ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน นักศึกษา 4

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 17, 2022, 02:05:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ningnong007

::Evil::หมอก้ใจดีเกิ้น มีสาวมาเยอะให้กิน ยังใจดีให้ทุนการศึกษา น้องผู้น่ารัก ิิิิอิิอ

123aw

อ่านแล้วแบบว่าทำให้อยากอ่านอีก เขียนดีมากครับ

Earths.eye

ซื้อขายเสร็จสรรพ ปิดดีลว่องไว อยากหาช่องทางแบบนี้ที่ปลอดภัยลองบ้างเลย

แมวหง่าว

รอดูรูปแล้วก็จะรีบเปิดลิงค์ แล้วก็จะวิ่งเข้าห้องน้ำแล้วครับ

็hunterzz

saranchai

ปิดงานได้ไวกว่าที่คิด  มินตราคงเคยมีประสบการณ์​ สองหมื่น​ห้าทั้งคืนนี่คงสมน้ำสมเนื้อ​นะครับ​เพราะ​มองว่า​ออกจะแพงไปหน่อย​

ตะวันแดง

มิได้ขาดเลยท่านหมอ
คงเหมาหมดคณะเลยนะท่าน
ใจถึง..พึ่งได้

parameter

มินตราดูพร้อมมากมียาคุมแบบกินทุกวัน (อาจกินคุมสิว) ดีที่ไรต์ตาไวเห็นพอดี น้องเรียกเรทรับงานนอกเลย แต่เจอไรท์กดราคายับ พอเจอราคา25เค กะตกลงแล้วแต่กะเรียกเพิ่มค่าสดแน่ๆ ดูท่าคราวหน้าคงเหมารายเดือนแน่

มีรายการเพื่อนรักหักเหลี่ยมโหดซะแล้ว อยากให้หมอแมนมาเลี้ยงแทน งานนี้เชื่อน้องดรีมกะดาด้าเถอะครับ

Anfas617

bmaII

สนับสนุนหมอแมนค่าหอ น้ำ ไฟ ด้วย เพื่อให้บรรลุเป้าหมาย หมอแมนพักผ่อน เสริมสร้างร่างกายด้วย หักโหมไปเดี๋ยวไม่แข็งแรง

chanky2007

เงินมาผ้าหลุด แถมเงินเกินคาดมินตราพร้อมบริการให้ติดใจ

งานดีขนาดนี้ น่าจะมีจัดซ้ำครับ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

pipatpee

ดีครับแค่คืนเดียวจะได้ตรง concept ครับ ได้แล้วจบ

motown

ชั้นเชิงในการต่อรองเด็ดจริงๆเลยครับ
เป็นผมคงยอมตามข้อเสนอแรกแล้ว (กลัวแห้ว555)
แต่การกินยาคุม ถ้าไม่ไว้ป้องกินสิว ก็คงโดนเยบ่อย ดูจากทรงของมินตราแล้วน่าจะข้อหลัง

[email protected]

คุณแมน น่าจะลองใส่ปะตูหลังดูครับ รับรองน้องมินตราได้เสียวกว่านี้แน่นอน หรือ ใช้ของเล่นร่วมกันครับ
ส่วนตัวมองว่าในกลุ่มเพื่อนต้องมีคนรักคนชังเป็นเรื่องธรรมดา เป็นกำลังใจให้ครับ

Topp458

ตอนแรก นึกไม่ออกว่าคนไหน  ใช่คนที่มาขอไลน์พี่หมอ ตอนไปงานเลี้ยงสาวๆนั้นเอง น้องมินตรานี่ บริการดีมากเลยนะครับ ท่าจะเอาใจเก่ง ดูเป็นงาน