ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เหตุเกิดที่หน้ามอ cop

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, เมษายน 11, 2022, 08:00:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

ในขณะที่ผมเดินลงมาจากห้องที่หออินเตอร์หน้ามหาลัยแห่งหนึ่ง เดินเลียบมาข้างๆตึกซึ่งเป็นซอยกลับรถและรถส่วนใหญ่จะจอดเรียงๆกันอยู่เป็นแถวๆค่อนข

้างมีคนเดินผ่านน้อย ส่วนมากถ้าจะเดินก็เดินไปเอารถ หรือไม่ก็เป็นรถที่เข้ามากลับออกไปนั่นเอง ผมกำลังจะไปเดินขึ้นรถ เพื่อจะขับไปทานข้าวแถวๆนั้น และก็เห็นผู้หญิงคนหนึ่งกำลังพยายามสตาร์ทรถป๊อบ สังเกตดู เอ๊ะ เคยเห็นมันนั่งรถ bmw e46 2 ประตู สีแดง ล้อ hamann 19 นิ้ว ท่อ remus ที่จอดอยู่ด้านล่างตึกเป็นประจำ จริงๆผมมองอีนี่มานานแล้วครับ ชอบใส่กระโปรงสั้นเวลาเดินขึ้นตึกทีไรหัวใจจะวาย( ไม่วายหรอกแค่อยากเข้าไปเย็ดให้รู้แล้วรู้รอด )
จังหวะที่ผมเดินผ่าน ระหว่างนั้นผมก็มองมันสิครับ ใส่สั้นอีกแล้ววันนี้ รูปร่างของมันก็ตัวเล็ก อวบหน่อยๆ ผิวขาวๆ หน้า xๆหมวยๆ ขาเรียวๆ + กับเสื้อผ้าชุดนักศึกษาเสื้อบางๆกระโปรงสั้นๆที่มันใส่แล้วบอกตรงๆว่าน่าเย็ดมากครับ

ผมยังแอบอิจฉาแฟนมันเลย พอมองๆไปเรื่อยๆดูจากเสื้อในสีขาวแล้วพอจะเดาได้ครับว่ากางเกงในก็น่าจะสีขาว แต่ผมเห็นสักพักมันสตาร์ทติดผมก็เลยไม่ได้คิดอะไร เดินไปขึ้นรถ ปิดประตูนั่งมองมันอีกสักพักนึง หวังจะมองดูกางเกงในของมันแบบจังๆตอนที่ขี่รถนั่นเอง และจังหวะนั้นก็มาถึงครับ พอสตาร์ทติด มันก็พยายามถอยรถป๊อบออกมาแบบง่องแง่งๆ เริ่มบิดคันเร่ง มองดูก็พอรู้ว่าอีนี่ขี่รถป๊อบไม่เป็นแน่ๆ และแล้วสิ่งที่ผมหวังมันก็เกินหวังครับ มันทำรถล้ม ตัวมันก็ขมัมไปด้วย เต็มๆตาเลยครับทีนี้ สีขาวสว่างเข้าตาผมเลย
ผมเห็นอย่างงั้น ไม่ลงก็ไม่ได้แล้วครับ ยิ่งหื่นๆอยู่ด้วย ในใจก็คิดแค่ว่าอาจได้เห็นใกล้ๆ + ได้แต๊ะอั๋งอะไรบ้าง ผมเลยวิ่งลงไปช่วยยกรถครับ เบาๆเนี่ยแหล่ะ ไม่รู้ขี่ท่าไหนถึงได้ล้ม และก็ถามมันว่า เจ็บมั้ย ขี่ไม่เป็นหรอ จะไปไหน จังหวะเดียวกันผมก็พยายามประคองมันด้วย แต่ผมพยายามให้ดูสุภาพมากที่สุดนะคับ เค้าก็ตอบว่าจะไปกดตังค์ ยืมรถเพื่อนไป ประมาณนั้น ผมเหลือบไปเห็นว่าที่ขาเค้ามีรอยถลอก ผมก็เลยก้มลงไปดู และถามว่า แย่เลยนะ ไม่น่ามาขี่เลย ได้แผลเลยอ่ะ ( ผมพยายามตีหน้าซื่อ และพูดจาเป็นกันเองกะเค้า ทั้งๆที่พึ่งคุยกัน ) ผมเอามือไปจับขาเค้าคับ และบอกว่าไม่น่าเลยจิงๆ ขาสวยๆเป็นแผลหมด พอพูดมาถึงตอนนี้ สังเกตหน้าเค้าเริ่มงงๆแล้วครับ แต่ด้วยสีหน้า + น้ำเสียงของผม เค้าคงไม่ได้คิดอะไรหรอกคับ แต่ผมนี่สิ บอกตรงๆดูไกลๆก็อยากเย็ดแล้ว พอมามองใกล้ๆแถมได้จับอีก อยากจะลากไปเย็ดในรถซะตอนนั้นเลยครับ ตอนนี้ในใจผมก็เริ่มคิดอะไรขึ้นมา เพราะทีท่าของเธอก็ไม่ได้ต่อต้านผมแต่อย่างใด ก็ ok ครับ คงไว้ใจผมในระดับนึงในฐานะคนมีน้ำใจ แต่ทำไงได้ กระโปรงสั้นๆมันทำให้ไขว้เขวนี่นา ลืมบอกไปคับ หน้าตาผมก็ ok ในระดับนึง ไม่หล่อ แต่ขาว รูปร่าง ok เพราะเข้าฟิตเนสประจำ ไม่สูงมาก พอดูดีน่ะคับแต่งตงแต่งตัวยี่ห้อเข้าไปก็ทำให้ ok เลยคับ
บรรยายมาเกินไปเดี๋ยวมันจะไม่กระชับ ขาดตอน มาถึงตอนที่ผมจับขาเธอ ผมก็ถามต่อไปว่า งั้นไปกะเราละกันนะเราจะออกไปหาข้าวกินพอดี เดี๋ยวแวะซื้อยาทำแผลด้วย เธอก็ทำหน้างงๆ อึกอักนิดนึง แต่ก็ตอบรับผมโดยดี ผมก็เลยพาเดินมาขึ้นรถผม และประคองอย่างดี ทำอย่างกะเธอเจ็บซะมากมาย แต่เธอก็ไม่ว่าอะไร ซึ่งทำให้ผมคิดว่าผู้หญิงคนนี้ ก็ เอ๋อ พอประมาณทีเดียว พอมาโดนลูกล่อลูกชนของผมก็เลยติดกับโดยง่ายๆ ยิ่งคิดยิ่งอิจฉาไอ้คนขับ bm มันไปหามาจากไหนวะ ทั้งน่ารัก น่าเย็ด และดูโง่ๆด้วย ขับออกมาจากหอได้สักระยะนึง ตอนนั้นเริ่มจะมืดแล้วครับ เกิดเหตุเมื่อตอน 6 โมงกว่าๆ มาถึงตอนนี้ฟ้าก็เริ่มจะมืดลง ช่างเป็นใจกะผมซะเหลือเกิน ผมก็เลยเริ่มซะเลยครับ พอไปจอดรถที่ข้างๆตู้ atm ข้างถนน ผมก็ขอดูแผลของเธออีกครังหนึ่ง ซึ่งแผลมันอยู่ข้างซ้าย เวลาจะดูก็ต้องให้เขยิบเอี้ยวตัวมาทางผม ผมก็เอามือดันขาเธอหลบมาทางขวาครับ และขยับไปดูใกล้ๆ แต่มันดูไม่ถนัดผมก็เลยบอกให้เธอยกขาขึ้นมาดู เธอก็ทำตาม .. ในใจผมคิด " เย็ดเข้ สั่งอะไรเม่งก็ทำอย่างงี้เลยหรอเนี่ย " พอมาถึงช่วงนี้ผมแน่ใจแล้วล่ะครับว่าผมไม่สนอะไรแล้ว ทุกอย่างมันขาดหมดแล้ว ช่างแม่งละกัน กรูจะเย็ดอีนี่ให้ได้ ที่ทำให้ผมยิ่งทนไม่ไหวคือเธอเล่นชันขาขึ้นมาผมก็เห็นกางเกงในเต็มๆสิครับ แถมผมต้องก้มตัวไปดูอีก ทุกอย่างมันก็ชัดเจน แสงไฟที่ลอดผ่านฟิลม์หน้าv-cool 60 % ของรถผม มันทำให้เห็นความอูมของน้องเค้าอย่างชัดเจน และแล้วทุกอย่างที่บังคับให้ผมแสดงออกมา ทั้งคำพูด น้ำเสียง การแสดงออกที่สุภาพอย่างนั้น มันก็ไม่เหลืออีกต่อไป ผมเริ่มจับขาเธอ และแสดงความเป้นห่วง และผมก็ค่อยๆพยายามเข้าใกล้เธอให้มากที่สุด และพยายามให้เนียนที่สุด ผมค่อยๆทำเป็นเอามือไปโดนหน้าขาเธออย่างไม่ตั้งใจ ( อย่าคิดว่าบรรยายซะยาวเหตุการณ์จริงมันจะกินเวลามากนะครับ จิงๆน่ะแป๊บเดียว แต่บรรยายให้เห็นภาพ ) พอได้โอกาสผมก็ประกบจูบเลยครับ และในเวลาเดียวกันผมก็ล้วงไปที่กางเกงในของเธอทันที อูมเต็มมือมากคับ ผมทั้งลูบทั้งถูกางเกงในที่บังหีของเธอไว้ อีกมือนึงก็เอื้อมไปล๊อคแขนของเธอไว้ครับ และใช้ไหล่พยายามให้เธอต่อสู้ได้น้อยที่สุด ซึ่งทุกอย่างก็ยังดูเป็นใจอยู่ ช่วงนั้นมอปิดแล้ว ถนนมีรถผ่านเรื่อยๆ แถมรถผมกระจกตั้งแต่บานข้างมาเป็นฟิลม์ทึบ 80 % ทั้งหมด ( หน้า 60 % ) ทั้งเสียงรถ สถานที่ และรถผมซึ่งทึบ และเก็บเสียง ทุกอย่างดูจะเป็นใจมากๆ
เสียงของเธอเล็ดลอดออกมานิดหน่อย จากความพยายามขัดขืนที่จะไม่ยอมให้ล้วง และไม่ยอมให้ผมดูดปากของเธอ แต่มันก็เป็นไปได้ไม่นาน เพราะขณะนี้มือของผมได้สอดเข้าไปในรูหีของเธอเป็นที่เรียบร้อยแล้ว ผมเข้าใจดีในจุดนี้ ผมทราบดีว่าเธอไม่มีอารมณ์ร่วมกับผมแน่นอน 100% แต่ร่างกายของเธอนี่สิ มันคงไม่ฟังเธออีกต่อไป เพราะงั้น น้ำเปียกๆของเธอจึงไหลออกมา ไม่ต้องบอกนะครับ เต็มนิ้วผมเลยคับ เธอพยายามดิ้นๆๆๆๆ ต่อไป มันทำให้ผมยิ่งเงี่ยนอย่างบอกไม่ถูก เมื่อกี้ผมได้แต่มองเธอด้วยความหื่นแท้ๆ ถึงจะเห็นกางเกงในไปบ้างก็ได้แค่นั้น แต่ตอนนี้สิ ผมกำลังจับหีของเธอ ในกางเกงในเธอ ในกระโปรงของเธอ ผมยังไม่ละมือข้างขวาของผมไปจากหีเธอง่ายๆ เพราะตอนนี้มือซ้ายของผมกำลังพยายามที่จะเซ็คขนาดหน้าอกของเธอเป็นที่เรียบร้อยแล้ว ไหนดูซิว่าดันมาแค่ไหน เห็นปริๆอย่างนั้น ผมล้วงมือเข้าไปทางคอเสื้อของเธออย่างทุลักทุเล เพราะไหนจะต้องคอยขัดมือของเธอไม่ให้มาวุ่นวาย ซึ่งมันทำให้เสื้อของเธอแทบขาด และหลังจากที่เงียบมานาน เพราะผมพยายามจะไม่พูดอะไรมากมาย ผมก็อดไม่ได้ที่บอกกับเธอเบาๆว่า... " อย่าดิ้นเลยนะ ยังไงเราก็จะเย็ดเธออยู่ดี อย่าให้เสียเวลาเลย " ผมพูดนิ่งๆ สีหน้าจริงๆจัง แฝงไว้ด้วยความโหดทางแววตา ซึ่งก็คงจะพอทำให้เธอเชื่อบ้าง.. ผมคิดอย่างงั้น แต่เปล่าเลย... เธอใช้มุขควายๆกับผม บอกผมว่า ไปห้องเราสิ ไปโรงแรมก็ได้ เรายอมแล้ว .. หึ หึ ผมคิดใจใจ อีนี่มันจะมาไม้นี่ ok ถูกของมัน มันมีสิทธิปกป้องตัวมันเอง แต่ถ้าผมปล่อยจังหวะแบบนี้ไป มันอาจไม่มีอีกแล้ว แถมถ้ามันได้ลงรถไป ผมจะซวยเอา คิดได้ดังนั้น ผมก็บอกมันว่าที่นี่แหล่ะ พร้อมทั้งทำท่าจะขึ้นไปคร่อมมัน และเอื้มมือไปปรับเบาะเอนลงไป
เท่านั้นแหล่ะครับ อย่างกะของขึ้น มันดิ้นพรวดพราด ตวัดมือมาโดนหน้าผม ผมเริ่มเลือดขึ้นหน้า ตะโกนบอกไปว่า"เฉยๆ โว้ย ยังไงมึงก็โดนกูเย็ดแน่นอน " และผมก็ถอดเสื้อออก กล้ามของผมคงพอทำให้มันคิดได้ว่า สู้ผมไม่ได้แน่ๆ คงกลัวเจ็บอ่ะแหล่ะ ทีนี้ก็เข้าทางผมเต็มๆ และอย่างแน่นอนมากๆ ผมจับมือมันไข้วหลัง และค่อยๆปลดกระดุมเสื้อออก และเอื้อมไปปลดตะขอเสื้อใน ถึงเวลานี้ มันค่อนข้างโอนอ่อนตามผมพอสมควร และดูท่าทางจะเริ่มมีอารมณ์ขึ้นมาบ้างแล้วผมจึงประกบปากมันทันที ( แต่ยังไม่ใช้ลิ้น ยังเสียวๆโดนกัดอยู่ ) ตอนนี้ผมถอดเสื้อกะเสื้อในมันออกแล้วคับ ยอมยกแขนให้ถอดโดยดี นมมันก็พอมีทีเดียว ด้วยความอวบหน่อยๆของมัน ทำให้จับได้ยืดหยุ่นเต็มมือมากครับ สีหัวนมเนื่องจากมันเป็นคนขาว แม้จะโดนมาบ้างแล้วแต่ก็ยังคงชมพูอยู่ และไม่ต้องบอกนะครับ หลังจากโดนลิ้นของผมไปแล้ว มันจะตั้งชันสักแค่ไหน โดคมีอารมณ์คับตอนนี้ มากกว่าตอนเย็ดแฟนอีก
ผมหันหลังไปมองดู ก็นึกว่ามองจากข้างหน้ามันอาจจะเห็นเข้ามาได้ผมเลยบอกมันให้ปีนไปข้างหลัง ตอนนี้ผมไม่กลัวมันหนีแล้ว เพราะท่อนบนมันไม่เหลืออะไรแล้ว คงไม่กล้าเดินออกไป มาคิดตอนหลังจริงๆมันก็เสี่ยงเหมือนกัน ผมปีนตามมันมา ตอนนี้ทุกอย่างที่เคยเป็นสิ่งปกปิดเมื่อตอนเย็น และตอนไหนๆที่แล้วมา ตอนนี้มันเปิดออกทุกอย่าง หน้าอกของมัน กางเกงในของมัน ตอนนี้กระโปรงมันล่นขึ้นไปถึงเอวมันแล้ว เห็นแล้วผมแทบจะทนไม่ไหว กลัวเหลือเกินว่าถ้าใส่เข้าไปเม่งแตกเร็วแน่ๆ เพราะเงี่ยนมาตั้งแต่มองมันทีแรกแล้ว เงี่ยนได้ใจมากๆ
ผมไม่ลืมที่จะลูบขามัน เพราะขามันสวยมากๆ ขาวได้ใจผมมาก ลูบไปลูบมาที่หน้าขาก็โคดหยุ่นติดมือเลยเด้งสุดๆ ยังไม่อยากเย็ดมันอยากจับมันทุกส่วนที่เคยลวนลามทางสายตาไว้ ผมเอาตัวไปแนบมัน ดูดปากมันพร้อมๆกับล้วงหีมันสักหน่อย ใช้สองนิ้วแยกรูหีมันหีมันก็เริ่มเปียกมากขึ้นและมากขึ้น ตอนนี้ผมว่ามันเริ่ม ok กับผมแล้วล่ะครับ มันดูดปากผมกลับ ผมพยายามจะระงับความตื่นเต้นและความเงี่ยนให้เหลือน้อยที่สุด และมันก็เริ่มจะน้อยลง เนื่องจากตอนนี้ผมรู้สึกว่ามันยอมผมแน่ ทำให้ผมเริ่มตื่นเต้นน้อยลง กลับมาเป้นตัวผมคนเดิม ตอนนี้หีเธอเปียกมากแล้ว และผมก็เริ่มกลับสภาพปกติแล้วด้วย ผมจึงเอื้อมไปหยิบถุงยางที่ข้างรถออกมา ผมถอดกางเกงในเธอออกทั้งๆที่ยังดูดปากกันอยู่ กางเกงในเธอเปียกมาก ตรงเป้าเปียกเป็นวงใหญ่ลามไปทั่ว และสอดนิ้วเข้าไปล้วงหีของเธอต่อ พร้อมๆกับเลื่อนลงมาเลียหัวนมของเธอ เธอสะดุ้งขึ้นมานิดหนึ่ง หลับตา ทำหน้าได้อารมณ์ผมมากๆ นิ้วก้อยผมรับรู้ได้เลยว่าน้ำของเธอไหลไปถึงรูตูด เบาะรถผมมีน้ำเงี่ยนของเธอเต็มไปหมด มันแฉะไปหมดแล้ว รอบๆหีเต็มไปด้วยน้ำเงี่ยน ยังลามมาถึงมือผมอีก
ผมทั้งเลียและดูดหัวนม คิดในใจว่าอีนี่มันเกิดมาเพื่อทำให้ผู้ชายอย่างผมคลั่งหรือไง ทั้งสีหัวนม ทั้งน้ำเงี่ยน ทั้งรูปร่างหน้าตาของมัน ถ้าเย็ดมันตอนนี้ รู้ตัวเองว่าต้องแตกภายในการเข้าออกสามทีแน่นอน ควยโด่มานานแล้ว น้ำง่งน้ำเงี่ยนไหลไม่หยุด น้ำว่าวก็มาจ่อรออยู่แล้ว นี่สวรรค์ที่กรูอุตสาห์ยอมเสี่ยง จะมาจบลงง่ายๆอย่างงี้หรอ แต่ผมทนไม่ไหวแล้วคับ ไม่รอนานมากไปกว่านี้แล้ว ผมเลยถอดกางเกงลงครึ่งหนึ่ง จับเอาควยของผมใส่ถุงยาง durex n-11 ตอนนี้มันไม่มองผมแล้วครับ หลับตาพริ้ม รอการเย็ดอย่างเดียวแล้ว
ผมนวดนมของมันเพื่อทำใจอีกพักหนึ่ง และก็เอาควยใส่เข้าไปเลยคับ ... หีมันฟิตมากครับ คงเพราะมันเป็นคนตัวเล็ก ยิ่งทำให้ผมกังวลเข้าไปใหญ่ เพราะมันเสียวมากๆ กว่าจะดันเข้าไปสุด เล่นเอาเกร็งจนเหนื่อยเลย ทีเดียวเองนะเนี่ย
ผมจับเอวของมัน พยายามไม่มองหน้ามองนมมัน เพราะนมมันสวยมากๆ ทั้งหัวนมยังชมพู โอยกรู หน้ามันยังอ้อนควยขนาดนั้นอีก ได้แต่พยายามระงับอารมณ์ และเอานิ้วโป้งของผมเขี่ยติ่งของมัน คิดในใจว่าอย่างน้อยก็ให้มันเสียวให้สุดๆละกัน เผื่อจะได้มีโอกาสเย็ดอีก ผมเริ่มซอยช้าๆ เบาๆ เพราะถึงหีมันจะฟิต แต่น้ำของมันเยอะมากเลยพอช่วยผมได้นิดหนึ่ง ผมพยายามเกร็ง และคิดว่ากำลังเย็ดผู้หญิงที่ผมจีบมาทั่วไปอยู่ แต่คนมันเงี่ยนไปแล้ว มันก็ค่อนข้างดับยาก ผมเลยเข้าไปกระซิบข้างๆหูเธอว่า " เสียวอ่ะ เธอเสียวมั้ย " ... มันไม่ตอบ .. แต่เอามือมาจับเอวผมและดึงเข้าดึงออกเป็นจังหวะ เหมือนจะให้ผมซอย โอ้ พระเจ้า นั่นมันช่วยได้มากเลย แม่งคงเงี่ยน 500 %แล้วแหล่ะ ผมก็จับมือมัน และบอกว่า " อย่าสิ เดี๋ยวก็แตกหรอก " .. มันก็ยังไม่หยุด และก็บอกกับผม " แตกสิ เดี๋ยวค่อยต่อ " ... อ่ะ เย็ดเข้ ได้ยินอย่างงั้นผมก็ไม่ทงไม่ทนมันแล้ว อย่างน้อยผมก็ได้เย็ดมันไปแล้ว แม้มันจะเป็นเวลาแป๊บเดียวก็เถอะ เท่านี้ผมก็ดีใจมากแล้ว คิดได้ดังนั้น ผมก็ซอยเต็มที่เลย ปกติผมเป็นคนเอานาน เอาแรง เอาทน อยู่แล้ว ยิ่งตอนใกล้แตกยิ่งแรง รัว ก็สเต็ปนั้นเลยครับ เย็ดอย่างแรงจนมันร้องออกมา และก็หยิกเอวผมด้วย หน้ามันได้อารมณ์มากๆ สักพักน้ำผมก็แตกออกมา และยังเย็ดแรงๆต่อไปอีกสักพักจนควยเริ่มอ่อนตัวลง
หลังจากน้ำแตก ผมก็คิดในใจว่าคงจบแล้วล่ะ แต่เปล่าครับ นับเป็นโชคของผมจริงๆเลย เธอไม่แสดงอาการว่าอยากจะลงจากรถ ก็เข้าทางผมสิ ผมชวนคุยและผมก็ขับไปโรงแรมแถวๆนั้น และก็เย็ดกับเธออย่างปกติซะที แต่ก็ยังเสียวกว่าครั้งไหนๆ เพราะหุ่นเธอสุดยอดจริงๆ เราทั้งเปลี่ยนท่า ทั้งสลับกันขึ้น เด้งรับกันสนุกสนาน กระทั่งเธอเสร็จเป็นครั้งที่สาม ผมจึงเสร็จครั้งที่สองตามไป ผมถามเธอเรื่องที่อยากรู้ กลายเป้นว่าเย็ดกันก่อนค่อยจีบกันทีหลัง ก็ถือเป็นอีก feel นึง มารู้ทีหลังว่าเธอมีแฟนอยู่แล้ว ก็อย่างที่ผมคิดแหล่ะคับ ไอ้ bm คันนั้นแหล่ะ มันรวย เจ้าชู้ กินเหล้าดูดบุหรี่ทุกวัน ควยโด่บ้างไม่โด่บ้าง แต่ผมน่ะควยใหญ่ เย็ดเก่ง ออกกำลังกาย หลังจากนั้น ก็เลยกลายเป็นว่าเธอก็โทรมาชวนผมไปเที่ยวบ้าง กินข้าวบ้าง แต่ก็ไม่ลืมที่จะโดนเย็ดหีบานกลับไปทุกครั้ง
ถึงตอนนี้ ผมกับเธอคุยกันได้ทุกเรื่อง เราเข้าใจซึ่งกันและกัน และพยายามปกปิดเรื่องของเราทั้งคู่ให้กันและกัน ขนาดที่ว่าผมอยู่กะเธอผมก็รับโทรศัพท์แฟนผมได้ ซึ่งผมเองก็รับได้ในจุดนี้ กลับกลายว่าผมเองที่มานั่งแคร์เธอเวลาเธอไปกับไอ้ bm แต่ผมก็เลิกกับแฟนผมไม่ได้ เพราะแฟนผมเค้าก็ไม่ได้ผิดอะไร เรื่องมันเกิดจากความหื่น กลายมาเป็นความเข้าใจของร่างกายและจิตใจของคนสองคน
นับเป็นโชคดีของผม และเป็นการตัดสินใจที่ดีมากๆ ที่ทำไปในวันนั้น ทุกวันนี้เราอยู่ในฐานะ คนคบกัน ในเงื่อนไขของความลับ
และเค้ายังเคยให้เพลง " ความลับ " ของ มัม be my guest กับผมด้วยคับ เค้าจะชอบ write เพลงแนวชู้ๆมาให้ผมเสมอๆ ซึ่งผมก็ยอมรับว่าหลังๆมาผมบันใจ แบ่งเวลาไปให้มันมาก ก็ทำไงได้ล่ะครับ ถึงจะเป็นความหลง แต่บอกตรงๆว่าผมก็ห้ามไม่ได้จริงๆ ไม่อยากให้แฟนเสียใจเลย ยอมรับว่าเย็ดมันส์มาก แฟนทำให้ไม่ได้ขนาดนี้ เย็ดมันทั้งกลางคืน ก่อนไปเรียน กลางวัน ก็ยังไม่เคยเบื่อ

จบแล้วครับ

หลงมันอ่ะคับ โงหัวไม่ขึ้นเลย เจออำนาจ sex มาทำให้เขว จนเสียใจบ่อยๆเวลามันไปกะไอ้ bm ตอนนี้ยังนั่งเศ้ราอยู่เลย แฟนก็นอนอยู่ข้างๆ ร้อนรนมาก ไปเรียกร้องก็ไม่ได้ ไม่ได้เป็นแฟนมันสักหน่อย ทำได้แค่รอเย็ดมันครั้งต่อไป
แต่คงไม่เลิกกะแฟนไปคบกะมันหรอกคับ ทำไม่ได้จริงๆ
เรื่อง sex ก็เรื่องใหญ่เหมือนกันนะ

หง่ะ comment กันบ้างก้อดีนะครับ

ตอนนี้โทรไปหามันไม่รับ ส่ง message ไปบ่น และกลับมานั่งเศร้า เฮ้อ ... คิดถึงมัน

กรูละกลุ้ม พึ่งเย็ดเมียไป แต่มานั่งคิดถึงมัน ....

ชีวิต ต้องมาเจอเรื่องแปลกๆ เพราะความหื่นตัวเดียว

คอมเม้นท์กันบ้างสิว้า

สงสัยผมจะละเมิดกฎของการเป็นกิ๊ก / ชู้ ซะแล้ว เพราะทั้งๆที่ได้ทุกอย่างที่ต้องการแล้ว ถ่าย vdo เก็บไว้ก็แล้ว แต่ก็ยังอยากเย็ดมันไปเรื่อยๆ และกลายเป้นว่าแคร์มันซะมากมาย

แวะมาเตือนว่าอย่าแอบรักกิ๊กนะครับ มันให้เราได้ มันก็ให้คนอื่นได้ครับ

เราอยากบอกว่าเรื่องเสียวดี คลิป รูปไม่อยากดู แต่อยากให้ปัญหาของนายผ่านไปด้วยดี
ในโลกนี้ยังมีความดีอยู่บ้างว่ะ

ขอบคุณvampires2006 สำหรับ คลิป

ขอบคุณท่านนายพลสำหรับ เวป

แค่นี้ว่ะ วันนี้

ปล.กรูไม่ใช่คนดีอะไร แค่ไม่มีอะไรทำก่อนนอน เท่านั้น กุ๊กค_ย จริงๆ

ขอบคุณครับที่อ่านจบ
  เจ้าของเรื่องเดิมคงแก้
ปัญหาได้แล้ว มันหลายปีแล้ว
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก

readder

อย่างนี้ต้องเรียกว่า หลงเข้าให้แล้ว

ัuffa555