ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน นักศึกษา 3

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 23, 2022, 12:56:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

2000HP

ที่มีอยู่ในสต็อครอระบายก็เพียบแล้วครับ ไปเล่นกับทนายเหมือนเอาคอไปขึ้นเขียงยังไงไม่รู้สิ

peteblack

เหมยอิงแม่งน่าสงสาร ความรักบังตาเกิ๊นนนนน

รบกวนหมอกระแทกแรงๆให้ตาสว่างหน่อยค้าบบบบ

hankover

yoyoman

ดูท่าไรต์เราจะได้รีแมตซ์ดับน้องเหมยอิงแล้วสินะครับ คงต้องจัดให้ติดใจซะละมั้งเนี่ย จะได้ไม่ทำอะไรนอกลู่นอกทางให้เดือดร้อนอีก
ปล. จากที่บรรยายมาทนายน่าขะแจ่มอยู่ ไม่ลองตะล่อมๆดูหน่อยล่ะหมอ เผื่อได้แฟนทนายมาเพิ่ม อิอิอิ
ทนายมินนี่ก็แซวแรงไปนะ คดีพรากผู้เยาว์เนี่ย 555
ปล.2 น้องดรีมน่ารักอีกแล้วตอนนี้ มีเปิดทางให้เพื่อนด้วย

jackm

ทนายก็น่าสนนะ แต่น้องเหมยอิงนะซวยเพราะแฟนอีกแล้ว

pui10000

peera1412

รีแมทกับเหมยอิงแล้ว น่าจะได้สนิทกับคุณทนายแล้วค้าบ

dew1

คดีแรงอยู่นะ น้องเหมยอิงต้องเลิกกับแฟนคนนั้นได้แล้วละ

macopolo

แฟนน้องเหมยทำแสบไว้แน่เลย น้องถึงโดนจับ

solofancy2

ข้อหายอดฮิตช่วงนี้เลยนะครับ ถ้าได้ทนายเก่งก็น่าจะพอรอดได้
รอบนี้น้องเหมยอิงต้องตอบแทนคุณแมนดีๆหน่้อยแล้วละครับ

เห็นเปิดตัวทนายมา สายอาชีพนี้ถ้าเข้าหาดีๆแซ่บไม่เบาแน่นอนครับ ผมรับประกัน  ::Bloody::

Dark_hell

งานหยาบล่ะ เคสขึ้นโรงขึ้นศาลถ้าเรื่องยาเสพติด ยุ่งยากประมาณนึง คือเสียเงินนี่แหละ

Pitor

อินเทรนด์ดีจริง การพนันในบ้านเรารู้อยู่แล้วว่าผิดกฎผมายก้อยังทำกัน

testman

สรุป อันนี้คิวเหมยอิงแล้วสิครับ ยังดีที่ไม่มีเรื่องคุณทนายมาให้ลุ้น ไม่งั้นพลาดอะไรไป มีหวังโดนเละเทะมากครับ

shadow5

น้องเหมยหลังจากได้ปลดเปลืองภาระเนี่ยกลับมาร้อนแรงเลยนะครับ เผ็ดร้อนพริกสิบเม็ดเลย

ปล รอบนี้มาก็ยิงไปสองประตูสุดจิงครับ

ขอบคุณผลงานดีๆๆนะครับ เฝ้าติดตามจากreadawrite ตลอดครับ