ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตสอบถามความเห็นครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), เมษายน 01, 2022, 02:23:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Doubt::
▪■ สถานที่การมีเพศสัมพันธ์ในจินตนาการของแต่ละท่านที่คิดว่า  ทำแล้วตื่นเต้นที่สุดคือที่ใดครับ?

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Ahoo::
▪■ ของผมนี่ที่แรกเลยตั้งแต่เริ่มชักว่าวเป็น คือ
1.ห้องนอนเก่าของน้าสาวผมครับ  โดยตอนชักว่าวจะจินตนาการไปด้วยเหมือนในหนังเอ๊กซ์ว่าน้าสาวหรือแม่มาเห็น  ก็เลยอาสาจะช่วยให้ได้เย็ดกันจริงๆ   
2.สถานที่ต่อมาคือพวกตึกร้าง   โกดังร้าง  ผมก็เคยแอบไปชักว่าวหลายครั้งแล้ว   
3.ในโรงเรียน มหาวิทยาลัย  นี่ก็เป็นที่ที่ผมเคยแอบชักว่าวเป็นประจำตั้งแต่เด็ก ทั้งห้องน้ำ  ห้องเรียน ห้องสมุด  ห้องชมรม   แล้วก็จินตนาการไปด้วยว่ามีครูอาจารย์มาเห็นเลยได้เย็ดกัน  ซึ่งก็ตื่นเต้นมาก เพราะใจหนึ่งก็คิดว่าเป็นไปได้จริงๆที่จะมีคนมาเห็น
4.ที่ทำงาน  ก็เป็นอีกสถานที่หนึ่งที่ผมแอบชักว่าวเป็นประจำ  ทั้งในห้องน้ำ ห้องเก็บของ  ห้องทำงาน   หรือแม้แต่กลางสนามฟุตบอลก็เคย  โดยมีวันหนึ่งสมัยอยู่บ้านนอกผมมาเข้าเวร  ตอนนั้นดึกมากแล้ว   เลยนึกพิเรนทร์แก้ผ้าแล้วมาชักว่าวตรงสนามฟุตบอล   ปรากฏว่ามีตุ๊ดมาแอบดูแล้วจะขอดูดควยให้   แต่ผมก็ไล่มันไป  เพราะไม่รู้ว่าจริงๆมันเป็นโจรหรือเปล่า?

สมชาย มาเพิ่ม

Boy just boy

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ เมษายน 01, 2022, 02:23:52 หลังเที่ยง
::Doubt::
▪■ สถานที่การมีเพศสัมพันธ์ในจินตนาการของแต่ละท่านที่คิดว่า  ทำแล้วตื่นเต้นที่สุดคือที่ใดครับ?
บ้านร้างตึกร้างครับ อยากเอาแฟนไปจัด

bigaud

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ผมชอบตึกร้าง บ้านร้าง  กับตามทุ่งนาครับ

Boy just boy

อ้างจาก: เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung) เมื่อ สิงหาคม 04, 2022, 12:09:21 หลังเที่ยง
ผมชอบตึกร้าง บ้านร้าง  กับตามทุ่งนาครับ
ชอบบ้านร้าง ตึกร้าง เหมือนกันครับ