ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน นักศึกษา 3

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 23, 2022, 12:56:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eakachaiiiii

มาแล้วๆ กำลังบ่นหาเลยครับเนี้ย ...แหม๋ๆคุณหมออออ ทำเป็นบ่นกลัวทนายย อย่าคิดว่าพวกผมแฟนคลับดูไม่ออกนะคร้าบ  ส่วนน้องเหมยอิง ก็คงตะขอเข้าด้อมแบบน้องดรีมแน่ๆ พักผ่อนบ้างนะคุณหมอ เดี๋ยวน้องชายอักเสบ

okai

ผทก็คิดว่าหมอจะหาคอนเนคชั่นใหม่กับทนายซะแล้ว.. แต่นะพลาดไปนี่ก็ทำตัวลำบากเอาเรื่องเลยนะครับ.. 
คดีเปิดเวปพนันนี่.. เข้าไปเอี่ยได้ยังไวนะ??

Creader

เหมยอิงนี่มีผูกปิ่นโตยาว ๆ แน่ ๆ อะครับ
—-
จริง ๆ ผมอยากอ่านถ้าไรท์จัดทนายสำเร็จนะครับ
แต่ถ้าได้จริง ๆ คงสลัดไม่หลุดแน่ ๆ เลย....

ไม่มีชื่อ

ทนายก้อมา หมอเล่นทุกอาชืพเลยมั่ง บรรยายหุ่นไว้รอแล้ว

Pong Sak

Melon

ผมนี่มโนไปว่า แฟนน้องเหมยอิงมันต้องเอาชื่อน้องไปใช้เปิดเว็ปแน่เลย

ถ้าใช่นี่มันเลวสุดๆเลย

ปอลิง.ลองแย๊บคุณทนายหน่อยครับ สายนี้แอบแซบกันเยอะนะ อิอิ

robot 77

คราวก่อนเปิดซิงพริตตี้ คราวนี้ซำ้รอยเหมยอิง เพื่อนๆต้องตามไปอ่านบนดินต่อเลยคุ้มค่ากับเงินที่เสียไปแน่นอน ผมยืนยัน

Nobita Nobituta

หมอแมนช่วยเหมยอิงขนาดนี้ เหมยอิงจะตอบแทนแบบไหนกัน
สงสัยจะจัดหนักแน่เลย
ถึงขั้นต้องโดนจับสงสัยจะเลิกกับแฟนแน่
แบบนี้จัดหนักแน่เลยครับ อย่าลืมดรีมด้วยนะครับ

Topp458

อ่านที่แรก นึกว่าพี่หมอจะได้จัดกับทนายซะแล้ว เจอน้องเหมยโทรมาขัดจังหวะเลย ทำโทษเลยใช่ไหมครับ

manu111

ได้จ้างทนายแบบนี้คงต้องคิดค่าแรงซะแล้ว

room99

ในที่สุดก้ถึงคราวเหมยอิงหรือป่าว รอบนี้ได้ไม่ต้องใส่ถุงได้แตกในป่าว

san2503

เคลียร์คดีเสร็จ หมอควรให้เหมยอิงตอบแทน โดยจัดสวิงญ2ชาย1(ดรีม,เหมยอิง) ส่วนทนายผมว่าหมอมีจังหวะคงไม่พลาด

arsenyo

เรื่องรูปสาวๆผมไว้หวังหรอกครับ 555
ถือเป็นของแถม แค่ไรต์กรุณา มาเล่าให้พวกเรามิตรรัก แฟนหื่นอ่านก็เป็นพระคุณอย่างสูงละครับ อยากจะกราบแทบหว่างขาลยจริงๆ

Mysoul12

จะได้จัดทนายด้วยไหมเนี้ย อยากรู้จังว่าสาวมั่นๆแบบนึ้จัดด้วยยากไหม