ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เบลล์ หมอสาวชนบท ตอนที่ 16

เริ่มโดย kamlk, เมษายน 09, 2022, 12:12:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ultarman7

รอลุ้นดำกัน แต่ผมว่าไม่น่าพลาด

Taizen

1819

ต้อนแรกๆ ก็อดสงสารหมอที่ต้องมาใช้ทุนให่กับ คนในหมู่บ้านเฮงซวยนี้ ที่มาวันแรกๆ ยังจะโดนเอา   แต่ ต้อนนี้ เหมือนหมอ แม่ง อยากอยู่เองเสียมาดกว่า เผื่อจะได้เล่นเสียว ตกลงนี่ มีความเป็นหมอ หรือเป็น  ดาวยั่ว กันแน่      อห.ุงทึ้ม มันไปแคกใส่หน้าหมอต้อนไหน   หลัจากนี้ ถ้าหมอตพโดนเอาทั้งหมู่บ้านก็ไม่สงสารแล้วร่านเกิน  แต่ก็อิจฉาไอ้ดำ นะ  ลุงหมายถ้าไม่ล่มซะก่อนนะ ได้กินยาวๆ เลย แต่ เหนืออื่นใด อยากรอดหมอทุกคน   สะใจดี  พสก้ากามอด กันหมด ร่วมทั้งหมอด้วย
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Au Nanma

จะโดนคนแก่ก่อนหรือโดนเด็กก่อนลุ้นมากครับ

paoimpreza

petergg

อะไรกันครับเนี่ย

Prik110927

Nu metal

mtd

Cat Cat

ฮ่าๆยังอีกยังไปต่อๆยังไม่มีใครนะ

slipperzuka

ลุงหมายต้องหาทางมาแก้ตัวครั้งที่แล้วแตกก่อนเสียบ แต่อย่างไงก็เชียรไอ้ดำอยุ่ รอ ผลสอบเลย  ::DookDig::

gootum4676

เอาอีกแล้วหมอ มีหนุ่มๆๆมทติดเพิ่มอีกแล้ว จะรอดมั้ยครับเนี่ย

Nada

เจ้าดําก็ยังไม่ได้ ลุงหมายก็ยังไม่ได้ ใครนะจะได้หมอเบลล์ก่อน ::DookDig::

Dew_kitaro

tcm12599

ลุงๆนั่นดุร้าย  มาหาน้องดำๆเถอะ  ว่านอนสอนง่ายกว่า ::DookDig::