ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Simon] The Puzzle Pieces Are Suddenly Coming Together [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, พฤษภาคม 16, 2022, 01:39:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

เรื่องนี้ขอคลีนแบบลวกๆหน่อยนะ คลีนยากเกิน

เว็บไหนที่จะดูดไปลงผมไม่ห้ามแต่กรุณาอย่าตัดหน้าเครดิตทิ้งกับใส่ลายน้ำเว็บตัวเองทับลงไปราวกับว่าเป็นคนแปลเองก็พอ ขอบคุณครับ

ช่วยเม้นแสดงความคิดเห็นกับสตอรี่ด้วยนะครับ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

Minibar

เดาเรื่องต่อไม่ถูกเลย แต่ดูไม่น่าประสงค์ร้าย

น่ารักมุ้งมิ้งมากเลยอ่ะ ดูอ่อนโยน

Sri Trang

น่าสนใจสงสัยผู้หญิงก็คงเคยอ้วนเหมือนกันแล้วก็เป็นเพื่อนกันมาก่อน

nowhereman

เนื้อเรื่องน่าสนใจมากครับ ตกลงสาวน้อยคนนี้เป็นใครกันแน่ ไม่น่าใช่แค่สาวชอบเล่นเกมส์แน่ๆ
หรือว่านางอยากแบล็คเมลจริงๆ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

zenhyun

คาดเดาไม่ถูกเลยว่านางเอกต้องการอะไรจากพระเอกกันแน่ หรือว่านางเอกอาจจะหลงรักพระเอกตั้งแต่สมัยอดีต หรืออาจจะมีเหตุการณ์ที่พระเอกเคยช่วยเหลือนางเอกในอดีตก็ได้

จบแบบที่ดีต่อใจมากครับ ฟินนน

Gameover

เดาเนื้อเรื่องไม่ถูก แต่ดูน่าจะหลงรักตั้งแต่เป็นไอ้อ้วนโฮตาคุ

guang_k

รุ่นน้องตามจีบหรือยังไง เคยทำอะไรให้น้องเขาประทับใจ จนตามมาได้ถึงขนาดนี้กัน เข้าขั้นหลงพระเอกแล้วนะแบบนี้

แบบนี้ก็ฟินกันไปอีกแบบ เติมเต็มให้กันและกันได้พอดีเลย

alaaum

เจอรุ่นน้องจับแน่ๆเลย

อ้าว แนวเรื่องหวานๆรึเนี่ย

chang1978

เดาไม่ออกเลยรู้แค่ว่าทั้งคู่มาจาก รร. เดียวกัน และเหมือนว่าทัังคู่จะกุมความลับของกันเอาไว้ แต่ทำไม ผช. ถึงจำไม่ได้หว่า

bigboy001

::Doubt:: ::Doubt:: ::Doubt::

สั้นๆเลยว่า โดนน้องตก แบบกะทันหัน แถมตกซะติดเป้งเลย

ไอ้รุ่นพี่นี่ก็อยากสแวกแกกด้วยแหละ ยาวไปครับแบบนี้

DARKAXL

น่าสงสัย จู่ๆมาขอแข่งเกม ชวนคุยเมะ ลามมาถึงขั้นตรั่บๆกันอีก

อ้อ อย่างงี้นี่เอง

Mubin9999

หึ..อะไร...ยังไง สาวสวยคนนี้ เป็นาสวอ้วนที่แอบชอบหนุ่มอ้วนคลั่งเกมส์คนนี้มาก่อนเหรอ ::Thinking::
......
โห สวยงามครับเนื้อเรื่องแบบนี้ ฉีกความคิดแบบเก่าของโดจินที่เคยอ่านไปเยอะเลยครับ ชอบครับ

Wichana

มาให้ท่าอะไรยางนานขนาดนี้ มีความลับอะไรที่รู้ หรือไปหลงรักพระเอกมาตั้งแต่ตอนไหน

จบสวยนะเนี่ย ได้สาวสวยเลย แฮปปี้ครับ

deaththekid1039

อดีตไออ้วนสายมืดมนติดเกมไม่มีใครครบพอเลิกเป็นโอตาคุออกกำลังกายหล่อเลยนางเอกน่าจะ รู้ประวัติพระเอกแน่เลย

nagatobimaru

โดนแฉหมดตัว เอ้ยหมดเปลือกแน่คุณรุ่นพี่
แสดงว่าต้องเป็นรุ่นพี่ รุ่นน้อง ประเภทเดียวกันแน่นอน