ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yoshida Tobio] Ane no Sei! Boku no Shitto2.เซ็กซ์กับพี่สาว!2 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 16, 2022, 09:56:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Yoshida Tobio] Ane no Sei! Boku no Shitto 2. | My Sister's Sex! My Jealousy 2. เซ็กซ์กับพี่สาว!2[แปลไทย By HypN♥s]
ตอน 2 ตอนจบแล้ว

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
**ให้เม้นท์อย่างมีคุณภาพเป็นเรื่องเป็นราว ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

MooOon

ลายเส้นสวย ไหนจะเเนวพี่นย้องอีก แต่..ดันเป็นโชตะ หมดอารมณ์เลย 555+

เดาว่าหลังจากนี้ทั้ง 2 คนไม่น่าจะพอใจเซ็กปกติเล้วละมั้ง?

----------------------------------------------------------

ดูตอน1แบบผ่านไม่ได้คิดอะไร แต่สรุปเหมือนนางเอกมาใช้พระเอกเพื่อระบายสินะ?

ชอบเนื้อเรื่องนะ ถ้าไม่ติดที่ว่าเป็นโชตะ เห้อๆ

noohun

ไม่ต่อกับตอนที่แล้วแฮะ ข้ามไปเปิดตัวเป็นเน็ตไอดอลเลย
พอได้กันแล้ว พี่สาวก็เปิดเผยรสนิยมเกิ๊น 5555

เหมือนมีคนจะคุ้นหน้า พี่สาวจะโดนแบล็คเมล์มั้ยเนี่ย

kasana

พี่สาวชอบโชว์นี่เอง เหมือนจะมีอารมณ์กับเรื่องแบบนี้

เรื่องนี้ดูๆไปแล้ว ดาร์กรึป่าวนะ ตอนหลังๆ

bectime

ตอน1ว่าสนุกแล้ว มาตอน2มันอีกแนวเลย พี่น้องอยากโชว์สะงั้น สนุกอีกเช่นเคย 

Kit.m555

สงสัยพี่อยากดังในโชเชี่ยล  ::HoHo::
EDIT : อ่านคอมเมนท์แล้วมีอารมณ์สะงั้น
น้องทำเป็นหวงนะ
ถึงขั้นห้ามแตกใน แต่หยุดทันป่าววา  ::Horror::

bigboy001

::Cheeky::
จะเอาพี่ไปขายซะง้าน มีของดีอยากเผื่อแผ่ไอ้น้องมันแน่นอนจริงๆ
แต่พี่หุ่นแบบนี้รับแรงหื่นแก๊งเด็กๆรุมได้สบายๆ ว่าแต่จะมีต่อหรือเปล่านะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Fireworks Art

ตามมาจากตอนแรกครับ ขออ่านหน่อยครับ

Edited : เอ จบ เหมือนยังไม่จบเลยนะครับ เนื้อเรื่องน่าจะเดินต่ออีกได้เรื่อยๆ เลย แปลกดีครับ ขอบคุณครับ

::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

oyoyo

คุณพี่สาวแอบเก็บกดมานานรึเปล่าเนี่ย ได้ทีเลยอยากโชว์ ตัวน้องชายถึงขนาดออกอาการหึงเลย
------
พี่สาวปั่นหัวน้องชายชัดๆ คือถ้าเป็นแฟนนี้โคตรหงุดหงิดอ่ะ คบกันจริงรึเปล่า ตกลงจะรักหรือไม่รัก

badkitty

มั่วอ่านจนีอารมแล้ว คงต้องโดนจับซอยเป็นแน่

xtazy

คงอยากยั่วน้องชายให้มีรสนิยมเดียวกัน

ยึดไปใช้นี่คือจะโพสเองหรือว่าแอบrecord ครั้งล่าสุดเอาไว้ด้วยนะ

Raymond

อ่านเมนท์แล้วเงี่ยนน้ำแฉะเลยสิ

จริง ๆ ถ้าเงี่ยนก็บอกน้องบริการไปตรง ๆ ไม่ต้องมาขอให้โพสอะไรเสี่ยง ๆ แบบนี้ หรือว่าชอบโชว์น้อ

satawon

dilok211021

ตอน 2คุณพี่สาวนี้ชักจะเริ่มโรคจิตกว่าเดิมแล้ว ชอบๆ

แมงโก้ส้นตีน

พี่สาวสายชอบโชว์นี่เอง
::DookDig::

สงสัยหยุดไปนาน รู้สึกของขาดอยากให้น้องเติมให้สินะ
::Shy::

พี่คงอยากให้แค่ลิมิตเท่านี้สินะ ทั้งๆ ที่น้องอยากเกินเลยกว่านี้ไป
::Crying::