ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกือบ24ซม กับการเป็นผัวเมียหลอกๆ (กับคนข้างห้อง)

เริ่มโดย pongwut, พฤษภาคม 24, 2022, 02:35:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

teerawatc

โอกาสแบบนี้ไม่ได้มีบ่อยๆ น้อยคนนักที่จะมีโอกาสว่าง และมีอารมณ์ตรงกัน

เมื่อเสร็จกิจก็แยกย้ายไม่มีอะไรต่อกันไม่มีปัญหาครอบครัว โอกาสยากมากจริงๆครับแบบนี้

เนื้อเรื่องน่าอ่านน่าติดตาม  ถึงแม้จะบรรยายถึงอรว่าเป็นคนธรรมดา ไม่ได้สวยทีเสน่ห์อะไรดั่งพริตตี้นางงาม

แต่ด้วยเนื้อเรื่อง และสำนวนการเขียน ทำให้อ่านบรรทัดแรกแล้วต้องอ่านต่อให้จบ รอติดตามผลงานใหม่อยู่นะครับ

jaojom

จังหวะต่างๆ ลงตัวพอดี บวกกับความกล้าด้วย ถ้าไม่กล้าก็คงอดแน่ 

We love you so much

ยาวมาก บรรยายเห็นภาพทุกฉาก สำนวนอ่านเข้าใจง่ายครับ จากคนที่ไม่สวยมาก แต่อ่านไปแล้วอินจามด้วยเหตุการณ์มันเรียลมากๆครับ  ขอบคุณสำหรับเรื่องราวน่าฉงนและตื่นเต้นเรื่องนี้ครับ

devilzoa

แหมแบบนี้ต้องหาเวลาว่าง ๆ ไปซ้ำกับอรหน่อยแบ้วหละ

hanabombam

เป็นคืนวันที่จัดคุ้มค่าจริงๆ เมียชาวบ้านเนี่ย ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

hanabombam