ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน นักศึกษา 3

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 23, 2022, 12:56:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dalton

bmaII

ภาระกิจกับน้องดรีมโดนขัดจังหวะ เหมือนกับต้องมาต่อภาระกิจกับเหมยอิง หมอแมนไม่ได้ช่วยสร้างโอกาสทางการศึกษาอย่างเดียว ยังเป็นผู้ปกครองของน้องนักศึกษาเมื่ออยู่ในชั่วโมงวิกฤต
หมอแมนรักษาสุขภาพร่างกายด้วย ร่างกายต้องใช้ร่างกายอยู่ตลอด
พร้อมสร้างโอกาสทางการศึกษาไปด้วยเรื่อยๆ

pliwds

อะไรกัน ปกติพวกโต๊ะพวกเว็บแบบนี้ เจ้ามือใหญ่จะเคลียร์มาให้นะ

หมอฟันฉะทนาย อันนี้อยากฟังอยากดู ... สายกฏหมายนี่แหละร้อนแรงนักแล

chakit9371

มีทนายมินนี่ด้วย แต่เหมยอิงจะช่วยอย่างไรครับ

inputpy

ผมเดาว่า น้องเหมยอิงน่าจะโดนยืมบัญชีไปใช้ แต่เจ้าตัวไมมม่น่ารู้เรื่องด้วย ส่วนหมอก็อาสาช่วยเหลือแลกกับ ให้น้องช่วยหมอ ฟันธง

Punksmanonhell

น้องเหมยงานเข้าจากการหาเงินซินะ
ติดบุญคุณ​พี่หมออีกรอบซินะแบบนี้

deamondear

อาาาาาา  ต้องไปตำต่อที่ธัญวลัย ลุยยยยยย พร้อมลุยฮะ แต่ชุดกี่เผ้าคราวที่แล้วคุณแมนบอกไม่มีซินะ แอบเสียดายเลยฮะ

ya00022449

เมื่อเช้าเห็นอัพเดต อัดอ่านจนจบน้ำหมดตัว น้องดรีมประเคนน้องเหมยอิงให้เรียบร้อย ตอนอ่านนี่กลับมาดูภาพประกอบในซีรีย์คนขี้อวด ได้ฟิลไปอีกแบบ

Dark illusion

ผมติดตามรอผลงานน้องเหมยอิง ชอบมาก  ครับดูจากในรูปหุ่นเพรียว ขาว ดีงามสุดๆ

Wiwek

ไม่ลองทนายดูมั่งล่ะ เผื่อจะได้รู้กฎหมายเพิ่มเติม

dawdom

sun_307

น้องเหมยอิงเจอคดีนี้เข้าไปมันหนักอยู่นะ แต่สงสัยว่าเข้าไปพัวพันเพราะแฟนหรือป่าว เอาใจช่วยน้องเหมยให้รอดคดีครับ

Hanz3312

ทนายนี่เป็นอาชีพที่มีเสน่ห์มากเลยนะครับ คิดดูแค่ได้ทำแบบนั้นกับทนายสาวจะฟินขนาดไหน แต่ถ้าหล่อนรู้ว่าไรท์แอบถ่ายนี่บรรเทิงยาวๆ ::DookDig::

ส่วนเหมยอิงห็ไม่รอดไรท์ตามเคย กะเหมาหมดแก๊งค์เลยป่ะเนี่ย

1234non

อาววว เหมยอิงโดนหางเลขไหมเนี่ย

แต่ท่าทางพี่แมนน่าจะได้รางวัลจากเหมยอิงเยอะแน่ๆเลย

แล้วดรีมจะจัดการอะไรพี่แมนไหมน้าาา

Baby_trex

เล่นน้องเหมยดีกว่าเล่นทนายไพ่เราเหนือกว่า