ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เบลล์ หมอสาวชนบท ตอนที่ 22

เริ่มโดย kamlk, พฤษภาคม 26, 2022, 01:16:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phantompain

โดนกระทำมานาน หมอเบลล์ได้เป็นฝ่ายกระทำบ้างแล้ว!!!

Athapong

male1177

peddo

ดำคงอัดอั้นมานาน คราวนี้ได้สมหวังสักที พี่เบลจะยังอยู่แถวนี้อีกนานไหมครับ สารวัตรกับลุงหมายยังไม่มีบทรักเลย จะมีปลัดกับนายอำเภอด้วยไหมนะ
ขอแต่อย่ามีพระครูด้วยนะครับ

tcm12599

ดาร์คอยู่นาน  ในที่สุดก็มีแสงสว่างซะที  ::Glad:: ถือตาเอ็งละ เจ้าดำ

bronzehead

นี่ขนาดเขียนเรื่องแรกนะ ยังเขียนได้ดีน่าติดตาม อีกหน่อยฝีมือแกร่งกล้า จะขนาดไหน

P555

จะมีเรื่องปวดตับตามมาอีกไหมครับ อ่อ เป็นไปได้ที่ลุงหมายจะฟื้น แล้วหมดเบลล์จะได้ตอบแทนบุญคุณครับ

plkboy

lionking27

ดำน้อยได้เข้าไปอยู่ในตัวหมอเบลล์สักทีนะ

veget

ลุงหมายยังไม่ตาย ถ้าฟื้นได้หมอเบลล์ก็ต้องไปตอบแทนความดีลุงหมายด้วยสิ
ในที่สุด ดำก็สมหวังซะที ทั้งยินดีและอิจฉาเลย

radeon26

testman

ในที่ส เจ้าดำก็สมหวังสักที แล้วลุงหมายล่ะ เชียร์ลุงหมายแต่ต้น ลุงหมายต้องกลับมานะ

chang1978

เจ้าดำสมหวังสักที ถึงจะช้าและเละเทะไปหน่อยก็ยังสมกับที่มันหวังไว้

พระพาย

หมอเบลลืกินเด็ก หรือเด็กดำกินหมอ กันแน่ แต่ที่รู้ๆแวมไพร์ดูดเลือดแน่ๆ

Xzysamor008