ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แม่ - ลูก กรรมกรสุดเสียว cop

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, เมษายน 03, 2022, 07:16:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

เรื่องนี้เกิดขึ้นเมื่อหลายปีก่อนผมชื่อ เบนซ์ ตอนอายุ 15 ปี ส่วนแม่ผม ชื่อแดง อายุ 29 ปี ผมกับแม่อายุห่างกันแค่ 14 ปี เพราะแม่ผมท้องผมตั้งแต่อายุ 13 ปี ผมไม่มีพ่อเพราะแม่บอกว่า พ่อผมเป็นหัวหน้าคนงานก่อสร้าง ที่แม่เคยทำงานด้วย เขาแอบได้กับแม่ผม แล้วตั้งท้อง เมียเขาจับได้เลยให้แม่ผมเลิกกับผัวเขา แล้วแม่ก็อุ้มท้องผมมาคลอดและฝากไว้ให้ตากับยายเป็นคนเลี้ยง
ส่วนแม่ก็กลับไปทำงานก่อสร้างเหมือนเดิม จนผมเรียนจบ ป.6 ไม่ได้เรียนต่อเพราะฐานะทางบ้าน แม่ไม่มีเงินส่งให้ผมเรียน อีกอย่างผมก็ไม่อยากเรียน อยากช่วยแม่ทำงานหาเงินมากกว่า ผมเริ่มไปช่วยแม่ทำงานก่อสร้างตั้งแต่ จบ ป.6 การทำงานก่อสร้างเราต้องตะเวนไปตามจังหวัด ที่บริษัทรับเหมาเขาได้งานมา บางที ทำถนน ทำหมู่บ้าน แล้วแต่งาน ถ้าทำหมู่บ้านก็ดีหน่อยเพราะมีบ้านที่เขาสร้างแล้วยังไม่ได้ให้เข้ามาอยู่ เราก็เข้าไปนอนแทนได้ แต่ถ้าสร้างถนน เราก็ต้องทำเป็นแค้มมุงด้วยสังกะสีและใช้เศษไม้ทำเป็นฝา แล้วก็กางมุ้งนอน และห้องน้ำก็เป็นห้องน้ำรวม ส่วนผมกับแม่ก็จะนอนห้องเดียวกัน และนอนมุ้งเดียวกันเพราะเป็นแม่กับลูกกัน
จนผมทำงานก่อสร้างมาหลายจังหวัด ก็นอนกับแม่ด้วยกันมาตลอดจนมาทำแถวจังหวัด ขอนแก่น เราก็ปลูกเพิงพักเหมือนทุกที่ แต่ผมกับแม่ไปทำเพิงพักแยกออกจากคนอื่นเขาไป เพราะว่าแถวที่คนอื่นเขาพักกันมันเต็มหมดแล้ว ช่วงที่เรา 2 คนมาอยู่ที่ใหม่นี้ มีหนุ่มๆ เข้ามาจีบแม่เยอะ ถึงขั้นชกต่อยกันเลยก็มี เพราะแม่ผมเป็นคนสวยผิวขาว อายุยังไม่มาก ถึงจะมีลูกมาแล้ว แต่ถ้าไม่รู้ประวัติก็คงไม่รู้ว่าแม่ผมเคยมีลูกมาแล้ว ถึงแม้จะทำงานก่อสร้าง แต่ก็ดูแลตัวเองดี รู้จักทาครีมบำรุงผิว พอกหน้าป้องกันแดด แม่จึงผิวขาวมาก หัวนมยังสวยทั้ง 2 เต้าใหญ่เด้งขึ้นลง เหมือนสาวๆเลย ผมเห็นประจำเวลาแม่แต่งตัว และอยู่ในห้องกับผม บางทีแม่จะใส่ชุดชั้นในตัวจิ๋ว ก็ไม่ได้สนใจเอาอะไรมาปิด แต่ก่อนแม่ดึงผ้าเช็ดตัวออก แล้วจับมาใส่เลย หัวนมแม่สีน้ำตาลอ่อนๆ ทั้ง 2เต้าใหญ่ ขนาด 36 นิ้ว ขนหมอยดกดำมีนิดๆ ปกคลุมเนินหีโหนกนูน กลีบหีปิดรูสนิท อยู่ใกล้รูตูดในร่องหว่างขา บางทีแม่ยังใช้ผมติดตะขอเสื้อชั้นในให้เลย ผมก็ไม่ได้คิดอะไรมาก
จนวันหนึ่ง ผมได้แอบไปเที่ยวผู้หญิงกับพวกคนงานด้วยกัน จึงทำให้ผมเริ่มมีความคิดและแอบดูแม่ตัวเอง ในเชิงอยากมีอะไรกันบ้าง วันหนึ่งผมแอบไปกินเหล้ากับพวกเพื่อนๆ กลับมาก็ดึกมากเวลาตี 1 ผมเดินกลับมาถึงห้องพักซึ่งอยู่ห่างจากเพื่อนๆ ไกลออกไปอีก 100 เมตร ไม่มีไฟเปิดเลยผมเคาะประตูเรียกแม่ผมให้มาเปิดประตู แม่ก็ลุกมาเปิด และได้กลิ่นเหล้าจากผม แม่ก็บ่นและบอกให้ผมไปอาบน้ำก่อน ไม่งั้นให้ผมกลับไปนอนกับเพื่อน เพราะแม่บอกว่าเหม็นเหล้า ผมก็เลยต้องไปอาบน้ำ เปิดไฟในห้องเพื่อหาอุปกรณ์ไปอาบน้ำ พอเปิดไฟผมเห็นแม่ผมนอนอยู่ โดยที่แม่นุ่งผ้าถุงกระโจมอกนอน ผิวขาวจัง ผมจ้องหีแม่อยู่นาน จนท่อนควยผมแข็งโด่ แม่ผมบอกให้รีบไปอาบน้ำและปิดไฟนอนได้แล้ว มันดึกแล้ว
ผมตกใจรีบจับผ้าเช็ดตัวมา นุ่งด้วยความรีบ ถอดเสื้อกางเกงออกเพื่อนุ่งผ้าเช็ดตัว และปนด้วยความเมา ผมเสียหลักล้มลง ผ้าเช็ดตัวหลุดกองกับพื้น ท่อนควยผมแข็งโด่ ทำให้แม่จ้องดูหัวควยผม แล้วพูดว่าไอ้เบนซ์ มึงกินเหล้าแล้วเมา นิสัยเสียโชว์ท่อนควยแข็งใส่แม่มึงระวังไว้นะ กูจะตอนมึงให้ไม่มีที่เยี่ยวเลย
ผมก็พูดไปว่า แม่นุ่งผ้าถุงกระโจมอกแบบนี้ ใครเห็นแล้ว ก็รู้สึกอยากมีเพศสัมพันธ์กับแม่ทั้งนั้น ขนาดพวกหนุ่มๆยังไม่เห็นเท่าของผม พวกมันยังมาชกต่อยกันถึงหน้าห้องเราเลย แม่ผมก็ยิ้มเขินอายหน้าแดง ไล่ผมไปอาบน้ำ ผมรีบไปเข้าห้องน้ำ
พออาบน้ำเสร็จเดินกลับมา แม่ปิดไฟนอนแล้ว ผมมุดเข้าไปในมุ้งนอนข้างๆ แม่ ผมได้กลิ่นครีมที่แม่ทาและแป้ง ด้วยความเมาและคิดเห็นภาพแม่นุ่งผ้าถุงกระโจมอก ทำให้ท่อนควยผมแข็งใหญ่อีกรอบ
ผมอดใจไม่ไหว ต้องนอนมือรูดท่อนควยตัวเองได้ซักพัก ก็มีอีกมือเข้ามาจับซ้อนกับมือผมและเสียงแม่ก็ดัง "ลูกอยากเอากับแม่จริงๆหรือ"
"อยากครับ ผมเห็นรูปร่างแม่ผิวขาวสวย และกลิ่นหอมขนาดนี้ ก็ต้องเอาเป็นเมียให้ได้"
"ปากดีนะเรา  ลูกเข้ามานี่ เดี๋ยวแม่ช่วย รูหียังไม่ได้เจอท่อนควยผู้ชายมาหลายปีแล้ว ได้แต่ช่วยตัวเอง วันนี้เรา 2 คนมาช่วยกันน่ะ"
ในความมืดไม่เห็นอะไร แต่ผมเห็นแม่ลุกขึ้นมานั่ง กำลังก้มหน้าลงไปอ้าปากลิ้นดูดเลียหัวควยให้ผมดัง จ๊วบๆๆ
ท่อนควยผมแข็งโดนปากแม่อมรูดขึ้นลง ใหญ่ยาวคับแน่นจนแก้มบวมตุ่ย ลิ้นเลียดูดน้ำของผม แจ๊บๆๆ ผมร้องครางเสียงดัง โอ้วๆๆๆๆ ซู้ดๆๆ อ้อๆๆๆๆ แม่ครับ ผมเสียวจังเลย อ่าๆๆ น้ำไหลออกหัวควยแล้ว
เพราะผมไปเที่ยวผู้หญิงมันไม่ดูดเลียหัวควยให้ผม ได้แต่นอนอ้าขารับท่อนควย เสียบเข้าในรูหีแล้วฉีดน้ำอสุจิไหลผสมกันเสร็จ แต่แม่ผมเริ่มดูดเลีย ใช้ปลายลิ้นแตะรูหัวบาน ผมยิ่งเสียวแทบขาดใจ นิ้วมือแม่กำรูดท่อนควยให้ผมแข็งใหญ่ ลิ้นในปากดูดเลียน้ำที่รูหัวบาน 
"ผมเสียวมาก โอ๊ยๆๆๆ ซี๊ดๆ อ้อๆๆๆ แม่ดูดควยเก่งจริงๆ "
"เบนซ์ช่วยเลียรูหีให้แม่หน่อยซิ "
แม่ลุกขึ้นมาอ้าขานั่งคล่อม เอารูหี รูตูดมาวางที่ใบหน้าผม ส่วนปากแม่ก็ยังอมดูดท่อนควยให้ผมในท่า 69 รูหีแม่หอมขมิบฉีดน้ำเมือกขาวลื่นๆเหนียวๆ ติดอยู่ ลิ้นผมเลียกลีบหีแม่ลากขึ้นลง แตะเม็ดรูเยี่ยว จ๊วบๆๆ
แต่เนินหีแม่โหนกนูน มีขนหมอยดกดำบางๆนิดเดียว ลิ้นผมเลียน้ำแฉะทั่วในรูหีแม่ จังหวะที่ผมเอาลิ้นแตะเม็ดเลียน้ำรูเยี่ยว แม่ผมร้องคราง อ๊ะๆๆๆๆๆ ซี๊ดๆๆ อูยๆๆๆๆ ลูกช่วยด้วย แม่ทนไม่ไหวแล้ว อ๊ะๆๆๆๆ ซี๊ดๆ อูยๆๆๆ อ่าๆๆ ขมิบน้ำไหลออกรูหีแฉะหมดเลย โอ้ยๆๆ ลูกแหย่ลิ้นเข้าไปลึกๆอีก "
ผมก็ทำตาม แม่กดสะโพกเร่งใส่จังหวะ รับการแหย่ลิ้นของผม แม่บดสะโพกแรงขึ้นๆ ไม่นานแม่สั่นกระตุก 2-3 ที ขมิบฉีดน้ำพุ่งออกรูหีเสร็จแล้ว ก็นิ่งไป
ผมพลิกร่างแม่นอนลงไป มือผมจับ 2 ขาแม่ถ่างออก ขยับตัวเข้าประกบในหว่างขา นิ้วมือผมจับกดหัวควยแหวกดันกลีบหีแม่ปลิ้นอ้าออก โอ๊ยๆๆ ตอดรัดแน่นจัง ซี๊ดๆ อ้อๆๆๆท่อนควยผมแข็งใหญ่ยาว ที่เปียกแฉะเต็มไปด้วยน้ำลายของแม่ รูดหายเข้าไปตุงในรูหีแม่สุดโคน หัวควยชนติดมดลูก จึก รูหีแม่บีบรัดท่อนควยผมอย่างแรง ตุบๆ น้ำเมือกขาวลื่นๆของแม่ไหลเยิ้มในหว่างขา อูยๆๆ ผมเริ่มโยกเอวค่อยๆ กระแทกใส่แม่ พั่บๆๆ
"ลูกทำค่อยๆนะ แม่รู้สึกคับแน่นท้องมาก โอ๊ยๆๆๆ ซี๊ดๆๆ อ้อๆๆๆ ท่อนควยลูกแข็งใหญ่ยาวจัง แม่ไม่ได้โดนเย็ดรูหีมานานแล้ว อ๊ะๆๆๆๆ แม่เจ็บนะลูก อ้อๆๆ"
ผมค่อยๆโยก เห็นใบหน้าแม่ทำตาเหยเก อ้าปากร้องครางลั่น โยกแอ่นรับจังหวะของผม หัวนมแม่ทั้ง 2 เต้าใหญ่เด้งขึ้นลงตามจังหวะ ขมิบรูหีฉีดน้ำเมือกขาวลื่นๆ พุ่งชะโลมใส่ท่อนควยผมเปียกแฉะดัง แจ๊ะๆๆๆ
ผมเร่งกระแทกใส่แม่ หัวควยฉีดน้ำอสุจิพุ่งเข้าไปผสมกับน้ำในรังไข่มดลูกให้เร็วขึ้น แม่ผมร้องครางเสียงดังเรียกผมว่า อ๊ะๆๆๆๆ ผัวขา เมียเสียวเหลือเกิน อูยๆๆ เมียใกล้จะเสร็จอีกแล้ว เร็วๆ สิคะ ผัวขา อู้วๆๆ อ่าๆๆ
ผมโยกเอวใส่แม่ต่อ หัวควยกระแทกรังไข่มดลูก ฉีดน้ำอสุจิพุ่งเข้าไปผสมกันไม่กี่ที น้ำเมือกขาวลื่นๆของแม่ ไหลเยิ้มออกรูหีตามท่อนควยผมก็ร้องคราง
อ๊ะๆๆๆๆ ซี๊ดๆ อูยๆๆๆ ลูกเบนซ์ แม่เสร็จแล้วนะ อ่าๆๆๆ สบายจังเลย
แม่ลุกขึ้นมาเอามือโอบคอผม แล้วจูบปากดูดลิ้นดัง จ๊วบๆๆ กดร่างผมให้นิ่ง ส่วนแม่สั่นกระตุกๆ รูหีตอดรัดท่อนควยผมแน่นมาก ขมิบฉีดน้ำพุ่งผสมกันเปียกแฉะ
"แม่ครับ โอ้วๆๆๆๆ ซู้ดๆๆ อ้อๆๆๆๆ น้ำของผมยังไหลไม่หยุด อูยๆๆ จะเสร็จแล้วรอด้วย อ่าๆๆ ผมรู้สึกสบายจังแม่ "
"แม่เสียวเหลือเกิน อ๊ะๆๆๆๆ ลูกเบนซ์แรงดีจริงๆ หัวควยฉีดน้ำอสุจิพุ่งเข้าไปผสมในรังไข่มดลูก เสียงดังแจ๊ะๆๆ "
"รูหีแม่ตอดรัดท่อนควยผมแน่นจัง อูยๆๆ ซี๊ดๆ เย็ดมันส์จริงๆ โอ้วๆๆๆๆ ซู้ดๆๆ อ้อๆๆๆ น้ำของผมไหลเข้าไปผสมในท้องแม่จนหมด อ่าๆๆ "
"ว๊าย ดูสิ น้ำอสุจิของแม่กับลูกผสมกัน ล้นทะลักในหว่างขาเปียกแฉะหมดแล้ว โอ้ยๆๆ ซี๊ด อ่าๆๆ "
ผมได้อึบแม่ตัวเองเป็นเมีย เพราะความเมา ฉีดน้ำพุ่งไหลเข้าไปหมดแล้ว อ้อๆๆ ผมถึงเสร็จ แม่ขอพักแป๊ปนึง
แต่ท่อนควยผมยังติดอยู่ในรูหีแม่ ขมิบตอดรัดแน่น ฉีดน้ำเมือกขาวไหลเยิ้มเชียว
แม่บอกให้เปลี่ยนท่า ผมจับแม่พลิกตัวให้อยู่ในท่าหมา โดยที่ควยผมยังเสียบคาในรูหีแม่อยู่
ผมเริ่มโยกใส่แม่ไปช้าๆ และเร็วขึ้น ทำแค่ 5 นาที รูหีแม่ขมิบตอดรัดท่อนควยผม ตุบๆๆ
แม่บอกว่า
"เบนซ์กระแทกใส่เร็วๆ หน่อย อ๊ะๆๆๆๆๆ อูยๆๆ อ้อๆๆๆ แม่ทนไม่ไหว น้ำจะออกเสร็จอีกแล้ว อู้วๆๆ อ้อๆ "
ผมก็เสียวท่อนควย ร้องคราง โอ้วๆๆๆๆ ซู้ดๆๆ อ้อๆๆๆๆ ฉีดน้ำอสุจิเยอะมากขึ้น รูหีแม่ตอดรัดแน่น ตุบๆ นิ้วมือผมลูบคลึงหัวนมแม่ทั้ง 2 เต้าใหญ่เด้งขึ้นลงอย่างมันส์ แม่กอดรั้งเอวผม แอ่นรับจังหวะหนักขึ้น พวงไข่กระทบรูตูดในหว่างขา ป้าบๆๆ
หัวควยผมเร่งอีก 4-5 ที ฉีดน้ำอสุจิเข้ารังไข่มดลูก ผสมกับน้ำของแม่ในรูหีจนหมด แจ๊ะๆๆ
แม่ร้องคราง "อ๊ะๆๆๆๆ ซี๊ดๆ อูยๆๆๆ แม่เสร็จแล้วนะ โอ้ยๆๆ หัวควยแกฉีดน้ำอสุจิพุ่งเข้ารังไข่มดลูก ผสมในรูหีแม่รุนแรงจังเลย ไอ้เบนซ์ท่อนควยแกแข็งใหญ่ยาวจัง ดูสิเปียกแฉะน้ำเมือกขาวในรูหีแม่หมดเลย ซี๊ดๆ อ่าๆๆ"
พอแม่พูดเสร็จก็ฟุบหน้าลงกับพื้น ท่อนควยผมแข็งใหญ่ยาว รูดกลีบหีแม่ปลิ้นอ้าออกหลุดมา ดังเปาะ น้ำเมือกขาวลื่นๆไหลตามออกมาเยอะ ผมลุกขึ้นไปเปิดไฟดูน้ำของผมกับแม่ เปียกแฉะเต็มผ้าปูที่นอนเลย ที่นอนเปียกไปด้วยน้ำเมือกขาวลื่นๆ เลย
แม่ผมนอนฟุบหมดแรงอยู่ในท่าคว่ำหน้า
"แม่รู้สึกเป็นไงบ้าง "
แม่พลิกตัวกลับมานอนหงายหุบขา
"รูหีแม่คงบวมแน่เลยเพราะท่อนควยลูกแข็งใหญ่ยาว ฉีดน้ำไหลเยอะมาก"
ผมดูในรูหีแม่ น้ำของผมกับแม่ไหลออกมาตลอด กลีบหีเป็นสีแดง ผมหยิบผ้ามาเช็ดให้แม่ ลิ้นก็เลียทำความสะอาด ก็เย็ดต่อกันอีก 2 รอบ นอนเปลือยกายบนเตียงด้วยกันจนถึงเช้า
วันต่อมาแม่กับผมไม่ไปทำงาน เรา 2คนลางานออกไปข้างนอก เช่าโรงแรมเอากันต่อทั้งวันทั้งคืน เพราะว่าถ้าเย็ดกันอยู่ที่ห้อง เดี๋ยวมีคนมาเห็น เพราะแม่ผมร้องครางเสียงดัง ผมกับแม่ก็เลยเอากันมาจนตั้งท้อง มีลูกด้วยกันถึง 3 คนแล้วทุกวันนี้
แม่ผมเขาไม่มีผัวใหม่เพราะแกบอกว่า ได้เอาลูกชายเป็นผัวแล้ว ส่วนผมก็ยังแอบไปเย็ดกับผู้หญิงคนงานก่อสร้างด้วยกันบ้าง เวลาแม่ไม่อยู่ เพราะตอนนี้ผมผันตัวเองกลายมาเป็นผู้รับเหมาก่อสร้างแล้ว ส่วนแม่ก็มาช่วยผมคุมงาน เวลาว่างแม่จะชวนผมไปคุยงานกัน ตามโรงแรมที่อยู่ใกล้ๆ นอนแก้ผ้าเปลือยกาย รักร่วมเพศกันอีกนั้นแหละครับ
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก