ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่ชาย-น้องสาว ด้วยรักและผูกพันธ์(ตอนที่3)

เริ่มโดย GAMA, มีนาคม 25, 2022, 01:57:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GAMA

ตอนที่ 3

หลังจากผมเรียนจบ ก็ต้องไปเรียนต่อยอดเกี่ยวกับสาขาที่เรียนที่กรุงเทพ แล้วก็หางานทำไปด้วย

ผมพักอยู่แถวบางแค เริ่มงานจากการเป็นเสมียนทนายเล็กๆ

ช่วงนั้นผมก็ห่างจากน้องเอไป นานๆทีถึงจะไปแวะหาน้องที่ตัวเมืองเชียงรายก่อนกลับบ้าน ผมมักจะเปิดห้องพักรายวันที่โรงแรมแถวสนามบินเก่า แล้วเย็ดกันแบบจัดเต็มแล้วค่อยกลับบ้าน

ช่วงนั้นน้องเอก็บอกผมว่าได้คบผู้ชายอยู่คนนึง แต่ผมไม่รู้รายละเอียดว่าเป็นยังไง และไม่เคยเห็นหน้าตาผู้ชายคนนั้นด้วย น้องสาวผมบอกแค่ว่าเข้ามาระยะเวลาสั้นๆ ผมเองก็ไม่ได้สนใจ เพียงแค่ถึงเวลามาเราสองพี่น้องได้เย็ดกันก็โอเคแล้ว

หลังจากได้พูดคุยถามถึงสาระทุกข์สุกดิบกัน เราก็พากันถอดเสื้อผ้าออก

ผมกอดจูบน้องสาว และซุกไซร้ซอกคอ,ติ่งหู ละเลงลิ้นซุกไซร้ไปทั่วตั้งแต่ซอกคอจนถึงนมสองเต้า น้องสาวกอดประคองผม แอ่นนมให้ผมเลีย 

ผมดูดเลียหัวนมของน้องสาว ซุกไซร้เต้านมซ้ายขวาสลับไปมา น้องเอเริ่มร้องครางเสียวออกมาแล้ว ผมค่อยๆซุกไซร้ลงไปที่หน้าท้องและหว่างขา เลียหีน้องสาวผม ซึ่น้องเอร้องครางเสียวออกมาอย่างมีความสุข

ผมเลียหี ดูดเลียเม็ดแตดของน้องสาวของตัวเอง น้องสาวผมก็ร้องครางดังขึ้นๆ ผมก็เผด็จศึกน้องสาวของตัวเอง

ผมรีบสวมถุงยางฯ แล้วค่อยๆเสียบดุ้นควยเข้ารูหีน้องเอ น้องเอร้องครางเบาๆ

"ซี้ดดดดดดด.......อาาาาาา.....พี่จ๋าาาา....."

เสียงน้องเอร้องครางเบาๆ ขณะที่จ้องมองดูหีที่กำลังโดนเสียบจากดุ้นควยของผม ผมค่อยๆกดซอยให้ดุ้นควยมุดลึกเข้าไปทุกทีๆ จนมุดเข้าไปจนสุดโคน

พอดุ้นควยของผมมุดเข้าไปจนสุด ผมก็ขึ้นทับน้องสาวแล้วจูบปากกัน ผมเริ่มซอยกระเด้าเบาๆ เสียงแจ่ะๆๆของน้ำหีเวลาที่กำลังซอยควย ก็เริ่มดังขึ้นแข่งกับเสียงร้องครางของน้องเออีกแล้ว

แจ่ะ แจ่ะ แจ่ะ แจ่ะ แจ่ะ แจ่ะๆๆๆๆๆๆ

"อาาาาา ซี้ดดดดดด อาาาาาาาา"

ผมซอยกระเด้าเร็วขึ้น,แรงขึ้น เสียงแจ่ะๆก็ยิ่งดังขึ้น ขณะที่เสียงของน้องสาวก็ร้องครางด้ังยิ่งขึ้นเหมือนกัน จนเสียงควยเข้าหีที่ดังแจ่ะๆก็เปลี่ยนมาเป็นดังปั่บๆ

ปั่บ ปั่บ ปั่บ ปั่บ ปั่บ ปั่บ ปั่บ ปั่บๆๆๆๆๆ

"อาาาา อาาาา อาาา พี่จ๋าาาาาา"

น้องเอร้องเรียกชื่อผมเหมือนน้องเอใกล้จะเสร็จแล้ว ทีนี้ผมเร่งซอยกระเด้าเน้นๆรัวๆ จนน้องเอร้องลั่นห้อง และเราก็เสร็จไปพร้อมๆกัน

ผม:"น้องเอจ๋าาา อีกทีนะ นะ นะ"

น้องเอ:"อื้ม...."(น้องเอพยักหน้าตอบ)

ผมถอดถุงยางฯเก่าออก รีบสวมถุงฯใหม่ใส่ควยอย่างรวดเร็ว แล้วจับน้องเอพลิกในท่าหมา แล้วเอาควยเสียบหีเริ่มซอยกระเด้าทันที

เสียงปั่บ ปั่บ ปั่บ ปั่บ ปั่บๆๆๆๆ ดังไปทั้งห้อง

น้องสาวของผมเองก็เริ่มร้องครางออกมาอีกแล้ว ผมซอยกระเด้าไปเรื่อยๆ สังเกตุเห็นน้องเอเกร็งตัวกระตุกเสร็จมือจิกผ้าปูที่นอน

ทีนี้ผมก็เร่งรัวสะโพก อัดซอยกระแทกถี่ๆเน้นๆ จนเสียงควยกระแทกหีตังตั่บๆ

ตั่บ ตั่บ ตั่บ ตั่บ ตั่บ ตั่บ ตั่บๆๆๆๆๆ

"อ้าาาา อ้าาาาา อ๊าาาาาาาา"

ผมรู้ว่าน้องสาวของผมใกล้จะเสร็จอีกรอบแล้ว ทีนี้ผมอัดรัวเลยครับ เสียงตั่บๆรัวๆจนน้องสาวต้องร้อง"อ๊า"ยาวๆ และเราก็เสร็จไปพร้อมกันทั้งคู่อีกรอบ

จนน้องเรียนจบ ปี.4 อายุประมาณ 23

น้องก็ได้ไปทำงานเป็นพนักงานต้อนรับที่โรงแรมแห่งหนึ่งในจังหวัดชลบุรีตามคำชักชวนของเพื่อน

ผมกับครอบครัวเราได้แค่ไปส่ง ดูว่าอยู่ได้ไหม เพราะไม่เคยไปอยู่ห่างบ้านไกลขนาดนี้ แต่เมื่อน้องบอกว่าอยู่ได้ ผมก็ไม่ห่วงเท่าไร แต่ก็แอบเสียดายที่เราไม่มีโอกาสได้เย็ดกันเลย เพราะผมต้องทำงานตลอด บางทีต้องออกไปต่างจังหวัดด้วย

ที่ชลบุรีนี่แหละครับที่น้องสาวผมได้เจอผู้ชายคนหนึ่ง เป็นเสี่ยเจ้าของธุรกิจเกี่ยวกับเหล็ก ขอเรียกว่า เฮีย ต. แล้วกันครับ

เฮีย ต. ผมเคยเห็นแต่ในรูปที่ถ่ายกับน้องสาวนะครับ ตอนที่เจอน้องครั้งแรก เฮียต.น่าจะอายุสี่สิบปลายๆ ไม่ได้เป็นแบบเสี่ยอ้วนๆหัวล้านๆอย่างที่เข้าใจ

แต่เป็นคนสูง 180 นิดๆ ไม่มีพุง ผิวขาว หน้าตาแบบคนจีนแต่ไม่ตี๋มาก โดยรวมแล้วดูบุคลิกดีเลยทีเดียว

เฮีย ต. มักจะมาติดต่อธุรกิจแล้วมาพักที่โรงแรมที่น้องสาวผมทำงานอยู่เป็นประจำ แล้วก็ได้พูดคุยทักทายกัน น้องสาวผมรู้สึกว่าเฮีย ต.คนนี้บุคลิกดี สุภาพ พูดจาดี น่าดึงดูดใจ และด้วยความที่น้องผมไม่เคยคุยกับผู้ชายอายุเยอะๆกว่าน้องขนาดนี้มาก่อน น้องสาวของผมก็หลงเสน่ห์เฮีย ต. เข้าให้น่ะสิครับ

เจอกันบ่อยเข้า พูดคุยกันบ่อยเข้า ก็ได้แลกเบอร์โทรฯกัน ว่างๆเฮีย ต. ก็มักจะโทรมาหาน้องสาวผม แล้ววันนึงที่เฮีย ต. ก็มาพักที่โรงแรมอีกครั้ง เฮียได้ชวนน้องสาวผมไปทานข้าวที่ร้านอาหารหลังเลิกงาน คืนนั้นแหละครับที่เฮีย ต. เปิดประสบการณ์เซ็กให้กับน้องสาวผมแบบที่ไม่เคยเจอมาก่อน ซึ่งผมเองก็ไม่สามารถจะให้ได้เลยล่ะครับ

คืนแรกของน้องเอกับเฮีย ต. (ตามที่น้องเอเล่าให้ฟัง)

คืนนั้นเฮีย ต. พาน้องสาวผมไปทานข้าวที่ร้านอาหารแห่งหนึ่ง เขาสั่งไวน์มาดื่ม น้องผมไม่เคยดื่มไวน์มาก่อนก็ได้ลองดื่มในครั้งนั้น ก็เมาพอประมาณแต่ยังคุมสติได้

จากนั้นก็ไปดื่มต่อกันที่ห้องพักของเฮีย  ต. (ก็โรงแรมที่น้องสาวของผมทำงานอยู่นั่นแหละ)

ดื่มกันต่อสักพัก เฮีย ต. ก็เข้ามาจูบน้องสาวผมอย่างดูดดื่ม แลกลิ้นกันจนน้องสาวผมอ่อนระทวย อาจเพราะฤทธิ์ของไวน์ด้วย

สักพักน้องสาวผมขอตัวเข้าห้องน้ำ อาบน้ำล้างตัว อาบเสร็จเฮีย ต. ก็เข้าไปอาบบ้าง

เฮีย ต. นุ่งผ้าเช็ดตัวออกมาเห็นรูปร่างชัดเจน ไม่ลงพุง มีกล้ามนิดๆคงเพราะจากการเข้าฟิตเนสฯ

ทั้งน้องสาวกับเฮียจูบแลกลิ้นกัน น้องผมอยากสร้างความประทับใจให้เฮีย เลยให้เฮีย ต. นอนหงาย น้องเอขึ้นทับอยู่ข้างบน เริ่มจูบปากเฮีย ต. แล้วไล่เลียซุกไซร้ตั้งแต่ซอกคอเฮีย ต. น้องเอซุกไซร้ลงมาถึงหัวนม และซุกไซร้เรื่อยลงไปจนถึงข้างล่าง

พอดึงผ้าขนหนูของเฮีย ต. ออก

น้องเอก็ต้องถึงกับตะลึง เพราะขนาดดุ้นควยของเฮีย ต. นั้นทั้งใหญ่และยาว น้องบอกว่าทั้งใหญ่และยาวกว่าของผมเกือบครึ่งหนึ่งเห็นจะได้ ก็แสดงว่าเกินมาตรฐานชายไทยสุดๆ

น้องก็เข้าโมกควย ดูดเลียดุ้นควยของเฮีย ต. น้องเอเอาปากครอบดูดตรงหัวควย เอาลิ้นรัวละเลงไปรอบๆเงี่ยนบานๆของเงี่ยงควยเฮีย ต. แล้วค่อยๆก้มกดปากตัวเองลงไปให้ดุ้นควยผลุบเข้ามาในปาก

น้องบอกมันช่างเต็มปากเต็มคำเสียเหลือเกิน พอกดริมฝีปากเข้าไปจนสุดโคน ปลายหัวควยอัดจุกถึงลำคอลิ้นไก่ ให้รู้สึก"อ่อกๆ"เลยทีเดียว

พอควยแข็งได้ที่ เฮีย ต. ก็จับตัวน้องเอพลิกนอนหงายลงบนเตียง รุกกลับน้องเอด้วยการจูบปากแลกลิ้น ซุกไซร้ซอกคอ เล็มเลียจนถึงติ่งหู ซุกไซร้กลับมาที่ซอกคออีก แล้วไซร้ต่ำลงไปที่นมทั้งสองเต้า ดูดเลียหัวนม เอาลิ้มละเลงรัวที่ปลายปทุมถันทั้งสอง จนน้องเอถึงกับแอ่นอกดันนมขึ้นรับด้วยแรงเสียว

เสี่ย ต. ลากลิ้นลงต่ำไปวนเวียนรอบๆสะดือของน้องเอ ซุกไซร้รอบๆสะดือและท้องน้อย แล้วลากลิ้นลงไปก้มลงเลียหี

เสี่ย ต. อ้าขาน้องเอออกกว้าง ละเลงลิ้นเลียหน้าขาด้านใน จากข้างหนึ่ง ไปอีกข้างหนึ่ง แล้วเอาลิ้นปาดตรงร่องหี เอาปากประกบรูหีดูดเลีย เอาลิ้นแยงเข้าไปในรู แล้วตวัดลิ้นขึ้นมาเลียวนที่เม็ดแตด ดูดแตดน้องเอแรงจนน้องเอต้องยกสะโพกแอ่นหีขึ้นเพราะความเสียว น้องเอแทบจะเสร็จเสียให้ได้

น้องเอเสียวมาก เจอลิ้นเฮีย ต. เข้าไปแทบจะเสร็จเลย แต่ยังไม่ทันเสร็จ เพราะเฮีย ต. ยั้งลีลาเอาไว้อย่างมีชั้นเชิง

เฮีย ต. ก็เอาถุงยางมาสวมใส่ควย แล้วยัดดุ้นควยเข้ารูหีน้องเอ

น้องเอบอกผมว่า จังหวะนั้นน้องเอถึงกับสะดุ้งเฮือกเลยครับ ดุ้นควยมันยาวใหญ่กว่าที่เคยเจอมา มันคับแน่นรูหีไปหมด แล้วก็เฮีย ต. ก็กระซิบบอกว่า "หีหนูนี่มันฟิตดีจริง"

หัวควยมันค่อยๆมุดเข้ามาในรูหี เฮีย ต. กดหัวควยเข้ามาอย่างใจเย็น น้องเอรู้สึกถึงลำควยดุ้นใหญ่มุดผ่านปากรูหีเข้ามา มันมุดครูดผนังรูเข้ามาจนรู้สึกเสียวซ่าน

เสี่ย ต. ค่อยๆกดควยเข้ามาอย่างใจเย็น และรูหีของน้องเอรู้สึกคับแน่น ตึงรูลึกเข้ามาเรื่อยๆ กว่าจะรู้อีกที หัวควยของเฮีย ต. มุดกดอัดแน่นที่ปากรูโพลงมดลูก หนอกต่อหนอกชนกัน ดุ้นควยกดเข้ามามิเจนสุดโคน น้องเอบีบขมิบรูหีตุ่บๆเพราะความเสียว ทั้งๆที่ยังไม่ได้เริ่มเย็ดกัน

"ซี้ดดดดด อาาาาาาา"

น้องเอร้องครางออกมาเบาๆ เหมือนเป็นการสังสัญญาณให้เฮย ต. เริ่มขยับสะโพกซอยควยกระเด้า

ดุ้นควยเริ่มมุดเข้าออกรูหีน้องเออย่างช้าๆ น้องเอรู้สึกได้ถึงความเสียวที่เกิดจากดุ้นควยดุนใหญ่มุดไหลผ่านเข้าออกจากผนังรูหี มันเสียวและคับแน่นไปทั้งรู

พอรูหีเริ่มมีน้ำหงี่ไหลออกมามากขึ้น และเฮีย ต. เริ่มขยับซอยกระเด้าควยเข้าออกเป็นจังหวะที่เร็วขึ้น

จากผู้ชายที่ดูสุภาพๆ แต่พอมาถึงเรื่องบนเตียง พูดหี พูดควย มาเต็มๆเลย เฮีย ต. ได้เปิดเผยตัวตนออกมาเต็มที่ แต่แทนที่น้องสาวผมจะไม่ชอบ กลับรู้สึกชอบและตื่นเต้น ปลดปล่อยอารมณ์ไปตามเฮียแกซะอย่างนั้น

เฮีย ต. :"อาาาาา...เมียจ๋าาาาา เสียวหีไหม...ผัวเสียวควย ซี้ดดดดด เสียวควยสุดๆเลยเมียจ๋าาาา อาาาา รูหีเมียฟิตแน่นน่าเย็ดซะจริงๆ อาาาาาา"

น้องเอได้ยิน ก็ยิ่งเสียว เร้าอารมณ์ คล้อยตามไปกับเสียงพูดปนเสียงร้องครางของเฮีย ต. เสียงพร่ำร้องหีๆควยๆผัวๆเมียๆ เฮีย ต. ปลดปล่อยออกมาหมด ซึ่งเป็นคำพูดที่น้องเอไม่เคยได้ยินตอนที่เย็ดกันกับผม น้องเอปลดปล่อยไปตามอารมณ์ถึงกับกระตุกเสียวเสร็จล่วงหน้าไปหลายรอบ และเฮีย ต. ก็กระเด้ารัวซอยดุ้นควยดุ้นใหญ่อัดเข้ามาในรูหีจนเสร็จน้องเอตามไปอีกคน

เฮีย ต. จัดหนักน้องสาวผมตั้งแต่ยกแรก เริ่มจากเบาได้ไม่นานก็กระแทกเน้นๆ น้องผมเสียวและพอใจกับมันมากๆ เฮีย ต. สลับดูดปาดดูดนม ไซ้ซอกคอ ไม่นานน้องสาวผมก็เสร็จไปก่อนอีกรอบ เสร็จแบบสุดๆครับ แบบว่าร้องดังลั่น ตัวกระตุกอย่างแรงเลย ซึ่งตอนเย็ดกันกับผมยังไม่เสร็จถึงขนาดนี้

น้องสาวผมเสร็จไปก่อน แต่เฮีย ต. ยังไม่เสร็จ เปลี่ยนท่ามาให้น้องผมอยู่บนบ้าง น้องเอรู้สึกได้ถึงท่อนเอ็นที่แข็งและยาวอยู่ในหีหีน้อง น้องก็เลยโยกแบบควบม้า แต่โยกไปไม่ทันไรน้องผมก็ไม่ไหว เสร็จล่วงหน้าไปก่อนเฮีย ต. อีกรอบ

จากนั้นเฮียแกจับน้องผมคว่ำลงพลิกท่า แล้วกระแทกด้วยท่าหมา ท่าที่น้องสาวผมชอบอยู่แล้ว เพราะควยมันเข้ามาลึกมาก พอมาโดนควยดุ้นใหญ่ๆยาวๆของเฮีย ต. ก็ยิ่งรู้สึกแน่นลึกเข้าไปอีก

เฮีย ต. กระเด้าสาวดุ้นควยเข้าสุด-ออกสุด ด้วยความยาวใหญ่ของดุ้นควย ลำควยมันครูดผนังรูหีตอนกระเด้าเข้าออก มันเพิ่มความเสียวสุดๆให้กับน้องเอ

น้องเอก็ได้แต่ร้องครวญครางเพราะความเสียว เสียวตั้งแต่รูหีและเม็ดแตด แล้วเสียวขึ้นมาทั้งตัว

แล้วเฮียแกก็กระแทกควยเข้ามารัวๆจนเสร็จด้วยท่านี้ น้องผมก็เสร็จไปอีกรอบพร้อมกับเฮีย ต.

คืนนั้นเฮียเย็ดน้องผมอีกหลายรอบ น้องผมก็เสร็จแล้วเสร็จอีกเหมือนกับรอบแรก ถึงแม้น้องเอจะเหนื่อย แต่ก็ไม่แสดงอาการให้เฮีย ต. เห็น ทำท่าจะต่อยกต่อๆไปเสียด้วยซ้ำ แต่ด้วยเวลาที่ดึกมากแล้ว น้องสาวผมจึงขอตัวกลับก่อน เพราะถ้าจะนอนค้างห้องแขกที่เข้ามาพักมันก็จะดูไม่ดี และน้องผมเองก็ไม่ได้เรียกร้องอะไรจากเฮีย ต.  พูดแค่ว่า"นี่ก็ทำให้หนูมีความสุขมากๆแล้ว"

นั่นเป็นจุดที่ทำให้เฮีย ต. โอเคกับน้องสาวผมมาก เฮียเลยให้น้องสาวผมลาออกจากงานที่ทำแล้วมาอยู่กับเฮีย ต. แต่ในตำแหน่งไหน หน้าที่อะไรนั้น เดี๋ยวจะมาเล่าต่อในตอนต่อไปนะครับ

(เรื่องคืนแรกของน้องเอกับ เฮีย ต. ผมก็เพิ่งคุยรายละเอียดกันนี่แหละครับ พราะที่ผ่านมาผมรู้แค่ว่าน้องผมไปเป็นเด็กเสี่ย ที่มีลำควยดุ้นใหญ่ยาวและเย็ดเก่งกว่าผม

ส่วนเรื่องการเย็ดกันครั้งแรกของน้องเอกับเสี่ย ต. ก็เพิ่งจะมาคุยกันถึงรายละเอียดลงลึกขนาดนี้ก็ตอนนี้แหละครับ

คุยไปถามไป ผมยังถามน้องเลยว่ามันขนาดนั้นเลยเหรอ อายุขนาดนั้น ใครมันจะฟิตจัดได้ขนาดนี้ ผมเองที่ว่าหนุ่มกว่ายังสู้ไม่ได้เลย แต่น้องก็ยืนยันว่าเป็นเรื่องจริงครับ และยอมออกมาเปิดเผย เพราะน้องสาวผมมองว่ามันเป็นอดีตไปแล้วครับ)
ข้าพเจ้าเขียนเรื่องราว เพื่อบูชาเทพเจ้าแห่งด้านมืด

แมงโก้ส้นตีน

เป็นอดีตไปแล้วเหรอ
อยากฟังต่อเลยว่า ระหว่างนั้นทำอะไรเจออะไรมาบ้าง
::DookDig::

pankea

พี่น้องเย็ดกันเป็นเรื่องปกติไปแล้วในสังคม ติดใจตอนน้องเอได้ผัวเสี่ย(สว.)แต่ควยใหญ่ยาวแถมพลังเหลือเฟือพอที่จะทำให้น้องเอติดใจได้

1819

ทิ้งท้ายว่าเป็นอดีตไปแล้ว แสดวว่า ยังมีมาเรื่อยๆจนถึงปัจจุบัน แต่หนึ่งนั้นคือพี่ชาย ที่เป็นคนกันเอง
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

swss2511

ipichai

devilzoa

hanabombam

โดนใหญ่ยาวเข้าไป นึกว่าจะลืมเล็กสั้นขยันซอยของพี่ชายไปแล้ว  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::