ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จากแอบดูเป็นร่วมเล่นเสียวคนในบ้าน copy

เริ่มโดย cyborg0011, เมษายน 19, 2022, 12:03:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

จากแอบดูเป็นร่วมเล่นเสียวคนในบ้าน

แอบดูที่บ้านเล่นเสียว       

พ่อแม่เรียกชื่อผมว่า"ตูน"มาแต่เกิด บ้านผมจัดว่ามีฐานะดีมากๆ เดิมเราเป็นคนต่างจังหวัด แต่พ่อมาดูแลกิจการของปู่ที่กรุงเทพฯและได้ดี ผมอยู่ต่างจังหวัดหลายปีตอนพ่อมย้ายมาเมืองกรุง ผมอยู่กับปู่ย้ายและญาติๆ พี่สาวมาอยู่กับพ่อจนสอบเข้าเรียน ม.ที่จังหวัด เราได้จึงกลับไปอยู่กับปู่ ผมเข้ามาเรียนในกรุงเทพฯสลับกับพี่สาว ผมห่างเหินจากพ่อแม่มาร่วมสี่ปี ถึงพ่อจะไปเยี่ยมผมเป็นระยะก็ตาม แต่ผมไม่ค่อยสนิทกับแม่นัก ระยะหลังแม่ชอบทำตัวเป็นสาวสังคมไฮโซ ไม่ค่อยมีเวลาให้ผม

บ้านในกรุงฯเราหลังใหญ่มีห้าห้องนอน ปู่สร้างไว้รอรับญาติที่มาทำธุระในกรุง เรามีห้องคนรับใช้อยู่ด้านหลัง เรามีคนขับรถชื่อ"พรเทพ(เทพ)"อายุสามสิบกว่าพักอยู่ประจำที่บ้าน เขามีเมียชื่อ"น้อย"อยู่กับเราด้วย ช่วยดูแลบ้าน แม่ผมทำงานในบริษัทฯของปู่ในกรุงเทพฯ วันๆไม่ค่อยมีเวลาดูแลบ้าน ต้องออกงานกลับบ้านดึกประจำ น้อยสาวใช้เมียคนขับรถเป็นคนหน้าตาดี รูปงามพอๆกับแม่ผมที่ดูสวยอ่อนกว่าวัย ทั้งๆที่สี่สิบกว่าแล้ว ผมมาอยู่ได้ปีกว่า อะไรๆก็ดูดี ถึงจะมีคนไม่มากในบ้านใหญ่ แต่มีญาติเวียนไปมา เข้าพักไม่ขาด ทำให้ไม่เหงา ในสัปดาห์..ผมจะกลับบ้านดึกเป็นครั้งคราว

จนวันนั้น...ผมกลับบ้านดึก เป็นวันที่พ่อไปต่างประเทศกับปู่ ผมกลับเข้าบ้านเห็นบ้านมืดเป็นปกติ ผมจะเข้าบ้านทางประตูหลัง บังเอิญเห็นแสงไฟจากห้องนายเทพคนขับรถ ผมนึกสนุกจะย่องไปดูที่หน้าต่าง คิดว่าดึกขนาดนี้ บางทีอาจเห็นอะไรบ้างถ้ามี โชคมันไม่ยาก ห้องอยู่ชั้นล่าง พอผมได้ที่แอบดูที่หน้าต่างที่ม่านปิดไม่สนิทมีช่องพอมองเห็น คิดเป็นโชคของผม ผมลองแอบดูสิ่งที่ผมได้เห็นในห้องที่มีแสงจากโคมไฟสี่สิบแรงเทียน ทำให้ผมตื่นเต้นหัวใจแทบวาย คือนายเทพนั่งที่ขอบเตียงไม่ใส่เสื้อผ้าใดๆ ข้างขวาเขาก็มีน้อยภรรยานั่งข้าง แต่เธอเอียงตัวก้มลงปากอมดูดควยนายเทพสามี

แต่ที่ทำให้ผมตลึงแทบจะช็อก คือมีหญิงสาวอีกคนที่ไม่ใช่เมียนายเทพยืนหันหน้าเข้าหาเขา ยกขาขวาวางบนขอบเตียง ถลกชุดนอนถึงเอว กางเกงในหลุดกองที่พื้น เปิดก้นขาวแอ่นเอวส่าย ขยับก้นขมิบใส่หน้านายเทพ นายเทพโอบมือจับกันขาวเธอบีบขย่ำ และลูบไล้โคนขาอย่างสนุกมือ ปากหน้าซุกไซ้ที่ใต้ท้องน้อย หญิงผู้นั้นๆไม่ใช่ใคร...แม่คนสวยของผมเอง

ผมอายุสิบแปดแล้ว ดูหนังโป๊มาเยอะ ก็เดาออกว่าแม่ให้นายเทพทำอะไร ทั้งที่เห็นเพียงข้างหลัง แต่ที่ผมทึ่งและแปลกใจ คือมีน้อยเมียนายเทพอยู่ด้วย นี่มันอะไร? หรือรู้กันแล้ว พ่อผมรู้เรื่องหรือเปล่า? ผมดูต่อ..และแล้วน้อยถอยตัวออก ควยนายเทพแข็งใหญ่ไม่ใช่เล่น แม่ถ่างขาสองมือเกาะไหล่นายเทพ ตัวเข้าประชิดคล่อมร่าง ทำท่าจะนั่งบนตักนายเทพ แต่แม่โย่งตัวขึ้น น้อยเอามืออ้อมจับควยที่แข็งโด่ของนายเทพตั้งรับ แล้วแม่ค่อยๆหย่อนตัวลง ควยแข็งของนายเทพค่อยๆหายเข้าไปในระหว่างขาของแม่ ผมตะลึงงัง

ผมเคยขึ้นครู..ผ่านสตรีเพศมาไม่มาก ถึงจะแค่สองครั้ง ผมก็รู้ว่านี่แม่กำลังสมสู่ร่วมเพศกับนายเทพ นี่แม่ลงมาเล่นชู้สวมเขาให้พ่อ หูผมอื้อ..ได้ยินเสียงไม่ชัด เพราะหน้าต่างกระจกปิดเปิดแอร์ แต่ตาผมไมฝาดฟาง แม่เริ่มโย่งโยกตัวขึ้นๆลงๆ ก้นบิดเบี้ยว ตูดกระดก แขนขวาเทพโอบเอวแม่ไว้ แต่มือซ้ายเขาอยู่ข้างหน้า คงขยุ่มบีบอกแม่ น้อยเมียเขาช่วยเอามือโอบจับก้นดันเอวแม่ไว้ ปากเธอพูดอะไรงุบงิบผมไม่ได้ยิน เทพหันมาจูบปากเมียตัวเอง แม่นั่งทับบนตักเขา บดส่ายเอวและก้นอย่างเมามันส์ สลับโยกขย่มตัว จนเทพนอนหงายขยับตัวขึ้นบนเตียง หันปลายเท้ามาทางหน้าต่าง แม่ตามติดไม่ให้ควยหลุดจากหว่างขา ขึ้นนั่งขย่มก้นกระดกขึ้นลงอยู่บนหน้าท้องเขา น้อยตามนอนตะแคงเปิดอกเสื้อนอนแอ่นอก ก้มตัวให้เทพซุกไซ้

ผมดูจากด้านหลังของแม่ไม่เห็นอกเธอ ไม่เท่าไรน้อยเปลี่ยนเป็นขึ้นนั่งคร่อมบนหน้าเทพ หันหลังให้แม่ๆรูดกางเกงนอนเธอลง เปิดก้นขาวเธอผมเห็นชัด เธอแอ่นท้องน้อยส่ายเอวใส่หน้านายเทพสามีเธอ แม่ยังขย่มอยู่บนหน้าท้องนายเทพไม่ว่างหยุด มือแม่จับลูบก้นกลมขาวของนางน้อยผมพอเห็น ผมดูว่าแม่เอานิ้วแยงรูตูด ผมหยิบโทรศัพท์มือถือราคาแพงที่พ่อซื้อให้ ลองแอบถ่ายภาพเท่าที่ทำได้แสงน้อย แต่ก็พอเห็นได้รูปบ้าง กล้องคุณภาพดีของมันแพง ผมหัวใจแทบวาย หัวควยแทบระเบิด สงสารนายเทพต้องรับศึกทั้งสองทางพร้อมกันสองคนโจมตีหนัก คงหายใจแทบไม่ออก ส่วนผมกำลังสาวรูดกระจู๋ตัวเองจนน้ำกามแตกทะลัก

ผมอยากดูต่อ แต่พัดลมในห้องแอร์ที่ส่ายพัด ทำให้ช่องผ้าม่านที่เปิดแง้มขยับปิด ผมไม่เข้าใจไม่รู้เปิดพัดลมทำไมในห้องแอร์ ผมไม่โกรธนายเทพ แต่อยากโดดเข้าไปเล่นนางน้อย เมียเขาหุ่นดีผมชอบมองหรือจะเป็นแม่คนสวยของผมๆก็ไม่แน่ใจ แต่ผมชอบแอบมองมานาน คิดแล้วจะทำไงดี อยากช่วยนายเทพเหลือเกิน ผมกลับขึ้นบ้าน ลองเอารูปจากกล้องมาปรับแต่งใน notebook ของผมให้ชัดที่สุด เก็บไว้ดูเผื่อเป็นประโยชน์ ภาพชัดพอควรสามสี่รูปเห็นหน้าทุกคนที่ชัด คือก้นแม่ขาวควยนายเทพเสียบคาในระหว่างขา เห็นชัดจากข้างหลังผมดูอยู่นาน จนต้องจัดการกับตัวเองอีกที โดยฝันว่าได้ไปร่วมเสวนากับพวกเขาด้วย อยากเห็นจริงๆว่าของลับของสงวนของหญิงสองคนนี้จะขนาดไหน นิ่มนวลเพียงใด แต่ตอนนี้ฝันไปก่อน ว่าคงไม่หนีผิดจากอีหนูที่ผมเคยเล่นมา...

แอบดูที่บ้านเล่นเสียว จบ

ในเช้าวันต่อมา ทุกคนทำตัวปกติไม่มีพิรุธให้ผมรู้ เหมือนไม่อะไรเมื่อคืน แต่ยังไม่มีใครรู้ว่าผมแอบเห็นพฤติกรรมเมื่อคืนแล้ว แต่คืนนี้นายเทพมีภาระไปต่างจังหวัด ทำงานให้บริษัทฯคงไม่ทันกลับไม่ แต่วันต่อมานายเทพกลับมาแต่ตีสีตีห้า ผมมีความคิดอันชั่วร้ายขึ้นมาในหัว ก่อนออกจากบ้านตอนเช้าผมแอบ load รูปเมื่อคืนไว้ในคอมฯที่ห้องนั่งเล่น หวังว่าแม่คงมาเปิดดูเพราะต้องดู mail จากพ่อก่อนไปทำงาน ผมทิ้งข้อความไว้ว่า "ผมรู้ ผมเห็น แม่ทำอะไร ถ้าผมพูดไป ส่งรูปให้พ่อดู คงไม่ดี เราคุยกันได้ จากตูน" ผมรู้แม่กลัวพ่อมาก นายเทพกลัวยิ่งกว่า แม่รู้ดีว่าปู่ผมเป็นคนดุ นักเลงเก่าระดับเจ้าพ่อ ไม่แล้วไม่รวยขนาดนี้

แล้วก็จริง เกือบเที่ยงวันนั้น แม่โทรฯหาผม พูดเสียงอึกอักไม่เต็มปาก "ตูนรูปอะไรในคอมฯที่บ้าน?" ผมบอก "ก็รูปแม่เมื่อคืนกับเทพและน้อยไง" แม่นิ่งเงียบไปพัก "แม่ลบทิ้งไปแล้ว ตูนมีกี่รูป?" ผมบอก "ผมมีอีก" แม่คงเอามือปิดโทรศัพท์ คงปรึกษาอะไรกับใครสักคน แล้วพูดกับผม "จะอะไรก็ตาม แม่ขอหละ ลบทิ้งให้หมดได้ไหม? อย่าให้พ่อรู้เห็นเด็ดขาด" ผมได้ทีต่อรอง "ผมไม่สนใจทำไมแม่ถึงท่ายังนั้น? ผมจะไม่ให้พ่อรู้ก็ได้..แต่ผมมีข้อแลกเปลี่ยน" แม่รกๆถาม "จะเอาอะไร? เราให้ได้ทั้งนั้น" ผมได้ยินคำว่า "เรา" ผมถาม "แม่อยู่กับเทพกับน้อยใช่มั๊ย?" แม่บอก "ใช่ แม่กลับมาบ้าน เราไม่อยากให้เรื่องแดง..เอ่อ..ตูนบอกมาจะเอาอะไร?"

ผมบอก "เทพเอาแม่ ผมอยากเอาน้อย" แม่พูดแบบตกใจ "อะไร? จะได้ไง? เอาอย่างอื่นไม่ได้หรือไง?" ผมคิดว่าแม่เปิดลำโพงโทรศัพท์ให้สองคนได้ยินด้วย ผมเลยบอก "ผมว่ายุติธรรมดี แม่ถามสองคนดู ถ้าตกลงเรื่องจะเงียบ รู้กันแค่นี้" แม่เอามือปิดโทรศัพท์ ปรึกษากัน ผมพอได้ยินเสียงปรึกษากัน ผมฟังไม่ได้ความ แต่ผมรู้ทุกคนกลัวพ่อและปู่ พักหนึ่งแม่บอก "เอาหละ เทพตกลงตามนั้น น้อยไม่มีปัญหา แล้วแม่ขอให้เรื่องเงียบแค่นี้ ตูนต้องลบรูปทิ้งทั้งหมด" ผมแค่ลองพูด ไม่หวังอะไรนัก ไม่ยอมผมก็ไม่บอกพ่ออยู่แล้ว แต่ไม่นึกว่าจะง่ายอย่างนี้ ผมรีบตอบตกลง

วันนั้นผมกลับบ้านหัวค่ำ ทั้งสามอยู่บ้านแต่ดูหลบๆ ไม่กล้าสู้หน้า ผมไม่พูดอะไรถึงเรื่องที่ตกลงกันเมื่อตอนเที่ยง แต่แม่มาบอก "เสร็จธุระแล้วไปหาแม่ที่ห้อง" หลังจากผมจัดการตัวผม ผมไปที่ห้องแม่ ทั้งสามรอผมอยู่ขอบเตียงหน้าเจี๋ยมเจี้ยม ในห้องไฟหัวเตียงเปิดสว่างเพียงดวงเดียว แม่นั่งติดกับน้อย เทพนั่งต่อจากแม่ แม่เริ่มพูด "เรื่องของเรา ตูนอย่าพูดไป แล้วรูปมีกี่รูป ลบทิ้งได้ไหม?" ผมบอก "ได้ แต่ที่ตกลงกันไว้หละ" แม่มองไปที่น้อยและเทพ เทพพยักหน้าว่า "สำหรับผมไม่มีปัญหา" น้อยก้มหน้าไม่พูดอะไร แม่จับแขนน้อยแล้วบอก  "เอาเถอะน้อย" เธอพยักหน้า

แม่บอกผม "เอาน้อยไปที่ห้องตูนสิ" ผมถาม "แล้วแม่จะอยู่กับเทพเหรอ?" แม่แสยะยิ้มเขินๆ ผมเลยบอก "ไม่เห็นมีอะไรน่าอาย ปกติอยู่กันสามคน จะมีผมมาเพิ่มอีกคนที่นี่ จะเป็นไรไป ไม่ต้องไปไหน" เทพยิ้มดูเหมือนพอใจ น้อยสบตาผม แม่พยักหน้ารับอย่างเขินๆบอก "ก็เอาสิ" เทพบอก "ได้เลยครับ" ผมลงนั่งชิดน้อยจ้องมองเรือนร่าง เธอเหนียมอายเลิ่กลั่กหันซ้ายขวา แม่บอกเธอ "ไม่ต้องอาย เราเห็นๆกันอยู่" แม่โอบไหล่จับเธอเอนลงนอนหงาย ผมมองๆ เทพๆบอก "เชิญครับ" เขานั่งดูอยู่ข้างหลังแม่ มือผมวางลูบที่โคนขาอ่อนเธอ น้อยมองหน้าแม่ๆบอก "ไม่เป็นไร แค่เปลี่ยนจากเทพ เป็นตูนเท่านั้น" แม่ลูบหน้าผากน้อยอย่างทนุถนอม ก้มจูบเบาๆไล่ลงที่แก้มและใบหน้า ผมตื่นเต้น มือลูบขึ้นสุดโคนขาของน้อยๆขยับตัว แม่บอก "อยู่เฉยๆ ให้ตูนทำเถอะ" น้อยเธอพยักหน้า เทพเหมือนรู้ใจผม "ไม่ต้องเกรงใจผมครับ ตามสบาย น้อยไม่ไปไหน"

ผมเลยเอามือซุกเข้าลูบที่ระหว่างขา ตรงอวัยวะเพศของน้อยที่ผมฝันจะจับมานานแล้ว มันอุ่นนุ่มมือดีจัง เธอสะดุ้ง ผมกดคลึงมือ แม่บอก "ลองเปิดดูสิ"น้อยหลุดปากเสียงสั่นว่า "คุณนาย" แม่เอามือปิดปากเธอแล้วจูบเบาๆ ผมนึกแม่คงเคยตีฉิ่งกับน้อยแน่ ผมถลกชุดนอนน้อยขึ้นด้วยใจระทึก สิ่งที่ผมปรารถนาอยากจะเห็นก็ปรากฏ เธอไม่ใส่กางเกงใน ขาเรียวขาวสุดโคนขา ระหว่างขาร่องผ่าเล็กๆอยู่ใต้โหนกนูนที่อวบเป็นพู สองกลีบแนบชิดกันสนิท มีขนหมอยแค่รำไรเป็นขนอุยไม่ดกหนา ทำให้เห็นเนื้อขาวดูสะอาด ผมตื่นตาที่ได้เห็นอย่างใกล้ชิดวันนี้ไม่ได้แอบดู

ผมวางมือลูบคลำตรงโหนกนั้น นิ้วกลางเซาะเข้าร่องผ่า สัมผัสกีบติ่งเนื้อที่ซ่อนอยู่ข้างในอีกชั้น น้อยสูดหายใจเฮือกใหญ่ ยกมือปิดหน้าตัวเอง เธอสะดุ้งซี้ดปาก เมื่อนิ้วผมเซาะลงไปลึกถึงรูที่แฉะๆ แล้วเอานิ้วสอดใส่เข้าไปกว้านเบาๆ เสียงเธอสั่นเบาในลำคอว่า "อย่า...ไม่เอา.." ผมเข้าใจว่าเธอไม่เอานิ้ว แต่จะเอาอย่างอื่น ผมถอดกางเกงออก แม่มองควยผมที่แข็งโด่แล้วตกใจ หลุดปากร้อง "อุ้ย!" ผมไม่แปลกใจ เพราะหญิงบริการมืออาชีพที่ผมเคยผ่านขึ้นครูมาทั้งสองคน ยังเอ่ยปากเลยว่า ควยผมใหญ่ยาวงามยิ่งนัก เทพมองด้วยความฉงน

แม่เอามือปิดตาน้อย ผมจับเข่าเธอกางขาออกที่ขอบเตียง แล้วเข้าคร่อมร่างเธอ จับควยผมลงถูในร่องผ่า เธอจะผงกหัวมอง แม่จับไว้ ผมไม่รอช้ากดควยกระแทกอัดเข้ารูสังวาส เธอสะดุ้งเกร็งหน้าท้องยกตัวขึ้น ร้อง "ว้าย! โอย! เจ็บ ๆ หีแหกแล้ว" มือเธอยันอกดันหน้าท้องผม เธอขยับตัวถอยหนี แม่โอบกอดหัวเธอแนบอกไหล่ ผมกระเด้ายัดควยเข้าไป เธอได้แต่ร้อง..เจ็บๆ สะอึกสะอื้นน้ำตาไหล ควยผมมิดลำสุดโคน เธอถึงกับสำลัก รูหีเธอคับแน่น ผมก็เจ็บควยเช่นกัน แต่ผมเริ่มชักออกแทงเข้า ซอยเย็ดเธอๆสะอื้นพึมพำว่า "คุณนายหนูเจ็บหี" แม่บอก "ทำเป็นไม่เคยถูกเย็ด" ผมเสียวจากหัวควยถึงรูตูด มือผมจับหน้าอกเต้านมเธอบีบเคล้น มันเต่งตึงขนาดพอดีมือ เธอหายใจหอบแรงขัดๆ ผมก็เช่นกัน มันเหนื่อย ตื่นเต้น มันส์ เสียวเงี่ยนระคนปนกันไปหมด น้อยดิ้นบิดดตัว ผมรูดชุดนอนเธอลงจากไหล่ จนอกเต้าหลุดพ้นออกมา

ตาผมเบิ่งมอง... เต้านมเธอขาวผ่องชูตั้งเป็นบัวตูม ว่า๓๔คงได้ หัวนมสีชมพู ผมก้มหน้าลงซุกไซ้ปากขบดูดเลียหัวนม เธอครางซี้ดๆหือๆ มือที่ยันอกผมเปลี่ยนเป็นโอบกอดรัดผมแน่น ตัวที่ขยับถอยหนีกลายเป็นแอ่นเด้งส่ายเอวร่อนหีสู้ควยผม แม่ที่นอนตะแคงกอดเธอแนบอกก็ผละให้เธอออกห่าง นายเทพที่อยู่ข้างหลังแม่มือเขาลูบไร้เอวสะโพกก้นแม่จนชุดนอนถลกขึ้นถึงโคนขาที่ขาวเนียนเรียวงาม เห็นขอบกางเกงใน แม่เห็นผมมองเลยดึงชายขุดนอนลงปิดๆ เทพซุกไซ้หน้าที่ไหล่และหลังแม่ ผมมีความสุขเสียวมันส์เป็นที่สุด ที่ได้ปี้น้อยสาวสวยที่ผมแอบมองมานาน

แต่ไม่นานเท่าไร ผมกดกระแทกควยแนบสนิท หลั่งน้ำกามใส่หีเธอหมดจนหยดสุดท้าย ผมเสร็จเร็วด้วยความตื่นเต้น กอดทับเธอไว้แน่น แต่คิดว่าน้อยยังคงไม่เสร็จ เธอยังส่ายร่อนเอาโหนกหีถูหัวเหน่าควยผม แต่ผมหยุดด้วยความเหน็ดเหนื่อย ต้องพลิกลงจากตัวเธอ น้อยหันมองแม่และสามีด้วยสีหน้าที่โศกและโหยหา เทพกำลังเอามือโอบบีบเต้านมแม่ แม่หันมอง เขาจูบหอมไซ้แก้มเขาบอก "ไม่เป็นไร..คุณตูนใหม่ๆตื่นเต้นก็ชิงเสร็จเร็ว เป็นแบบนี้ เดี๋ยวผมต่อให้น้อยเอง" แม่แสยะยิ้มแบบเสียดาย เทพยิ้มถอดกางเกงข้ามตัวแม่เข้าหาน้อย ผมเห็นควยเขาไม่ใหญ่เท่าไร..เล็กกว่าผม

น้อยขยับตัวกางขารอรับ เทพเข้าประกบนอนทับจูบไซ้โลมไล้ แล้วจับควยที่แข็งสอดยัดเข้ารูหีน้อยที่ผมเพิ่งเย็ดเสร็จเมื่อครู่ แต่ไม่มีน้ำกามไหลออกมาเลอะเลยแม้แต่น้อย หีเธอดูดไว้หมด เทพโยกเย็ดช้าๆ จูบโลมไล้ไปทั่ว ผมนอนดูคนเย็ดกันอย่างใกล้ชิด จนได้ยินเสียงควยกระแทกหีเจาะแจะ มือแม่จับเต้านมน้อยบีบคลึง น้อยครางเสียงระงม แม่ผมที่นอนอีกด้าน ตะแคงตัวชำเลืองตามองผมอย่างลังเลสับสน ดูหวาดๆเหนียมอาย แต่คงด้วยอารมณ์ใคร่ที่สะสม..นอนดูผมเย็ดน้อยและเทพชายชู้กำลังเย็ดเมีย ทำให้แม่หมดความอายผม แม่กอดน้อยให้ตัวเธอบังสายตาผมบ้าง แล้วแอ่นอกเบียดตัวปลดชุดนอนลงจากไหล่ จนเต้านมขาวใหญู่ออกมาเป็นอิสระ ผมถึงจะเห็นแค่ฐานอกไม่ทั้งเต้า เพราะแม่เบียดบังก็พอรู้ได้ว่าโตและยังเต่งตึง ขนาดคงไม่ต่ำกว่า ๓๖

แม่ช้อนราวนมจับน้อยหันหน้ามาซุกอก น้อยดูดเลียนมแม่ๆมองๆผมด้วยสายตาที่เขินอาย แต่สีหน้าบ่งบอกถึงความเสียวกระสัน เทพนอนทับขย่มเย็ดน้อย ปากจูบไซ้ไปทั่ว ดูดนมสลับซ้ายขวา มือเขายื่นลงไปล้วงจับบีบคลึงระหว่างขาแม่ ทั้งที่แม่นอนตะแคงอยู่ เขาทำหน้าที่ให้พร้อมกันทั้งสองคน แม่ซี้ดปากเบาๆเป็นระยะ ผมจะชะโงกหน้าไปดูแม่ก็เบียดเอาตัวน้อยและเทพปิดบังผม

เทพเย็ดซอยน้อยอยู่ครู่ใหญ่ นานพอจนผมเริ่มฟื้นตัว ผมมองเห็นลำควยเทพมีคราบน้ำขาวๆข้นไหลเลอะออกมาจากหีน้อย น้อยเริ่มหยุดนิ่ง เทพซอยเร็วแรงอีกหลายทีก็หยุดนิ่ง แม่จับชุดนอนขึ้นปิดเต้านมอย่างเขินอาย เมื่อเห็นผมจ้องมองอกขาว แม่ยิ้มเขินๆ แน่นอนดูคนเอากันต่อหน้า ก็คงหงี่เงี่ยนเป็นที่สุด สีหน้าแม่บ่งบอกว่าโหยหา แต่ไม่กล้าที่จะทำอะไรต่อหน้าผม แม่คงอยากจะให้ผมออกไปจากห้อง จะได้ทำอะไรได้สะดวกไม่ขัดอาย เพราะถ้าจะต่อคิวจากน้อยให้เทพปี้ ต้องแก้ผ้า ผมจะเห็นทุกส่วนสัดของแม่ ทั้งลีลาอารมณ์ใคร่ร่านสวาท แม่คงคิดทำใจไม่ได้และไม่บังควร แต่แม่เอามือลูบก้นเทพๆ ยิ้มแหยงๆ แม่สบตาผมเหมือนจะบอกผมให้ผมออกไปก่อน

แต่เทพพลิกตัวลงจากร่างน้อย นอนหันเข้าหาแม่แสยะยิ้มให้แม่ เป็นนัยว่ายังไงก็ไม่ไหวแล้ว แม่ดูผิดหวังในตัวเทพ ผมนอนข้างน้อยเลยจับนมเธอบีบคลึงจูบไซ้ดูดเลีย น้อยนอนหายใจระทวยเหนื่อย ปล่อยให้ผมลูบไล้ทำตามอำเภอใจ สักพักแม่คงทนดูไม่ได้ จับเอามือเทพไปซุกที่ระหว่างขา คงหวังสำเร็จความใคร่ด้วยมือเทพและจับควยเทพถอกชักว่าว เพื่อสร้างอารมณ์ให้ตัวเอง ส่วนผมขึ้นนอนทับร่างน้อย มือล้วงลูบจับหีน้อยที่แฉะๆ จนควยผมเริ่มมีอาการ เธออึดอัดที่ผมทับกอด จึงเอ่ยพูดเบาๆ "หนักคะ" เทพหันมาดู ยิ้มให้ผมแล้วหันกลับไปจับแม่นอนหงาย เขาขึ้นนอนทับบนตัวแม่ ประกบจูบดูดปาก มือยังซุกจับบีบอวัยวะเพศของแม่ แม่ตกใจหน้าตื่นทำอะไรไม่ถูกปล่อยเลยตามเลยด้วยตัณหาพาไป

ผมลงจากตัวน้อย นอนตะแคงตัวหันไปมองแม่ที่เทพกำลังจูบโลมเล้าไซ้เลื่อนตัวลง ดึงชุดนอนแม่ลงอีก สองเต้าของแม่ถูกเปิดประจักษ์ต่อสายตาผม แม่เอียงหน้ามองๆ แม่พยายามดึงชุดนอนขึ้นปิดอกแต่เทพรั้งไว้ แม่อายุสี่สิบกว่า เต้านมขาวยังตั้งชูเป็นเนินเขา หัวนมคล้ำเล็กน้อย เทพจะรูดชุดนอนแม่ลง แต่แม่จับไว้ไม่ยอม เทพจึงเปลี่ยนเป็นคลุกหน้าลงที่หน้าท้องแม่ แล้วถลกเปิดชายชุดนอนขึ้นถึงเอว ทำให้ผมได้เห็นเป้ากางเกงในสีเนื้อที่โหนกนูน แม่ตกใจจะดึงชุดนอนลงปิด แต่เทพจับมือแม่ไว้ไม่ยอม เทพจะรูดกางเกงในแม่ลง แม่คว้าจับพูดเสียงสั่น "ไม่ ๆ นะ"

เทพจึงถาม "วันนี้เป็นไรไปครับคุณนาย" แม่กุกกักพูด "ไม่ ๆ ตูนยังอยู่" เทพบอก "จะเป็นไรไป" แล้วเทพดึงรูดกางเกงในแม่ลง ผมตะลึงตาพองโต หน้าท้องแม่ขาวไม่มีลาย มีพุงเล็กน้อยตามวัยแต่ไม่อ้วน ต่ำลงใต้ท้องน้อยแม่เป็นโหนกนูน แต่มีขนหมอยดกดำหนาทึบปกคลุมเป็นแพแนวสามเหลี่ยมแทบไม่เห็นร่องผ่า แม่เอามือลงปิด เทพจูบไซ้ไล้เลียท้องน้อยหัวเหน่าและโคนขาด้านในของแม่ น้อยอยู่หลังผมโอบมือมาจับควยผมที่กำลังจะแข็งถอกชักว่าวจนแข็งโด่ แม่หันมองผมหน้าตระหนกปากเบะ เทพพลิกตัวลงนอนข้างแม่ๆจะเอียงตัวตามหันหลังให้ผม แต่เทพจับไว้ให้แม่นอนหงาย

เขาบอกแม่ว่า "ผมควยไม่แข็งครับคุณนาย แต่ดูสิ ของตูนแข็งโด่ คงพอช่วยได้" ผมได้ยิน ผมตื่นเต้นยิ่งกว่าตอนจะเอากับน้อยซะอีก แต่แม่ตกใจสั่นหน้าว่า "ไม่..ไม่ได้นะเทพ" เขาพูดแบบที่แม่พูดกับน้อย "ไม่เป็นไร แค่เปลี่ยนจากผมเป็นตูนเท่านั้น" แม่หน้าตื่นพูดไม่ออก สั่นหน้าเลิ่กลั่ก เทพดึงมือแม่ที่ปิดหีออก ผมถูกน้อยชักว่าวจนเงี่ยนสุดๆ จึงพลิกตัวจะขึ้นคร่อมทับแม่ แม่จะดิ้นหลบไม่ยอม แต่เทพจับไว้ มือแม่ดันผลักไสผม ขยับขาถีบดันตัวหนี น้อยกับเทพช่วยกัน จับมือแม่คนละข้างไม่ให้ผลักดันอกตัวผม มือเทพอีกข้างจับขาซ้ายแม่กางออก

ผมเข้านอนทับคร่อมร่างแม่ได้ตามต้องการ แม่ดิ้นบิดตัวแต่ไม่รุนแรง มองหน้าผม กัดฟันพูด "อย่า ๆ นี่แม่นะตูน" ผมไม่สน หญิงที่ผมคร่อมทับคนนี้ ถึงจะมีอายุก็สวยหุ่นดีไม่ด้อยจากน้อยเลย ผมเอามือขวาล้วงจับหีแม่บีบคลึงแรงๆ แม่ดิ้นแต่ไม่หลุดพ้น ผมจับควยถูไถร่องหี แม่ร้อง "อย่า ๆ ไม่เอา" แต่ผมจับควยยัดเข้ารูหีแม่ ออกแรงดันอัดเข้าไป...

แม่กลั้นใจร้อง "โอย! ว้าย! ตูนเอาออกไป" แต่ผมกระเด้าเย็ดไม่หยุด จนควยมิดลำ แม่หายใจแรงดังฮืดๆ หายใจหอบ สำลักลมหายใจ จนอกกระเพื่อม แม่เริ่มหยุดดิ้นรน รู้แล้วว่าควยผมเข้ารูสุดหีแล้ว ดิ้นรนไปก็เท่านั้น ผมเริ่มชักควยออก แล้วซอยเย็ด สองคนปล่อยแม่ สองแขนแม่วางข้างตัว ผมซอยเย็ด แม่ส่ายหน้าซ้ายขวา ครางเสียงกระเส่า "โอยๆ..ซี้ดๆ...โอยๆ..."

แม่เป็นคนร่างท่วม โหนกหีอวบใหญ่ มีเนื้อมากกว่าของน้อย ทำให้ผมกระแทกเย็ดได้เต็มที่ ทั้งนุ่มและเย็ดมันส์ รูหีแม่คับรัดควยผมแน่นจนเจ็บพอๆกับรูหีของน้อย แต่ดอนนี้ลื่นกว่าเท่านั้น ผมเอามือจับเต้านมแม่บีบคลึง ผมแทบไม่เชื่อ..มันแน่นตึงยิ่งกว่านมสาว แม่ผวาสองแขนโอบกอดรัดผม เมื่อถูกผมก้มลงดูดเลียหัวนม แม่ครางหอนแอ่นส่ายร่อนหีก้นเด่งลอยแทบไม่ติดพื้น ออกอาการร่านสวาทอย่างไม่อายใคร สองคนนอนขนาบซ้ายขวาดูการสมสู่ที่ดุเดือดเร่าร้อน ระหว่างผมกับแม่

ผมเย็ดซอย ช้า เร็ว แรง เบา นานเท่าที่ผมต้องการคราบน้ำหีทะลักแฉะควย เปียกขนหมอยไปหมด จนผมบอก "แม่ผมเสียวควย มันส์เหลือเกิน" แม่ครางบอก "เย็ดไปสุดๆตูน แม่เสียว เงี่ยนคันในรูหี น้ำจะแตกแล้ว" ผมเย็ดแรงๆสุดๆ จนแม่เกร็งตัวแอ่นกระตุกไปสามสี่ทีแล้วหยุดนิ่ง ผมก็กดควยแนบสนิทหลั่งน้ำกามใส่ ดับความร้อนในรูหีแม่

แม่หายใจหอบ เมินหน้าไม่มองผม ผมบอก "แม่ครับ แม่เย็ดมันส์จริงๆ" อยู่ๆแม่ก็หัวเราะพูด "เทพ..อีกหน่อยแกจะเย็ดสู้ตูนลูกฉันไม่ได้แน่" เทพหัวเราะ น้อยขำว่า "ตูนควยใหญ่ แข็งมากด้วย คุณนายคงติดใจแล้วสิ" แม่หันมาว่า "น้อยแกนี่พูดบ้าๆ" ทุกคนขำกัน ผมดูว่าแม่เปลี่ยนไป หลังจากโดนควยผม ดูแม่มีความสุข ไม่คิดมาก ไม่อายผม และไม่ลังเลที่จะบอกผมว่า "ตูนเดี๋ยวเย็ดกับแม่อีกนะ" ผมอึ้งแต่ตอบรับ จากนั้นไม่นาน เทพควยแข็ง ผมก็แข็ง เทพขึ้นเย็ดน้อย ผมเย็ดแม่ เราสองคู่เย็ดพร้อมกัน เตียงแทบพังจนเสร็จกิจ เทพกับน้อยกลับไปห้อง แต่แม่ไม่ยอมให้ผมไป เอาผมนอนด้วย แล้วเราเอากันอีกที จนผมหลับคาอก แม่สลบคาควย.

ในเช้าหลังจากผมที่ผมได้มีความสัมพันธ์กับสองหญิงในบ้าน แบบลึกซึ้งจนถึงมดลูกแล้ว ตามปกติแม่ไม่ค่อยเจอคุยกับผมเท่าไรอยู่แล้ว บางทีทำตัวเหมือนเป็นคนอื่น ยิ่งวันนี้แม่อายหลบๆไม่สู้หน้าผม แต่น้อยที่ปกติจะสนิทคุยกับผมบ่อย ไม่มีท่าทางเคอะเขินอะไร กลับบอกเหมือนจะอธิบาย "เรื่องทั้งหมดเป็นความต้องการของคุณนาย.. คือทั้งหมดมันเกิดจากคุณพ่อ" ผมคิดดู พ่อคงไม่ได้ทำหน้าที่ๆควร ขาดส่งแม่ๆถึงต้องแอบแสวงหาเอง ผมบอกเธอ "ไม่เป็นไร ฉันเข้าใจ" น้อยพูดอย่างหวาดๆ "แต่คุณพ่อไม่รู้" ผมบอก "แล้วก็จะไม่รู้ต่อไป" เธอยิ้มออกบอก "แต่ที่คุณตูน...เออ..กับคุณนายเมื่อคืน น้อยดูแล้วไม่น่าจะมีปัญหา แต่คงต้องให้เวลาคุณนายสักนิด" ผมเลยถาม "แล้วน้อยหละว่าไง?" เธออายหน้าแดงม้วนเดินหนีไป

นายเทพไปส่งผมตามปกติ เขาคงอยากพูดอะไรแต่ไม่กล้า ผมเลยบอก "มีอะไร ก็พูดมา" เขายิ้มแหยงๆ "บ่ายนี้นายท่านกับคุณปู่กลับ ผมจะไปรับ" ผมบอก "ก็ไปรับสิ ไม่ต้องห่วง ไม่มีใครรู้เรื่องเรา" เขายิ้มออก เขาบอก "สำหรับน้อย ผมไม่มีปัญหา คุณตูนจะเข้าหาเมื่อไรก็ได้" ผมบอก "ขอบใจ" เขาบอก "คุณตูนอย่าคิดมาก เรื่องเมื่อคืนผมรู้ว่าคุณนายมีความต้องการมันมาก ไม่มีปัญหาถ้ามีเมื่อคืน ก็คงไม่จบแบบนี้" ผมคิดว่าจริง ไม่ยากถ้าแม่จะไม่ยอมหรือ? ไม่มีใจ มีหรือจะง่ายอย่างนี้ จะดุด่าห้ามปรามออกแรงขัดขืนก็ไม่ แค่ดีดดิ้นพอเป็นพิธี ผมไม่คิดอะไรมาก ผมชอบทั้งสองคน ยังคิดว่าถ้ามีโอกาสจะเข้าหาอีก

วันนั้น พ่อกลับมาอยู่บ้านกับปู่ ปู่ทำธุรที่บริษัทฯสองสามวัน เป็นไปไม่ได้ที่ผมจะเข้าหาใครสักคนช่วงนั้น เพื่อตอกย้ำความสัมพันธ์อันลึกซึ้งอีกครั้ง แม่ก็เช่นกันไม่มีโอกาสจะแอบเข้าหาเทพ ได้แต่มองๆ จะทำพิรุธอะไรไม่ได้เลย ปู่กลับไปได้สามวัน พ่อไปต่างจังหวัด เทพขับรถให้ ตอนหัวค่ำผมบอกน้อยว่า "วันนี้ไม่มีใครอยู่ ฉันเหงาจะไปหาที่ห้อง" เธอทำหน้าแหยงๆกระซิบว่า "ไฟแดง" ผมรู้สึกผิดหวังแต่ทำไงได้ เธอบอก "ถ้ายังไงคืนนี้ลองเข้าหาคุณนายสิ น้อยคิดว่าไม่น่าจะมีปัญหา วันหลังจะมาหาน้อยก็ได้ พี่เทพไม่ว่าอะไร" ผมนิ่งคิดไม่พูดอะไร

คืนนั้นผมนอนไม่หลับ ภาพคืนก่อนมากวนในหัว ผมคิดถึงที่น้อยพูด เทพเคยบอก ผมออกจากห้องเห็นว่าแม่กลับมาแล้ว ผมไปที่ห้องแม่เปิดเข้าไปเบาๆ แม่นอนหันหลังให้ประตู ไฟสลัว ผมจ้องมองร่างแม่ คิดถึงคืนนั้น มันดูจะรวดเร็ว และผมตื่นเต้นมากไปหน่อย แทบจำอะไรไม่ได้ ผมไปนั่งที่เตียง เอามือจับสะโพก แม่สะดุ้งพลิกขยับลุก หันมาทางผมอย่างตกใจ แม่พูดเสียงขัดๆตกใจ "ดึกแล้ว ตูนเข้ามาทำไร?" ผมบอก "ผมนอนไม่หลับ" แม่พูดกุกกัก "หาอะไรทำสิ จะได้ง่วงหลับ กินน้ำก็ได้" ผมบอก "ผมไม่อยากกินน้ำ ไม่หิว" แม่ถาม "แล้วจะอะไร?กินอะไร?"

ผมเอามือวางลูบที่ขาแม่เหนือเข่า มือสองข้างแม่กำ ขยับดูกระสับกระส่าย มือผมลูบขึ้นสุดโคนขาแม่ๆไม่ปัดป้อง สบตาผมเม้มปากดูประหม่า ไม่พูดอะไร ขยับตัวอยู่พัก ผมค่อยๆเปิดผ้าห่มที่ปิดโคนขาแม่ เปิดออกมือลูบขา ผมบอก "สวยจัง ผมอยากกินแม่ อยากทำอะไรกับแม่ จะได้ง่วงหลับ" แม่ทำหน้าเครียดเหมือนขบคิดอยู่พัก ผมยังไม่ทำอะไร แม่ตัดสินใจไม่พูดอะไร เลื่อนตัวลงนอนหงาย เมินหน้าไม่มองผม สองมือวางข้างตัว มือขวาผมวางที่เข่าสอดล้วงลูบไล้ขาอ่อนข้างขวาด้านใน ลึกเข้าไปใต้ชายชุดนอน ผมมองหน้าแม่ที่เอียงไปทางซ้าย ปากขมุบขมิบ ผมบอกอีก "ให้ผมทำอย่างคืนนั้นนะ" แม่พูดเสียงอ่อยเบา "จะทำไรก็ทำเถอะ"

แน่นอน แม่คงไม่ยินดียินร้ายด้วย แต่ใจที่ใจที่ร้อนด้วยไฟราคะ ทำให้คิดปล่อยเลยตามเลย ไหนๆก็เคยมาแล้วแต่ยังสับสน ผมแกล้งถาม "แม่ใส่กางเกงในหรือเปล่า?" เสียงแม่สั่นเบาว่า "ใส่" ผมบอก "ให้ผมถอดนะ" แม่กัดฟันเม้มปากพยักหน้า แต่ไม่มองผม ผมก้มตัวลงซบหน้าที่ท้องแม่ เอียงหน้ามองลงปลายเท้า ผมถลกชายชุดนอนแม่ขึ้นถึงเอว ผมมองผ่านหน้าท้องลง เป้ากางเกงในตัวเล็กของแม่ที่โหนกนูนอย่างเห็นได้ชัด มือผมวางเกาะกุมที่ระหว่างขา มันอวบอูมนุ่มเต็มมือดี แม่สะดุ้งนิด หนีบขาแล้วกลับกางออกเล็กน้อย ผมเลยขยุ่มบีบคลึงเบาๆ แล้วผมค่อยๆเลื่อนมือขึ้นมาสอดเข้าขอบสายยืดกางเกงในตัวเล็กของแม่ที่ใต้ท้องน้อย รูดมันลง โหนกนูนที่มีขนหมอยดกดำก็ปรากฎต่อสายตาผมอีกครั้ง

ผมยังซบหน้าที่ท้องแม่ แต่มือสั่นๆลูบคลำโหนกขนหมอยอย่างทนุถนอม แล้วอยู่ๆมือแม่ก็มาลูบหัวผมอย่างแผ่วเบา ผมไม่หันไปมองแม่ แต่ผมเอานื้วเซาะลงร่องผ่านระหว่างขาแม่ สัมผัสกลีบเนื้อ เม็ดเสียวที่แนบซ่อนอยู่ข้างใน เสียงแม่ซูดปากเบาๆ ขยับตัวแต่กางขาออกอีก ผมกดลูบล้วงมือลงไปถึงร่องรูที่ชื้นแฉะ แล้วเอานิ้วกลางแยงสอดเข้าไปควานเบาๆ ขาแม่กระตุกขยับ มือลูบหัวผมหนักขึ้น มือผมกดคลึงโหนกหีจับขนหมอยแม่ลูบดึงเล่นสลับนิ้วแยงรูหี แม่ครางเสียงกระเส่าเบา "ไม่นะตูน พอแล้ว"

ผมลุกนั่ง หันมองหน้าแม่ แม่หลบหน้าไม่มองผม สองมือแนบข้างตัว ไม่พูดอะไรแต่กางขาออก จนร่องหีเปิดอ้า ผมถอดกางเกงผมออก แล้วโดดเข้านั่งในระหว่างขาแม่ที่กางรอรับ ผมจ้องมองร่องหว่างขาแม่ ที่มีกลีบเนื้อเล็กเหมือนตัวหนอนแลบออกมา ด้วยใจระทึก สองมือแบะแหกหีแคมในแม่เปิดออก จนเห็นเม็ดเสียวเนื้อในสีแดงสด ผมตะลึงพูด "โห! หอยแม่สดน่ากินจังเลย"

แม่เอาสองมือปิดหน้า ผมก้มหน้าลงจูบ สูดดมโคกหีแล้วลองใช้ลิ้นเลียลงร่องหี ปากคาบดูดติ่งเสียวในร่องหีแม่เบาๆ รสชาติแปลกดี ผมไม่เคย แต่กลิ่นสาบคาวทำให้ผมเกิดอารมณ์ร่วมมาก ใช้นิ้วมือสอดชอนไชรูหีสนุกอารมณ์พักหนึ่ง ขนหมอยแม่แยงจมูกผมคันๆแทบจะจาม ผมต้องคลุกหน้าสะบัดไปมา แม่ขยับก้นขยับขา เสียงพูดกัดฟันเบาๆว่า "ไม่เอาๆ ตูน" ผมเลยถาม "เอาควยผมไหมครับ?" แม่ไม่ตอบ แต่ผมเลื่อนตัวขึ้นนอนทาบร่างแม่ ผมจับหัวควยถูไถร่องหี แม่หน้าเครียดจ้องผมตาเขม็ง แต่แดะแอ่นหีรับสู้ควยผมจนตัวสั่น

ผมได้ที หีแม่เด้งลอยขึ้น หัวควยผมพอดีรูหี ผมเลยดันกระเด้ามันเข้าไป แม่สะดุ้ง เกร็งตาพองโต มือจิกผ้าปูที่นอนแน่น ร้อง "โอย!" ผมก็เจ็บควย แต่กัดฟันทน ไม่ร้องเส้นสองสลึงแทบขาด หีแม่ฟิดคับรัดควยผม ผมเริ่มเย็ดซอย แม่เกร็งท้องเด้งหีสู้ กัดฟันคราง..ซี้ด..ๆ ไม่เท่าไรแม่ผวาโอบกอดจูบผมอย่างเมามันส์ไร้ซึ่งความอาย ผมจับนมแม่กดบีบ แม่จับผมประกบจูบ ดูดปากใช้ลิ้นกับผมอย่างเร่าร้อน ผมกระแทกควยเข้าหีแรงๆ แม่เสียงสั่นกัดฟันพูด "แรงๆอีก ลึกๆตูน" ผมดึงชุดนอนแม่ลงจากไหล่ แม่ช่วยขยับตัวถอดเปิดเต้านมขาวใหญ่เต่งตึงให้ผมเชยชม ผมขยำบีบดูดนมแม่แทบแหลกคามือ

ผมเย็ดกระเด้าไม่ยั้งไปหลายที ดูแม่ไม่สะทกสะท้าน กลับแอ่นอกกระเด้งร่องหีสู้ไม่ยอมถอย ผมลูบสะโพกแม่ แม่ก้นลอยผมเอานิ้วแยงรูตูด แม่สะดุ้งขมิบบิดส่ายตัว จับผมดูดปากอย่างบ้าคลั่ง เราเย็ดกันอย่างสุดเหวี่ยง ผมพยายามซอยช้าบ้างเร็วบ้าง ไม่ให้น้ำแตกเร็ว นิ้วกลางผมแยงเข้ารูตูดเกือบมิด แม่เร่งกระเด้าหีสู้อย่างไม่สนใจ ผมเย็ดนานเท่าที่ทำได้ จนแม่ร้องลั่น กระตุกเกร็งตัวไปสามสี่ที ผมจึงซอยหนักๆ หลั่งน้ำกามใส่รูหีดับความร้อนที่อยู่ภายใน น้ำกามผมไม่ไหลออกมาเลย แม่หยุดดิ้น แต่หอบเหนื่อย คราบน้ำหีเลอะแฉะขนหมอย  ผมบอก "หีแม่แฉะหมดแล้ว" แม่เอามือปิดปาก เมินหน้าหลบด้วยความอาย บอก "น้ำแม่แตก ควยใหญ่คับแน่นไปหมด จะทนได้ไง?"

ผมถาม "พ่อไม่เย็ดแม่บ้างเหรอ?" แม่พูดอย่างน้อยใจ "เหี่ยวไม่สู้เป็นมะเขือเผามานานแล้ว" ผมเลยว่า "แต่เทพมีเมียแล้ว แม่ไปแย่งเขา" แม่นิ่งแล้วบอก "ก็แค่ขอแบ่งน้อยมันบ้าง" ผมเลยบอก "ต่อไปนี้ แม่เงี่ยนก็ให้ผมเย็ดแทนเทพนะ ไม่ต้องไปขอเศษขอเลยจากน้อย" แม่หันมา จับผมจูบเป็นการใหญ่แทนคำตอบ แล้วกระซิบเบาๆอย่างอายๆ "คืนนี้นอนกับแม่ เราจะเย็ดกันอีกนะ" ผมตะลึงงงที่แม่พูด วันก่อนครั้งแรกแม่พยายามห้าม ผมต้องปลุกปล้ำปี้เอาจนได้อย่างไม่เต็มใจ แม่ไม่ยอมพูดอะไรเหมือนโมโหเพราะอับอาย ที่ปล่อยตัวปล่อยใจระเบิดอารมณ์ระบายใคร่กับผม คงคิดเป็นเรื่องไม่ถูกที่ ปล่อยให้ผมเอา มาวันนี้ตอนผมเข้ามาดูแม่ลังเลไม่พอใจ แต่จำยอมให้ผมเอา มาตอนนี้เอากันเสร็จ แม่ดูยิ้มแย้มพูดคุยด้วยเหมือนพอใจที่ได้ควยผม ผมงงรีบบอก "ผมไม่ไปไหน"

แล้วแม่ลุกนั่ง ใส่ชุดนอน ผมลองเอามือจับหน้าอกแม่บีบนม ดูว่าจะว่ายังไง? ผมบอก "ผมขอจับนมแม่หน่อย นมแม่โตเต็มมือดีจัง ยังเต่งตึงด้วย" แม่หันมาอมยิ้มอายๆ บอก "จะไปห้องน้ำก่อน เดี๋ยวจะกลับมาให้จับเล่น" แล้วแม่ลุกเดินไป ทำเอาผมงง แม่พูดดีกับผม ผมนอนพักเหนื่อย จนแม่ออกจากห้องน้ำมานั่งอมยิ้มมองผมที่เตียง ไม่พูดอะไร เอาผ้าชุบน้ำมาเช็ดควยผมอย่างทนุถนอม ผมมองแบบแปลกใจ เลยถาม "แม่ไม่ว่าอะไรผมเหรอ?" แม่หันยิ้มให้ "จะว่าทำไม?" ผมบอก "ผมกลัวแม่ไม่พอใจ ที่ผมทำกับแม่" แม่ยิ้มหวานให้ผม นิ่งคิดแล้วบอก "พอใจสิ ของใหญ่ออกแบบนี้ จะว่าก็แค่ตอนนี้ยังเอาไม่เก่ง อีกหน่อยก็เก่งเอง" ผมงงถามอีก "แม่ไม่โกธรผมนะ" แม่ยังคงเช็ดทำความสะอาดควยผม มันเริ่มแข็งตัวขึ้นอีก แม่อมยิ้มอายๆบอก "ถ้าโกรธ...มีหรือจะให้เอาจน..แม่น้ำแตก"

ผมคิดแม่มีใจกับผมแล้วเป็นแน่แท้ ผมลุกนั่งเอามือช้อนจับหน้าอกเต้าแม่บีบๆ แม่เฉยแต่ยิ้มอย่างเหนียมอายแล้วก้มลงจับควยผมใส่ปากอมดูดเบาๆ หัวแม่ผงกขึ้นลง เล่นเอาผมตกใจ มือผมลูบหลังสะโพกขาตามตัวแม่ ควยผมแข็งปั้งอยู่ในปากแม่ ผมหลุดปาก "อุย..ๆ...ผมเสียว" แม่หันมายิ้มเขินๆแล้วบอก "ควยแข็งแล้วนอนลงสิ แม่จะทำให้" ผมกลายเป็นคนว่านอนสอนง่าย ทำตามไม่ขัดขืน แม่อมยิ้ม ก้าวขาขึ้นควบโย่งตัวคร่อมอยู่บนหน้าท้องผม ชุดนอนตลบปิดมือล้วงจับควยผมถูเขี่ยหี แล้วค่อยๆหย่อนตัวนั่งลงทับ ควยผมเสียบเข้ารูหีแม่ คราวนี้ผมตกตะลึง

แม่บอก "นอนเฉยๆ" แล้วแกเริ่มขย่มยกตูดขึ้นลง เป็นท่าที่แม่ทำกับเทพครั้งแรกที่ผมแอบเห็น ผมเอามือลูบไล้ที่ขาอ่อนแม่ แม่เริ่มจากช้าเป็นเร็วอย่างนิ่มนวลได้จังหวะ ผมคุยถามระหว่างแม่ขย่มบนตัวผม "แม่เอากับเทพนานหรือยัง?" แม่ซูดปากแล้วบอก "ปีกว่าได้แล้ว" ผมถามบ่อยไหม?" แม่ก้นกระดกไม่ยอมหยุด "เดือนละสามสี่ครั้งเมื่อมีโอกาส" ผมถาม "น้อยไม่ว่าอะไรเหรอ?" แม่บอก "จะว่าอะไร...แค่ยืมใช้บ้างครั้งคราว" ผมถาม "แม่ชอบเทพเหรอ?" แม่หน้าบูดเบี้ยวอมยิ้มสั่นหน้า "พ่อเหี่ยวไม่สู้ เทพก็ดีกว่าไม่มีใคร" ผมถาม "แม่เคยเอากับคนอื่นไหม?" แม่ทำหน้าดุ โกรธจะตบตีผมแต่ก้มลงกอดจูบดูดปากผมแทน แล้วมือขวาผมลูบก้นสะโพกแม่ มือซ้ายยันอกจับนมแม่บีบ แม่ลุกนั่งขย่ม ตีอกผมดุว่า "เห็นแม่เป็นอะไร? แม่เงี่ยนเสียว แต่ไม่เคยสำส่อน เอามั่วกับใครมากกว่านี้"

แม่ซูดปากซี้ดๆ ร้องบอก "โอยๆ..เสียว..คันหี" แม่ขย่มไม่หยุด ผมเด้งสวนสู้ แม่ร้องครางระงม ผมถาม "แม่จะให้ผมเอาอีกไหม?" แม่บอก "แล้วนี่กำลังทำอะไรอยู่ ควยทั้งยาวใหญ่ คับแน่นรูหี เสียวดีจังเลย" ผมบอก "อยากดูหีแม่จังเลย" แล้วผมถลกเปิดชุดนอนแม่ ที่คลุมหน้าท้องผมขึ้นถึงเอว แม่ไม่ห้าม ผมจึงได้เห็นแคมในแม่ลู่ตามลำควย ผมสอดมือขวาจับ แม่ยังขย่มโยกนิ้วโป้งผมยีเม็ดเสียวในหีแม่ แม่สะบัดส่ายหน้าคราง แม่ขย่มจนหน้าอกกระเพื่อม ผมต้องเอามือซ้ายจับประคองบีบไว้นอกชุดนอน แม่นั่งทับบนควยผมจนมิดลำ แล้วกระแทกขย่มแรงๆหลายที ควยผมแทบหัก แล้วแม่ทิ้งตัวลงนอนกอดรัดผมแน่น ส่ายก้นบดถูหีกับหัวเหน่าโคนควยผม จนขนแทบหลุด หีแม่แฉะ มือผมเปียก แล้วแม่เกร็งตัวกระตุกตัวสั่นสองสามทีจึงหยุดนิ่ง

ผมจับแม่พลิกนอนหงาย ผมขึ้นนอนทับ กอดแม่แน่น ซอยกระแทกต่อ แม่นอนเฉยหายใจหอบระทวย ปล่อยให้ผมกระแทกจนน้ำผมแตก เราอ่อนแรงด้วยกันทั้งคู่ ดูอีกทีแม่หลับคาควยผมไปแล้ว ผมก็ไม่ไหวขอหลับบ้าง เช้า..ผมควยแข็งเลยปลุกแม่โดยการขึ้นขี่ทับเย็ดซอยอีกที อย่างไม่มีลีลาเอากันง่ายๆ แม่ไม่ว่าอะไรบอกเพียง "เร็วๆเข้า เดี๋ยวต้องไปทำงาน" แต่ที่สุดเราก็น้ำแตกอีก ผมลงมากินอาหารเช้ากับแม่ แม่ยิ้มแย้มแจ่มใสอย่างมีความสุข สั่งให้น้อยทำไข่ลวกมาบำรุงผม

วันนั้นพ่อกลับ เราก็ไม่มีโอกาสเอากันอีก ได้แต่มองๆกัน...