ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนเมาเลยเอาเพื่อน copy

เริ่มโดย แดนชัย สนธยา, เมษายน 24, 2022, 11:19:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แดนชัย สนธยา

ในชีวิตช่วงมหาลัยมีแต่เรื่องสนุก ๆ ให้ทำเยอะมากเลยครับ นั้นรวมถึงตัวผมเอง ที่ไม่คิดว่าจะเจอกับตัว มันก็เกิดขึ้นจริง ๆ ตัวผมเป็นเด็กจันครับ ได้มีโอกาสมาเรียนต่อมหาลัยที่กรุงเทพ จนตอนนี้ผมก็ปีสองแล้ว แน่นอนว่าเด็กมหาลัยมันก็ต้องมีไปสังสรรค์กับเพื่อนในร้านเหล้าบ้าง พวกเราก็พากันนัดไปกินร้านประจำของพวกผม เพลงอย่างมันส์ เรื่องดื่มไม่ต้องพูดถึง แค่พูดน้อย ๆ ก็รู้เลยครับว่าดื่มกันหนักจัด เหมือนพวกติดเหล้ายังไงยังงั้น ผมก็ใจดีสู้เสือ ถึงเป็นคนไม่ชอบเหล้าหรือกินไม่เป็น แต่ก็ได้อยู่สองแก้วครับ ผมไม่ชอบเวลาที่เมาหัวราน้ำสักเท่าไหร่ พวกผมก็สนุกอยู่ยาวกันเพลินจนเลยเที่ยงคนมาแล้ว ใช่ครับ พรุ่งนี้มีเรียน ทำให้พวกผมเลยต้องพากันหอบกลับบ้าน แต่ละคนก็เรียกแกร๊ป เรียกวินกันไป เหลือผมกับฝนกันอยู่สองคน "มึงกูไม่ไหวว่ะ ไปส่งกูที่บ้านหน่อยดิแม็ก" ผมก็ตอบรับไป รออยู่ครึ่งชั่วโมง พี่แท็กซี่ก็ผ่านทางมาพอดี ผมก็บอกทางไปเรียบร้อย แต่ด้วยความเมาบวกกับความมึน เลยทำให้ผมบอกไปหอผม แทนที่จะไปที่พักฝนก่อน จนตอนนี้รถแท็กซี่เขาจอดที่หอผม แล้วก็ออกรถไปแล้วด้วย "เชี่ย ฝน ๆ กูเริ่มบอกทางหลับบ้านมึงกับเขาว่ะ" ฝนก็หลับ ๆ พยักหน้าแบบงง ๆ แบบคนสลึมสลืออ่ะครับ "มึงต้องรับผิดชอบกูแล้วป่ะ ให้กูนอนพักบ้านมึงก่อน" ผทก็เลยพามันขึ้นหอเลยคับ

พูดกันตามตรง ผมก็แอบเล็งมันมานานแล้ว ชอบมันตั้งแต่ปีหนึ่งล่ะ แต่แบบไม่ได้มีโอกาสบอกมันสักที และผมเองก็มีแฟนมา 2 คนแล้ว แต่ก็ยังไม่มีคนไหนจะมาทำให้ผมหายคิดถึงมันได้เลย แล้วยิ่งตอนนี้ผมแม่งโคตรโสดอ่ะ มันเองก็โสดมาหมาด ๆ ผมเลยเริ่มคิดกับมันหน่อย ๆ แล้ว "กูจองเตียงนะ กูเป็นผู้หญิง" ฟุบ พูดเสร็จมันก็เอาตรงลงนอนไม่สนอะไรเลย น้ำก็ไม่อาบ อาบไม่ได้อยู่ดี แต่มันไม่ยอมล้างหน้าสักหน่อย ทิ้งตัวลงนอนเลย ผมเป็นคนเดียวในห้องที่ยังพอมีสติอยู่ ก็เลยจัดการอาบน้ำอาบท่าให้เรียบร้อย ก็นั่งเล่นโทรศัพท์ไป ดูรูปถ่าย ส่องไอจี ส่องเฟสของฝน ผมก็เริ่มคิดลึกไปไกล ยิ่งมาอยู่ด้วยกันสองต่อสองแบบนี้ ผมคนไม่ดีครับ ฮ่า ๆ แต่ก็พยายามห้ามใจตัวเองอยู่ตลอดนะครับ ถ้าผมจับมันเย็ดขึ้นมา ผมอาจจะเสียเพื่อนไปเลยก็ได้ เลยได้แต่ห้ามใจตัวเอง ดูร่องนม ร่องกลีบ แล้วเอาหมอนข้างมาเด้าระบายเงี่ยนไปก่อน เพิ่งนึกได้ว่ายังไม่ได้ทำความสะอาดให้มันสักหน่อยก่อนนอน ผมเลยตัดสินใจหยิบผ้าเปียกน้ำมาเช็ดตัวให้มัน ด้วยความที่ผมแอบชอบมันมานาน มันก็เลยมีบางนิดหน่อยครับ แอบเอามือไปโดนนมนิดหน่อย มีแต่ขาอ่อนบ้าง เพียงแค่นี้ผมก็ควยแข็งไม่หยุด แข็งจนปวดควยไปหมดล่ะตอนนี้ แต่ก็พยายามทำความสะอาดมันไปเรื่อย ๆ จังหวะนั้นเองมันเอาขามาก่าย แล้วเอาแขนมารั้งคอผมไว้ "มึงไม่สนใจกูบ้างหน่อยหรอแม็ก กูไม่น่ารักเหมือนแฟนเก่ามึงบ้างเลยไง" ไม่ฝนมันถามผมอย่างนั้นก็ไม่รู้ ทั้ง ๆ ที่แฟนผมที่ผ่านมา เทียบมันไม่ติดสักคน "สนดิ กูก็ชอบมึงมานานแล้วฝน" ความเงียบเข้ามาคั้นเวลาสักหน่อย และฝนมันก็พูดกับผมว่า "งั้นมึงก็เอากูเลยดิ เอาตอนนี้เลยอ่ะ กูอยากโดนว่ะแม่ง" มันพูดเองนะครับ เมื่อเธอต้องการเราต้องสนอง ผมค่อย ๆ ถอดเสื้อผ้าที่ล่ะชิ้นออกมาไว้บนหัวเตียง ตอนนี้ร่างบาง ๆ ของฝนมีแค่เสื้อในกับกางเกงในที่ปิดของรักของหวง "มึงจะไม่โกรธกูใช่เปล่า" ผมถามเพราะอยากรู้จริง ๆ ถึงจะเงี่ยนมากก็เถอะ "ไม่อะ ทำไมกุต้องโกรธมึงแม็ก ในเมื่อก็ขอให้มึงเย็ดกูเองนะ" ก็นั่นแหละครับ ผมค่อย ๆ ปลดตะขอเสื้อในออก สูดดมชั้นในที่มีกลิ่นอุ่น ๆ ให้ชุ่มปอด นมตั้งเต้าหัวนมชมพู แม่ง อย่างเด็ดเลยครับ ผมค่อย ๆ ดึงกางเกงในที่ปิดหีมันออกจาก ใส่เจลที่ไม่ได้ใช้เป็นเดือน รูดควย จากนั้นก็เย็ดเข้าไปสุดลำ "โอ้ยสัส จุก" เสียงดังแจ๊ะ ๆ ไปทั่วห้อง ผมดันควยเข้าสุดออกสุด ผ้าปูที่นอนย่นแล้วย่นอีก ช่องคลอดของฝนตอดควยผมดีมากครับ "อาส์ ซืด อาส์ อาส์ ซืด เชี้ย รูแน่นสัส" ผมแทงมันกว่าครึ่งชั่วโมง จนตัวผมกลั้นน้ำควยไม่ไหว ก็เลยปล่อยแตกในเลย กินเหล้ามันดีแบบนี้นี่แหละครับ ได้เย็ดนานอย่างเสียว น้ำควยแตกช้า แถมเยอะอีกตั้งหาก หลังจากคืนนั้นพวกผมสองคนก็คุยกันตามปกตินะครับ ไม่รู้มันจำคืนนั้นได้หรือเปล่า นี่ก็ผ่านมาสี่วันล่ะครับ เพื่อน ๆ ว่าถ้าผมถามมัน มันจะตอบว่าอะไรหรอครับ

ppherbalife

ไม่น่าจำได้ต้องซ้ำตอนเช้าถึงจำได้แน่