ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 86 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 15, 2022, 01:09:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Au Nanma

นี่คือเรื่องจริงไม่ใช่ฝันไปใช่มั๊ยสองเจ๊แกอารมณ์ไหนกัน

Ttum1188

ในที่สุดสิ่งที่ผมใฝ่ฝันมานานก็เป็นจริงซักที สองเจ๊ชุดพยาบาล

poppyza

Sur9x

ฉากนี้ผมฝันมานานบะครับ ที่ 2 เจ๊ จะมาแพ็คคู่ แต่ขอกดโกรธเจ้าโทนไว้ ฐานทำให้อิจฉา

Bat-ball

อือหือ หายไปนาน แต่กลับมาโคตรคุ้มอ่ะ
เจ๊หมิวนี่แกก็น่ารักดีนะถึงจะดูเป็นคนดุๆไปบ้าง

Iscore

ขอบคุณครับ พี่หมิวพี่เตยมาทำแบบนี้เทพโทนน้ำหมดตัวแน่ แสดงว่าพี่หมิวดูกล้องแล้วเห็นคุณรุกะกับจอยเข้าห้องเทพโทนเลยมาตัดกำลังไว้แน่เลย แบบนี้ใช้แต้มบุญแยอะแน่เทพโทน
#พอได้หยุดพักเต็มทีก็มีเหตุให้ต้องใช้กำลังอีกแล้วเทพโทนแบบนี้คุณรุกะคงจะได้ไม่เต็มเท่าไรแน่แต่ถึงยังไงเทพโทนก็คงทำให้ไม่เสียหรอกมั้ง คงจะไม่โดนมิ้นคนเดียวแน่น่าจะมีมาเพิ่มแน่ความน่าจะเป็นน่าแก้มน่าจะมาเหมือนได้รับคำสั่งจากใครมาเลยพี่หมิวหรือเปล่านะที่ให้มาตัดกำลังน่าคิด

นายถาวรหิน

::YehYeh::กราฟนำโด่งแซงคนอื่นไปแล้ว เจ้หมิว คนอื่นคงต้องเร่งตามไม่งั้นแย่แน่ๆ

MirrorAce

รอคอยตอนนี้มานานมากกกกก สมใจอยาก พี่หมิวนัง โน หนึ่งในใจผมเสมอออ

ballnakrab

แตกในเจ้เตยคนเดีบว เดี๋ยวเจ้หมิวก็อิจฉาแย่ มาแบบนี้ต้องแตกในทั้งสองคนดิครับ ::Fighto::

wikky4

win69