ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้ำ สะใภ้ Maso (Trained Slave) #7

เริ่มโดย Riderkop, มีนาคม 28, 2022, 11:53:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Riderkop

ตอนแรก
https://xonly8.com/index.php?topic=252303.msg2332358#msg2332358

ตอนที่แล้ว
https://xonly8.com/index.php?topic=253901.msg2385761#msg2385761

คนที่ทำตัวเป็นบาทหลวงก็ประกาศว่า "ต่อไปนี้เป็นโชว์พิเศษจากเจ้าสาวครับทุกๆท่าน" แล้วก็เรียกให้ลูกน้องของพี่เชิดเอาเก้าอี้มาตั้งข้างหน้า พี่เชิดบอกกับน้ำว่า "มึงไม่ต้องดูดควยกูต่อแล้ว ไปนั่งเก้าอี้นู่น" น้ำหยุดดูดควยแล้วเงยหน้ามาก็เห็นเก้าอี้ค่ะ มีควยปลอมแบบตั้งพื้นติดอยู่ สีดำ แบบมีปุ่มอยู่รอบๆ อันใหญ่และยาวมากประมาณ 8-9 นิ้วได้

พี่เชิดบอกกับน้ำว่า "มึงขึ้นไปนั่งขย่มควยปลอมโชว์แขกบนเก้าอี้โน่นไป!!" น้ำก็แบบสั่นหัวบอกว่า "ไม่...ไม่เอานะ น้ำไม่ทำนะคะ น้ำอาย อย่าให้น้ำทำเลยนะคะ..." เท่านั้นแหละพี่เชิดแกก็ตบหน้าอย่างแรงเลย ตะคอกว่า "ทีมึงโดนเย็ดอยู่เมื้อกี้ไม่เห็นอายเลยอีดอก!! ทียังงี้มาอายเหรอวะ!!" แล้วก็ตบหน้าของน้ำไปอีกที แล้วน้ำก็ถูกเขาจิกหัวลากไปที่เก้าอี้ค่ะ คุณเชิดบอกว่า "มึงรีบขึ้นไปนั่งยองๆแหกขากว้างๆหันหน้าออกไปทางแขกเลยนะอีดอก!!" น้ำไม่มีทางเลือกกลัวจะโดนตบอีกเลยจำใจต้องทำตามที่คุณเชิดสั่ง (นึกท่านั่งออกใช่ไหมคะ m leg อ่ะค่ะ)

คุณเชิดสั่งต่อว่า "มึงบีบนมของตัวเองไปด้วยสิวะ ถ้าลีลาร่อนเอวมึงไม่ถูกใจกู มึงโดนเข็มขัดเส้นนี้แน่ๆ" เขาให้ลูกน้องไปเอาเข็มขัดหนังมาตอนไหนก็ไม่รู้ น้ำกลัวมากค่ะ เลยต้องทำตามเขาสั่ง ก็ค่อยๆหย่อนตัวลงไปที่ควยปลอมนั้นจนหัวมันจ่อที่หี ทีนี้พี่เชิดแกแกล้ง จับไหล่ของน้ำกดตัวลงไปทันทีเลยค่ะ น้ำถึงกับแหงนหน้าร้อง "อ๊าาาาาาาาาา..!!" ลั่นเลย แล้วก็ต้องทำตามที่พี่เชิดสั่งคือบีบขยำนมและร่อนเอวขย่มควยปลอมแบบก้มหน้า พี่เชิดก็ใช้เข็มขัดตีค่ะ บอกเสียงดังว่า "เงยหน้าขึ้นมาสิเว๊ย!! ก้มหน้าหาพ่อมึงเหรออีสัตว์" น้ำก็สะดุ้งร้องโอ๊ยยยยยยยย ก็จำต้องต้องเงยหน้าขึ้นมา พี่เชิดสั่งว่า "ขย่มควยปลอม ร่อนหี บิดเอวให้มันพลิ้วกว่านี้หน่อยด้วยสิวะ ตอนนี้มึงเป็นกะหรี่แล้ว ทำตัวให้สมกับตำแหน่งหน่อย" แกพูดพร้อมกับฟาดเข็มขัดไปที่หลังของน้ำด้วย

เพี๊ยะ!! เสียงเข็มขัดกระทบกับแผ่นหลังของน้ำดังลั่น "โอ๊ยยยยยย!!" น้ำสะดุ้งทั้งร้องทั้งครางลั่นเลย แล้วพี่เชิดก็เอาเข็มขัดฟาดอีก ตะคอกว่า "ครางให้มันดังกว่านี้หน่อยเว๊ย!! อีห่า!!" น้ำก็จำต้องครางลั่นเลย "อ๊าาาาาา......ซี๊ด.........อ๊าาาาาาาาา.....อ๊าาาาาาาาา"  แกก็ตีอีก เพี๊ยะ!! บอกว่า "บีบขยำนมของมึงแรงๆ ตะโกนดังๆด้วยว่า กะหรี่น้ำรักคุณเชิด คุณเชิดเป็นผัวของกะหรี่น้ำ กะหรี่น้ำรักผัวสุดหัวใจ เสียงดังๆด้วย" แล้วแกก็ตีๆๆๆๆๆ ที่หลังของน้ำค่ะ น้ำร้องออกมาด้วยความเจ็บและก็ต้องพูดตามที่เขาสั่ง...ไม่นานน้ำก็ตัวกระตุกๆ ร้องบอกว่า "อ๊าาาาาาาาา ไม่ไหว......จะ....แตก.....อ๊าาาาาาาาาา แล้ววววววววววววว......อ๊าาาาาาาาา  แล้วน้ำหีก็แตกออกมา

น้ำนั่งหอบ หมดแรง  เหงื่อโทรมตัว มันเหนื่อยมาก วันนั้นน้ำแตกที่ครั้งแล้วก็ไม่รู้ นั่งอ้าขาแบบหมดสภาพตรงเก้าอี้นั่นแหละค่ะ สติเกือบจะวูบ แล้วก็ต้องสะดุ้งเมื่อมีน้ำเย็นๆมาสาดเข้าที่หน้า พี่เชิดแกเอามาสาด บอกว่า "เฮ้ยๆ วันนี้ยังอีกยาว มึงยังสลบไม่ได้อีน้ำ" แล้วคนที่เป็นบาทหลวงก็บอกต่อว่า "ต่อไปเจ้าบ่าวจะเย็ดเปิดซิงรูตูดของเจ้าสาวครับ" เสียงเฮ เป่าปาก+เสียงปรบมือก็ดังขึ้นมาอีก ไอ้คนที่เป็นบาทหลวงพูดต่ออีก "แล้วพร้อมกันนี้คุณชัดจะร่วมแจมเย็ดหีด้วย เป็นการรับขวัญลูกสะใภ้ครับ" เสียงเฮ เป่าปาก+เสียงปรบมือก็ดังขึ้น

น้ำที่นั่งหมดแรงอยู่ก็ตกใจค่ะ บอกว่า "ไม่เอานะ พอแล้ว พอแล้ว อย่าทำอะไรน้ำอีกเลยนะคะ น้ำไม่ไหวแล้ว...ขอ..ร้อง....."  แล้วไม่รู้ว่ามีโซฟามาตั้งอยู่ตรงนั้นตั้งแต่ตอนไหนนะคะ น้ำถูกกดปุ่มรีโมทที่คอจนสะดุ้งร้องโอ๊ย!! แล้วก็ถูกพี่เชิดจิกหัวดึงให้ลุก ลากตัวไปที่โซฟาที่คุณชัดไปนั่งคอยอยู่แล้ว น้ำเห็นควยของเขาชี้โด่เลย ขนาดๆพอๆกะลูกเขา ฝังมุขเหมือนกัน แต่ควยคุณชัดฝังมุขแบบเม็ดเล็กๆเยอะกว่าควยพี่เชิด คุณชัดก็ดึงตัวน้ำเข้าไปนั่งตักแล้วก็เริ่มเล้าโลมแบบหนักๆ หื่นกระหายไม่ต่างจากลูกของเขาเลย  แล้วเขาก็ให้น้ำขึ้นไปคร่อมตัวเขาแบบหันหน้าเข้าหาเขา แล้วคุณชัดก็ทำการแยงนิ้วเข้าหีของน้ำ 2 นิ้ว แล้วท่าการวิดน้ำโดยชักนิ้วเข้าๆออกๆแบบรุนแรงทันที น้ำก็ครางลั่นออกมาเลยค่ะ คุณชัดถามว่า "เสียวหีเหรอหนูน้ำ" น้ำก็ตอบแบบเสียงสั่เคลือ "อาาาาาาาาาาา....เสียวค่ะ น้ำเสียว...อืมมมมม....อาาาาาาาาาาา" ขณะที่น้ำโดนคุณชัดล้วงหีอยู่ก็รู้สึกว่ามีน้ำอะไรสักอย่างถูกเทราดลงมาตั้งแต่หัวเลยอ่ะค่ะ เป็นน้ำมันอโรม่าที่ใช้นวดตัวอ่ะค่ะ พี่เชิดเอามาเทราดรดหัวของน้ำลงไปเลย สั่งให้น้ำเอามือละเลงน้ำมันให้ทั่วทั้งตัว ตอนนี้ทั้งตัวของน้ำนั้นมันเลื่อมไปทั้งตัว

แล้วคุณชัดก็บอกกับบน้ำว่า "หนูน้ำขย่มควยให้พ่อหน่อยสิจ๊ะ"  น้ำก็ค่อยๆย่อตัวลงมาค่ะ คุณชัดบอก "เอามือหนูจับควยพ่อจ่อที่หีเลยสิจ๊ะ"  น้ำก็ทำตาม ระหว่างนั้นก็ถูกคุณเชิดบีบขยำนมจากด้านหลังอย่างหนักหน่วงด้วยนะคะ คุณชัดก็บอกให้น้ำค่อยๆกดตัวลงไปเลย น้ำก็ค่อยๆกดหีตัวเองลงไป มันก็เข้าได้ง่ายกว่าตอนคุณเชิดอ่ะค่ะเพราะมีน้ำมันหล่อลื่นด้วย  เขาก็บอกให้น้ำขย่มควยของเขา น้ำที่ตอนนั้นก็ขย่มควยได้ไม่เก่งเท่าไรค่ะ ตอนเย็ดกับแฟนก็ไม่ค่อยได้ขึ้นขย่มเองมากนัก คุณชัดเลยบอกว่า "หนูน้ำค่อยๆยกตัวขึ้นๆลงๆนะจ๊ะ น่านๆ แบบนั้นแหละ...อูยยยยย" น้ำทำตามค่ะ พร้อมกับแหงนหน้าครางออกมา คุณชัดเอาตัวหนีบที่หนีบหัวนมออกพร้อมกับก้มลงมาดูดนมของน้ำอย่างแรงเลย น้ำแหงนหน้าครางออกมาดังเลย แต่ไม่นานคุณเชิดก็จิกหัวของน้ำให้หันหน้าไปดูดปากแลกลิ้นกับเขา พอคุณเชิดดูดปากของน้ำจนพอใจ แล้วคุณชัดก็จับหน้าของน้ำให้หน้าหันไปดูดปากแลกลิ้นกับเขาต่อ พร้อมกับแทงควยสวนขึ้นมา "อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาา....." น้ำก็ครางระงมเลยค่ะ ส่วนคุณเชิดยังมาบีบขยำขยี้นมของน้ำต่อ เจอรุกอย่างหนักจากทั้ง 2 คนแบบนี้ทำเอาน้ำเสียวแบบสุดๆน้ำหีแตกอีกแล้วค่ะ ครางพร้อมกับตัวกระตุกๆ ครางดังเลย แล้ววูบทิ้งตัวซบลงไปตรงอกคุณชัด

เขาก็ยังไม่หยุดกระเด้าควยสวนขึ้นมาอ่ะค่ะ ถามกับน้ำว่า "เสียวไหมหนูน้ำ ต่อไปเรียกชั้นว่าพ่อนะ รู้ไหม ไหนตอบสิว่าหนูเสียวไหม"  น้ำก็ต้องเกร็งตัวขึ้นมาอีกเพราะเขาเด้งสวนขึ้นมา ตอบกลับไปว่า "เสียว...เสียวค่ะ น้ำเสียวค่ะคุณพ่อ" คุณชัดก็สั่งให้น้ำขย่มควยต่อ แต่ทีนี้แกเอนตัวนอนราบไปกับโซฟาค่ะ จากนั้นคุณเชิดก็กดตัวน้ำลงไปให้แนบกับตัวคุณชัดอ่ะค่ะ คุณชัดเอาแขนกอดตัวของน้ำไว้แน่นแล้วกระเด้าควยเขาสวน น้ำก็ครางระงมเลย ทีนี้คุณเชิดก็เอามือมาตีตูดน้ำ แล้วค่อยๆใช้นิ้วของเขาค่ะ แยงเข้ารูตูดของน้ำ น้ำก็ตกใจเลย รับบอกว่า "อ๊า......อย่าค่ะคุณเชิด ไม่เอาตรงนั้น โอ๊ยยยยยย.....อ๊าาาาาาาาาาา" คุณเชิดแกตีตูดน้ำอย่างแรงเลย น้ำร้องเลยค่ะ "บอกแล้วให้เรียกกูว่าผัวไง อีดอก!!"  แล้วเขาก็แยงนิ้วของเขาเข้ามาลึกมาเรื่อยๆ คุณชัดก็คอยกระเด้าควยอยู่ น้ำก็ร้อง+คราง "โอยยยยย  ไม่เอาๆ อย่าค่ะ ผัว อย่าแยงรูนั้น อ๊า......โอ๊ยยยยยย...จะ...เจ็บ...เอาออกก่อน...."  พี่เชิดก็ยังทำการแยงนิ้วเข้าๆออกๆที่รูตูดของน้ำ จากนั้นก็ค่อยๆยัดนิ้วชี้เข้าไปอีก 1 นิ้วค่ะ ทีนี้น้ำดิ้นร้องลั่นเลย แต่คุณชัดก็กอดตัวของน้ำไว้แน่นเลยค่ะ คุณเชิดบอกว่า "มึงยังไม่เคยโดนเย็ดรูตูด ต้องใช้นิ้วแหวกเบิกร่องก่อน ไม่งั้นเจอควยกูตูดมึงแหกแน่ๆอีกะหรี่"  พี่เชิดก็เริ่มแยง 2 นิ้วนั้นเข้าๆออกๆ พร้อมกับควงคว้านรูตูดของน้ำไปมา แล้วพี่เชิดแกก็เอาควยของเขามาถูตามตัวของน้ำเพื่อชะโลมน้ำมัน แล้วกลับไปทางด้านหลัง เอาควยมาตีๆที่แก้มก้น แล้วบอกว่า "มึงพร้อมโดนเย็ดตูดหรือยังอีดอก"

น้ำที่ทั้งเสียวและเจ็บก็ยังไม่ได้ตอบกลับ แกเลยตีที่แก้มก้นของน้ำอย่างแรงไป 2-3 ครั้ง น้ำร้องโอ๊ยลั่นเลย จำต้องกลั้นใจตอบไปว่า "พะ...พร้อมแล้วค่ะ กะหรี่น้ำพร้อมให้ผัวเย็ดตูดแล้ว อา.... อ๊า.......โอยยยยยยยย" พี่เชิดแทงควยพรวดเดียวเข้ารูตูดแบบมิดด้ามเลย น้ำสะดุ้งร้องเสียงหลงออกมาเลยค่ะ "อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาา..!! อะ...เอาออกไปเถอะ ผัวขา กะรหรี่น้ำเจ็บ ไม่ไหว ได้โปรด  โอยยยยยยยย...เจ็บ...." พี่เชิดแกก็แช่ควยอยู่ยังไม่กระเด้า แต่เป็นคุณชัดที่กระเด้าหีของน้ำแทน น้ำก็ครางออกมาเพราะเสียว พอเห็นว่าน้ำเริ่มครางออกมา พี่เชิดก็เริ่มกระเด้าแบบช้าๆ เนิบๆ น้ำก็ทั้งครางทั้งร้องเมื่อโดนกระเด้าทั้ง 2 รูพร้อมกัน คุณเชิดกระเด้าไปก็บอกไปว่า "อูย......ทั้งหีทั้งตูดมึงนี่แน่นจริงๆ เย็ดมันส์ว่ะอีดอก แบบนี้ต่อไปมึงโดนกูเย็ดทั้งวันทั้งคืนแน่ๆ 5555" จากนั้นทั้ง 2 คนก็กระเด้าอ่ะค่ะ เหมือนเขาจะรู้ใจกัน ผลัดกันกระเด้า ผลัดกันหยุด แรง-ช้าสลับกันแบบได้จังหวะเลย น้ำจากที่ร้องๆว่าเจ็บๆ ก็ไม่มีแล้ว ส่งเสียงครางระงมออกมาแทน แล้วน้ำก็ต้องครางลั่นตัวกระตุกเพราะน้ำหีแตกอีกครั้ง แต่เขา 2 คนยังคงกระเด้าเย็ดหี-ตูดของน้ำต่อไม่หยุด จากนั้นก็เริ่มกระหน่ำเร่งเครื่องกระเด้า 2 รูของน้ำแบบถี่ยิบเลย เสียงเนื้อกระทบกันปนเสียงครางของน้ำดังระงมลั่นห้อง ราว 10-15 นาทีได้ แล้วทั้ง 2 คนก็คำรามออกมาลั่นเลย "อ๊า......รับน้ำควยของกูไปซะอีดอก!!" "อ๊า...หนูน้ำรับน้ำควยของพ่อเข้าไปเลย อา......" น้ำก็ร้องครางลั่นเลย แล้วน้ำควยของทั้ง 2 คนก็ถูกฉีดเข้าไปทั้งหี-ตูดของน้ำ.....

จบตอนที่ 7 ครับ ^^ 

aiekuy

น้ำได้ประสบการณ์ที่หนักหน่วง แต่สุดเสียวจากทั้งผัวและพ่อผัวแน่ ๆ

นี่แค่เริ่มต้น น้ำอาจจะไม่ชิน แต่โดนไปเรื่อย ๆ เดี๋ยวจะชอบเอง

blakaros

แค่วันแรกก็เจอหนักขนาดนี้  หลังๆเจอหนักกว่านี้แน่

Starx

I2ta3ta3

หายไปนานเลยดีใจที่ได้อ่านต่อนะคับอยากรู้ว่าจะไปถึงขั้นไหน ละน้ำจะรู้ใจตัวเองกลายเปนชอบเมื่อไหร่กันนะ

BłäčkMäñ_60

ต่อไปคงให้แขกในงานร่วมเปนสักขีพยานกับร่างกายน้ำต่อ

Oceankings1234

ต่อไปโดนเรียงคิวจากแขกที่มาร่วมงานแน่นอน