ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียหนีไปอยู่กับชู้ เพราะแค่ผม Kuyเล็ก 3เดือนแล้วยังไม่กลับมาเลย

เริ่มโดย vadazaa, มีนาคม 29, 2022, 01:30:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vadazaa

อยากรู้จริงๆ ผมควยเล็กขนาดนั้นเลยเหรอ แบบไหนถึงเรียกว่าใหญ่
แล้วหายไป 3 เดือนแบบนี้ เมียผมจะเป็นยังไงบ้างนะ
ส่งไลน์ไปอ่านแต่ไม่ตอบ โทรแต่ไม่รับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::WooWoo::
ไม่เล็กครับ  พอๆกับของผม  ตอนที่ผมเคยเย็ดแบบหนึ่งหญิงสองชายกับป้ากะหรี่คนหนึ่ง  เฮียที่มาร่วมเย็ดด้วยก็พอๆกับของผม  แต่ผมเย็ดทนกว่า   แต่ถ้าควยเล็กหรือสั้น  ตามตำรากามสูตรบอกว่าให้แก้ไขด้วยการแทงเฉียงๆ ไปทุกทิศอย่าแทงตรงๆอย่างเดียวครับ  เพื่อให้ควยได้สัมผัสโพรงหีรอบด้าน  ผู้หญิงจะได้เสียว.