ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พยาบาล 4

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 22, 2022, 11:59:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NB843

จะมีหักมุมมั๊ยครับ หรือสมหวังสักที

swss2511

แอบกินนี่ตื่นเต้นเร้าใจจริงๆ เก็บเรียบสาวๆพยาบาลทั้งกลุ่ม

rimwarin

ได้การล่ะเสัยบเข้าไปครึ่งทางแล้วมีเหตุการณ์ไรเกิดขึ้นลุ้นต่อครับ..

volpe

ที่แอดเปรยกะฉากจบ พาลให้ผมคิดว่า ต้องมีอะไรสักอย่างมาขัดแอดแน่ๆเลย.... แต่คิดไม่ออกว่าอะไรครับ

masterelectrode

นึกว่าลืมสาวๆพยาบาลไปซะแล้ว ต่อย่าบอกนะว่าชะเอมกลับมาอ่ะ

potaeds

มีนากำลังจะได้เลื่อนตำแหน่งจากเพื่อนสนิทแฟนเป็นแฟนอีกคนแหละ

Earths.eye

อื้อหือ นี่ตัดจบแบบลุ้นสุดๆ ต้องมีเซอร์ไพรส์แน่ๆ โทรศัพท์เข้าอีกหรือเปล่า
จังหวะร้อนแรงมากๆ

::ChuChu::

err

น้องชะเอมโทรมาขัดจังหวะพอดี  ไม่หรอก หมอแมนก็ได้ให้แหนมตุ้ม ได้แหวกว่ายในคลองมีนาจนสุขสมอารมณ์หมาย

SNGOT

ถ้าจะเปรียบเป็นหนังAVตอนนี้ของไรต์นี่คือAVสายฝรั่งเลยครับเปิดมาเข้าฉากป้าบๆเลยไม่มีอารัมภบทไม่มีมาซักประวัติใดๆทั้งสิ้น hit to the pointมาก ได้อารมณ์ไปอีกแบบครับ

sthanya

หาเวลามาเจอกันจนได้ ถ้าชะเอมรู้ล่ะแอด เตรียมทางหนีไว้ยัง หรือเอาแบบที่เคยบบอกในตอนของมินตรา

teyes1234

arkira

คลาดกันไป​พลาดกันมาหลายรอบถึงคราว​ชะตา.. หลี... ​น้องมีนาจะขาด​แล้วสินะ
น้องก็คงจะเต็มที่มาพอดูเลยนะครับเปิดห้องมา​ ลุยกันอย่างกับหนังแอ๊คชั่น
ยังไงก็ต้องกดเข้ารูแหละครับเวลานี้แล้วไม่ว่าอะไรจะเกิด
ปล.นี่มันลูปจบงาน(สลัดชะเอมและมีนาได้เลยนะเนี่ย)​ชัดๆ
ขอบคุณที่มาแบ่งปันครับผม

norspheratu

ผลงานยอดเยี่ยมเช่นเคยครับ แถมมีอะไรให้ได้ลุ้นอีกแล้ว ยังไงกันนะ

Tonnnn1249

หวังว่าคงไม่มีอะไรมาเซอร์ไพรส์นะครับ

inputpy