ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียเป็นอื่น เพราะอยากดูเพื่อนเล่นเมีย copy

เริ่มโดย cyborg0011, เมษายน 20, 2022, 10:21:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

เมียเป็นอื่น เพราะอยากดูเพื่อนเล่นเมีย

โดยคุณ :  Nongyao
Date :  02/09/2002 12:01:49     

ให้เพื่อนเอาเมียเหนาะๆ 1

เรื่องที่เกิดขึ้นนี้เป็นเรื่องจริง ที่ผมเองก็ไม่รู้เหมือนกัน ว่าให้มันเกิดขึ้นได้อย่างไร ผมก็เป็นผู้ชายธรรมดาที่ชอบเซ็กส์ แต่ที่ไม่ปกติคือผมชอบดูหนังเอ็กซ์ประเภทผู้หญิงถูกรุมเป็นอย่างมาก ได้ดูหนังประเภทนี้ทีไร แล้วมันมีอารมณ์มากจริงๆ ต่อมาพอผมแต่งงานกับแฟนที่คบหากันมาหลายปี เธอชื่อ"น้อย" เธอเป็นพยาบาลที่คุยเก่ง สวยน่ารัก เข้ากับคนง่าย ผิวขาว เป็นคนเชียงใหม่ นมโตและรูปร่างก็ขาวอวบน่าเย็ดมาก เวลาเธอเดินผ่านแถวก่อสร้าง ถูกพวกคนงานมองกันประจำครับ อายุก็ย่างยี่สิบห้าปี ส่วนผมนั้นสามสิบ ชีวิตคู่ของเราก็ปกติราบรื่น เรื่องบนเตียงก็ไม่มีปัญหา แต่สิ่งที่อยู่ในจินตนาการของผมตลอดมา คืออยากเห็นภรรยาของผมเอง นอนกับชายอื่นโดยผมนั่งดูครับ มันเป็นเรื่องผิดปกติ ผิดศีลธรรมแน่นอน และน้อยก็ย่อมไม่ยอมที่จะไปสมสู่กับชายอื่นเป็นแน่ แต่ผมก็ได้แต่เก็บจินตนาการของผมไว้กับตัวเองเรื่อยมา และก็คิดกับตัวเอง ว่ามันคงเป็นแค่จินตนาการ ในความเป็นจริง ผมคงเป็นไปไม่ได้ และผมเองก็อาจรับไม่ได้เช่นกัน

กระทั่งมีอยู่ครั้งหนึ่งโอกาสนั้นก็ได้เกิดขึ้น ผมกับแฟนได้ไปเที่ยวตากอากาศที่เกาะเสม็ด โดยมี"ไอ้โต" เพื่อนสนิทของผมสมัยเรียน ซึ่งบังเอิญโทรศัพท์คุยกันก่อนหน้าได้ราวสัปดาห์ ไม่ได้เจอกันนานก็เพิ่งมารู้ว่าตอนนี้มันเป็นทหารอยู่ที่ค่ายทหารแห่งหนึ่ง ที่จังหวัดเพชรบุรี รับปากว่าจะไปเจอกันที่เกาะด้วย เพราะมันก็จะลาพักร้อนอยู่เหมือนกัน ผมกับกับไอ้โตสนิทกันมาก ส่วนแฟนผมก็มารู้จักกับมันทีหลัง แต่ด้วยเหตุที่เธอเป็นคนเข้ากับคนง่าย และชอบดื่มสังสรรค์ แต่ไม่ได้เมาแบบเละเทะนะครับ ทำให้เธอสนิทกับเพื่อนของผมแทบทุกคน ไอ้โตก็เช่นกัน พอเธอรู้ว่าจะได้เจอไอ้โตที่นั่น เธอก็ดีใจเพราะไม่ได้เจอกันนานพอสมควร

ที่เกาะ เราเช่าบังกาโลริมทะเลไว้หลังหนึ่ง มีสองห้องนอน น่าอยู่มากเชียวครับ เราสองคนก็กุ๊กกิ๊กกันตามประสาผัวหนุ่มเมียสาว พอตกบ่ายๆ ไอ้โตก็มาถึง มันมาพร้อมกับลูกน้องคนหนึ่ง ทราบว่าเป็นทหารยศนายสิบชื่อ"สมศักดิ์" ดูๆอายุคงประมาณยี่สิบกว่า เย็นวันนั้น หลังจากเล่นน้ำทะเล พักผ่อนเรียบร้อย เราก็จัดการสั่งเหล้ามาดื่มกัน เราสี่คนก็เฮฮา คุยเรื่องเก่าๆกันเป็นที่สนุกสนาน แฟนผมก็ให้ความเป็นกันเอง เธอสวมเสื้อยืดรัดรูปคอกว้างกับกางเกงขาสั้น เผยให้เห็นนวลเนื้อขาวกระจ่าง น่าลูบไล้จริงๆครับ นมสองเต้าขาวอวบแทบจะล้นจากเสื้อคอกว้างนั้น ส่วนกางเกงขาสั้นก็สั้นจริงๆ ให้เห็นต้นขาขาวอวบ และผมก็สังเกตเห็นว่าระหว่างที่คุยกันนั้น สายตาของไอ้โตและสมศักดิ์ก็จับจ้องที่เรือนร่างเมียผมเป็นระยะๆ โดยเฉพาะที่ต้นขาขาวนวล ใจผมก็เริ่มคิดถึงจินตนาการของผมขึ้นมาทันที ว่าหากผมได้เห็นแฟนของผมร่วมรักกับเพื่อนของผมเอง คงมันส์ได้อารมณ์มากทีเดียว

"ผมจะทำอย่างไร? จะลองดูไหม? แล้วจะทนเห็นภาพนั้นได้เหรอ? ไม่หวง ไม่หึงเลยหรือ?" ผมถามตัวเอง

เหล้าหมดไปขวดกว่าๆก็เริ่มมึนๆตึงๆกัน แต่ในขณะนั้น ผมได้ตัดสินใจแล้ว ว่าเป็นไงเป็นกัน เพราะโอกาสได้มาถึงแล้ว และคนที่จะนอนกับเมีย ก็ไม่ใช่ใครอื่นแต่เป็นเพื่อนสนิท ผมจึงพยายามคะยั้นคะยอให้น้อยดื่มมากขึ้น ผสมเหล้าให้เธอแก่ขึ้น..จนเธอบ่น กระทั่งเธอออกอาการ และในที่สุดก็ฟุบเพราะเมามาก ผมจึงขอแรงไอ้โตให้ช่วยกันประคองเธอเข้าไปในห้องนอน ไอ้โตซึ่งตอนนั้นผมก็ดูออก ว่ามันก็อยากแตะเนื้อต้องตัวแฟนผมอยู่นานแล้ว มันก็รีบมาประคองเธอทันที เราช่วยกันเอาร่างแบบบางของเธอลงนอนบนเตียงแผ่หลา ตอนนั้นเอ็นของผมแข็งโด่แล้ว เพราะเริ่มมีอารมณ์ จากนั้นผมตัดสินใจถอดเสื้อยืดบางๆของน้อยออก เผยให้เห็นอกสล้างที่ห่อหุ้มด้วยยกทรงลูกไม้ เนินออกขาวนวลสะท้อนกับแสงไฟจนสว่าง ไอ้โตยืนมองนิ่งเหมือนหุ่น มันคงคิดไม่ถึง ว่าผมจะทำอะไรอย่างนี้ ผมเดินไปที่ห้องน้ำ แล้วเอาผ้าขนหนูชุบน้ำบิดหมาดๆออกมาและโยนให้มัน พลางเอ่ยว่า
"เฮ้ย! มึงช่วยเช็ดตัวให้น้อยหน่อยวะ เดี๋ยวกูเข้าส้วมหน่อย"

ไอ้โตหันมามองหน้าผมเหมือนไม่เชื่อหู ผมพยักหน้าให้มัน มันรับผ้าและรีบเดินไปที่เตียง ผมแกล้งเข้าไปในห้องน้ำและไม่ออกมา ใจก็คิด "ผมทำอะไรลงไป ผมยอมรับได้หรือ?"... แต่ความอยากของผมมันมีมากกว่า ผมค่อยๆเดินออกมาจากห้องน้ำ ภาพที่ผมเห็นนั้น มันแปล๊บเข้าไปในหัวอกดังคาด ภาพนั้นทำให้ผมเกิดอารมณ์มากทีเดียว ไอ้โตกำลังคลุกใบหน้าของมันกับทรวงอกเปลือยเปล่าของแฟนผม ยกทรงของแฟนผมถูกมันถอดถือไว้ที่มืออีกข้าง มันอ้าปากดูดเม็ดทับทิมบนอกงามของเธออย่างเมามัน โดยที่มือใหญ่กระด้างของมันก็เคล้นทรวงอกอีกข้างไปด้วย น้อยนอนหลับตาพริ้ม ไม่รู้สึกตัวแต่กายก็เริ่มเขยื้อนขยับไปด้วย เพราะความเสียวสยิว ทรวงอกสะท้านเป็นจังหวะ ปากก็ร้องอื้อ..อ้า.. หายใจแรงขึ้น

ไอ้โตสะดุ้งตกใจและผงะออกเมื่อเห็นผม ผมตัดใจบอกไปว่า
"เฮ้ย! มึงตามสบายเลย อย่าแรงจนช้ำ ก็แล้วกัน..."
มันมองหน้าผมอย่างไม่เชื่อ แล้วถาม "เฮ้ย! จริงเหรอวะ! มึงให้กู เอ่อ..."
ผมสวนไป " เอ้อ! มึงทำไป! กูจะนั่งดู"
มันถามต่อ เสียงสั่นๆว่า "แล้วมึงให้... เอ่อ.. ให้เอาด้วยหรือเปล่า?"
ผมตอบอย่างไม่สะทกสะท้านว่า " มึงอยากทำอะไร? ทำไปเลย ว่าแต่..มึงมีถุงยางมาหรือเปล่า?"
มันส่ายหน้า ผมเดินไปเปิดลิ้นชัก หยิบถุงยางโยนให้มันอันนึง แล้วกำชับว่า
"ตอนมึงเย็ด มึงต้องใส่ถุงด้วย" ผมจัดการปิดประตู และไปนั่งที่เก้าอี้ปลายเตียง รอดูหนังสด ระหว่างเมียกับเพื่อน อย่างใจจดใจจ่อ

ไอ้โตค่อยๆถอดกางเกงขาสั้น พร้อมกางเกงในตัวจิ๋วสีขาวของน้อยออก ร่างขาวโพลนเปลือยเปล่าของเธอก็ปรากฏแก่สายตา ร่างอวบอัดขาวโพลน นมโตโดยเฉพาะหัวนมแดงตัดกับความขาว เอวคอด สะโพกผาย โดยเฉพาะเนินสาวอูมเป็นหลังเต่านั้น มีแพรไหมปกคลุมเพียงบางตา เธอพลิกตัวไปมาเล็กน้อย ไอ้โตเอื้อมมือกระด้างค่อยๆลูบไล้ไปตามเรือนกาย ร่างงามสะท้านขนลุกเกรียว จากนั้นมันก็จัดการกับตัวเอง เหลือแต่ชุดวันเกิด ร่างของมันเกร็งแน่นไปด้วยกล้ามเนื้อของชายชาติทหาร ดุ้นเอ็นประจำการตั้งแต่ปลดตะขอถอดกางเกงนอกกางเกงในของมัน จนร่างสีทองแดงกำยำของมันเปลือยเปล่า ท่อนควยประจำตัวของมันตั้งตระหง่าน ขนาดพอๆกับข้อมือ ตรงโคนมีขนรุงรังไล่ไปจนถึงสะดือ หัวบานแดงนั้นเป็นมันเยิ้มอย่างที่ผมคาดไว้ ว่าของๆมันต้องใหญ่ ผมยังอดตกใจไม่ได้ ต้องเอ่ยปาก

"เฮ้ยของมึงใหญ่เหลือเกิน เบาๆ หน่อยนะมึง"
มันพยักหน้าแล้วยิ้ม พลางปีนขึ้นคล่อมร่างแฟนของผม ที่หลับและเมาไม่ได้สติ อย่างหื่นกระหาย และเริ่มละเลงลิ้นตั้งแต่ติ่งหู ซอกคอ ไล่มาที่เนินอกดูดหัวนม ไล่ลงมาที่สะดือร่างงามกระส่ายกระสับ ครางอือ..อา.. แต่ตายังหลับพริ้ม มันค่อยๆลากลิ้นลงมาเหนือเนินอูมนั้น และจัดการแยกต้นขานวลออกจากกัน เผยให้ให้กลีบงามที่ยังปิดสนิทลอยอยู่ตรงหน้าของมัน มันหันมาพูด
"ฮืมม หีน้อยยังนิ้ง เหมือนซิงๆเลยนะ"
แล้วก็หันหน้าฟุบลงไปกลางสองกลีบ และฉกลิ้นละเลงทันที ผมต้องเดินไปดูใกล้ๆ ผมเห็นลิ้นของมันควานไปทั่วสองกลีบแคม ทั้งกลีบนอกกลีบใน บางจังหวะมันห่อลิ้นเรียวแหลมฉกเข้าไปในร่องรูนั้นเป็นจังหวะ ร่างเมียผมนั้นกระตุกดิ้นส่ายไปมาด้วยความเสียว ปากก็เผลอครางชื่อผมเบาๆ "โอย.. ซี๊ด.. นัทขา.. โอยยยย.." โดยที่เธอหารู้ไม่ ว่าคนที่กำลังละเลงลิ้นกับเนินสาวของเธอนั้น เป็นเพื่อนผัว..หาใช่ผัวของเธอไม่ ไอ้โตพลิกตัวกลับหัวกลับหาง เพื่อเพิ่มความสะดวกในการละเลงลิ้นกับสองกลีบมากขึ้น แต่ท่านั้นทำให้ดุ้นเอ็นของมันไปลอยอยู่แถวๆใบหน้าของน้อยอย่างช่วยไม่ได้ ผมเองก็ไม่ได้คิดถึงข้อนี้ และไม่รู้เหมือนกันว่าไอ้โตมันตั้งใจหรือไม่? อย่างไรผมเองก็กำลังมีอารมณ์กับภาพที่เห็น จนต้องรูดว่าวไปด้วย

ไอ้โตละเลงลิ้นกับเนื้ออ่อนของน้อยอย่างเมามัน เสียงซูดซ้าด สักพักผมก็เห็นมันเงยหน้าขึ้นมาขบกรามแน่น หน้าแหยเก จึงถามไปว่า "เป็นอะไรวะ?" มันก็ตอบเบาๆว่า
"เฮ้ยมึงจะว่าอะไรรึเปล่าวะ?... เอ่อ... ซี๊ดด.. น้อย เอ่อ น้อย...มัน...ดูดควยกูอยู่"
ผมรีบชะโงกไปดู โอ..ภาพที่ผมเห็น ทำเอาผมเกือบกระฉูด แฟนของผมที่กำลังหลับตาพริ้มอยู่นั้น ในปากของเธอกำลังดูดเลียดุ้นเอ็นยาวใหญ่เปล่าเปลือย ที่ไม่ได้ใส่ถุงยางของไอ้โตอย่างอเร็ดอร่อย จนแก้มตอบเสียงดัง"จ๊ววบบบ"เบาๆ ไอ้โตครางเบาๆ
"ซู๊ดด ..โอย ...ซี๊ดดด เมียมึงดูดเก่งชิบ...เอาไงวะ? ...โทษที กูไม่ได้ตั้งใจ ซี๊ดด" มันพูดพลางซูดปากแหย
ผมซึ่งกำลังตื่นตาตื่นใจ ได้แต่บอก "ก็เลยตามเลย กูมั่นใจว่ามึงสะอาดพอ แต่ตอนมึงเอา ใส่ถุงแล้วกัน"
เมื่อได้รับไฟเขียว ..ท่าหกเก้าระหว่างแฟนกับเพื่อนของผมก็ดำเนินต่อเนื่องโดยไม่สะดุด ไอ้โตกระเด้าควยเข้าปากเธอเบาๆ ซึ่งเธอก็ดูดดุนอย่างเอร็ดอร่อย โดยไม่รู้เลยว่าควยที่ดูดอยู่นั้น ไม่ใช่ของผัวตัว หากเธอรู้จะเป็นอย่างไร?

พักใหญ่ๆไอ้โตคงสุดทน มันค่อยๆตั้งเข่ากับเตียง แล้วถอนดุ้นเอ็นนั้นจากปากของเธอ เสียงดัง"จ๊วบบบ" พลิกตัวลงมา แกะถุงยางแล้วสวมลงไปบนดุ้นเอ็นเขื่องของมัน มันหันมาถาม
"เฮ้ย กูเอาล่ะนะ...อย่าว่ากันนะเว้ย" ผมพยักหน้า มันปีนขึ้นเตียงไปประกบสอดตัวเข้ากลางหว่างขาของน้อย ใช้สองมือผลักต้นขาของเธอขึ้นและถ่างอ้าออกไป สองกลีบที่เบียดสนิทนั้น เผยอเล็กน้อย มันจับดุ้นควยยาวใหญ่นั้นจรดลงที่กลางสองกลีบ และออกแรงกด ผมก้มลงไปดูอย่างสนใจ ภาพควยใหญ่กำลังมุดรูหีนั้น ทำให้ผมสะใจนัก เมียของผมถึงกับคราง "อูยยยย นัทขา อูยยยยย" ร่างบิดไปมา ไอ้โตค่อยๆ กดลงไปจนมิดด้าม แล้วเริ่มกระเด้าเนิบๆ จากช้าๆไปเร็ว บดส่ายสะโพกไปมา น้อยตาปรือ ครางกระเส่าเบาๆ ไอ้โตกระเด้าต่อเนื่องเนิ่นนาน กระทั่งร่างงามนั้นแอ่นกระตุก สองขากระหวัดรัดเอวแน่น ครางเบาๆ "โอยยย... ซี๊ดดด..."ผมก็รู้ว่าเธอถึงจุดตัดหน้าไปแล้ว

แต่ไอ้โตยังคงกระเด้าบดอย่างเมามัน ทนราวกับแรดหน้าของมันแหยเกเพราะความเสียว หยาดเหงื่อพราวทั้งตัว ผมก้มลงดูที่ด้านหลัง เห็นสองกลีบนั้นปริปลิ้นเข้าออกตามจังหวะกระเด้า พักใหญ่ไอ้โตก็ครางกระเส่าออกมา "โอยยยออกแล้ว... อูยยย..." ผมเองก็กระตุกจนน้ำกระฉูดไปพร้อมๆกับมัน มันถอนควยออกจากช่องหีของน้อยเสียงดัง"จ๊วบบ" น้ำกามขาวขุ่นตุงปลายถุงยาง มันถอดออกทิ้งถังขยะ แล้วถาม
"มึงนึกไงวะ? แต่เด็ดจริงๆ กูพูดตามตรง อยากเอาเมียมึงมานานแล้ว วันนี้สวรรค์แท้ๆ ของเมียมึงตอดดีจริง"
ผมยิ้ม "กูก็ไม่รู้ แต่หึงชิบเลยตอนมึงเอา"
มันถามอีกว่า "มึงให้อีกทีรึเปล่า?"
ผมก็ตอบว่า "ถ้ามึงไหวก็ได้ แต่กูเสียวเมียกูจะรู้สึกตัวก่อน"
แต่ในที่สุด คืนนั้นไอ้โตก็ทำได้แค่ครั้งเดียว เพราะผมกลัวว่าเธอจะรู้สึกตัว และจะเป็นเรื่อง เป็นไงครับ วันแรกก็มันส์แล้วนะครับ เช้าวันรุ่งขึ้น น้อยถามผมว่าผมทำลักหลับเธอใช่ไหม? ผมก็ต้องรับว่าใช่ เธอบอกว่าปลุกก็ได้ ไม่เห็นต้องลักหลับกัน แต่เธอยังถามอย่างสงสัยว่าทำไมของผมมันใหญ่กว่าเคย
"ยังเจ็บอยู่เลย แต่ก็มันดี" เธอบ่น
ผมงี้สุดๆเลย เราพักอยู่ที่นั่นสี่วันครับ คืนวันที่สองไม่มีอะไรครับ แต่คืนวันที่สามนี่สิครับ เอาเป็นว่าจะเขียนมาเล่าให้ฟังอีกทีนะครับ 

cyborg0011

ให้เพื่อนเอาเมียเหนาะๆ 2

ผมจะเล่าต่อจากเรื่องที่เล่าให้ฟังวันแรกนะครับ วันที่สองเราสี่คนก็เล่นน้ำทะเล ดำน้ำดูประการังกันสนุกสนาน ไอ้โตก็พยายามมาเรียบๆเคียงผมอยู่ตลอดเวลา "เฮ้ย นัทวะ คืนนี้นะขอกูอีกที"
ผมด่ามันไป "มึงนี่แม่ง ถามกูตั้งแต่เช้าแล้ว เดี๋ยวน้อยมันสงสัยหรอก กูยังด่าตัวเองอยู่เลยเรื่องเมื่อคืน"
มันถาม "ทำไมล่ะวะ? มึงชอบแบบนี้ ก็ไม่บอกกูตั้งแต่แรก แล้วมึงด่าตัวเองเรื่องอะไร?"
ผมย้อนมัน "อ้าว..ให้เพื่อนมาล่อเมียอย่างนี้ มึงว่าดีเหรอวะ และถ้ามึงปากโป้งไปเล่าให้คนอื่นฟัง"
มันรีบตอบ "เฮ้ย...รับรองด้วยเกียรติเลย เรื่องอะไรจะไปเล่าวะ มึงไม่ต้องห่วง กูรู้ว่าอะไรเป็นอะไร ว่าแต่คืนนี้ มึงยังไม่ตอบเลย"

ผมก็ได้แต่ตอบ "ไม่รู้เว้ย ไม่เอาแล้ว แม่งตอนเมียกูดูดควยมึง ถุงมึงก็ไม่ได้ใส่ ไม่รู้..กูยอมได้ไง กูไม่ให้แล้ว"
ไอ้โตเพื่อนรักผม ตีหน้าเศร้า "แต่มึงอนุญาตกูเองนี่หว่า เรื่องความสะอาด มึงไม่ต้องห่วง กูตรวจโรคที่กองทุกปี มึงอยากดูผลตรวจไหมล่ะ? กูจะรีบไปที่ค่ายเดี๋ยวนี้เลย เย็นๆกูจะรีบกลับมา มึงจะได้สบายใจ ผู้หญิงกูก็ไม่เที่ยว ชักว่าวเองแทบทุกวัน"
ผมส่ายหน้า "ไม่ต้องเลยมึง กูรู้ มึงจะรีบเอามาให้กูดูเพื่อให้กูอนุญาตให้มึงเย็ดน้อยอีกน่ะสิ"
นี่คือการสนทนาของผมกับไอ้โต

ช่วงสายๆวันนั้นทั้งวัน หลังจากดำน้ำดูประการังเรียบร้อย น้อยก็เกาะติดผมแจ ขณะที่เรากำลังนั่งอยู่ใต้ร่มเงาไม้ริมหาดสองต่อสอง เธอถามผมว่า "วันนี้นะ... ได้ไหม?"ผมรู้ว่าเธอหมายถึงอะไร แต่ก็แกล้งทำเป็นไม่รู้ "อะไรครับ?"เธอหน้าแดง บีบแขนผมเบาๆ
"ก็แหม... เมื่อคืนทำอะไรน้อยไม่ค่อยรู้ตัวเลย รู้แต่มีคนนิสัยไม่ดีแอบปล้ำ แต่เมื่อคืนดีจัง ดีกว่าทุกทีเลยนะ ของนัทเข้าลึกดี มันรู้สึกเต็มดีจัง"
ผมถึงกับสำลักน้ำที่กำลังดื่มอยู่ นึกแค้นไอ้โตอยู่ลึกๆ เธอเดินมานั่งตัก ผมกอดเธอ บรรจงจูบเบาๆที่ต้นคอขาวนวล กลิ่นกายหอมอ่อนๆโชยเข้าจมูก พลันนึกถึงภาพเหตุการณ์เมื่อคืน เรือนร่างแบบบางขาวสะอาดนอนหงาย สองขาเรียวเกี่ยวกระหวัดรัดเอวของไอ้โตแน่น ร่างกำยำของมันทั้งโยกทั้งอัดและกระเด้าควยยาวใหญ่ใส่สองกลีบของเธอ จนเหงื่อชุ่มทั้งสองคน ความหึงหวงพลันบังเกิดอย่างรุนแรง แต่จินตนาการอันร้ายกาจของผมก็เกิดขึ้นมา พร้อมๆกันควยของผมแข็งตัวตั้งขึ้น จนกางเกงชาวเลที่สวมอยู่ตุงอย่างช่วยไม่ได้

น้อยเอื้อมมือมาจับและลูบไล้มันนอกกางเกงไปมา ผมเสียวจนครางเบาๆ
"อืมมม ร้ายจังนะ แค่พูดถึงก็ตุงเชียว"เธอมองซ้ายขวา ไม่เห็นใคร เธอก็จัดการปลดกางเกงผมรูดมาที่หน้าตัก กระเถิบตัวลงไปชันศอกและก้มหน้าลงลากลิ้นละเลงกับหัวที่บานเป็นเห็ดนั้นเบาๆ ผมครางอู้เลยครับ และเธอก็อ้าริมฝีปากเรียวบาง อมดุ้นเอ็นนั้น ผงกหัวรูดปากขึ้นลงช้าๆ ผมแอ่นสะโพก ครางด้วยความเสียว เธอใช้ปากเก่งจริงครับ ขณะที่เธอดูดเลีย เธอก็เงยหน้าขึ้นมาสบตาเป็นระยะ เหมือนจะสื่อสารความรักที่เธอมีต่อผม เธอถอนปากออกดัง"จ๊วบ"เบาๆ และกระเถิบตัวขึ้นมาจูบปากผม กระซิบเบาๆ
"วันนี้ ของนัทหอมจัง หอมกว่าเมื่อคืน แต่เมื่อคืนเต็มปากกว่านี้นะ ไม่รู้คิดไปเองรึเปล่า?"

แปล็บครับ!!... มันแปล๊บที่หัวอกลูกผู้ชาย!! ผมไม่ตอบอะไร เธอจูบปากผมเบาๆ และกลับลงไปใช้ปากกับส่วนนั้นต่อ ผมก้มลงไปมอง แล้วอดนึกถึงตอนที่เธอใช้ปากให้ไอ้โต ขณะที่เธออยู่ในสภาพครึ่งหลับครึ่งตื่นไม่ได้ ริมฝีปากบางน่าจูบนั้น อ้าอมควยดุ้นใหญ่สีคล้ำของไอ้โต และดูดดุนราวกับทารกกำลังดูดขวดนมอย่างเอร็ดอร่อย ภาพนั้นแว้บเข้ามา ทำให้อารมณ์ผมเตลิดกระเจิง ผมถอนหายใจหนักๆ กระฉูดน้ำเหนียวอุ่นออกมา เธอดูดอมเบาๆและบ้วนน้ำรักของผมลงกับพื้นทราย หยาดหยดกระทิข้นยังมีติดที่ริมฝีปากแดงของเธอ ผมเอื้อมหยิบเอาผ้าขนหนูไปเช็ดให้ เธอฟุบลงนอนหนุนตักถามผมว่า
"ดีไหม? คืนนี้ ต้องมากกว่านี้นะ..."
ผมถอนหายใจ และเอื้อมมือลูบไล้เธอ พลางมองไปในทะเลสีฟ้า ในใจปั่นป่วนไปหมด

หัวค่ำ ไอ้โตกับสมศักดิ์จัดแจงเตรียมสุรากับแกล้มพร้อม ผมรู้ว่าไอ้โตมันหวังอะไร เราลอบสบตาให้กัน ผมส่งสัญญานปฏิเสธโดยการส่ายหน้า มันเลิกคิ้วสูง..มองผมอย่างผิดหวัง พอมีโอกาสผมเดินเข้าห้องน้ำ มันก็ปรี่มาถาม
"ทำไมล่ะ? ไม่ได้เหรอ? เหมือนเมื่อวานไง?"
ผมตอบ "วันนี้ตอนบ่าย น้อยขอกูคืนนี้ มึงต้องเข้าใจ กูกับน้อยอยากเปลี่ยนบรรยากาศ ถึงมาที่นี่ แล้วกูเสียวฉิบเลย กลัวน้อยจะรู้ วันนี้พูดสองครั้งแล้ว ว่าทำไมเมื่อคืนของกูใหญ่กว่าเคย?"
ไอ้โตเลิกคิ้วถามผมว่า"เหรอวะ? ของมึงเล็กกว่ากูเยอะเลยเหรอวะ?"
ผมตอบ"ของกูยาวหกนิ้ว วัดรอบห้านิ้ว แต่ของมึงสิ"
มันสวนมา"ของกูก็ยาวกว่ามึงแค่ครึ่งนิ้ว ไม่น่ารู้สึกแตกต่าง"
ผมด่ามัน "ไอ้หอก!! ครึ่งนิ้วน่ะ เวลาเข้าไปข้างใน มันเข้ายันไปถึงไหน..ถึงไหน และของมึงใหญ่กว่ากู วัดรอบกี่นิ้ววะ ?กูว่าไม่ต่ำกว่าหก"
มันสวนมาว่า "หกครึ่ง"
ผมสบถ "ไอ้ห่า กูว่าแล้ว" แล้วตัดบท "วันนี้ไม่ได้!!"
มันตีหน้าละห้อย และพูด "เอ้อ พรุ่งนี้ก็ได้นะ"
ผมยิ้มและยกตีนถีบมันจนเซ "ไอ้เวร! มึงนี่จริงๆ พูดเอง เออเอง ไม่รู้เว้ย!! "

คืนนั้นไม่มีอะไรครับ ผมกับน้อยเรามีความสุขกันบนเตียง อย่างที่เรานัดกันไว้ ผมให้ความสุขกับเธอไปสามครั้ง ผมสังเกตดูเธอก็ไม่ได้พูดถึงเรื่องที่เกิดกับเธอเมื่อวานอีก ผมได้แต่ลอบถอนใจโล่งอก. วันรุ่งขึ้น ที่หาดที่เราพักอยู่ มีกองถ่ายวีดีโอ มาถ่ายคาราโอเกะ คนเยอะขึ้น เราจึงต้องหาที่พักใหม่ ซึ่งอยู่ทางแหลมเทียน ซึ่งค่อนข้างเงียบสงบ
กลางวัน เราสี่คนก็เช่าเรือวิ่งรอบเกาะ ไปเที่ยวตรงท่าเรือ หาอะไรรับประทานกัน มีดื่มนิดหน่อย เพราะบรรยากาศดีผู้คนคึกคัก ไอ้โตกับสมศักดิ์ขอตัวบอกไปทำธุระอะไรของมันไม่รู้ ราวๆครึ่งชั่วโมงก็กลับมา พอตกบ่าย เราก็นั่งเรือกลับมาที่พัก
ที่ที่เราพักอยู่นั้น มีฝรั่งชายหญิงคู่นึง พักอยู่ที่บังกะโลที่ป็นกระต๊อบไม้ด้วย อายุก็อยู่ในรุ่นๆเดียวกันกับพวกเรา น้อยออกไปดำน้ำกับไอ้โตและสมศักดิ์ ผมนอนอ่านหนังสืออยู่ที่ริมหาด ตาก็มองพวกเขา ไม่ได้คิดอะไรนะครับ ฝรั่งสองคนก็มาดำน้ำกับพวกเขาด้วย แต่พอขึ้นจากน้ำ น้อยก็เดินมาหาผม ทำหน้างอ ผมถามเธอว่าเป็นอะไร เธอตอบว่า "พี่โตนะ วันนี้ตอนดำน้ำกัน ชอบมาจับแขน ทำท่าเหมือนจะมากอดน้อยด้วย นัทจะให้คิดว่าไง?"
ผมเลิกคิ้ว "เรอะ? เดี๋ยวนัทจะด่ามันเอง"
น้อยตอบว่า "ไม่เป็นไร น้อยทุบเขาไปแล้วสองที พี่เขาก็รู้ว่าน้อยโกรธ"
ผมไปคุยกับไอ้โต "ไอ้เหี้ยโต! น้อยเขามาฟ้องกู ว่ามึงไปลวนลามเขา"
มันสวนมา "กูรู้แล้ว กูขอโทษ ทีเมียมึงแม่งขาวน่าฟัด กูอิจฉามึงเหลือเกิน!"
ผมบอกไปอีกว่า"มึงอย่ารุ่มร่ามนัก น้อยมันโกรธมึงนะ"
มันพูดขอโทษกับผมอีกครั้ง และรับปากว่าจะไม่ทำอีก

ตกหัวค่ำ ผมไม่เห็นไอ้โตกับสมศักดิ์ ต่อมาถึงรู้ว่ามันไปแอบดูฝรั่งเอากัน
"ไอ้นัทเอ้ย อีผมทองนะ นมแม่งอย่างงี้" มันพูดพลางทำมือประกอบ "ส่วนไอ้ผู้ชายแม่งอย่างงี้ " พร้อมกับยกแขนของมันขึ้นมา สมศักดิ์เสริม "จริงครับพี่ กระแทกกันที กระต๊อบสั่นเลย"
น้อยหัวเราะ "พี่โตนี่ลามกจังนะ ไปแอบดูเขาได้ไง"
ผมส่ายหน้า"เดี๋ยวมันจับได้ มึงก็โดนกระทืบทั้งคู่"เหลือบตาไปเห็นเป้ากางเกงที่ตุงๆของมัน ก็อดพูดไม่ได้ "ตุงมาเลยนะมึง ทั้งคู่เลย"
น้อยตีแขนบนดังเพียะ หน้าเธอแดงก่ำ "นัทนี่ อีกคน ลามกจริง"
แต่ผมก็เห็นสายตาของเธอ มองไปที่เป้าตุงของไอ้โตกับสมศักดิ์นะครับ ไอ้โตมองหน้าผม สบตาส่งสัญญานบางอย่างมา เราสี่คนตั้งวงดื่มกันอีกวันหนึ่ง แต่วันนี้น้อยดื่มน้อยกว่าเคย ผมเห็นไอ้โตพยายามคะยั้นคะยอ เธอก็ดื่มบ้าง ไอ้โตถาม "หายโกรธหรือยัง?" เธอยิ้ม "หายแล้ว ไม่ต้องพูดแล้ว" เธอบอกสาเหตุที่ไม่อยากดื่มมากว่า "ไม่เอา..เดี๋ยวเมา เมาแล้วไม่รู้เรื่อง ไม่สนุก" เธอหัวเราะและเบียดไหล่ผมเบาๆ  ผมรู้ว่าเธอหมายถึงอะไร? ผมคิดว่าไอ้โตคงผิดหวัง เพราะคืนนี้เป็นคืนสุดท้าย ถ้าไม่ได้คืนนี้ก็อด แต่ดูสีหน้ามันก็ไม่ได้วิตกอะไรกลับหัวเราะระรื่น เหมือนมีแผนชั่วอะไรบางอย่าง

เราดื่มกันไปเรื่อยๆ คุยกันไปเรื่อยๆ และผมก็ชักสังเกตเห็นอาการของเมียผม เธอหน้าแดง ตาปรือๆ ถอนหายใจหนักๆ เหมือนเมาแต่ก็ไม่น่าใช่ เธอบ่นว่าร้อน ผมเห็นไอ้โตจับมือถือแขนเธอ เธอก็ปัดเบาๆ ยิ้มๆ ไอ้โตวางมือบนหน้าขาและลูบ เธอแค่ตีแขนมัน "พี่โต..ทะลึ่ง!!" และก็หัวเราะ อาการของเธอแปลกๆครับ ผมนึกในใจว่าเป็นไปได้อย่างไร? น้อยไม่เคยเป็นอย่างนี้ เพราะขนาดเหตุการรณ์ที่ไอ้โตไปจับมือถือแขนเธอ เธอยังโกรธ มาฟ้องผมเลย แต่นี่ดูเหมือนเธอจะยินยอมให้มันล่วงเกินเสียด้วยซ้ำ ไอ้โตหันมามองหน้าผม แล้วพยักหน้า ผมมองเมียผมและมันอย่างสงสัย มันโอบไหล่เธอจากด้านข้าง ให้มาพิงกับตัวของมัน และซุกไซ้ซอกคอ  น้อยมีอาการเหมือนตัวอ่อนระทวย ปัดป้องแต่ก็เพียงเบาๆ เหมือนสิ้นเรี่ยวแรง
"พี่โต..ทำอะไร?..อืมมม... นัทดูพี่โตสิ อืมมม..." เธอพูดแต่ร่างกายของเธอ ก็ไม่ได้ขัดขืนการรุกรานนั้น ตาเธอปรือ ยิ้มหวาน และพิงกับกับอกไอ้โตอย่างไม่ขัดขืน

ในใจผมมีคำถามมากมาย?? มันเกิดอะไรขึ้น? น้อยเป็นอะไร? ทำไมถึงยินยอม? ไอ้โตเอื้อมมือไปคลึงเค้นหน้าอกของเธอ ใช้นิ้วโป้งกับนิ้วชี้บี้หัวนมจากนอกเสื้อ น้อยแอ่นอกด้วยความเสียว
"อูยย... พี่โต.. อูยย.. อย่าทำอย่างนี้"
ผมนั่งมองนิ่ง สมศักดิ์ก็เช่นกัน ผมเห็นเขายิ้มๆ และมองดูภาพนั้นพร้อมกับผม
ไอ้โตประกบปากกับริมฝีปากบางของเธอ น้อยผงะออกเล็กน้อย แต่แล้วทั้งคู่แลกลิ้นกันนุ่มนวล ภาพที่สะท้านใจผม คือน้อยเอื้อมมือของเธอไปวางบนหน้าขาของไอ้โต ซึ่งขณะนั้นมันใส่กางเกงบอลบางๆอยู่ ดุ้นควยตุงตระหง่าน เธอค่อยๆเลื่อนมือไปเกาะกุมควยที่ตุงโป่งนั้น ไล้มือไปตามความยาวนั้นไปมาอย่างลืมตัว ไอ้โตจับมือของเธอให้สอดล้วงขอบกางเกงเข้าไป เธอควานจับลำเอ็นใหญ่นั้นไว้ในมือ มือน้อยๆนั้นขยับรูดขึ้นลงไปมาแบบไม่มีผ้ามากั้น ไอ้โตเบ้หน้าด้วยความเสียว

"อูยยย.. ไอ้นัท กูเอาเข้าห้องนะ"
ผมพยักหน้าอย่างงงงง มันอุ้มร่างระทดระทวยของเมียผมเข้าไปในห้องนอนของผม วางเธอลงกับเตียง ผมเดินเข้าไป สมศักดิ์เดินตามเข้าไป ผมต้องหันมาห้าม "ไม่ได้น้อง รอข้างนอกเถอะ"
สมศักดิ์หน้าเสีย "พี่ครับ ผมขอดูอย่างเดียวครับ ไม่ยุ่งเลยครับ โธ่..พี่ขนาดนี้แล้ว ขอดูจนจบนะครับ"
ไอ้โตพูดขึ้น "นัท มันขอดูอย่างเดียว รับรองกูไม่ให้มันยุ่งแน่"
ผมไม่พูดอะไร เพราะใจก็อยากรีบดูหนังสดต่อ สมศักดิ์ก็เลยได้รับอนุญาตให้เข้าไปดูด้วย ไอ้โตวางร่างของน้อยบนเตียง เธอกระสับกระส่ายไปมา แก้มนวลเป็นสีชมพู ตาปรือ ดูเซ็กซี่มากครับ ไอ้โตจัดการกับตัวเองจนเปลือยเปล่า ผมเองก็เช่นกัน ผมจับแขนไอ้โต ก่อนที่มันจะทำอะไรต่อ
"น้อยมันเป็นอะไรวะ? เป็นไปได้ไง?"
มันตอบ "วันนี้โอกาสสุดท้ายของกูแล้ว กูต้องขอโทษมึงด้วย"
ผมถามอย่างสงสัย "อะไรวะ?"
คำตอบของมันคือ "กูหยอดทิงเจอร์ขาวให้น้อยไปสองสามเกล็ด"

ยาปลุกเซ็กส์!!! น้อยโดนยาปลุกเซ็กส์นี่เอง มิน่าเธอถึงดูกระสับกระส่าย ตาลอยยังไม่เป็นตัวของตัวเอง แต่ดูเหมือนจะควบคุมตัวเองไม่ได้ เวลาถูกลูบไล้ ไอ้โตปราดเข้าไปที่ร่างของเธอ ค่อยๆถอดกางเกงขาสั้นและกางเกงในของเธอออก เธอยกก้นขึ้นเพื่อช่วยให้ถอดง่ายขึ้น ไอ้โตจัดแจงปลดเสื้อยืดและยกทรงของเธอเป็นที่เรียบร้อย ร่างขาวโพลนสะท้อนแสงนีออน ก็ปรากฏแต่สายตาของมันอีกครั้ง ส่วนสมศักดิ์จ้องดูตาไม่กระพริบ ถอดเสื้อกางเกงขอวตัวเองออก มือก็บีบที่ควยของตัวเองไปด้วย เมียผมอ้าขาและหุบเข้าออกช้าๆ.. เหมือนเธอกำลังเสียวสยิว ไอ้โตอ้าปากอมหัวนมสีชมพู มือก็คลึงเคล้นเต้านมขนาดล้นมืออีกข้างไปด้วย "จ๊วบบบ จ๊าบบ" เสียงดังแบบนั้นจริงๆครับ ร่างของน้อยบิด แอ่นอกไปมา

"โอยยย..เสียววว... พี่โตเหรอ... อย่าทำอย่างนี้... ซี๊ดดดด.. นัทไปไหน อูยย..." เธอเรียกชื่อผม
ผมตอบเธอ "อยู่นี่ครับ" พลางเอามือแยกขาทั้งสองของเธออ้าออกจากกัน มาช้อนมือเข้าใต้ขาพัก และดันโล้ขึ้นไป เนินอูมลอยเด่น สองกลีบอวบแน่นนั้นแบะอ้าเพียงเล็กน้อย เห็นเนื้อในสีชมพูไม่มีร่องรอยเสียหายบอบช้ำ ราวกับสาวบริสุทธิ์ กลางรอยแยกมีเมือกขับออกมาชุ่มฉ่ำเป็นมันปลาบ ผมก้มห่อลิ้นตวัดที่ติ่งเกสรทันที ร่างงามสะดุ้ง
"อูยยยย... ซี๊ดดดด... นัท..ขา น้อยเสียว..."
ผมละเลงลิ้น ตวัดทั้งกลีบนอกกลีบในอย่างหื่นกระหาย บางครั้งก็ห่อลิ้นแข็งแยงเข้าไปกลางร่องรู จนเธอสะดุ้ง เหลือบตาขึ้นไปมอง เห็นไอ้โตก้าวขาข้าม ขึ้นนั่งคร่อมใบหน้าของเธอ ส่วนสมศักดิ์ก็ทนความเงี่ยนไม่ไหว ก็เอามือลูบไล้นมสองข้างของเมียผม และก้มลงดูดอมหัวนมเธออย่างเมามัน ส่วนไอ้โตจากด้านนี้ ผมมองไม่เห็นอะไร เห็นเพียงก้นของไอ้โตที่โยกเบาๆ เข้าใจว่าน้อยกำลังดูดควยให้ไอ้โตอยู่ แต่ผมก็ได้ยินเสียงของน้อยดังขึ้นมาเบาๆ
"ไม่เอา... อูยย...ของพี่โตเหรอ? นัททำไมพี่โต? อูยย.. ไม่เอานะ..."
ไอ้โตถอนหายใจหนักๆอย่างขัดใจ "นัทมาเปลี่ยนกันที น้อยไม่ยอมดูดควยให้กู. ทำไมว้า?"
ผมเข้าใจ ว่าถึงแม้นเธอจะถูกฤทธิ์ยา แต่ว่าเธอก็ยังมีสติ เหมือนครึ่งหลับครึ่งตื่น ยังรู้อยู่บ้าง ว่ากำลังทำอะไร  ผมปีนขึ้นไปแทนที่ไอ้โต จ่อควยของผมกับริมฝีปากเธอ เธอยังหลับตาพริ้ม แต่เม้มปากแน่น ผมสังเกตุเห็นเมือกใสๆ ที่ริมฝีปากเธอเต็มไปหมด เข้าใจว่าคงเป็นเพราะไอ้โตพยายามดันลำควยของมันเข้าปากเธอ แต่เธอเม้มปากไว้ เธอลืมตาขึ้นมามอง เห็นเป็นผม เธอก็อ้าปากอนุญาต ผมดันเข้าไป เธอดูดเลียเบาๆ และครางอื้อ..อ้า..จากลำคอ เพราะความเสียวสยิวที่ไอ้โตละเลงลิ้นที่ช่องหีกับสองกลีบนั้นอย่างเมามัน ผมเหลียวหลังไปมอง ก็เห็นมันฉกลิ้นเลียอย่างบ้าคลั่ง ราวกับไม่เคยพบเคยเห็น บางครั้งมันก็ตวัดลิ้นไปที่ประตูหลังของเธอ ทุกครั้งที่สัมผัส เสียงครางอื้อ...ก็ดังจากปากของน้อย พร้อมกับร่างที่กระตุก ทุกครั้งส่วนสมศักดิ์ก็ละเลงหน้ากับนมอวบของเธออย่างเมามัน สักพักร่างของน้อยก็เกร็ง มือทั้งสองจิกที่ต้นคอของไอ้โตแน่น ผมถอนควยจากปากของเธอ ลงไปยืนดูเมียผมถึงจุดไปแล้วครั้งหนึ่ง

ไอ้โตไม่ละความพยายาม มันขยับขึ้นไปแทนที่ผมอีกครั้ง มันจ่อหัวบานนั้นกับฝีปากของเธอ เขี่ยไปมา น้อยลืมตาขึ้นมาปรือๆ เอ่ยชื่อมัน "อืมมม.. พี่โต.. อืมมม" เธอผลักร่างของไอ้โตลงนอน เธอพลิกตัวขึ้น ชันศอกสองข้าง ผมเห็นน้อยสบตากับไอ้โตครั้งนึง และเธอก็เอื้อมมือไปกำรูดดุ้นเอ็นที่ใหญ่ ราวกับกระบอกไฟฉายนั้นขึ้นๆลงๆ "ของพี่โต แข็งจังนะ อืมม.. จะให้น้อยทำอะไร?" และหันมาสบตาผม ในขณะที่มือน้อยๆของเธอก็กำกุมและรูดว่าวให้เพื่อนรักของผมไปด้วย ...สายตานั้นผมบอกไม่ถูกเหมือน เหมือนเธอจะชั่งใจ เธอละสายตาจากผม และก้มลงอ้าปากดูดลำควยเปล่าๆของไอ้โตอย่างเมามัน รุนแรงยิ่งกว่าที่เคยทำให้ผมที่เป็นสามี
"ซี๊ดดด... โอยยยยย... น้อยจ๋าเสียววว..." ไอ้โตครางกระเส่า
ภาพนี้ต่างจากวันแรก เพราะวันแรกเธอทำโดยเข้าใจว่าเป็นของผม แต่วันนี้เธอทำทั้งที่รู้ว่าเป็นของของไอ้โต ไอ้โตเอื้อมมือมาประคองศีรษะของเธอ และแอ่นกระเด้าสำควยของมันเข้าปากบางเบาๆเป็นจังหวะ สมศักดิ์ที่ยืนดูอยู่ เริ่มเดินเข้ามาอยู่ที่ปลายเตียง มือสาวว่าวกับควยที่มีขนาดเขื่อง พอๆกับของไอ้โต ไอ้โตพูดกับผม
"เฮ้ย! เด็กมันขอดูเฉยๆ แต่ก็แล้วแต่มึง?"
ผมตอบ"ตามใจวะ ไหนๆก็ไหนๆแล้ว"

ผมยืนมองเมียผมดูดควยให้เพื่อนผมอย่างสนใจ เธอทำให้มันเหมือนกับที่ทำให้ผม แต่ทว่าหนักหน่วงกว่ารุนแรงกว่า ดุ้นเอ็นอันเขื่องนั้นเข้าไปตุงในกระพุ้งแก้มขาวผ่อง เป็นจังหวะอย่างน่าดู ยามเธอดูด เธอก็ดูดจนแก้มตอบ เธอถอนปากออกดัง"จ๊วบบบ!!" และใช้ลิ้นเขี่ยที่ใต้คอหยัก และลากขึ้นลงตามความยาวลงไปที่พวงไข่ และเลียอย่างไม่รังเกียจ มืออีกข้างของเธอก็กำรูดให้ท่อนควยของสมศักดิ์ ที่ขยายใหญ่อย่างน่ากลัว ไอ้โตแดะเอวครางอู้..เชียวครับ เธอใช้ลิ้นเขี่ยที่จุดกระสันใต้คอหยักอีกครั้ง ทันทีร่างกำยำของมันก็กระตุก ร้อง.." โอ๊ะๆๆ!!..." ร่างแกร่งของมันกระตุกตัวงอ หยาดน้ำกามขาวข้น ก็พุ่งออกมาจากเอ็นอันเขื่องของมันไปเปื้อนที่แก้มนวล มันพยายามประคองหน้าของน้อย ให้ถอนปากจากดุ้นเอ็นของมัน แต่เธอกลับก้มลงอ้าปากดูดลำควย ที่กำลังผงกหัวกระฉูดน้ำเป็นจังหวะนั้น
"โอยยย!.. น้อย! ซี๊ดดดด..." ไอ้โตหงายหน้าเริ่ด ถอนหายใจหนักๆ "เฮ้ออออ!!" แล้วมียรักของผมก็ถอนปากคายดุ้นเอ็นที่เพิ่งถูกรีดพิษของไอ้โตออก เธอเม้มริมฝีปาก และกลืนน้ำรักที่ไอ้โตกระฉูดออกมาลงคอไปจนหมด

ผมที่ยืนรูดว่าวให้ตัวเองอยู่นั้น ต้องกระฉูดออกตามไอ้โตเลยครับ ไอ้โตนอนหงายแผ่หลา หอบตัวโยน ผมหันไปมองสมศักดิ์ ก็เห็นว่าควยเขายังใหญ่แบบเงี่ยนจัด มือก็ลูบไล้ไปตามร่างอวบขาวโพลนของเมียผมอย่างไม่เคยมีวาสนา เขาทำท่าจะคร่อมเพื่อเย็ดเมียผม ไอ้โตรีบร้องห้าม บอก
"เฮ้ย!!..ขอกูก่อนโว้ย!" เมียผมพลิกตัวนอนหงาย ไอ้โตลุกขึ้นมาซุกไซ้เนินอกของเธอ ดูดสลับซ้ายขวาไปมา ผมเข้าร่วมผสมโรงด้วย ไอ้โตประกบปากแลกลิ้นกับเธอเป็นพัลวัน ผมนอนมองโดยมือก็ลูบไล้เขี่ยที่เนินสาวของเธอไปด้วย ควยใหญ่ของไอ้โตพร้อมรบอีกครั้ง มันจัดแจงสวมถุงยางเป็นที่เรียบร้อย ตามที่ผมขอร้อง ผมเปลี่ยนท่า สอดตัวไปนั่งซ้อนหลังของน้อย และเบนร่างเธอให้นอนราบกับอกของผม ไอ้โตเข้าประกบหว่างกลาง ช้อนขาทั้งสองขึ้น ส่วนสมศักดิ์ช่วยจับขาเมียของผมไว้

คิดดูสิครับ.. ภาพที่ผมเห็น คุณเห็นเหมือนที่ผมเห็นหรือเปล่า??
มันเป็นภาพที่สุดๆ จริงๆครับ ผมกำลังนั่งดูเพื่อนเอาดุ้นควยกดลงร่องสวาทของเมียตัวเอง โดยผมกับสมศักดิ์เป็นคนช่วยจับ ไอ้โตค่อยๆจรดหัวควยของมันที่กลางร่องและกด ร่างของน้อยสะดุ้งเบาๆ และถดตัวถอยหนี จะเป็นครั้งที่สองแล้วที่เมียผมถูกคนอื่นเย็ด ไอ้โตกดลงไปส องกลีบยุบยู่ทันที
"ซี๊ดดดด... เจ็บบบ!!... โอยยย!! พี่โตเบาๆ" สีหน้าของเธอแสดงความเจ็บออกมา
ไอ้โตจับหัวมู่ทู่นั้นกรีดไปตามความยาวของร่องหลืบ และจงใจเขื่ยที่ติ่งเกสร น้อยครางซี๊ด... น้ำเมือกเริ่มขับออกมา มันจัดการกดลงไปอีกครั้ง คราวนี้พรืดเดียว มุดเข้าไปพ้นคอหยัก เสียงเมียผมครางยาวๆ"อ๊าาาา... ซี๊ดดด..." สองมือผลักอกของไอ้โต ไอ้โตเม้มปากและกดควยเข้าไปอีก จนมิดโคน มือของเมียผมเปลี่ยนมากำแขนผมและบีบเสียแน่น

พอเข้ามิดโคน ไอ้โตไม่รีรออะไรแล้ว มันกระเด้าถี่ๆ จนเตียงลั่น มีทั้งลากยาวจนเกือบสุด และบดเอวส่ายหมุนไปมา เป็นลีลาที่ผมไม่เคยทำมาก่อน เป็นลีลาที่เห็นในหนังเอ็กซ์เท่านั้น มันตั้งใจกระเด้าจริงๆจัง ร่างแบบบางถูกกระทุ้ง จนหัวสั่นหัวคลอน เสียงของเมียผมและเพื่อนของผมครางกระเส่า ผมนั่งดู..เก็บภาพนั้นอย่างสุขสม ร่างของน้อยเกร็งกระตุกไปสามครั้ง แล้วแล้วไอ้โตก็ถึงเส้นชัย ร่างกำยำของมันเกร็งเขม็ง มันกระเด้าทิ้งทวนอีกสามสี่ที และกดจนมิดโดน ร้องลั่น
"โอยยยย.. ซี๊ดดดดด..ออกแล้ววว" และฟุบลงกับอกของน้อย
ทั้งคู่หอบตัวโยน แล้วมันก็ถอนลำควยยาวใหญ่ของมันออกมา นี่ถ้าไม่มีถุงยาง มันคงส่งน้ำเชื้อเข้าถึงที่แน่นอนครับ เพราะปริมาณที่ผมเห็นที่ปลายถุงนั้น มันมากเหลือเกิน
หลังจากนั้น สมศักดิ์จึงเข้าไปร่วมรักกับน้อยต่อจากมัน และกระฉูดน้ำกามเข้าสองกลีบของเธอเป็นการถึงจุดที่รุนแรงและสุขสมที่สุดทีเดียวครับ ร่างของน้อยนอนแผ่หลาอยู่บนเตียง สมศักดิ์อาบน้ำและออกจากห้องไป โดยมีร่างของไอ้โตกับผมก่ายกอดเธอกระทั่งเช้า...

อยากรู้ตอนจบไหมครับ ตอนเช้าเมียผมตื่นขึ้นมา แล้วเกิดอะไรขึ้น คอยติดตามนะครับ

โดยคุณ :  Nongyao Date :  04/09/2002 10:12:49   

cyborg0011

ให้เพื่อนเอาเมียเหนาะๆ 3

หลังจากเสร็จกามกิจมาราธอน ร่างเปลือยของเราสามคน นอนก่ายกันหลับไหลด้วยความอ่อนเพลีย แต่ก่อนที่ผมจะหลับไป ใจก็ครุ่นคิดอยู่เช่นกัน ว่าในตอนเช้าจะเป็นอย่างไร? น้อยจะให้อภัยผมหรือไม่? ผมคงทนไม่ได้ หากเธอโกรธจนต้องเลิกร้างกัน ผมรู้สึกผิดมาก ที่ปล่อยให้เกิดเรื่องนี้ขึ้น คิดไปคิดมา แล้วก็ผล็อยหลับไป
พอฟ้าสาง แสงแดดเริ่มแยงตา ผมก็ค่อยๆลืมตาตื่นขึ้นมา น้อยเมียผมนั้นตื่นอยู่ก่อนแล้ว เธอนั่งพิงหัวเตียง ดึงผ้าห่มขึ้นมาคลุมร่างเปลือยไว้ สีหน้าของเธอดูงุนงง เพราะเธอคงเห็นร่างของเธออยู่ตรงกลาง โดยมีผมนอนขนาบด้านซ้าย และมีร่างกำยำของไอ้โตนอนขนาบเคียงข้างเธอทางขวาด้วย ยังโชคดีที่เธอไม่รู้ว่าถูกสมศักดิ์เย็ดไปด้วย
"ตื่นแล้วเหรอ?" ผมถามไม่เต็มเสียงนัก เธอมองหน้าผมตอบเสียงเบาๆ " ตื่นแล้ว แล้วนี่พี่โตทำไม?.... เมื่อคืน...นัทกับพี่โต... เอ่อ..ทำกับน้อย" เสียงเธอขาดหายไป ผมพยักหน้าแทนคำพูด เธอถามผมต่อ"แล้วนัทยอมได้ไง? แล้วน้อยทำไม?..." ผมรีบตอบไป "ก็...นัทเห็นน้อยยอมให้มันจับนู่นจับนี่ น้อยเองก็ยังล้วงจับของๆมันรูดใหญ่เลย... นัทเห็นน้อยยอมก็เลย...."
เธอสวนมาอย่างน้อยใจ"เลยยอมให้เพื่อนเอาเมียใช่ไหม?...." เธอน้ำตาคลอ "น้อยคงเมา แต่นัททำไมไม่ห้ามน้อย แล้วนี่จะทำยังไง? พี่โตเขาไม่เอาไปพูดเหรอ.... ว่าน้อยให้ท่าเขา จนเขาได้นอนกับน้อย"
เสียงไอ้โตดังขึ้น"พี่รับรองด้วยเกียรติ พี่จะเก็บเป็นความลับของเราสามคน... พี่ก็รักน้อยนะ" มันพูดพลางเอื้อมมือมาลูบหัวไหล่เธอ

ขณะนี้ เราสามคนมานั่งคุยกันบนเตียง แต่ก็ยังเปลือยกันอยู่ เพียงมีผ้าขนหนูและผ้าห่มปิดของสงวนเท่านั้น ผมถามเมียรัก "นัทเห็นน้อยมีความสุขมากนะเมื่อคืน น้อยไม่ชอบเหรอ?" เธอสบตาผมและหลบตา แต่ไม่ตอบ เหมือนกับเธอก็ยอมรับว่าเมื่อคืนนั้น เธอมีความสุขสุดๆ แต่อายที่จะตอบ เพราะเธอถูกชายสามคนร่วมกันป้อนความสุขให้เธอ เธอผุดลุกจากเตียง ดึงผ้าห่มคลุมกายไปด้วย และเดินเข้าห้องน้ำไป ผมกับไอ้โตมองหน้ากันเลิกลั่ก ผมด่ามัน
"ไอ้เหี้ย.. มึงดูซิ กูกะเมียทะเลาะกันแน่ กูบอกมึงแล้วว่า อย่าๆ!!"
มันย้อนถามผม "อ้าว! มึง! แล้วทำไมตอนกูบอกมึงว่า ขอเอาเข้าห้อง มึงพยักหน้าล่ะ? เอาเหอะ!! เดี๋ยวช่วยกันพูดแล้วกัน กูยอมทำทุกอย่าง กูไม่อยากให้มึงมีเรื่องกัน"
ผมกับไอ้โตพยายามหาทางออกกันว่า จะสารภาพผิดอย่างไรให้เมียผมหายโกรธ

สักพัก น้อยก็เดินออกจากห้องน้ำ นุ่งผ้าขนหนูออกมา ไม่พูดไม่จา
ไอ้โตร้องเรียก "น้อย... พี่ขอโทษ พี่ผิดเอง พี่เมามาก แล้วน้อยก็สวยมาก พี่ทนไม่ไหว ก็เลย..."
เธอนิ่งไป แล้วตอบมา "ใช่ พี่เมามาก น้อยก็คงเมามาก เราสองคนก็เลยพลาดให้เกิดเรื่องนี้ แต่ที่น้อยไม่เข้าใจ ว่าผัวของน้อยนั่งดูอยู่เฉยๆได้ยังไง? ทำไมปล่อยให้เราทำอะไรกันขนาดนี้?"
ก่อนที่ผมจะพูดอะไร เธอก็พูดขึ้นมาก่อนว่า "พี่โต ขอน้อยคุยกับนัทสองคนนะ"
ไอ้โตมองหน้าผมและน้อยอย่างเข้าใจ และมันก็เดินแก้ผ้าโทงๆไปคว้ากางเกงบอลของมันใส่ และเดินออกจากห้องไป ผมพูดเสียงตะกุกตะกัก "น้อย... นัท...เอ่อ.." เธอสวนมาก่อนที่ผมจะพูดจบ
"นัทโกรธน้อยหรือเปล่า?" น้ำตาเธอคลอและลุกจากเก้าอี้มากอดผมที่เตียง "น้อยขอโทษ น้อยเมามาก ไม่งั้นคงไม่เป็นอย่างนี้"
ผมก็งงสิครับ เหตุการณ์กลับตาลปัตร เธอเข้าใจว่าเป็นความผิดของเธอที่เมาและพลาดไปมีอะไรกับเพื่อนผม

"นัท...แต่น้อยไม่เข้าใจ? ...ทำไมนัทยอมให้พี่โตกับสมศักดิ์ เขาทำอย่างนั้นกับน้อย นัทไม่รักน้อยแล้วใช่ไหม? นัทคงโกรธที่เห็นน้อยยอมพี่โต น้อยจับของพี่โต นัทเลยเกลียดน้อย นัทเลยยอมให้พี่โตเขาทำกับน้อย เพื่อนัทจะได้เลิกกับน้อยใช่ไหม?" เธอน้ำตาไหลมากขึ้น สะอื้นเบาๆ
ผมกำลังเอื้อมมือไปลูบศีรษะของเธอ ปลอบเธอ "เปล่าเลย.. นัทรักน้อยเสมอ รักมาก หึงมาก..ที่เห็นไอ้โตมันทำอย่างนั้นกับน้อย นัทรักและหวงน้อยมาก"
เธอถาม "แล้วทำไมไม่ห้าม?..."
คำตอบของผมทำให้เธอนิ่ง"นัทอยากดู"
เธอถามแบบไม่เชื่อว่า "นัทอยากดูพี่โตเย็ดกับน้อยเหรอ?" ผมพยักหน้า "ทำไม?...นัทชอบแบบนี้เหรอ?" ผมพยักหน้ารับ "น้อย...นัทต้องยอมรับ ว่ามันทำให้นัทมีอารมณ์มากเมื่อคืน หลังจากที่ไอ้โตเสร็จ นัทก็ทำกับน้อย นัทมีความสุขมาก มากกว่าทุกครั้ง มันหึงหวง มันแค้น..นัทบอกไม่ถูก"
เธอพูดต่ออีกว่า "แสดงว่า นัทกับพี่โตรู้เห็นเรื่องนี้ด้วย นัทเล่าความจริงมาให้หมดนะ"
ผมต้องพยักหน้า "วันแรก คนที่ทำกับน้อยก็เป็นไอ้โตเหมือนกัน"
เธอตะลึงงัน "แล้ว... นัท...อยู่ไหน?"
ผมก็ตอบ "นัทก็นั่งดู แต่ไม่ต้องห่วงนะน้อย ไอ้โตมันใส่ถุงยางตลอด มันทำกับน้อยแบบ...เหมือนในหนัง...นัทเห็นน้อยเสร็จกับมันตั้งหลายครั้ง" เธอหน้าแดง ผมรุกถาม " มันทำดีไหม?" เธอไม่ตอบ แต่ผมน่ะรู้คำตอบในใจเธออยู่แล้ว เพราะผมจำได้ว่าร่างแบบบางของเธอนั้นกระตุกเกร็งซ้ำแล้วซ้ำเล่า ขณะที่เธอถูกไอ้โตกระเด้าจนตัวโยนเธอนิ่งไป
ผมเองก็เข้าไปโอบประคอง เธอมองหน้าผม สายตานั้นผมอ่านไม่ออก เหมือนโกรธปนน้อยใจ แต่แล้วเธอพูดขึ้นว่า "ถ้านัทชอบแบบนี้ น้อยก็จะทำให้ดู ให้สะใจไปเลย ไปเรียกพี่โตมาสิ"

ผมมองหน้าเธองงงง "อะไรกันน้อย? ไม่ต้องหรอก...พอแล้ว"
เธอกำชับเสียงเช้ม "น้อยให้นัทไปเรียกพี่โตเข้ามา"
ผมถาม "น้อยแน่ใจเหรอ? น้อยต้องการจะทำอะไร? จะประชดกัน ก็อย่าเลย"
เธอก็ย้ำเหมือนเดิม "เรียกพี่โตเข้ามาเถอะ"
ผมมองหน้าเธออย่างไม่เชื่อหู เดินออกไปเรียกไอ้โต มันเดินเข้ามา หน้าตาสำนึกผิด "น้อย พี่ขอโทษ"
เสียงเธอสวนขึ้นมา "พี่โตไปนอนที่เตียง"
มันมองหน้าผมถามว่า"อะไรวะ? เอ่อ น้อย.."
เธอพูดแบบสั่ง "พี่นอนที่เตียงเฉยๆก็แล้วกัน ส่วนนัทก็นั่งอยู่ตรงนั้น อยากดูนัก น้อยจะทำให้ดู"
ไอ้โตล้มตัวลงนอนตามที่เธอสั่ง เมียผมกระตุกปมผ้าขนหนูออก เผยร่างเปลือยขาวโพลน ผมและไอ้โตถึงกับสะดุ้ง
ไอ้โตร้อง "เฮ้ย!!....น้อยทำอะไร?"

เธอไม่พูด แต่คลานขึ้นไปบนเตียง คร่อมร่างไอ้โตจากปลายเท้า แล้วเอื้อมมือกระตุกผ้าขนหนูที่พันช่วงล่างของมันออก เผยเห็นดุ้นเอ็นอันเขื่อง ที่ขณะนี้กำลังหลับไหล แต่ดูเหมือนว่าจะไวต่อความรู้สึก เพราะมันเริ่มผงกขยายตัวเล็กน้อย น้อยเองก็ถึงกับผงะกับภาพที่เห็น เธอเอื้อมมือแบบบางไปกุมกำดุ้นเอ็นของไอ้โตไว้ แล้วเริ่มขยอกรูดขึ้นลงเบาๆ สายตาก็จับจ้องหนังที่รูดขึ้นลงไปมานั้น จนกระทั่งลำควยขนาดข้อมือก็พองตัวเต็มก๋า
ไอ้โตครางอู้ "อูยยยยย...น้อย ทำอะไรพี่? ซี๊ดดด...."
เมียผมหันมามองหน้าผม แล้วหันไปมองลำควยแดงก่ำนั้น และภาพที่ผมต้องเบือนหน้าหนี คือเมียของผมก้มหน้าอ้าปากครอบลำเอ็นนั้น และผงกหัวดูดดุนอย่างเมามัน เมียผมกำลังดูดควยให้เพื่อนผมอย่างเต็มอกเต็มใจ จนลำเอ็นนั้นเข้าไปตุงกระพุ้งแก้ม เธอดูดชนิดที่เรียกได้ว่าเอาเป็นเอาตาย เหมือนจะรีดน้ำออกมาจากลำเอ็นนันให้หมด บางจังหวะดูดจนแก้มเธอตอบ ลำคอเกร็ง ไอ้โตครางแดะเอวเร่าๆ เกร็งจนกล้ามท้องขึ้นเป็นลูกๆ
"โอยยยยย ... ซี๊ดดดด น้อยจ๋า....น้อย.. น้อยดูดเก่งจริงๆ"

เธอดูดเนินนาน บางทีก็ดันลำเอ็นยาวครึ่งศอกนั้น งัดขึ้นไล้ลิ้นลงไปที่พวงไข่ดูดดุน ไอ้โตผงกหัวขึ้นมอง ไอ้โตแดะเอวเบาๆ กระเด้าเอ็นสวนเข้าปากเธอเป็นจังหวะ บางครั้งเธอก็คายดุ้นควยออกมา แล้วลากลิ้นไปตามลำยาว ตวัดลิ้นเขี่ยใต้คอหยัก ไอ้โตสะดุ้งตัวเกร็ง เธอผงกหน้ามาถามผม
"แบบนี้ใช่ไหมที่นัทอยากดู?"
ผมไม่ตอบ แต่ลำเอ็นของผมก็ตุงกระหง่าน ซึ่งเธอก็สังเกตเห็น แต่เหมือนเธอจงใจแกล้ง เพราะเธอไม่ได้เรียกให้ผมไปร่วมวงด้วยเลย เธอก้มหน้าลงดูดควยไอ้โตต่ออย่างอร่อยลิ้น และแล้วไอ้โตคงทนเสียวไม่ไหว มันประคองหน้าเธอให้ถอนปากจากเอ็นของมัน เสียงดัง"บ๊วบบบ!!!" และเบนตัวไปประคอง ดึงร่างเปล่าเปลือยของน้อยให้พลิกลงนอน พลางเอ่ย "มา...พี่ทำให้บ้างนะ"

ร่างของเมียผมนอนหงาย ถ่างขาอ้าซ่าหลับตาพริ้ม ไอ้โตซุกหน้าลงกลางหว่างขาของเธอ ฉกลิ้นเลียที่สองกลีบของเธอทันที มันฉกลิ้นกระหวัดเลียอย่างเมามัน มันเลียไปได้พักใหญ่ มันก็ถอนหน้าออก ปากเขรอะไปด้วยเมือกใส แล้วมันก็ใช้ปลายนิ้วกลางแยงแหย่ให้ไปในกลางสองกลีบนั้น ร่างของน้อยสะดุ้งเล็กน้อย
"ไม่เอา พี่...ซี๊ดดด" เธอไม่ชอบให้ใช้นิ้วครับ ผมทราบดี แต่ไอ้โตมันไม่ฟัง มันค่อยๆแหย่นิ้วเข้าไปและควานเขี่ยภายในเธอช้าๆ เธอบิดตัวคราง
"ซี๊ดดดด พี่โต.... น้อยไม่ชอบนิ้ว" พลางเอื้อมมือมาจับมือของมันให้หยุดการกระทำนั้น
ไอ้โตจึงกระเถิบตัวขึ้นทาบ "งั้นพี่เอาของพี่ใส่ล่ะนะ"
คุณครับ..ถ้าคุณเป็นผม คุณจะรู้สึกอย่างไร? คุณนอนดูเมียตัวเองกำลังเสพสมกับเพื่อน แล้วเมื่อเพื่อนขอสอดใส่ แล้วคุณเห็นเมียของคุณพยักหน้ารับ น้อยหลับตาแต่พยักหน้ารับ แต่ทว่าถุงยางหมดแล้วครับ ขณะที่มันกำลังปราดขึ้นจะประกบ ผมรีบแย้ง
"เฮ้ย!! ถุงหมด!" มันมองหน้าผม แบบเสียดาย "แล้วทำไงวะ? เดี๋ยวกูไปซื้อนะ"

เสียงเมียผม ทำให้ผมรู้สึกน้อยใจผสมแค้นใจ ดังมาว่า "ไม่เป็นไร เดี๋ยวน้อยกินยาได้"
พอได้ยินคำอนุญาตจากน้อย ไอ้โตปราดขึ้นกดลำควยยาวใหญ่ ใส่กลางหว่างกลีบแล้วกดโดยไม่ได้สนใจผมเลย มันกดพรืดเดียว ลำเอ็นใหญ่นั้นมุดเข้าไปครึ่งลำแล้ว สองกลีบงามนั้นยุบยู่ตามแรงกดและความใหญ่
น้อยคราง "โอยยยยยย...ซี๊ดดดด...พี่จ๋าาาา" เมียผมอุทานเบาๆ เหมือนเห็นผมจ้องมอง "อูยยย..นัทอย่ามองสิ" ขณะที่กำลังตะลึงอยู่นั้น ไอ้โตฉวยโอกาสดันลำควยที่เหลือลงไปอีกจนมิดโคน เมียผมผวาเฮือกขึ้นกอดร่างกำยำของมันคราง "ซี๊ดดด....พี่โต... คับจังเลย...ซี๊ดดด"
ผมด่ามัน "ไอ้โต..มึงเอาควยออกมาเลย..ไอ้เหี้ย ตกลงกันแล้ว" ผมโกรธมากครับ
ไอ้โตตอบหน้าตาย "ก็น้อยเขาไม่ว่า" แต่ผมยืนยัน "มึงเอาออกมา...ไม่ได้ อย่างงี้กูไม่ยอม กูเป็นผัวนะ"
ไอ้โตทำหน้าผิดหวัง ดึงลำควยออกช้าๆ แต่เมียผมแดะเอวตาม พลางจับเอวมันไว้ "อูยยย" เธอปรือตามอง ผมเห็นภาพที่เธอแดะเอวตามแล้วก็ตัดใจ "เอาเลย มึงตามสบายเลย"

ไอ้โตยิ้มร่า กดดุ้นเอ็นนั้นเข้าไปอีกจนมิดโคน
"โอยยยยย... พี่เบาๆ มันเข้าไปยันข้างใน"
ไอ้โตถอนเอ็นออกมาเกือบครึ่ง แล้วกดพรืดโดยไม่สนใจ ปากคราง "อูยยย.. ซี๊ดดดด.. ยันมดลูกเมียมึงเลย" ผมได้แต่ส่ายหน้าอย่าแค้นใจ ทั้งสองผลัดกันรุกรับอยู่นาน เสียงเมียผมและเพื่อนผมครางระงม สลับกับเสียงพวงไข่ของมันที่ฟาดง่ามก้นเมียผมเป็นจังหวะ
ในที่สุด ไอ้โตกระตุกร่างเกร็งเป็นจังหวะ กดลำควยแนบแน่น ผมเห็นกล้ามก้นมันเกร็งกระตุก เข้าใจว่าคงกระฉูดน้ำกามเหนียวเข้าไปในโพรงสวาทของเมียผม เมียผมก็ใช่ย่อย กระหวัดขารัดเอวมันแน่นเชียวครับ ไอ้โตครางอู้ "อูยยย... ออกแล้ว.. ซี๊ดดด... น้อย พี่ออกแล้ว"
สักพัก มันก็ถอนลำควยออกจากสองกลีบ ที่ขณะนี้บวมแดงเพราะความใหญ่ของมัน น้ำกามขาวขุ่นไหลตามออกมา หยดย้อยไปตามง่ามก้ม สภาพที่เห็นทำให้ผมถึงกับต้องกระฉูดรูดว่าวให้ตัวเอง เพราะน้อยไม่ยอมให้ผมร่วมกับเธอ

หลังจากเหตุการณ์ที่เกาะ ผมกับเธอมีปัญหากันเล็กน้อย เพราะไอ้โตพยายามมาหาผมที่บ้าน เพื่อที่จะหาโอกาสนอนกับน้อยอีก แต่ผมไม่อนุญาต กระทั่งวันหนึ่งผมจับได้ว่าไอ้โตแอบมาหาเธอที่บ้าน ตอนเปิดประตูห้องนอนเข้าไป ควยเพื่อนผมนี่คาปากเมียผมอยู่เลยครับ เลยต้องตกลงกันว่า ถ้าจะสวิง..ผมต้องอยู่และรับรู้ด้วย ตอนนี้ผมพยายามที่จะเขี่ยไอ้โตออกไปล่ะครับ เพราะดูๆเมียผมจะหลงใหลควยมันมากทีเดียว! คุณๆที่สนใจสวิงอยู่ระวังปัญหานี้นะครับ 

โดยคุณ :  Nongyao Date :  06/09/2002 10:30:16    

cyborg0011

ให้เพื่อนเอาเมียเหนาะๆ(จบ)

ยังครับ เรื่องมันส์ๆเสียวๆของผมยังไม่จบ. เหตุการณ์ที่เกาะจบลง คนที่แฮปปี้ที่สุด คงไม่พ้นไอ้โตได้เย็ดเมียผมฟรีๆ โดยที่เธอเต็มใจเสียด้วย รวมถึงนายสมศักดิ์ก็ยังได้เย็ดไปหนึ่งครั้ง ก่อนแยกย้ายกันกลับบ้านใครบ้านมัน ไอ้โตยังร่ำลาแบบมีความหมาย "น้อย... แล้วพี่จะแวะไปหานะ"และหันมาพูดกับผมหน้าระรื่น ."ไอ้นัท ขอบใจโว้ย แล้วเจอกัน"
ระหว่างทาง ผมสังเกตุเห็นว่าเมียผมดูใจลอยๆอย่างไรไม่รู้ แต่ผมก็ไม่กล้าถามว่าเธอเป็นอะไร? และเราก็ไม่ได้พูดถึงเรื่องนั้นอีก และชีวิตของเราสองคนก็ดำเนินไปตามปกติ เหมือนเคยๆ แต่เรื่องบนเตียง น้อยดูเหมือนจะเปลี่ยนไป ดูเหมือนเธอมีความต้องการมากขึ้น ชอบที่จะให้ผมทำกับเธอแรงๆ และเธอชอบที่จะดูดอมอาวุธของผมมากเป็นพิเศษ

"ซี๊ดดดด นัท... อูยยย ตรงนั้นๆ อูยย..." น้อยครางระงม เมื่อผมตวัดปลายลิ้นสะกิดติ่งเกสรที่โผล่มาล่อตา เธอขณะนี้ถ่างขาให้ผมซุกหน้าลงไปลงลิ้นกับสองกลีบอย่างเมามัน สองกลีบสะอาดนั้นยังหอมหวานน่าทนุถนอม แต่ก็อดนึกถึงภาพที่ดุ้นควยเปลือยๆขนาดข้อมือของไอ้โต มุดเข้ามุดออกจนสองกลีบบอบบางของหีปลิ้นเข้าปลิ้นออกไม่ได้ทุกทีเชียวครับ ขณะที่ผมเลียไป ก็ค่อยๆจัดแจงถอดกางเกงออก จนเปลือยเหมือนกับเธอ "ซี๊ดดด นัทขอน้อยดูดบ้าง" น้ำเสียงของเธอวิงวอน ผมจึงค่อยๆพลิกตัวขึ้นกลับหัว และก้าวเข่าคร่อมหน้าของเธอ เธอรีบคว้าดุ้นควยของผมไปดูด ราวกับอดอยากมานาน ขณะที่ผมเลียให้เธอก็ต้องกัดฟันทนความเสียวที่เพิ่มทวีขึ้นเรื่อย เพราะเธอทั้งดูดทั้งควานลิ้นไปรอบลำเอ็น และเขี่ยใต้คอหยักอย่างชำนาญ ใครจะไปทนไหวครับ พักใหญ่ผมก็น้ำเกือบกระฉอก "อูยยยย.. น้อย.. ซี๊ดดดด.. นัทจะไม่ไหว...อูยยย" ผมค่อยๆยกสะโพกขึ้น ให้ควยพ้นจากปากเธอ แต่เธอกลับคว้าแล้วดูดต่ออีก ผมต้องร้องบอก "อูยยย..น้อยจ๋า...เดี๋ยวน้ำออก..อูยย..เสียว.." เธอดูดต่ออีกสองสามที ก็ยอมปล่อย พร้อมกับถอนหายใจเฮือกใหญ่ เหมือนไม่ค่อยสบอารมณ์ แล้วคำพูดที่เสียดแทงใจผม ก็ออกจากปากเธอ
"แหม!! นัทน่ะทุกทีเลย!....ไม่เหมือนพี่โตเลย "

เหมือนโดนตบหน้าเลยครับผมเลยพูดแบบน้อยใจว่า "งั้น..น้อยก็ไปเอากับมันสิ ติดใจมันแล้วสินะ"
เธอคงรู้ว่าผมโกรธ ก็เลยรีบลุกขึ้นมากอด "แหม..นัทน่ะ น้อยพูดเล่น"
ผมจึงโลมไล้เธอ และปากก็ถามเธอ "ถามจริงๆนะ น้อยตอบจริงๆนะ"
เธอคราง ส่ายสะโพกเบาๆ "ซี๊ดดด...อะไรนัท อูยยย...."
ผมถามขณะกำลังลากลิ้นไปตามหน้าท้องอันแบนราบ "ไอ้โต มันเย็ดดีไหม?"
เธอไม่ตอบ ผมไล้ลิ้นกับสองเต้า อ้างับยอดทับทิมแล้วดูด "นัทถามจริงๆ ไม่โกรธด้วย...มันเย็ดดีไหม?"
เธอมองหน้าผม ตาปรือแล้วพยักหน้ารับ ผมรุกถามอีก "น้อยชอบไหม? นัทอยากรู้"
เธอคราง พร้อมกับตอบเบาๆ "ซี๊ดดดด ...ไม่โกรธจริงๆนะ... อูยย..พี่โตทำเสียวดี..ซี๊ดด... แต่ควยของพี่โตใหญ่กว่าของนัทตั้งเยอะ...อูยยยย..หลังจากวันนั้น..น้อยยังเจ็บอยู่ตั้งสองวัน ...ซี๊ดดด "

ผมใช้ปลายนิ้วเขี่ยที่ติ่งเกสรกลางหว่างขาเธอ เมือกเหนียวขับออกมาจนเยิ้ม แล้วถามหยั่งเชิง
"แล้วน้อยชอบใหญ่ๆไหมล่ะ ?" เธอตอบ "ใหญ่ๆก็แน่นดี แต่ก็เจ็บเหมือนกัน ...อูยย"
ผมถามต่อ "อยากให้มันเย็ดอีกไหม?" จบคำถาม ผมก็ดูดเม็ดทับทิมนั้นอย่างแรง จนเธอสะดุ้งแล้วตอบผมว่า  "อูยย ..นัทยอมเหรอ?...ถ้ายอมก็ได้นะ... ซี๊ดด"
ผมตอบ "ไม่ให้แล้ว.... หึง"
เราสองคนหัวเราะกันร่วน จบการสนทนา เราก็ร่วมรักกันอย่างมีความสุข แต่ที่ผมระแวงอยู่ในใจตลอด คือเธอติดใจไอ้โตหรือเปล่า? มันทำดีกว่าผมแค่ไหน? และเธอยังรักผมอยู่ไหม?
ไอ้โตโทรมาหาผมสองสามครั้ง แต่ก็ไม่ได้พูดเรื่องนั้น เหมือนมีแผนอะไรชอบกล มันก็ถามถึงน้อยอยู่เหมือนกัน แต่แค่ว่าสบายดีไหม? เหมือนเช้าวันหนึ่งขณะที่ผมกำลังกินเข้าเช้า เตรียมตัวไปทำงาน โทรศัพท์ดังขึ้นผมเดินไปรับ "ฮัลโหล... อ้าว ไอ้โต มึงเหรอ?" ผมเหลือบตาไปมองน้อย ขณะนั้นเธอก็กำลังจัดของบนโต๊ะ เธอเหลือบตามาสบตาผมพอดี แล้วเธอก็มองไปทางอื่น

"มึงยังไม่ไปทำงานเหรอวะ?" มันถาม ผมตอบ "เออเพิ่งเจ็ดโมงครึ่ง แล้วมึงโทรมาทำไมแต่เช้า?" มันตอบ "เออ..กูคิดถึงมึงไม่ได้เหรอ?" แล้วมันก็หัวเราะ ผมด่ามัน "ไอ้หอก..มึงไม่ต้อง มีอะไร? ถ้าเรื่องนั้น.. เลิกพูดนะ" มันรีบพูด"เฮ้ยย.. เปล่าๆๆ คืออีกกูว่ากูจะไปกรุงเทพฯ...นัดแดกเหล้ากันนะ" ผมรีบออกตัวอย่างรู้ทัน "เอ่อ แดกเหล้าได้... แต่บ้านกูไม่มีที่ให้นอนนะมึง" มันหัวเราะ"เออ... กูรู้... น้อยสบายดีเหรอวะ?" ผมตอบอย่างรำคาญ และดันหลุดปากไป จริงๆแล้ว ก็ไม่ได้คิดหรอกนะครับ ว่า "เอ้อสบายดี... มึงจะมาวันไหน? วันนี้ไม่ได้นะ กูไม่อยู่" มันถาม "เฮ้ย!ไม่! อาทิตย์หน้ามั้ง...อ้าว! แล้ววันนี้ มึงจะไปไหน?" ผมก็พาซื่อตอบไปว่า "กูต้องไปดูโรงงานที่ประจวบฯ กลับพรุ่งนี้บ่ายๆ" เราพูดกันต่ออีกไม่กี่ประโยค ก็วางสาย

น้อยไม่ได้พูดอะไรถึงมันสักคำ ผมจูบเธอ และขับรถออกจากบ้านไป ใจก็ไม่ได้คิดอะไรเลยจริงๆครับ ตกบ่าย  ผมก็ขับรถไปประจวบ ขณะกำลังจะถึงปราณบุรี ก็นึกถึงไอ้โตขึ้นมาได้ ว่าคราวที่ไปเกาะคราวนั้น กล้องถ่ายรูปของผมติดไปอยู่กับมัน ก็เลยจะให้มันเอามาให้ด้วย เลยโทรไปหามันที่บ้านพัก ไม่มีคนรับสาย เลยโทรไปที่ทำงาน คำตอบที่ได้รับคือ "ผู้กอง...เพิ่งออกไปครับ เห็นว่าจะไปกรุงเทพฯ ครับผม"."ไอ้เหี้ยโต" ผมสบถในใจ  เลยโทรกลับไปที่บ้าน น้อยรับสาย "มีอะไรเหรอ?" เธอถาม ผมก็รีบกลบเกลื่อน "เปล่า ก็คิดถึงไม่ได้เหรอ?" เธอหัวเราะ "แหม...พรุ่งนี้ก็กลับแล้วนี่นา เดี๋ยวน้อยจะออกไปข้างนอกแป๊บนึงนะ" ผมคุยกับเธอสักพัก ไม่พบพิรุธอะไร ใจก็นึกว่าทั้งสองแอบนัดกันหรือเปล่า? น้อยจะออกไปข้างนอก เธอจะออกไปไหน? คิดไปสารพัด เพื่อนเราเผาเรือนเสียแล้ว เลยโทรไปที่โรงงาน ให้ลูกน้องจัดการเรื่องธุระแทน และเลี้ยวรถเข้ากรงเทพฯตอนนั้น เกือบสองทุ่มแล้ว

ผมจอดรถห่างจากบ้านพอสมควร แล้วเดินไปที่บ้าน ผมเห็นไฟห้องนอนเปิดอยู่เพียงห้องเดียว ผมค่อยๆไขประตูบ้าน และย่องเข้าไปข้างในอย่างเบาที่สุด เดินเข้าประตูในบ้าน ก็สะดุดกับอะไรอย่างหนึ่ง ก้มลงไปหยิบดูรองเท้าคอมแบทครับ จะเป็นของใครไปได้ ถ้าไม่ใช่ของเพื่อนรักของผมเอง ผมค่อยๆย่องขึ้นชั้นสอง ห้องนอนเปิดไฟสว่าง เสียวงแอร์ดังหึ่งๆๆ เสียงหัวเราะของคนสองคนดังจากในห้อง ผมจึงตรงไปที่ห้องทำงานของผม บรรจงเปิดประตูระเบียงอย่างแผ่วเบา เพราะเป็นที่เดียวที่จะเข้าไปดูเหตุการณ์ในห้องนอนได้ เพราะห้องนอนกับห้องทำงานผมมีระเบียงเดียวกัน ผมแอบดูที่หน้าต่าง

ครับในห้อง ไอ้โตกับน้อยเมียผม ไอ้โตคงเพิ่งมาถึงได้ไม่นานนัก เพราะมันยังไม่ได้แก้ผ้าแก้ผ่อนอะไร ทั้งสองนั่งคุยกันอยู่ปลายเตียง น้อยอยู่ในชุดนอนบางเบาสีครีมเนื้อนวลขาว ต้องกับแสงไฟขาวโพลน ไอ้โตนั่งคุยพลางก็ไล้มือลูบไปตามเรือนผมของเธอ มันจับใบหน้าของเธอ และเอียงตัวไปจูบ เมียผมเผยอปากสีแดงนั้นอ้ารับลิ้นไอ้โตที่สอดเข้าไป ดูดปากกันดูดดื่ม มือของเธอก็ป่ายปะไปตามแผงหน้าอกของมัน ไล้ไปตามหน้าท้อง และไปสุดที่เป้ากางเกงทหารของมัน ผมสังเกตุเห็นว่าควยของไอ้โตคงแข็งแล้ว เพราะเป้ากางเกงตุงโป่ง มือของน้อยขยำกุมกำที่เป้ากางเกงนั้นอย่างเมามันและสนุกมือ เธอค่อยสอดมือล้วงเข้าไป ปากเธอก็อุทานเบาๆ "อูยยย...แข๊งโป๊กเลย" ไอ้โตจัดแจงถอดเสื้อยืดของมันออก เผยให้เห็นแผงอกล่ำสัน กล้ามเนื้อเป็นมัดๆ ผมเองยังอดอิจฉาไม่ได้ และลุกพรวดขึ้นปลดเข็มขัดกางเกงนอกกางเกงในออก ลำควยล่ำสันสมตัวเจ้าของ ก็ดีดผึงออกมา

น้อยมองตาโตเชียวครับ เธอรีบคว้าและรูดขึ้นลงอย่างสนุกมือ ไอ้โตครางหน้าเบ้ "อูยยย... เดี๋ยวสิน้อย... ซี๊ดดด... เบาๆๆ... อูยย"เธอรูดมือเป็นระวิง หัวดอกเห็ดนั้นแดงเป็นมันเชียวครับ มันเอนตัวลงนั่งกับเตียง  เอื้อมมือไปกดต้นคอน้อยเบาๆ เมียผมเธอคงรู้ดีครับ ว่าจะให้ทำอะไร? เธอค่อยๆกระเถิบตัวลงมานั่งคุกเข่าต่อหน้าไอ้โต ที่กำลังนั่งอ้าขา ลำควยขนาดขวดน้ำอัดลมตั้งตระหง่าน เมียผมทรุดลงแทรกเข้าหว่างขา เธอรูดควยของมันอีกสี่ห้าที และหน้าลงไป คงไม่ต้องบอกนะครับว่าก้มไปทำอะไร? ผมได้ยินเสียงไอ้โตคราง "อูย..ยยยย น้อย ....ซี๊ดดดด ....เสียว" เมียผมผงกหัวขึ้นๆลงๆอยู่กลางหว่างขามัน เสียงจากการดูดอมดัง"จ๊วบจ๊าบ"เล็ดลอดออกมาที่หน้าต่าง

ส่วนไอ้โตครางอือ..อา... เอนตัวไปนอนหงายบนเตียง "อูยยยย.. อืออออ..เลียตรงนั้นๆ ซี๊ดดด.. นั่นแหละ.. โอยยยย" ร่างกำยำของมันสะดุ้งเกร็งเป็นครั้งคราว หน้าตาเหยเกด้วยความเสียว เมียผมเงยหน้าขึ้นยิ้มหวาน "เลียให้น้อยบ้างนะ" ว่าแล้วเธอก็พลิกตัวแบบบางขาวกระจ่างนั้น ปีนขึ้นไปคร่อมร่างใหญ่ดำของไอ้โต ทั้งคู่ขึ้นไปทำถ้า 69กันบนเตียง หันด้านข้างมาทางผมพอดี จึงเห็นค่อนข้างถนัดหน่อย ปากของน้อยดูดท่อนควยของไอ้โตอย่างเอร็ดอร่อย ราวกับกำลังดูดไอติมแท่งโต ควยไอ้โตทั้งใหญ่ยาวและแข็งเสียจนเธอไม่ต้องใช้มือจับ ยามเธอถอนปากออกดัง"จ๊วบ!" ควยมันก็ผงกหัวงึกงักท้าทาย จนเธอต้องรีบดูดมันซ้ำ บางครั้งเธอปล่อยให้ดุ้นเอ็นเข้าไปจนเกือบมิดโคน และถอนออกจนเกือบสุดกระพุ้ง แก้มของเธอเดี๋ยวตอบเดี๋ยวตุงเป็นจังหวะ ยามเธอรูดปากลงนั้น ที่กระพุ้งแก้มนวลเห็นลำควยตุงโป่งชัดเชียวครับ ส่วนบั้นท้ายของเธอ ก็กดลงบดกับหน้าของไอ้โต

เสียงทั้งคู่ครางกันระงม ทั้งสองผลัดกันใช้ปากลิ้นกันเนิ่นนาน ขนาดที่ว่าถ้าเป็นผม ผมคงกระฉูดไปนานแล้ว ผมตัดสินใจที่จะเข้าไปขัดจังหวะ โดยปีนกลับเข้าไปและเปิดประตูห้องนอนเข้าไปเพราะไม่ได้ล๊อค ทั้งสองกำลังอยู่ในท่า 69 เหมือนเดิมครับ เมียผมคายควยเพื่อนผมออกจากปากดัง"จ๊วบ!" และผละออกจากกัน เสียงทั้งคู่ดังพร้อมๆกัน "เฮ้ย!!...ไอ้นัท!" "อุ๊ย!! นัท!" ผมตอบหน้าตาย "เออ!! กูเอง!" น้อยก้มหน้านอนคว่ำกับเตียงด้วยความอาย ไอ้โตรีบออกตัว "เฮ้ยย!! กูผิดเอง! กูขอโทษ!"
ผมไม่ได้พูดอะไร แต่ก็ถอดเสื้อผ้าตัวเองออกจนล่อนจ้อนเหมือนกัน และพูดกับมัน"เฮ้ย!! ไหนๆก็ไหนๆ กูต่างหากที่ผิดเองตั้งแต่ต้น!" ไอ้โตมองผมอย่างไม่เข้าใจ ผมด่ามัน "มองอะไรวะ? ต่อสิวะ" ผมขึ้นไปบนเตียง ลากลิ้นเลียที่ก้นกอยของน้อย จนขนอ่อนลุกเกรียว ผมถามเธอ "น้อยเป็นอะไรไป? ต่อสิ นัทร่วมด้วยนะ" เธอยังนิ่งอยู่ ไอ้โตปราดเข้านอนขนาบ ซุกหน้ากับต้นคอของเธอ ผมก็ลูบไล้ พร้อมกับใช้ลิ้นเลียไป จนแทบจะทั่วร่าง กระทั่งเธอครางเบาๆ และยอมพลิกร่างหงาย

ผมปราดขึ้นไปกดดุ้นควยที่ปากเธอ "ดูดให้นัทบ้าง.. เอาให้เหมือนทำให้ไอ้โตนะ.." เธอยิ้มให้ผมแบบอายๆ เหมือนเด็กทำผิด แล้วถูกจับได้ แล้วอ้าปากดูดควยของผม ส่วนไอ้โตเห็นไฟเขียวแล้ว ก็จัดการละเลงลิ้นกับสองกลีบนวล ที่น้อยนอนอ้าขารออยู่ทันที น้อยครางงึมงัม ขณะที่ควยผมอยู่ในปากเธอ "อูวววววว.."ผมถอนเอ็นออกจากปากเธอ แล้วบอกเธอให้จัดการกับไอ้โตบ้าง ไอ้โตรีบพลิกตัวมานั่งพิงหัวเตียง ดุ้นควยตั้งตระหง่าน
น้อยมองหน้าผม "นัทจะให้น้อย ..เอ่อ...ของพี่โตเหรอ?"
ผมยิ้ม"ใช่ ดูดเลย นัทรู้ว่าน้อยชอบ" เธอมองดูควยที่ผงกหัวเชื้อเชิญนั้น และเอื้อมมือไปจับรูดขึ้นลง
ไอ้โตคราง..อูยย... เธอเหมือนอายที่จะทำให้ผมดู แต่เธอรูดอีกสี่ห้าที ก็อ้าปากงามเป็นกระจับนั้นอมดุ้นเอ็นขนาดสองกำโผล่จนแก้มตุง เธอลากลิ้นตวัดหัวแดงคล้ำนั้น และลากไปมาตามความยาวตวัดปลายลิ้นเขี่ยเงี่ยง จนไอ้โตต้องแดะสะโพก คราง..โอยๆ บางทีก็ลากลิ้นพวงไข่ของมันอย่างสนุกลิ้น นานพอสมควร ไอ้ห่าโต!!แม่งก็ทนอย่างกับแรด! โดนขนาดนี้ยังทนได้ แต่แล้วมันก็คงต้องยอมแพ้ "อูยยย ....น้อยจ๋า น้อยดูดพี่อีกสี่ห้าที พี่กระฉูดแน่....พอแล้ว"ว่าแล้วมันก็จับใบหน้าน้อยให้หยุด แล้วถอนลำควยหนาออกจากปากเธอดัง"จ๊วบ!"

ไอ้โตพลิกตัวขึ้นมา และดันให้น้อยคุกเข่าโก้งโค้ง ลำตัวท่อนบนนอนราบกับเตียง จงอยก้นขาวน่าลูบไล้ ไอ้โตเข้าประกบด้านหลัง จัดแจงให้เธออ้าเข่าออกเล็กน้อย จากมุมนี้ผมเห็นสองกลีบขาวราวกับตาลเฉาะของเธอเยิ้มหยาดและเห็นเนื้อในสีชมพูเล็กน้อย น่ากระเด้านัก ไอ้โตก้มลงละเลงลิ้นกับสองกลีบนั้น จากด้านหลังอีก และตวัดลิ้นเลียช่องประตูหลัง จนน้อยสะดุ้งเฮือกๆ "ซี๊ดดดด.... พี่โต...น้อยเสียว... ไม่ไหวแล้ว เอาของพี่ใส่เถอะ"
โอ...คุณครับ... ผมเป็นผัวเธอ ยืนอยู่ข้างๆได้ยินเสียงเมียร้องเรียกให้เพื่อนผัวเอาควยสอดใส่อย่างหิวกระหาย  เป็นคุณรู้สึกไงครับ? คุณอาจว่าผมบ้า แต่มันสุดยอดจริงๆ ไอ้โตยันตัวขึ้น ดุ้นเอ็นผงกส่าย มันเอามือสองข้างถ่างแก้มก้นของเธอออกเล็กน้อย เพื่อให้สองกลีบแย้มอ้าออก จากนั้นมันก็จ่อดุ้นควยแข็งราวกับไม้ เข้าร่องรูหีของเธอ
ครับ...ถุงยงถุงยางไม่ต้องใช้กันแล้ว ทันทีที่สัมผัส "ซี๊ดดด... อูยยย..พี่โต" ผมก้มลงมองอย่างสนใจและสะใจ สองกลีบหีที่เยิ้มด้วยเมือกลื่นของเธอ กำลังอ้าอมดุ้นควยที่ขนาดเขื่องกว่าของผม ทีละน้อยๆ สองกลีบยุบยู่ไปตามแรงอัดและความใหญ่ กระทั่งหัวบานเป็นดอกเห็ดมุดเข้าไปพ้นคอหยัก เธอครางพลางส่ายสะโพกหนี มือจิกผ้าปูที่นอนแน่น "อูยยย...พี่.... มันตึง... โอยย! ตายแล้ว!!... ซี๊ดดด" ไอ้โตเองกัดริมฝีปาก พร้อมครางเสียงต่ำๆ "อืมมม.. อูยยย.....ฟิตรัดหัวควยดีจริงๆโว้ย เมียมึง!!"
มันกดเข้าไปต่อ.. ค่อยๆไหลลื่นเข้าไปทีละนิด ครึ่งลำแล้วมันตัดสินใจดันพรืดเดียวยันโคน น้อยร้องดังลั่น "โอ๊ยยยยย!!.....พี่.....ตายแล้ว! ซี๊ดดดดดด" มันแช่อยู่พักนึงก็ถอนออก สองกลีบปลิ้นเห็นๆเลยครับ ปลิ้นตามออกมา มันดึงออกครึ่งลำ ก็ดันกลับเข้าไปใหม่ กระทั่งร่องสวาทชินกับความใหญ่ มันก็ค่อยๆกระเด้าเข้าออกเนิบๆ และเร็วขึ้นเรื่อยๆ เสียงทั้งสองสอดประสานครางกระเส่า เนื้อตัวเหงื่อพราว ทั้งๆที่ห้องนอนเป็นห้องปรับอากาศ น้อยถูกกระเด้าในท่านั้นได้ไม่นาน ร่างงามก็กระตุกเกร็งถึงสวรรค์ไปแล้วครับ แต่ไอ้โตก็ยังไม่หยุด เพราะมันยังไม่ออก ผมมองดูเมียผมที่ถูกเพื่อนกระเด้าทางด้านหลังจนตัวโยนอย่างสะใจ

ไอ้โตจัดแจงเปลี่ยนท่า จับน้อยนอนตะแคง มันยกขาขวาของเธอขึ้น จับพับงอโล้ไปข้างหน้า สองกลีบเผยออ้าท้าทายในท่านี้ มันจัดแจงจ่อควยและกดพรืดเดียวมิดโคน ทีเดียวเลยครับ เมียผมห่อปาก ตาเบิกโพลง พรางอ้อนวอน "โอ๊ะ...พี่โต... เบาๆ อูยย.. ขอน้อยพักหน่อย" ไอ้โตไม่ฟังเสียง "อูยยย... อย่าเพิ่งสิ... พี่ใกล้แล้ว... ซี๊ดดด" มันโล้ตัวกระเด้าอย่าเมามัน ราวห้านาที เมียผมก็ส่ายเอวรับการกระแทกอย่างมีอารมณ์ร่วมด้วย "อูยยยพี่... น้อยเสียว" ไอ้โตถอนควยออก แล้วจัดแจงดึงร่างน้อยไปที่ขอบเตียง ร่างเล็กๆของเธอถูกดึงราวกับจะปลิวตามแรง
หน้าตาไอ้โตมันหื่นกระหายมากเลยครับ มันทำกับเมียผมราวกับว่าผมไม่ได้อยู่ในห้องนี้ สอดมือเข้าใต้ขาพับสองข้างดันให้โล้ หงายสองกลีบที่เริ่มแดงช้ำลอยเด่น มันจ่อควยแล้วกด เมียผมส่ายเอวสะดุ้ง มันกดจนมิด น้อยขมวดคิ้ว ร้องบอก"โอย..พี่ ...ของพี่เข้าไปลึก อูยยย... เบาๆ" มันตอบ "อูยยย.. พี่ขอโทษ..ซี๊ดดด ..มันจริงๆ เดี๋ยวพี่ทำเบาๆ นะ" มันเริ่มกระเด้าเนิบๆ แต่ไม่เต็มสูบ คือเอาเข้าไปครึ่งลำ และถอนออก บางทีมีโม่บดซ้ายบดขวา จนน้อยครางอือ..อา..ราวกับว่าผมกำลังดูหนังโป๊สดๆ ไอ้โตลีลามันเหนือชั้นเหลือเกิน เรียกได้ว่าผมไม่ติดฝุ่นมันเลยครับ

มันโยกซ้ายทีขวาที ปากก็ก้มลงไปดูดหัวนมน้อย และประกบปากจูบอย่างเมามัน พักเดียว น้อยก็ออกอาการ  "โอ๊ะๆ.. โอยย พี่ ...น้อยๆ... ซี๊ดดด" สองขาเกี่ยวกันแน่น สองมือจิกหัวไหล่ไอ้โตจนแดงเป็นริ้วๆ เธอออกกับมันอีกหน ไอ้โตบ่น "น้อยไม่รอพี่เลย งั้นตาพี่บ้างนะ.." ไอ้โตตาวาว ถอนลำควยออก จนเกือบหลุด และกดทีเดียวจนมิด เมียผมสะดุ้งผวา ร้อง "อูยยย... พี่มันลึก..อูยยยย" มันไม่ฟังเสียง ยังตั้งหน้าตั้งตากระเด้าแบบเต็มสูบต่อ ผมจ้องมองสองกลีบที่ปลิ้นเข้าออกอย่างบอกไม่ถูก เสียงพวงไข่มันฟาดง่ามก้นเมียผมดังปับ!ๆ!ๆ!ๆ!
ความยาวของควยไอ้โตคงล้วงเข้าไปถึงไหนๆ เพราะเมียผมร้องบอก
"อูยยย..พี่ เบาๆ.... เจ็บๆ!!...มันเข้าไปข้างใน... อูยยย"
ไอ้โตกัดฟันกระเด้าอีกสี่ห้าที ร่างกำยำก็กระตุกพรืด เกร็งกระตุกเป็นจังหวะ
"โอยยยยยๆๆๆ ...ออกแล้ว ...อูยยย ไม่ทันแล้ว" มันรีบถอนดุ้นเอ็นออกมา แต่น้ำกามเหนียวก็พุ่งเข้าไปในรูสวาทของน้อยเสียแล้วหลายระลอก แต่บางส่วนก็ยังกระฉูดราดบนหน้าท้อง สีขาวข้นราวกับนมข้นหวาน เสร็จแล้วก็หอบตัวโยน
ผมว่าจะร่วมกับน้อยต่อ แต่เห็นน้ำของไอ้โตที่ค้างอยู่ไหลออกมา ก็ต้องเปลี่ยนใจ ให้เธอดูดให้แทน

คืนนั้น ก็นอนกันบนเตียงสามคนครับ แต่ไม่ได้เอากัน เพราะน้อยบอกว่าไม่ไหวแล้ว และก็ตกลงกัน ว่าจะไม่มาลักลอบแบบนี้กันอีก หากอยากสวิง ก็บอกกันตรงๆ ซึ่งน้อยก็โอเค ไอ้โตจะแวะมาหาเราที่บ้าน และค้างทุกเสาร์อาทิตย์ และเอากันแบบสามคนผัวเมีย ตลอดสองวันเป็นแบบนี้มาเกือบสองเดือนแล้ว แต่ผมกำลังคิดว่าจะหยุดสักพัก เพราะมีความรู้สึกว่าน้อยดูจะหลงไอ้โตมากจนเกินไปแล้ว 

โดยคุณ :  Nongyao Date :  09/09/2002 01:47:16     

artbicon

อ่าน สนุก ดี แต่ตอนจบ ไม่ค่อยพีคเท่าไหร่ นะครับ

ALUTB01 .

สุดท้ายน้อยเลยกับนัทไปอยู่กับโต โดยมีสมศักดิ์มาช่วยเย็ด