ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 86 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 15, 2022, 01:09:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bbblack

Leo the rott

102030

โอย บทจะได้ก็เรียงคิวกันมาเลยนะพ่อคู้ณ ต่อให้จบครบทุกคนเลยนะครับ ให้ขาอ่อนไปเลย พี่แมนนี่ก็สุดยอดพี่ชายจริงๆ

ขอบคุณสำหรับ code ครับ

เหลือแต่จะไปตีญี่ปุ่นให้แตกเมื่อไหร่แล้วสินะเนี่ย คุณโทนให้ไวเลยครับ
ขอบคุณครับ

jongjo

เทพโทนแตกในใส่เจ้เตยเลยอ่ะ ส่วนเจ้หมิวก็สุดยอดเลย สมกับที่รอร้านเกะมานานปลื้มใจ

cantonaa

1819

ยะโฮ้้ว คุ้มค่าทุกตัวอักษร ถึงจะหายไปเกือบหลายอาทิตย์ แต่ก็เข้าใจเทพโทน        นี่ซินะ เป็นที่มาของคำว่ารุมโทรม เล่น3p เทพโทนซะปลุกไม่ขึ้นเลย  แฮ่มก่อนหน้านั้น ยังบ่นว่าให้เก็บแรงพักผ่อน  ทีาไหน คนพูด จัดหนักกว่า  สาวคนอื่นอีก     แต่ ก็ สงสัยนะเป็นสัมพันธ์ กันแบบ ไหนระหว่าง 3 คนนี้  เจ๊หมิว เจ๊เตย กับเทพโทน        แฟน, FWB,  กิ๊ก , ชอบกันแบบไหน คือ กับ สาวๆคนอื่นความสัมพันธ์ชัดเจน มากกว่า อย่าง เหมียว, พลอย, จอย =FWB
ดาว, มิ้นต์, แก้ม, ชัดเจนว่า แนว  คู่รักคู่ชอบ    แสดงออกแบบนั้น แต่ด้วย อะไร คงเพราะหน้าที่การงานจึง ยั้งๆไว้ก่อน ดาวชัดเจนสุดคือ เมียและสามี แต่ในใจจะคิดแบบไหนไม่รู้, แก้ม ก็กิ๊ก หรือแนวแฟน,  ส่วนมิ่นต์คือ  555 นายกับบ่าว หริอ ป่าวหว่า?? รักแหละ แต่กลัวเจ็บจากอดีต   
แต่กลับส่วน   เจ๊ๆ นี่   คิดกันแบบไหนนะ อยากรู้    แล้วก็ รุกะ นี่คือ ปลื้มประทับใจ  หลงไหล  แต่รักหรือเปล่าไม่รู้
edit  ถึงกับอุทาน พี่แมนรู้แล้ว ว่า เจ๊หมิว จับเทพโทนกด       หัวใจจะวาย   แทนเทพโทน แต่ พี่แมนก็โคตร ใจเลย    แมนสมชื่อ  ก็น้องสาวเราไปกดเขาเองไม่ใช่เทพโทนจับกดบังคับซะหน่อย  แยกแยะ น้องเขยอู้ยย 555 แต่หลังจากนี้ มันต้องมีอะไรในใจบ้างแหละ   กับพี่แมน  ว่าเทพโทน อยู่สถานะแฟนน้องก็ไม่ใช่ คนรักก็ไม่ใช่ จะบอกเป็นที่ระบายความใคร่ ก็ดูไม่ใช่  เป็นสัมพันธ์ที่อธิบายยาก คนที่จะตอบได้คือ 2เจ๊ 
ส่วนมิ่นต์ ไม่พูดเยอะ ป้ายไฟ พลุ  ฆ้องกลองยาว   ปี่แตร  มาพร้อม  กับมิ้นเจ้าหญิงน้ำแข็งเสมอ    คือ  3 สาว เกะนี้ เหมาะกับ ตำแหน่งคนรัก นะจริงๅ

ปล.  สวัสดีปีใหมไทย 65 เทพโทน และ เจ๊หมิว เจ๊เตย , รุกะ , แม่เสือดาว, เจ้าหญิงน้ำแข็งมิ้นต์, นางมารน้อยแก้ม,  สาวoffit เหมียว พลอย จอย และ  ทุกๆท่านที่โลดเล่นใน วรรณกรรม นี้ครับ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

yopmail

ชายชรา