ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 62

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, พฤษภาคม 02, 2022, 10:39:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชายชรา

Nattapon Saithong

ขอบคุณครับ ได้แนวคิดเรื่องการจัดการคนมาด้วยเลย พ่อทศนี่ยอดคนจริงๆ

lovepeepong

พี่แมนได้หลักการบริหารคนเพิ่มเลย

err

ได้ครูดีมาสอนการคุมคน เลยพี่แมน

win69

navy868

พ่อทศนี่ตัวจริงเสียงจริงเลยมีทั้งพระเดชพระคุณ ไม่ธรรมดาเลย ::Horror::

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ พอของโทนสุดยอดเลยครับ พี่แมนได้ความรู้ ในการควบคุมคนมาเยอะเลยครับ

olemantu

ได้คุยกับพ่อโทนทำให้รุ้ถึงความน่ารักของครอบครัวนี้ ก็คงทำให้ลูกชายน่ารักมากขึ้นไปอีก..สินะ ใช่มั๊ย..55

saekow

สุดยอดเลยครับพ่อทศ นับว่าเป็นการถอนตัวในเวลาที่ถูกต้อง มีเจ็บบ้าง อดบ้าง แต่สุดท้ายก็อย่างที่เห็น

inputpy

โห ยิ่งอ่าน ยิ่งรู้เลย พ่อทศนี่ของจริง

btr12345

thongdaeng_skk

พ่อมศนี่เก่งจริงทั้งฝีมือและการบริหารคน

kodzilla

โห ถ้ากลายเป็นว่าบ้านเจ๊หมิวฟื้นขึ้นมาได้เพราะพ่อทศมีส่วนช่วยด้วย เหวอกันแน่นอน

thongdaeng_skk

เรื่องของพ่อทศก่อนลงหลังเสือคงสนุกน่าดูเลยนะ

dawdom

ประวัติศาสตร์ บางทีก็ไม่มีคนอยากจำ