ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกือบ24ซม กับการเป็นผัวเมียหลอกๆ (กับคนข้างห้อง)

เริ่มโดย pongwut, พฤษภาคม 24, 2022, 02:35:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pongwut

นี่คืออีกหนึ่งเหตุการณ์จริง ที่ผมได้นำมาเล่ามาแชร์อีกครั้ง และเหตุการณ์นี้ เป็นเรื่องราว ที่ตัวผมเอง อธิบายตัวเองไม่ได้จริงๆว่า สิ่งที่เกิดขึ้นมาทั้งหมด  มันเกิดขึ้นมาได้ยังไง  มันเริ่มจากตรงใหน   มารู้ตัวอีกที  ทุกอย่างมันได้เสร็จสิ้น อยู่ตรงหน้าผมแล้ว  และมันก็ไม่สามารถจะย้อนกลับไป แก้ไขอะไรได้เลย 
          จากคนที่ไม่เคยรู้จัก  และไม่คิดที่จะรู้จัก  ไม่เคยมีปฏิสัมพันธ์กันมาก่อน ทั้งการพูดคุย หรือแม้แต่ชื่อเรียก หรืออะไรทั้งนั้น   อย่างมากแค่เคยเห็นหน้ากัน ไม่กี่ครั้งเท่านั้นจริงๆ    ทั้งหมดมันเป็นเรื่องราวที่เกิดขึ้นกับตัวผม  มันคือประสบการณ์ใหม่ของผม  ในช่วงแค่เวลาไม่กี่วัน ในห้วงเวลาของเทศกาลวันสงกรานต์มันเกิดอะไรขึ้นมากมาย   ซึ่งมันทำให้ผมอยากแชร์ประสบการณ์ของเรื่องนี้ 
...........เรื่องราวนี้มันเกิดขึ้น  ช่วงกลางเดือนเมษายนปีนี้  ผมขอย้อนไปประมาณ 3 ปีกว่า ตอนนั้นผมและแฟน ก็ย้ายมาที่หอพักแห่งหนึ่ง แถวๆBTS กรุงธนบุรี  โดยที่ผมและแฟนได้อยู่ที่ชั้น4 ของตึกหอพัก(หอพักมี5ชั้น)  และทุกอย่างก็ลงตัวดี ไม่มีอะไรที่ต้องให้กังวลใจ  หอที่ผมพักก็ค่อนข้างจะเงียบสงบ ต่างคนต่างอยู่ เพราะส่วนมากจะเป็นวัยทำงาน  ตื่นเช้าก็ต่างคนต่างออกไปทำงาน  ตกเย็นก็กลับมานอน  เป็นเรื่องปกติ
.........จนกระทั้งเรื่องราวทั้งหมด มันเริ่มขึ้นมา ตอนปลายๆปี 64 ก็มีครอบครัวหนึ่งย้ายเข้ามาใหม่  แทนข้างห้องที่ติดกับห้องผม ซึ่งได้ย้ายออกไปก่อนหน้านั้น1เดือน  และครอบครัวที่ว่ามาแทนที่ (ซึ่งรู้ภายหลัง ) ชื่ออรอายุ32 และสามีชื่อโยอายุ38 มีลูกชาย 6ขวบชื่อน้องก๊อฟ  ซึ่งหลังจากครอบครัวนั้นเข้ามาอยู่ได้เกือบ2เดือน ผมเองยังไม่เคยเห็นหน้าเลยซักครั้ง  ได้ยินแต่เสียงที่ดังมาจากข้างผนังห้อง ซึ่งเป็นเสียงด่าทะเลาะกันของสองผัวเมียคู่นั้น และส่วนมากจะได้ยินเสียงอรด่าผัวชะมากกว่า และมักจะเกิดขึ้นประมาณ 5 ทุ่ม ที่สำคัญผมจะได้ยินเสียงทะเลาะกันแบบนั้น เฉลี่ยแล้วอาทิตย์ละสามวัน ซึ่งผมก็รู้สึกรำคาญมาก แต่ก็ยังโชคดีที่แฟนผม ตั้งแต่ปีใหม่ไม่ได้อยู่ด้วยกันตลอด แบบเดิม แฟนผมจะแวะมาอาทิตย์ละวัน เพราะต้องไปนอนที่บ้านพ่อแม่ ต้องไปดูแลแม่ ในช่วงที่แม่แฟนผมไม่ค่อยสบาย  ไม่งั้นได้ทะเลาะกับผัวเมียคู่นั้นแน่
..........จนกระทั้ง เวลาล่วงเลยมาถึงปลายเดือนมีนาคม ผมเพิ่งได้มีจังหวะเห็นหน้าคร่าตา ของสองผัวเมียข้างห้อง(อรกับโย) แค่สามครั้ง  เริ่มจากครั้งแรก  ซึ่งเป็นวันที่ผมกลับช้ากว่าปกติ  ประมาณ 4 ทุ่ม จังหวะที่ผมกำลังจะเปิดประตูเข้าห้อง ก็มีสองผัวเมียเดินตามหลังมาพร้อมกับลูกชาย  เพื่อที่จะเข้าห้องเหมือนกัน โดยที่ผมได้เหล่ตามองไปที่สองคนนั้น  (จังหวะนั้นคนต่างเหล่มองกัน) ครั้งแรกที่ผมเห็น อรเป็นคนลักษณะบุคลิกหน้าไม่ค่อยรับแขก  ดูท่าทางห้าว ดูดุเอาเรื่อง ส่วนหน้าตา โครงหน้ามองดูรู้เลยว่าเป็นคนใต้ (เธอเป็นคนใต้) ดูหน้าคม(ออกแนวคนแขก) แต่ไม่ได้สวย แค่ดูดีแบบปกติทั่วๆไป  และเธอไว้ผมยาว รวบผมตึงเปิดหน้าผาก ใส่ครอบจุกผมสีดำ ส่วนผิวพรรณ อรเป็นคนที่ผิวขาวปกติ (ไม่ขาวแบบออร่า) รูปร่างสมส่วน หุ่นกำลังดี  ช่วงเอวน่าจะ 27-28 สะโพกไม่เกิน35 สูงน่าจะ163-164 และที่เป็นจุดเด่นของเธอ นั่นคือหน้าอกเธอใหญ่มาก  มองผ่านเสื้อเชิ้ตทรงรัดรูป เห็นเป็นนูนโค้งของสองเต้านม พุ่งออกมาด้านหน้าแยอะเลย   และวันนั้นเธอใส่ชุด พนักงาน ขสมก. ใส่เสื้อเชิ้ตทรงรัดรูปแขนยาวสีขาว ติดเครื่องหมาย แถบบนหน้าอกและ บั้งตรงบ่า ใส่เสื้อทับในกางเกงผ้าทรงรัดรูป (รัดต้นขารัดก้น) สีกรมท่า   ส่วนทางโยสามีเธอ เป็นคนตาตี่(ตาชั้นเดียว) ผิวขาวทรงผมตั้ง  ลักษณะเหมือนคนติดเหล้า (ตอนนั้นดูทรงเหมือนคนเมา) รูปร่างตัวเล็กผอม และตัวเตี้ยกว่า อรอีก น่าจะสูงไม่เกิน160  และใส่ชุดฟอร์ม ขสมก.เหมือนกัน  ในตอนนั้นผมไม่ได้คิดอะไร นอกจากคิดในใจว่า "มึงสองคนด่ากันเบาๆหน่อย"  และผมก็ไม่ทักเลยด้วยซ้ำในตอนนั้น....ผมมองเสร็จผมก็เปิดประตูเข้าไป
................และครั้งที่สอง ที่ผมได้เจอ อรกับโย ตอนนั้นเป็นวันหยุดผม ผมตื่นเช้ามากเพื่อที่จะออกไปทำธุระข้างนอก ช่วงเวลาตี4ครึ่ง ผมลงมาบริเวณหน้าตึกหอ แต่ผมยังไม่เปิดประตูออกไปด้านนอก  เพราะผมเห็นอรกับโย กำลังจะเดินทางไปทำงานโดยใช้มอเตอร์ไซน์ และในจังหวะนั้น เหมือนสองคนกำลังทะเลาะกันอยู่  และอรเหมือนอยู่ในอารมณ์โกรธมาก  โดยที่อรด่าโยด้วยคำหยาบคาย  และที่สำคัญพออรด่าเสร็จ  แล้วใช้หมวกกันน๊อก แบบครึ่งใบที่ถืออยู่ในมือ ยกขึ้นฟาดไปที่หัวโย 2ครั้ง (แบบเต็มแรง)เสียงดังสนั่น  ต่อหน้าต่อตาลูก7ขวบ ยังดีตรงที่โยผัวเธอใส่หมวกกันน๊อกอยู่ ตอนนั้นผมไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้นกับสองคนนั่น  แต่ผมรู้สึกว่าอร เป็นคนที่อารมณ์รุนแรงมาก ทั้งด่า ทั้งตีผัว  แต่พอหลังจากวันนั้นไม่นานก็มาครั้งที่สาม  ที่ผมได้เจอสองผัวเมียกับลูกอีกครั้ง ที่ร้านก๋วยเตี๋ยวหน้าหอพัก ซึ่งก็ไม่มีเหตุการณ์อะไรมาก นอกจากความรู้สึกที่ผมรู้ได้ว่า อรดูจะข่มผัวมาก ทั้งสายตา น้ำเสียง จากการพูดการจา และอิริยาบถที่อรแสดงออก เหมือนเธอทำตัวเหมือนเป็นเจ้านาย ส่วนผัวเหมือนขี้ข้าของเธอ   และนั่นคือทั้งหมดสามครั้ง จาก4เดือน ที่ผมได้เจอกับ ครอบครัวเจ้าปัญหา ที่พักห้องติดกัน  ทุกอย่างก็ดำเนินไปเรื่อยๆแบบไม่สนใจกันและกัน เรื่องเสียงทะเลาะกันที่ดัง ก็ยังมีให้รำคาญเรื่อยๆตลอดๆ (3วันดี4วันไข้ ) ตอนแรกผมอยากจะแจ้งคนดูแลหอให้จัดการ  แต่สุดท้ายผมคิดไปคิดมา ผมก็ไม่อยากมีปัญหากัน รวมทั้งผมก็เริ่มชินกับเสียงทะเลาะกัน ของสองผัวเมียคู่นั้นแล้ว......
........... จากคนไม่รู้จักกัน ไม่เคยคุยกัน    และผมได้เจอหน้าแค่3ครั้ง  ส่วนตัวผมเองไม่คิดจะ ยุ่งเกี่ยวอะไรด้วยทั้งนั้น.....จนกระทั้งเรื่องราวทุกอย่าง ที่ได้เกิดขึ้นทั้งหมด  มันเริ่มจากวันอาทิตย์ก่อนหน้าวันสงกรานต์ 3-4วัน ในช่วงเวลา 6โมงเย็น ผมได้เดินทางกลับจากการทำธุระ โดยที่ผมลงจากบันไดBTS และกำลังเดินต่อเข้าไปในซอย ซึ่งประมาณครึ่งกิโลจากจุดนั้นไปหอพัก อยู่ๆก็มีมอเตอร์ไซน์ Honda Click วิ่งมาจอดข้างตัวผม แล้วมีเสียงตามขึ้นมาว่า " พี่ขึ้นรถเลย เดี๋ยวไปด้วยกันค๊ะ" จังหวะนั้นผมหันไปมอง โอ้วววครับ...เป็นอรที่เพิ่งกลับมาจากทำงาน เป็นคนเรียกผม วินาทีนั้นผมตกใจและแปลกใจมากๆ  ที่รู้ว่าเป็นอรคนข้างห้องผม ที่ไม่รู้จักกันและไม่เคยคุยกัน กลับเรียกผมช้อนมอเตอร์ไซน์กลับ แต่ตอนนั้นผมก็ไม่อยากปฎิเสธ และคิดว่าแค่การซ้อนรถกลับ คงไม่อะไร  ผมจึงก้าวขาขึ้นไปคล่อมช้อนท้าย ที่มอเตอร์ไซน์เธอ
.........พอผมขึ้นไปนั่งเสร็จ สิ่งแรกที่ผมรู้สึกได้ตอนนั้นก็คือ กลิ่นน้ำหอมจากตัวอร หอมมาก  และในจังหวะที่ผมนั่ง เบาะช่วงท้ายของ Honda Click มันสูงชัน และมีการแต่งปาดเบาะเรียบ ลาดเอียงไปด้านหน้า ทำให้ตัวผมไหลไปชิดแนบติดที่ตัวอร(แบบที่หน้าอกผมแนบที่แผ่นหลังเธอ)  และที่สำคัญกว่านั้น ทางที่เข้าซอยผมมันแคบ และเป็นช่วงเวลาคนเดินพลุกพล่าน และรถวิ่งสวนกันไปมา  จังหวะการขับต้องคอยแทรกเลี้ยวหลบตลอดทาง และอรเองก็ค่อนข้างขับเร็ว แล้วเบรกกระชั้นชิด (เธอขับห้าวเหมือนบุคลิกเธอ) ซึ่งตอนนั้นผมก็กลัวตกรถ ผมเผลอตัวใช้ฝ่ามือสองข้างผม สอดผ่านที่เอวเธอ ไปจับตรงหน้าท้องที่โค้งนูน บริเวณใต้หัวเข็มขัดเงินของเธอ (แบบที่ผมไม่ได้ตั้งใจ)  ถ้าต่ำลงอีกนิดเดียวนิ้วก้อยผมคงจะโดนเป้าหี  ผมมารู้ตัวอีกทีตอน ใกล้ถึงหน้าหอพัก เพราะอรเธอได้เอาขาลงเหยียบพื้น ประคองรถแล้วเบี่ยงตัวเข้าประตูลูกกรง ที่เป็นคอกเก็บรถมอเตอร์ไซน์ ผมจึงรีบปล่อยมือออกจากตรงนั้น  แล้วรีบก้าวลงจากรถ 
.........พอลงจากรถได้ ผมรีบขอบคุณเธอ และกำลังจะเดินขึ้นตึกหอพัก  ในขณะเดียวกันอรก็บอกให้ผมรอก่อน ตอนแรกผมก็งงอยู่ว่า ทำไมต้องให้ผมรอ พอเธอจอดรถเข้าซองที่จอดเสร็จ เธอก็ถามว่าผมชื่ออะไร  เป็นคนที่ใหน  ผมก็ตอบเธอ แต่ตอบแบบไม่จริงหลายเรื่อง โดยเฉพาะเรื่องผมพักอยู่คนเดียว เพราะแฟนผมนานๆมาเธอคงไม่เห็น จากนั้นเธอก็แนะนำตัวเธอให้ผมรู้ ว่าเธอชื่ออะไร ทำงานอะไร ตอนนั้นผมและอรก็ยืนคุยกันนานหลายนาที  ดูเหมือนเธออยากจะทำความรู้จักกับผม ในฐานะที่ผมเป็นคนพักห้องติดกัน   และผมก็ได้รู้อะไรเกี่ยวกับตัวเธอมากขึ้น  เธอเป็นกระเป๋ารถ ปอ. รถเมล์  ของ ขสมก.ส่วนสามีเธอเป็นคนขับ และเธอเป็นคนสงขลา ส่วนสามีเธอเป็นคนพิจิตร และที่ผมไม่คิดว่าจะได้ยิน จากปากคนบุคคลิกที่ดูห้าวๆ ไม่ยอมคนอย่างเธอ นั้นคือคำขอโทษจากอร  (อยู่ๆก็มาขอโทษ) เพราะเธอคงรู้ตัวว่า บางวันเธอทะเลาะเสียงดังกับสามี จนอาจจะทำให้ผมรำคาญ  และเธอก็เผลอเล่าระบายออกมา  ว่าเธอโกรธโมโหสามีเธอ เพราะนอกจากทำงานประจำ แต่อย่างอื่นไม่ช่วยเธอทำเลย นั่งกินแต่เบียร์ทุกวัน ติดเกมส์เหมือนเด็ก อารมณ์เหมือนว่าแฟนเธอไม่ได้ความ ไม่เอาอ่าวซักเรื่อง  เลยทำให้ทะเลาะกันตลอด  และตอนนี้สามีเธอก็ได้กลับไปต่างจังหวัด เอาลูกไปฝากพ่อแม่สามีเธอเลี้ยง ผมได้ฟังที่เธอเล่าผมก็พอจะเข้าใจเธอ จากนั้นผมสองคนก็ขึ้นตึกพร้อมกัน และแยกย้ายกันเข้าห้องใครห้องมัน
.........และหลังจากนั้น ผ่านมาแค่1 วัน จากวันที่ผมสองคนเพิ่งได้คุยกัน และได้รู้จักกันมากขึ้น   ซึ่งวันนั้นเป็นวันก่อนสงกรานต์1วัน  ผมได้ลาหยุดงาน ช่วงสายๆประมาณ 9โมงเช้า ผมแต่งตัวเสร็จและกำลังจะปิดประตูห้อง เพื่อเดินทางไปที่บ้านแฟนผมเพื่อไปเอารถเก๋งมาขับ  เป็นจังหวะเดียวกันที่อรก็เปิดประตูออกมาจากห้องพอดี โดยที่เธอใส่ชุดทำงาน(กำลังจะไปทำงาน)  ใส่เสื้อเชิ้ตแขนยาวรัดรูปสีขาว และใส่ทับในกระโปรงสีกลมทรงรัดรูป จนเห็นขอบกางในนูนขึ้นเป็นเส้น และยาวเลยเข่าขึ้นมาพอสมควร (พอให้ได้เห็นช่วงต้นขาอ่อน) จังหวะนั่นเธอก็ถามผมว่า จะออกไปใหนวันนี้ ผมจึงตอบว่าจะไปทำธุระข้างนอก(ผมบอกไม่หมด) โดยที่เธอถามผมต่อว่าจะไปยังไง ผมก็ตอบไปว่า จะไปนั่ง bts แล้วไปต่อรถเมล์ ที่จตุจักร  จากนั้นเธอก็พูดขึ้นมาว่า "  งั้นก็ไปด้วยกันก็ได้ค๊ะ ไปขึ้นสถานีศาลาแดง อรผ่านพอดีแวะส่งได้ จะได้ประหยัดลง "  ผมได้ยินตอนแรก ผมก็ปฎิเสธ เพราะอะไรหลายๆอย่าง ผมสะดวกไปเอง และที่สำคัญผมไม่อยากจะสนิทสนมอะไรมากไปกว่า การทักทายกันก็พอ แต่เหมือนว่าอรก็พยามโน้มน้าวผม ว่าไปมอเตอร์ไซน์ แป๊บเดียวก็ถึง และไม่ต้องเหนื่อยเดินไกลเพื่อไปขึ้นbts  สุดท้ายผมก็พยักหน้าตกลง
...........พอลงมาด้านล่าง ผมก็ยืนรอหน้าตึก และไม่นาน อรก็เดินจูงมอเตอร์ไซน์ออกมา แล้วถามผมว่าผมขับมอเตอร์ไซน์เป็นใหม? ผมก็ตอบว่าขับเป็น  จากนั้นอรก็หยิบหมวกมาให้ผมใส่  พร้อมกับยื่นกุญแจรถให้ผม....โอ้ววววครับ.....ตอนนั้นเธอจะให้ผมเป็นคนขับ ผมไม่คิดมาก่อนว่าเธอจะให้ผมขับ เพราะนั่นไม่ใช่รถผม  แต่ผมคิดในอีกแง่หนึ่ง จริงๆมันก็ดีกว่าที่ผมจะนั่งซ้อนเธอ เพราะจากที่เคยนั่งวันนั้น เธอขับดูหวาดเสียว และขับออกถนนใหญ่ด้วย  ผมก็รับกุญแจพร้อมกับรีบขึ้นไปนั่งคล่อมสตาร์ทมอเตอร์ไซน์  ในขณะนั้นเอง ผมได้เหลียวตามองไปที่อร  แม่เจ้า!!...จังหวะที่อรกำลังใช้สองมือจับขอบชายกระโปรง ถลกดึงขึ้นสูง (ดึงขึ้นสูงมาก) จนเห็นสุดโคลนต้นขาขาวๆ  พร้อมกันกับกางเกงในสีขาว โผล่แล๊บจากสองง่ามขาเธอ...(เต็มๆสองตา)....จากนั้นเธอก็ก้าวขาเข้ามา นั่งคล่อมซ้อนท้ายผม....โอ้ววครับ....เธอนั่งซ้อนด้วยท่านั่งคล่อมเบาะ...พอช่วงที่ผมขับมอเตอร์ไซน์ ออกตัวไปซักพักและมีจังหวะที่ผมเบรค  อรที่อยู่ในท่านั้งคล่อม แยกสองขากางออก พร้อมกับกลางเป้าที่เปิดโล่ง  ตัวเธอก็ได้ค่อยๆเลื่อนไหลลงมา จากเบาะทางด้านหลังเทลงมาด้านหน้า  จนต้นขาทั้งสองข้างเธอแนบติดไปกับต้นขาผม ....ตอนนั้นผมรู้สึกได้เลยว่า ช่วงบริเวณหลังบั้นท้ายเหนือก้นผม กำลังแนบสัมผัสโดนที่กลางเป้าสามเหลี่ยมเธอ.....แบบรู้สึกได้ชัดมาก...โอ้วววครับ.....และยิ่งทำให้ผมรู้สึกเสียวไปกว่านั้นอีก...เพราะสองเต้านมใหญ่ๆของอร ได้แนบไปที่แผ่นหลังผม.....แบบเต็มๆ.....ผมรับรู้ได้ถึงความนุ่มและความใหญ่  ของสองเต้านมเธอ...ที่กำลังบดบี้ไปกับแผ่นหลังผมตลอดเวลา....(ผมโครตฟิน)......
...........ในห้วงเวลานั้น...ระยะทางจากปากซอย แถว bts กรุงธนบุรี ไปถึงสถานี bts ศาลาแดง  ผมรู้สึกดีและเงี่ยน แบบบอกไม่ถูก  ทั้งเป้าหีอรที่แนบติดบั้นท้ายผม  รวมทั้งสองเต้านมใหญ่ๆ ที่กระทบกระแทกหลังผมไปตลอดทาง  โดยที่ผมก็มีช่วงเบรคก่อนเบี่ยงแซงรถยนต์ อยู่หลายรอบ (ผมตั้งใจ)  และที่ทำให้ผมรู้เงี่ยนขึ้นไปอีก โดยที่ตลอดทางอรได้เอามือทั้งสองข้าง สอดคล้องผ่านเอวผม มาที่จับที่บริเวณหน้าท้องผม (เหมือนที่ผมเคยทำวันก่อน)  และที่สำคัญอรไม่คิด แม้แต่จะดันต้วขึ้นไปด้านหลังเลยซักครั้ง ตั้งแต่ตัวเธอไหล่แนบตัวผม จากครั้งแรกจนมาถึงที่หมาย....ผมไม่รู้ว่าเธอตั้งใจให้เป็นแบบนั้น หรือไม่องค์ประกอบของรถ และท่านั่งในแบบนั้น มันเป็นเรื่องปกติ   จนกระทั้งผมขับมาถึงที่หมาย ผมได้จอดรถแล้วลงมาจาก มอเตอร์ไซน์และสลับให้เธอมาขับและไปทำงานต่อ ส่วนผมก็ไปขึ้นbtsต่อ
..........ความรู้สึกผมในตอนนั้น หลังจากที่ผมแยกกันกับอร  มันต่างจากตอนแรกที่ผมได้เจอเธอ อยู่ๆผมก็เกิดมีอารมณ์กับอรขึ้นมาทันที  แม้ว่าเธอจะไม่ใช่คนสวย ไม่ใช่สาวในฝัน หน้าสวยหมวยเซ็ก แต่งตัวโป้ดูยั่ว กระโปรงสั้น หรืออะไรทำนองนั้น เธอก็เป็นแค่เมียคนข้างห้อง เป็นแม่ลูก1  แต่การที่ผมได้สัมผัส ถูเนื้อต้องตัวเธอแบบฟรีๆ มันก็รู้สึกดีกว่าการเสียเงินให้กับพวกไซน์ลายสวย ในตอนที่ผมเบื่อๆนอนกับแฟน   ผมยอมรับว่าตลอดทางไปบ้านแฟน ผมควยโด่และมีอารมณ์ตลอดการเดินทาง  และสิ่งที่ผมไม่รู้ และอยากจะรู้มากว่า ตัวอรเองจะมีอารมณ์ และความรู้สึกเงี่ยนแบบที่ผมเป็นหรือเปล่า หลังงจากเหตุการณ์นั้น
..........หลังจากวันนั้นมา ผมก็ได้พักที่บ้านแฟน พาแฟนไปเที่ยว2วัน และผมก็ได้เดินทางกลับมาที่หอพักคนเดียวเย็นวันที่15 เมษายน โดยที่แฟนผมยังอยู่ที่บ้านแม่...ระหว่างทางกลับ ในหัวผมกลับนึกไปถึงอร แม่ลูก1หนึ่งห้องติดกัน แบบไม่คิดว่าผมจะมาถึงจุดนี้ได้ ทั้งๆที่ก่อนหน้าผมไม่อยากจะรู้จักด้วยซ้ำ และวันนั้น ผมได้ไปถึงหอพักประมาณ 3ทุ่ม ตอนนั้นผมได้มีของติดตัวมา ก็คือถุงมะม่วงที่แฟนฝากให้ตอนกลับ ซึ่งผมแอบแบ่งเป็นสองถุง ในหัวผมตอนนั้น ผมตั้งใจอยากจะเอาไปให้อรแบบลับๆ (ไม่รู้ผมคิดได้ยังไง) จังหวะที่ผมยืนอยู่หน้าห้องอร (ซึ่งห้องอรอยู่ถัดจากห้องผม ที่ติดบันไดหนีไฟ) ผมไม่รู้ว่าเธอจะอยู่ห้องหรือเปล่า และผมก็ยืนคิดอยู่นาน เกือบๆ5นาที   แต่สุดท้ายผมก็ทำตามใจที่อยากทำ(เพราะเงี่ยน) 
...........โดยที่ผมได้ยื่นมือไปเคาะห้องเธอ และอรก็แง้มประตูที่มียังโซ่คล้องอีกชั้นด้านใน   แล้วชะโงกมาดู  และผมสองคนสบตากัน  ส่วนอรก็ทำหน้างงๆนิดหน่อย  ผมจึงรีบบอกอรไปว่า ผมเพิ่งกลับมาจากบ้านญาติ แล้วเอามะม่วงมาให้ เป็นการตอบแทนที่เธอไปส่งผมวันนั้น เธอก็ร้องอ้อ  จากนั้นอรก็ดึงโซ่ออก แล้วเปิดประตูออกครึ่งบาน พอที่จะให้ตัวเธอโผล่ออกมายืนได้  และยื่นมือมารับถุงมะม่วงที่มือผม พร้อมกับคำขอบคุณ  ในจังหวะเดียวกันนั้นผมก็ได้มองที่ตัวอร  ดูเหมือนเธอจะมีอาการดูเขินกับตัวผม (แสดงออกทางใบหน้าชัดเจน)  ผมเดาว่าเพราะตอนนั้นเธอหน้าสด ไม่มีเครื่องสำอางบนใบหน้า  ปากอาจจะดูซีด  คิ้วจะบางลง และขอบตาก็จะคล้ำกว่าทุกครั้งที่เจอด้านนอก    แต่ผมก็ไม่สนใจเท่าไหร่  เพราะวันนั้นอรอยู่ในชุดนอน ที่เป็นแบบเสื้อสายเดียวเส้นเล็กๆ พาดบนไหล่สองข้าง บริเวณคอเสื้อเว้าเป็นเซฟตัววี (V-shaped ) โชว์ร่องเนินหน้าอก ของสองเต้านมใหญ่ๆ  ส่วนด้านล่างเป็นกางเกงผ้าซับใน  เสื้อและกางเกงชุดนอน เป็นผ้าผิวลื่นมันวาวเนื้อผ้าบางๆสีครีม  โอ๊ววครับ....ผมเห็นแล้ว มีอารมณ์ตามทันที  แม้ว่าส่วนใบหน้าเธอจะดูดร๊อปลงไปเยอะก็ตาม
...........หลังจากเสร็จสิ้นจากตรงนั้น อรก็ปิดประตูเข้าห้องไป ส่วนผมก็กลับเข้าห้อง โดยที่อารมณ์ผมเต็มไปด้วยความเงี่ยน หลังจากที่ได้เห็นภาพอรในชุดนั้น  และผมไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้นกับตัวผมจริงๆ เหมือนผมอยากจะเย็ดอรให้ได้  แต่ติดตรงที่ว่าจะต้องทำยังไง  และที่สำคัญตัวอรเองอยู่ในตำแหน่งที่อันตรายเกินไป  เพราะเธออยู่ใกล้แค่หลังกำแพงห้องกั้น ลึกๆในใจผมในตอนนั้น อย่างน้อยได้เห็น ได้สัมผัสได้ถูกเนื้อต้องตัวบ้าง ก็น่าจะเพียงพอสำหรับสถานการณ์ที่ผมเป็นอยู่ ตอนนั้นที่ผมกลับห้องและนั่งคิดนั่งดูมือถือได้ซักประมาณ เกือบๆ5ทุ่มของวันนั้น อยู่ๆก็มีเสียงเคาะประตูหน้าห้องผม  พอผมเดินเข้าไปแง้มประตู.....โอ้ววววครับ......ตรงหน้าผมเป็นอรที่ยืนยิ้มหวานอยู่หน้าประตู...เธอที่ยังใส่ชุดเดิม แต่เพิ่มเติมคือเธอ แต่งหน้า ไม่หน้าสดแบบที่เพิ่งเจอกัน  ตอนนั้นเธอเคาะประตูเรียกผมเพื่อจะเอาสะตอมาให้ผม  ในจังหวะนั้นเองผมที่มีอารมณ์เงี่ยนอยู่แล้ว จังหวะนั้นผมใช้มือซ้ายผม ที่จะยื่นไปจับพวงสตอ ผมถือโอกาสวัดใจไปด้วย  ผมใช้ฝ่ามือซ้ายผมจับไปที่ฝามือขวาเธอ พร้อมกับจับพวงสตอ (แบบตั้งใจให้รู้เลย) โอ้ววครับ...มันได้ผล อรเองไม่เพียงแค่ไม่ว่า เธอยังหน้าดูเขินและหน้าแดง กับสิ่งที่ผมทำ
...........ในวินาทีตอนนั้น ผมได้ใจ ผมก็พูดขึ้นตามอารมณ์ตอนนั้นทันทีว่า " อรง่วงหรือยัง มานั่งข้างในห้องก่อนก็ได้นะครับ ถ้าไม่รังเกียจ ถ้าง่วงก็ไม่เป็นไร" ผมพูดหยั่งเชิงแบบน้ำเสียงทีเล่นทีจริง โดยที่อรไม่ตอบทันทีเธอยืนอ้ำอึ้ง อยู่ซักพักแล้วพูดขึ้นว่า " อรว่าไม่ดีกว่าค๊ะ ดึกแล้วอ่า อรต้องทำงานพรุ่งนี้ตอน9โมง  "  ผมเลยพูดต่อไปว่า " พรุ่งนี้ติดรถไปด้วยได้ใหม พอดีจะออกไปข้างนอกเหมือนกัน  " อรได้ยินก็ตอบทันทีว่า " งั้นโอเค ได้ค๊ะ พรุ่งนี้เจอกันนะค๊ะ  บ๊ายค๊ะ" ผมตอบกลับ "ขอบคุณมาก บายครับ" จากนั้นเธอก็กลับเข้าห้องไป  ในตอนนั้น จากที่ผมลองเชิงไป ผมมั่นใจเลยว่า เกือบๆ90% อรมีใจให้ผม และผมไม่ได้คิดไปเลยคนเดียว ผมลุ้นแค่ว่าจะไปได้ไกลแค่ใหนเท่านั้นเอง
.............พอวันรุ่งขึ้น ผมก็ตื่นแต่งตัว ให้ทันเวลา9โมงเช้า  และก็ได้เสร็จทุกอย่างเหลืออีก5 นาที จะ9โมง ผมก็เปิดประตูออกมา ผมยังเห็นห้องเธอปิดอยู่ และในตอนนั้นผมไม่มีเบอร์เธอ  หรือไม่ได้นัดเธอไว้ว่า จะรอหน้าตึกหรือให้เจอที่ใหน ผมตัดสินใจเคาะประตูเรียก (เผื่อว่าเธออาจจะไปก่อนผมจะได้ไปที่อื่นแทน )  พอผมเคาะครั้งแรกก็ไม่มีเสียงตอบรับ ผมจึงได้เคาะอีกครั้ง.....และในครั้งนี้อรก็แงมประตูออกมาดู  โอ้วววครับ....ผมมองผ่านช่องประตูที่แง้มออกมประมาณ 10cm ผมมองไปที่อร ด้านบนอรใส่ ในชุดเสื้อฟอร์ม ขสมก.เป็นเสื้อเชิตขาวแขนยาว  แต่ด้านล่างเธอยังไม่ใส่อะไรเลย มีเพียงชายเสื้อเชิ้ตตัวที่เธอใส่ ยังคงปิดตรงเป้าเธออยู่แค่นิดเดียว....ภาพที่ต้นขาขาวๆแทบจะสุดโคลนขาเธอ ผม เห็นแล้วผมเงี่ยนควยโด่ขึ้นทันที
..........แต่ในจังหวะนั้นผมเห็น  ผมก็พยามจะเดินออกมาจากตรงนั้น แล้วกำลังจะพูดบอกเธอว่าผมจะไปรอด้านล่าง  แต่ในขณะเดียวกันนั้น อรก็เปิดประตูและเชิญให้ผมเข้ามาด้านในห้องก่อน โอ้ววววครับ......เกินจะบรรยาย...กับวินาทีตรงนั้น  ไม่เพียงแค่เธอยังแต่งตัวไม่เสร็จ เธอยังเรียกผมเข้าไปข้าง ผมรีบกลับหลังหัน แล้วเดินเข้าไปในห้องอรทันที  (แบบไม่ต้องคิดอะไรเลย ) พอผมก้าวเข้าไปในห้องเธอ  อรก็เปิดประตูแง้มไว้  คล้องไว้แค่โซ่เส้นเล็กๆ (แค่นั้นก็เสียวแล้ว)   และสิ่งแรกที่ผมเห็นห้องอรของแยอะ ทีวีตู้เย็น ชั้นวางจานชาม  แต่จัดเป็นระเบียบมาก  มีเตียงที่นอน ติดกับด้านผนังเดียวกับห้องผม ส่วนตู้เสื้อผ้าและโต๊ะเครื่องแป้ง อยู่อีกฝั่งติดผนังบันได  ด้านหลังก็เป็นห้องน้ำแบ่งครึ่งกับระเบียง ทั่วไปๆเหมือนห้องผม
..........ในตอนนั้น อรยืนมองผมแล้วก็พูดขึ้นว่า "ครั้งแรกเลยนะเนี่ยที่ผู้ชายได้เข้ามาในห้อง ยกเว้นสามี"  ผมได้ยินผมก็หัวเราะ และพูดแซวขึ้นตามทันทีว่า " ถ้าเป็นชู้ก็มีสิทธิ์ ใหม?ครับเนี่ย " เธอก็หัวเราะ แล้วพูดขึ้นว่า " พี่อยากเป็นชู้กับอรใหมหละ "  ผมสองคนก็หัวเราะ.....จากนั้นเธอก็ให้ผมนั่งรอที่เตียงนอนก่อน  โดยที่เธอไปนั่งที่โต๊ะแป้ง เพื่อที่จะแต่งหน้าต่อ ผมได้มองตามไป โอ้วววครับ....สิ่งที่ผมคิดไว้ เป็นแบบนั้นจริงๆ จังหวะที่อรนั่งหันหลังให้ผม ปลายเสื้อเธอที่ปิดช่วงต้นขาเธอ ก็ได้เลื่อนขึ้นจากทางด้านหลัง เห็นเป็นกางเกงในสีดำที่ห่อหุ้มก้นเธออยู่.....ผมนั่งควยแข็งมองตามแบบตาไม่กระพริบ.....และที่ยิ่งไปกว่านั้นอีก  พอเธอหน้าแต่งเสร็จ อรลุกขึ้นไปหยิบกระโปรงที่แขวนไว้ที่ลูกบิดตู้เสื้อผ้า  โดยที่ยืนหันหลังให้ผม แล้วโน้มตัวโก่งตูดมาทางหน้าผม จากนั้นก็สอดขาแต่ละข้างเข้าไปในกระโปรง จนกระทั้งดึงขึ้นมาที่เอว...แล้วติดตะข้อรูดซิปหลังขึ้น....แม่เจ้า......ภาพที่อรก้มตัว ใส่กระโปรงโชว์ก้นให้ผมเห็น ภาพกางเกงในสีดำที่รัดตึง...มีรอยย่นเป็นแนวตรงกลางแบ่งระหว่างก้นสองข้าง....ที่สำคัญสองแก้มก้นขาวๆที่ล้นกางเกงใน ปลิ้นออกมาจากขอบกางเกงใน....ห่างจากสองตาผม....แค่2เมตร  มันยิ่งทำให้ อารมณ์ผมพุ่งขึ้นสูง พร้อมกับควยตั้งโด่ขึ้นกว่าเดิม
.........วินาทีนั้น......ในหัวผมคิดได้อย่างเดียว.....นี่คือการเชื้อเชิญ...จากเธอแบบตรงๆ...โดยที่ไม่ต้องพูดเลยซักคำ....จริงๆมันเริ่มตั้งแต่เธอเปิดประตูให้ผมเดินเข้ามาแล้ว.....หรือถ้าพูดจริงๆมันอาจจะเริ่มเป็นตั้ง5ทุ่มเมื่อวาน ที่เธอมาเคาะห้องผมเลยด้วยซ้ำ....ตอนนั้นผมหน้ามืด...เหงือออกเต็มหน้า...ใจสั่นรัวๆ......สติการยั้งคิดไม่มีอีกต่อไป.....ในขณะที่อรกำลังยืนส่องกระจกไล่ติดสัญญาลักษณ์ ที่บ่าอยู่...ผมได้ลุกขึ้นแล้ว เดินย้อนไปที่ประตู แล้วปิดประตูที่อรแง้มเอาไว้เป็นช่อง ปิดและกดล๊อกลูกบิด โดยที่อรก็ยืนเหล่ตามอง...แต่ไม่ได้พูดอะไร  จากนั้นผมเดินไปอร ที่กำลังยืนหน้าโต๊ะแป้ง กำลังจะติดแถบเครื่องหมายที่หน้าอก  ผมได้เดินไปหยุดที่ด้านหลังอร แล้วตัดสินใจ สอดมือทั้งสองข้างแล้วโอบกอดรัดเอวเธอ จากทางด้านหลัง.....โดยที่อรก็ไม่แม้แต่จะขัดขืน หรือดิ้นลนสะบัดตัวอะไรเลย เธอให้ผมยืนกอดแบบสบายๆ
..........การแสดงออกของอรยิ่งทำให้ผมมั่นใจ จากนั้นผมได้ยื่นหน้าไปหอมอร ไล่ตั้งแต่....หัวไหล่  กลางกระหม่อม.....ซอกคอ...จนไปถึงเอียงหน้าไปหอมแก้มอรจากด้านหลัง...(หอมแก้มติดกัน3ครั้ง) โดยในจังหวะนั้นเอง อรก็พูดขึ้นน้ำเสียงเบาๆตามว่า
อร : "  อย่าทำแบบนี้ ไม่เอาค๊ะพี่  เดี๋ยวอรต้องไปทำงานน่ะ พอได้แล้ววว" 
ผม: " พี่ไม่รู้หละ วันนี้อยากอยู่กับอรน่ะ  หยุดงานได้ใหมครับวันนี้ "
อร : "ไม่ได้เลย...วันนี้กะช่วงสายของอรไม่มีใครแทนเลย จริงๆ ต้องไปทำงานน่ะ น้าาาค๊ะปล่อยมือจากอรเถอะ  "

(ในระหว่างนั้น ที่คุยกัน  ผมก็รัดกอดตัวอรแน่นขึ้น แล้วก็ยื่นหน้าไปหอมแก้มเธอ ตลอดๆในเวลาที่ผมสองคนยืนคุยกัน )

ผม: " พี่ไม่สนแล้ว...วันนี้อรสวยจริงๆ  จนพี่อดใจไม่ไหวจริงๆ   อรอยู่เป็นผัวเมียกับพี่ซักวัน เถอะน่ะ  " 
อร:  "(เธอหัวเราะ ) ผัวใครค๊ะ?  ผัวอร? หรือผัวคนอื่นค๊ะ (เธอหัวเราะ)" 
ผม: " ก็ผัวอรไง ที่กอดอยู่นี่ ก็เมียไงอรไม่รู้หรือ?"
อร: "  (เธอหัวเราะ) หรอออ....แบบนี้เขาไม่ได้เรียกว่าผัวค๊ะ เขาเรียกว่าชู้ค๊ะ...พี่..แต่อรต้องไปทำงานแล้วน่ะ อรหยุดไม่ได้จริงๆ "
ผม : " งั้นวันนี้ พี่ขอเป็นชู้แล้วกัน"
.......... และพอผมพูดประโยคนี้เสร็จ ผมตัดสินใจรีบก้มตัวลง ใช้สองมือจับช้อนรวบตัวอรขึ้นมาอุ้ม โดยที่อรมีขืนตัวและดิ้นเล็กน้อย  ผมไม่รอช้า รีบยกตัวอรเดินไปที่เตียงนอน  แล้ววางตัวอรลงกลางเตียงนอน ในท่านอนหงาย และผมก็ลงไปนอนคล่อมตัวเธอ แล้วใช้มือสองข้างผม จับข้อมือสองข้างอร ถ่างยกขึ้นเหนือหัวเธอแล้วกดลงกับฟูก  โดยที่ผมสองคนจ้องตากัน  หน้าห่างแค่ไม่กี่ซม.  (แทบจะหายใจใส่กัน) และอรก็พูดขึ้นด้วยน้ำเสียบเบาๆว่า
อร : "  ตกลงเราเราสองกันจะมีอะไรอย่างว่า กันจริงๆหรือ? อรถามจริงๆค๊ะ "
ผม : " (ผมยิ้ม) หมายถึงเย็ดกันใช่ใหม? ใช่" 
อร: " (เธอหัวเราะ) ก็นั่นหละ "
ผม: " อรชอบพี่ใหม?  ถ้าไม่ชอบหรือไม่อยากทำ พี่จะเดินออกไปก็ได้ พี่พูดจริงๆ  " (ตอนนั้นผมแกล้งลองใจ พูดแบบที่เล่นทีจริง)
อร : "(เธอไม่ตอบพร้อมกับส่ายหัว ไปมา ) "
.............วินาทีนั่นผมหน้าเสียเลย  สตั๊นตัวเองไป2-3 วินาที  จนกระทั้งอร ยิ้มแล้ว ยกหัวยื่นหน้าเอาปากมาจุ๊บปากผม 1ครั้ง แล้วพูดขึ้นว่า "  ก็ไม่รู้จริงๆนี่ค๊ะว่าชอบใหม.....แล้วตัวพี่หละชอบอรใหม? " .....โอ้วววครับ...นี่คือครั้งแรก....ครั้งแรกตั้งแต่ผมเจอ  ที่เธอตอบสนองผมกลับ  ด้วยการเอาปากเธอมาจุ๊บปากผม.....มันได้ตอบๆทุกๆข้อสงสัยไปหมด....มันเหมือนสัญญาณจากเสียงนกหรีดให้เริ่มเกมส์ได้......แบบไม่ต้องพูดด้วยคำตรงๆ....(ว่าเธอต้องการ เธอพร้อมแล้วที่จะโดนเย็ด )......ผมไม่รอช้า ผมรีบพูดตอบแบบส่งๆไปว่า "ก็ชอบชิครับ ไม่งั้นจะมาอยู่ที่นี่ทำไม " จากนั้นผมสองคนก็นอนประกบปากดูดปาก  แลกลิ้น กินน้ำลายกัน  และอรใช้ลิ้นตวัดในช่องปากผมได้แบบถึงใจมาก....
..........ช่วงเวลานั้นผมสองคน นอนเอาปากดูด กินน้ำลายกัน และพลิกตัวไป-มาบนเตียง พลัดกันอยู่บนอยู่ล่าง ด้วยอารมณ์เคลิ้มพาไป  จนมาสุดท้ายอยู่ในท่านอนตะแคงหันหน้าเข้าหากัน (เธอนอนด้านฝั่งขวามือผม)    แต่ปากยังคงประกบกันอยู่ จนกระทั้งผม เริ่มใช้มือซ้ายยกขึ้น ไปสอดฝ่ามือจกไปที่ใต้กระโปรงอร  แล้วลูบไปที่เป้าหีเธอผ่านกางในสีดำ...ผมลูบขึ้นลง พร้อมกับการดูดปาก ความรู้สึกแรกที่ผมรับรู้ได้คือความลื่นมือของผิวกางเกงใน ปนความสากของเส้นหมอย...โดยที่อรตอบรับด้วยการที่เธอเริ่ม ครางอื้อๆในปากผม พร้อมกับสลับกับการชักปากออกมา มองจ้องจ้องหน้าผมแล้วซื้ดปากเพราะความเสียว....ตอนนั้นเราทำแบบนั้นอยู่นานมาก เกือบๆ10นาทีตั้งแต่เริ่มดูดปากกัน...ในห้วงเวลาที่อรอารมณ์กำลังพุ่งและผมกำลังมันส์ อยู่ๆอรก็รีบชักปากออก แล้วรีบลุกขึ้นจากเตียง ตอนแรกผมก็งง แต่พอมองตามไป เห็นอรรีบขว้าโทรศัพท์ขึ้นมาจากโต๊ะเครื่องแป้ง แล้วส่งสัญญานให้ผมเงียบๆไว้  โดยที่เธอจะโทรไปแจ้งว่าเธอลางาน
...........ด้วยอารมณ์ที่ผมกำลังกระสั่น ช่วงเวลานั้นผมไม่อยากให้เสียเวลา ผมได้รีบถอดเสื้อกางเกงไว้รอ จนตัวผมเปลือยเปล่าเหลือ แต่ท่อนควยที่แข็งโด่พร้อมกับหยิบถุงยางมารอ   ในขณะที่อรกำลังพยามโทรศัพท์  เธอก็จ้องมองมาที่ควยผมตาไม่กระพริบ แต่ดูเหมือนไม่มีใครรับสาย เธอพยามโทรไปหลายที จนกระทั้งอรถือโทรศัพท์ เดินมาที่ผม  แล้วขึ้นมาบนเตียงพร้อมกับดึงถลกกระโปรงขึ้นไปค้างที่เอว พร้อมกับพูด  ขึ้นว่า "  ผัวค๊ะ เมียพร้อมแล้วมาต่อกันเลย  " โอ้ววครับ....คำว่าผัวเมียที่เธอหลุดปากออกมา  (หลังจากเห็นผมควยโด่ เธอพูดได้เต็มปากเต็มคำ) จังหวะต่อเนื่อง ที่อรวงโทรศัพท์ไว้ข้างๆ แล้วนั่งเข่าตรงหว่างขา ที่ผมนั่งพิงหัวเตียงอยู่  เธอรู้งานโดยที่อรก้มหัวลงที่เป้าผม  เริ่มจากเลียที่โคลน ท่อนควยผมช้าๆ...แล้วเลียไปที่ซอกโคลนขาผม สลับกับการใช้ปากดูดไข่ทั้งสองข้างผม.......ผมรู้สึกถึงความสูขที่เธอกำลังทำให้  แบบที่ผมแทบจะขึ้นสวรรค์เลย...จากนั้นอรก็เอาปากอมควยผมทั้งลำ แล้วรูดปากขึ้น-ลง....พร้อมกันกับสองมือเธอพยามปลดกระดุม เสื้อเชิ้ตเธอไปด้วยในขณะที่กำลังดูดควย.......จนกระทั่งการกระซากยกทรงสีดำเธอลง ค้างที่โคลนสองเต้า  จนเห็นสองเต้านมใหญ่ๆเธอโผล่ห้อยหย่อนลงมา..ต่อหน้าต่อตามผม 
..................ในห้วงที่ผมกำลังนั่งเสียว..จากอรโม๊กควยอยู่...มารผจญก็ดันมาเกิดอีก เสียงโทรศัพท์อรก็ดังขึ้น (เป็นสายที่เธอเพิ่งโทรไป) อรหยุดอมแล้วยกตัวขึ้นรับโทรศัพท์พร้อมกับบอกให้ผมเงียบๆ....วินาทีนั้นผมไม่ไหวแล้ว ในขณะอรกำลังกดรับสาย ผมผลักตัวออนลงมานอน (เธอตกใจเล็กน้อย ) พร้อมด้วยผมได้ยื่นสองมือ จับไปที่สองเต้านมใหญ่ๆเธอ แล้วค่อยๆนวดขย้ำไปพร้อมๆกันทั้งสองข้าง (มันช่างเต็มไม้เต็มมือมาก) ต่อด้วยผมจับถ่างขาสองข้างเธอ ฉีกออกเป็นตัวm  ในท่าเธอนอนหงาย  พร้อมกับรีบจับแหวกกางเกงในสีดำล้วนเธอ.....โอ้ววว...ภาพตรงหน้าผม.....ภาพหีอร ที่มีขนหมอยขึ้นเป็นตอ ช่วงบริเวณด้านบนครีบและสองข้างครีบ (เหมือนเพิ่งโกนมา3-4วัน) ส่วนผมบริเวณตรงกลาง จะเป็นสองครีบนูนอวบและรอยแยกผ่ายาว สีดำคล้ำกว่าผิว พร้อมกับมีเม็ดแตด ที่เปียกชุ่มมีสีดำปนชมพูอ่อน ได้ปริ้นออกจากรอยแยก....ในจังหวะเดียวกันนั้นอรได้พยามหุบขาเข้า เหมือนส่งสัญญาณ ทั้งภาษากายและแสดงสีหน้า ว่าตอนนี้เธอยังไม่พร้อม  แต่ผมไม่สนใจ ผมหยิบถุงยางมาสวมทันที จังหวะที่เธอกำลังจะพูดอธิบายปลายสายอยู่ ผมได้แหย่ทิ่มควยเข้าไปในรูอรทันที...(เข้าไปทั้งท่อน)..พร้อมกับโยกตัวดันควยเสียบเข้าออก....จังหวะนั้นผมมองไปที่หน้าอร เธอนอนกัดฟัน เพื่อรวบรวมสมาธิพยามจะคุยต่อ และเหงือเธอออกเต็มหน้า...(อาการเธอเหมือนทั้งกลัวทั้งเสียว) แต่ในตอนนั้นผมกำลังมันส์ ผมไม่แคร์อะไรแล้ว (ผมควบคุมตัวเองไม่ได้จริงๆ)
.................ในจังหวะผมโยกตัวได้ซัก3-4 จังหวะ...จนในที่สุดอรทนไม่ไหว เธอพูดตัดบทดื้อๆกับปลายสายว่า "งั้นแค่นี้ก่อน" แล้วทิ้งโทรศัพท์  แล้วใช้มือสองข้างคล้องตัวผมมา
กอดแนบตัวเธอ พร้อมกันกับยกขาสองข้างขึ้นมาคล้องเกี่ยวรัดเอวผมแน่น (แน่นมาก) พร้อมกับครางที่ดังออกมาจากลำคอ  " โหยย...ซื้ดด...อ่าเสียวว....โหยย....โหยย....โหยย...ซื้ดด...อ่า...มันเสียวว...โหยย...โหยย...โหยย...โหยย...ซื้ดด...อ่า...เสียววหี...โหยย...โหยย...โหยยย...โหยย...โหยย...ซื้ดด...อ่า...มันเสียววหี...โหยย...มันเสียวว...เสียวหี...ซื้ดด...อ่า..." ในห้วงขณะที่ผมกำลังนอนกระเด้าหีอรอยู่...แบบช้าๆ...เรื่อยๆ....เร่งเป็นจังหวะ.....ผมได้มองไปที่อร  โดยที่เธอก็จ้องมองมาที่ผม  ด้วยใบหน้าที่แดงก่ำ   และสีหน้าที่แสดงออกถึงความเสียวและความมันส์  ในแบบที่เธอกำลังต้องการ  จนอ้าปากทั้งร้องครางทั้งหลุดคำว่าเสียวออกมา.....มันทำให้ผมรู้สึกได้ว่า เหมือนเธอไม่ได้เจอ หรือไม่ได้โดนเย็ด มาเป็นเวลานาน  ตอนนั้นผมนอนคล่อมกระเด้าเธอเป็นเวลานานหลายนาที จนกระทั้งผมเกือบจะขึ้นสวรรค์ (น้ำจะแตก) ผมจึงรีบหยุดพัก ก้มหน้าลงไปแลกน้ำลายกับอรอีกครั้ง
.........และสิ่งที่อรเซอร์ไพรส์ตัวผม  ซึ่งมันทำให้ผมรู้สึกดีแบบบอกไม่ถูก   จังหวะเธอชักปากออก แล้วพูดขึ้นด้วคำหวานๆออกมาว่า "ผัวค๊ะเหนื่อยใหม?  อรมีความสุขจัง" พอเธอพูดเสร็จ อรได้ลุกนั่งขึ้นมานั่งทันทีในขณะที่ผมอยู่ในท่านอนหงาย...ต่อด้วยการที่เธอก้มไปเลียผมทั้งตัว (เลียทั้งตัวจริงๆ)   ผมนอนดูที่อรกำลังทำ  เธอไล่ใช้ลิ้นเลียตั้งแต่....ลำคอ...ซอกใบหู.....หน้าอก....แม้แต่รักแร้ผมเธอก็ใช้ลิ้นเลียตวัดไปมา.....และต่อด้วยหัวนม(ทั้งเลียทั้งดูด)....ไล่ลงไปเลียที่ซอกง่ามข้างไข่สองฝั่ง(ทั้งดูดทั้งเลีย)......ต่อด้วยการดูดไข่อมไข่ทั้งสองลูก.......และที่สำคัญที่สุดที่เธอได้ทำ....อรได้ใช้ลิ้นเลียต่ำไปที่กลางสองง่ามก้นผม...ตามด้วยเลียไปที่รูตูดผม.....เธอทำแบบไม่รังเกียจและอยากที่จะทำให้....ในแบบที่แฟนผมยังไม่เคยทำได้แบบนี้เลย...มันคือความรู้สึกที่ยากจะบรรยาย...ในสิ่งที่เธอกำลังทำให้....และในจังหวะที่เธอกำลังไล่เลียช่วงล่างผมอยู่  ผมรีบลุกขึ้นมา เพื่อที่ที่จะทำให้จบ ด้วยอารมณ์ที่ผมยังค้างคาอยู่ 
..........ผมได้ลุกขึ้นมาแล้วจับตัวอร นอนในท่าหมอบตัวหันหลังให้ตัวผม  (ท่าหมา)  โดยที่ผมลุกขึ้นนั่งบรรจงเสียบควยเข้ารูจากทางด้านหลัง จากนั้นผมก็เริ่มจบสะโพกเธอ กระหน่ำกระเด้า...เสียบกระทบก้นเธอดังขึ้น..ตับๆๆๆๆๆ.....ตับๆๆๆๆ...พร้อมกับเสียงครางอรก็ดังตาม..."โหยย...โหยย...โหยย...โหยยย...เสียววว...โหยย...โหยย...เสียวว...โหยย...โหยย...โหยย...เสียวว...เสียวว....โหยยย.....โอ้ยย...เสียวว..."  ยิ่งผมเร่งจังหวะ อรก็ยิ่งร้องเสียงดังตาม  ในห้วงเวลาที่ภายในห้องนั้น เต็มไปด้วยเสียง ที่ตีกันมั่วกันไปหมด ทั้งเสียงร้องครางทั้งเสียงจากการเด้ากระแทก   และที่สำคัญเสียงเหล่านั้นมันทำให้ผมจะไปแตะคำว่า น้ำแตก...ผมรีบชักควยออก โดยที่วินาทีนั้นในหัวผม ผมอยากจะลองจบด้วยการแทงเข้ารูก้นเธอ  ผมได้ใช้มือสองข้าง แหวกสองง้ามก้นเธอออก ตามด้วยสองนิ้วโป้งสองข้ามผมง้างที่รูตูด แล้วดันท่อนควยเสียบเข้าไปในรูก้นเธอทันที...พร้อมกันกับเสียงร้องของอรที่ดังขึ้นตามมาทันที "ว่าเจ็บ".....โอ๊วววครับ....ในตอนนั้นควยผมสอดเข้าได้จริงๆ...แต่ด้วยควมฟิตของรูและการเกรงขมิบของอร มันเข้าได้แค่ 2/4 ของความยาวท่อนควยผม  ใขณะเดียวกันอรก็มีอาการ บิดตัวไปมา  แล้วบอกกับผมว่าเธอเจ็บ
.............ในสถาณการณ์ตอนนั้น ควยผมแทงเข้าต่อลำบาก มันฟิตติดไปหมด แต่เพราะผมได้เสียบเข้าไปแล้ว  ผมจึงพยามแทงต่อ โดยที่ผมได้จับตัวอรให้นอนคล่ำราบไปกับฟูก แล้วผมดันตัวแทงควยเข้าอีกครั้งแบบสุดแรงเกิด และแทงไปแบบหนักหน่วง 3-4 ครั้ง น้ำผมก็แตก...แตกคารูก้นอร....โอ้วววครับ....จังหวะผมชักควยออกมา ถุงยางยังคาที่รูก้นเธอ  ผมรีบจับมันดึงออก และมองไปที่รูก้นเธอที่ตอนนั้น เห็นเป็นหลุมรูโบ๋ใหญ่ และในรูเป็นสีแดงสด....จากนั้นผมก็ทิ้งตัวนอนข้างตัวอร โดยที่อรเองก็นอนเอามือลูบที่ก้นเธอ เพราะเจ็บ และเช็คว่ามีเลือดออกหรือเปล่า....พอทุกอย่างจบลง ผมก็นอนกอดกัน และแลกน้ำลายกันต่อ จนสุดท้ายด้วยความเหนื่อยของผมสองคน ก็พากันเผลอหลับไป
..........เริ่มจากช่วง 9โมงเช้า  ผมได้ตื่นขึ้นมาช่วง บ่าย2 โดยที่อรยังนอนข้างๆตัวผม เป็นผมเองที่ปลุกเธอให้ตื่น...ในช่วงเวลานั้น  ผมสองคนก็ได้เข้าไปอาบน้ำพร้อมกัน  ต่างคนต่างถูสบู่ในส่วนต่างๆให้กันและกัน  ผมและอรใช้เวลาในห้องน้ำเป็นชั่วโมง...เพราะนอกจากจะอาบน้ำ เราก็ยืนกอดฟัด และดูดปากกันเป็นช่วงๆ...และอรก็อมให้ผมอีกครั้ง ในขณะที่ผมก็นวดหน้าอก และใช้นิ้วเหย่ในรูเธอ มันช่างเป็นช่วงเวลาที่ผมยากจะลืมมันได้จริงๆ ผมมีความสุขมาก และผมก็เชื่อว่าอรก็เป็นแบบนั้น
.......ตลอดทั้งวันของวันที่16  ผมกับอรสองคน ก็ทำตัวเหมือนผัวเมียกันจริงๆ  นอกจากเราจะใช้คำแทนตัวว่า ผัวและเมีย ที่เรียกกันวันนั้น....แต่ผมสองคนยังได้เปลือยเปล่าร่อนจ้อน ในห้องทั้งวัน  ผมลุกเดินภายในห้องในขณะที่ควยและไข่ผมแกว่งไปมา พร้อมกันกับอร ก็เปลือยหี เปลือยสองเต้านมที่ใหญ่ๆ เดินแกว่งไปแก่วงมา เหมือนกัน  ผมสองคนใช้ชีวิตในห้องด้วยกัน แบบไม่ใส่เสื้อผ้า  เพราะเราไม่ได้ออกไปใหนเลย ห้องอรมีเสบียงอยู่แยอะ ทั้งขนม  แคปหมู  น้ำพริก มาม่า รวมไปถึงผลไม้ น้ำ น้ำอัดลม น้ำหวาน แม้แต่การกิน (เราต้มมาม่ากิน) เราก็นั่งกินแบบล้อนจ้อน  พอเสร็จก็มานอนกอดกัน เล่นโทรศัพท์  ดูทีวี  ตลอดเวลาเรากอดกันตลอดไม่เลยห่างเลย  ผมก็นั่งบีบนวดนมเธอ นั่งจกนั่งแหย่หี ส่วนอร ก็จับควยผมชักเล่น  พอมีอารมณ์ ผมก็ต่อด้วยการเย็ดกันต่อ (แต่ไม่ได้แทงก้นเธอขอไว้) ผมสองคนมีอะไรกัน อยู่แบบนี้วนไป 3 รอบ จนเกือบจะ เช้าประมาณตี 5  มันก็ถึงเวลา ที่ผมจะต้องไป (ผมได้ทำทุกๆอย่างจนสมใจแล้ว)
........ก่อนที่ผมจะเดินจากห้อง ผมก็โอนเงินให้อร 5พัน ตอนแรกเธอโกรธและไม่รับ แต่ผมให้เหตุผลว่า มันไม่ใช่ค่าตัว แต่มันเป็นเงินที่เอามาช่วย ค่าน้ำ ค่าไฟ ค่ากับข้าว ค่าน้ำ ตลอดเวลาที่ผมอยู่ทั้งวัน จนเธอรับมันไว้  และช่วงเวลาที่ผมสองคนแต่งต้วใส่เสื่อผ้า อรก็แต่งตัวเตรียมไปทำงานต่อ  ผมก็ได้บอกเธอตรงๆว่า ผมมีความสูขมาก ที่ได้อยู่กับเธอ และบอกกับอรตรงๆว่า คงไม่มีแบบนี้อีกต่อไปและให้มันจบตรงนี้รู้แค่เธอกับผม....วินาทีนั้นอรตอบทันทีว่า  โอเค เธอตกลงเพราะเธอก็รักผัวเธอ เธอคบกับโย ตั้งแต่เรียนจบราม มาด้วยกันจนมีครอบครัวมีลูก ซึ่งเธอรู้ดีว่ามันคืออะไร และเธอยังบอกอีกว่า ที่ทำไปเพราะอารมณ์ไคร่ล้วนๆ และผมมาในวันที่เธอต้องการใครซักคน ที่จะช่วยให้เธอปลดปล่อยตรงนี้พอดี นั่นคือผม  และเธอก็ขอบคุณผมว่าทั้งวันทำให้เธอมีความสูข
.......หลังจากวันนั้น จนวันนี้ ผมก็ไม่ได้เจออรอีก ทั้งๆที่นอนแค่ผนังกั้นอยู่ มันคงเป็นปกติ ถ้าไม่ใช่ผมเองที่ อยากจะจะเจอและช่วงโอกาสผัวเธอไม่อยู่ นอกนั้นก็เวลาไม่ตรงกันอยู่แล้ว และถ้าผัวเธออยู่สองคนก็ไม่เคยห่างกัน ทำงานที่เดียวกันกลับด้วยกัน กินด้วยกัน.....และสิ่งที่ผมเคยได้มองเธอ เป็นคนห้าว  ดูข่ม..ดูดุร้ายกับสามี..หรือแม้แต่ภาพที่เธอฟาดหัวสามีเธอ...มันอาจจะเกิดจากการที่เธอ อึดอัด ซึ่งมันมาจากตัวโยสามีเธอเองเป็นส่วนใหญ่  เดาว่า น่าจะไม่สนใจเธอ มัวแต่กินเหล้าเบียร์  ติดมือถือ.....เท่าที่ผมได้อยู่กับอรทั้งวัน....ผมรู้ได้เลยว่า ไม่ใช่แค่เธอไม่ใช่คนโหดร้าย ตรงกันข้ามเธอเอาใจเก่งมาก....ใส่ใจทุกรายละเอียด...และพร้อมทำทุกอย่างให้คนที่เธออยู่ด้วย แฮปปี้.....ผมนึกไม่ออกเลยด้วยซ้ำ โยสามีเธอมีของดีขนาดนี้ ยังไม่สน โดยเฉพาะเรื่องบนเตียง อรเด็ดขาดมาก ใส่ทุกอย่างเพื่อสุทรีย์ในการมีเซ็ก....ผมเสียดายแทน
..........นี่คืออีกหนึ่งเหตุการณ์ ที่ผมได้นำมาเล่า มาแชร์ ถ้าเรื่องยาวเกินไป ผมต้องขออภัยไว้ตรงนี้ครับ  ผมมีอีกหนึ่งเหตุการณ์ ที่เกิดขึ้นก่อนหน้านี้  ผมรอดูสถาณการณ์การก่อน ถ้าไม่มีอะไรตามมา ผมสัญญาจะกลับมาเล่าใหม่
  Thank

reetsmub

bmaII

นานๆ มาเขียนให้อ่าน แต่ก็รอติดตามผลงานตลอด เม้มก่อนอ่านเรื่องที่เขียนในตอนนี้ อย่าว่ากันนะครับ

W.saman

คุมค่าต่อการรอคอย การเล่าเรื่องยังยอดเยี่ยมไม่เปลี่ยนเลย การไปจิตนาการได้ง่าย ยิ่งอ่านยิ่งเสียวตาม

review1972

ชีวิตคนเราก็แบบนี้ หาความสมบูรณ์แบบยากหรืออาจไม่มีเลย

deamondear

เป็นชื่อเรื่องที่น่าสนใจมาก ยังไม่ได้อ่านนะ แต่น่าจะต้องมีEP ต่อไปแล้วแระ

pamaaeng

แน่ใจนะว่า ครั้งเดียวจบ
อยู่ใกล้กันแค่ผนังห้องกั้นเอง..  ::GiveMe::

arsenyo

9toulek

Raymond

donki

เป็นอีก1 ประสบการ์ณที่ดีมากๆ ผมอ่านไป ยิ้มไปเลยครับ

1819

บรรยายได้ สนุกมากไม่เวอร์ไป  ดูธรรมชาติดีครับ   อยากให้มีแมนต์ กระซับมิตร อีก 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

ัuffa555

::Reader:: เป็นประสบการณ์ที่อ่านเพลินมากเลยครับ  ขอเป็นกำลังใจให้ลงต่อเรื่อยๆ เลยนะครับ  เล่าสู่กันฟังขอรับ

Otaza

บทบรรยายดีมากครับ อันไหนดีก็ยอกว่าดี อันไหนประสบการณ์แย่ก็บอกว่าแย่ ชอบมากครับ