ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Uncen-Gdrive] หนังจากค่ายจีนชุดที่สอง (10เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 31, 2022, 11:12:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอบแสดงความเห็นเกี่ยวกับเนื้อหาของกระทู้แล้วจะเห็นลิ้งโหลดแบบGdrive

ชุดที่1ภาพเจ๊งผมเห็นละ ฝากรูปผิดเว็บเดี๋ยวไปแก้ให้ละกัน ชุดที่2นี้พยายามหาที่มีแนวเนื้อเรื่องมาให้
เผื่อจะสู้หนังฝั่งยุ่นได้บ้าง บางเรื่องดูแล้วนึกว่าหนังไทยสมัยน้องแนท แต่นางเอกของเขาก็สวยเยอะอยู่นะ

91CM-211 น้องชายกำลังจะกลายเป็นน้องสาว คนเป็นพี่เลยต้องสอนรสชาติความสนุกของการเป็นผู้ชายให้รู้

MAD-025 เฉิน เค่อซิน สนามรบไม่เคยกลัวแต่ดันมาพลาดตรงสนามรัก
ต้องลองดูข้างในเอาเอง นางเอกน่ารักมาก น่ารักกว่าที่เห็นในปกเยอะ

MDX-0080 สั่งฟิกเกอร์มา แต่ตุ๊กตาดันกลายเป็นคนจริงๆ ก็ต้องดูแลแบบคนจริงๆสินะ

MDX-0128 นางเอกโคตรน่ารักอีกแล้ว เกมโชวเชิญพี่น้องให้มาเยกัน ถ้ากล้าก็ได้เงินรางวัลไป

MDX-0216 เรื่องนี้รับรองไม่ผิดหวัง นางเอกยังกับคนไทย เล่นธรรมชาติน่ารักซะด้วย
เรื่องคือพี่ชายมีน้องสาวน่ารัก ก็ขอเยมันตรงๆเลยละกัน แล้วเธอก็ยอม ความมันจึงเริ่มต้นขึ้น

MDX-0222 พยาบาลจากแผนกตรวจสุขภาพอัณฑะ เพื่อส่งเสริมการหลั่ง

MM-044 หมิงหมิง ขาวสวยหุ่นอวบกำลังดี โดนจับมัดแล้วเย ถ้าไม่บอกว่าจีนนึกว่าหนังยุ่น

MSM-002 บ้านเรามีช่างแอร์ในตำนาน บ้านเขาก็มีช่างประปาในตำนานเหมือนกัน

MSM-003 ครูสอนพิเศษ ผมชอบเรื่องนี้มาก นางเอกตอนไม่แต่งหน้าน่ารักดี
มาสอนพิเศษ แต่โดนวางยาแล้วเยทั้งครอบครัว แต่ดูเหมือนเธอจะติดใจนะ

MSM-004 ทำยังไงถึงจะโชคดีมีเมีย3แบบพี่เขา

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

thananatt

olemantu

หนังจีนมีแนวเรื่องต่างไปอีกแบบ แต่ถึงตอนนี้ฝีไม้ลายมือทางการจัดทำ ถ่ายทำ ตัดต่อยังสู้ค่ายญี่ปุ่นที่ทำงานชำนาญกว่ามาก เหนือชั้นกันไปอีกขั้นหนึ่งแล้ว

civil2

MAD-025 หุ่นน้องน่าสนใจมากครับ ขอไปลองรับชมความสวยในหนังหน่อยนะครับ

warpzone

ชอบของจีนตรงนางเอกนี่สวยจริง แถมอันเซ็น แต่ติดตรงเนื้อเรื่องกับการถ่ายภาพยังสู้ญี่ปุ่นไม่ได้ แถมมีแอบวางของโปรโมทเว็บอีก

pipopnanat

catbar

หนังจีนเดี่ยวนี้โปรดักชั่นดีๆ สู้หนังavได้เลย ::Glad::

resistance

ขอบคุณ​มาก​ครับ
หนังจีน​คุณภาพดีมากเลยครั​บผม

devildead

หนังจีนหุ่นน้องน่าสนใจมาก ขอบคุณ​มาก​ครับ ::Bloody::

oyoyo

เรื่องที่3 MDX-0080 ใช่เสี่ยวติงรึเปล่านะ แต่ก่อนนางเป็นสายคอส
ขอบคุณมากนะครับ เดี๋ยวลองเอาตัวหนังไปดูก่อน

Film5665

paloh

ต้องยอมรับว่าตอนนี้หนังของจีนเข้ามาเยอะและพัฒนาไปมาก

โดยเฉพาะนางเอกสวยกว่าแต่ก่อนมาก เรียกว่าน้องๆพี่ยุ่นเลยทีเดียว

แต่สิ่งนึงที่แสดงถึงความต่างคือ หนังของจีนมุ่งเน้นโฆษณามากเกิน

เอาโลโก้มาแปะบนตัว หรือทำพร๊อพวางซะจนบางทีชมแล้วเกือบหมดอารมณ์

แต่ก็นะมันเป็นคหสต  บางท่านอาจจะมองแล้วปล่อยผ่านก็ได้^^

g9898

นางเอกจีนนี่ ขาวมากๆเลยครับ ขอบคุณครับ ::Thankyou::