ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน แพทย์หญิง

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 27, 2022, 12:17:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

XYZ

รอมานานแล้วครับกับหมอ
ตอนนี้สายแพทย์น่าจะเหลือไม่กี่ตำแหน่งแล้วครับ  ::Yes!::

peetae

kenron

น้องใยไหมแอบมีชู้ แฟนรู้เข้าจะเป็นไงเนี่ย

kikusan

หมอแมนได้ของดีด้วยน่าอิจฉา หวังง่าต้องมีโอกาสมา Reunion บ้างนะครับ

chakit9371

noonotto789

upperbound

ต้องรื้อฟื้นความจำให้ได้แล้วครับ พลาดเมาหลับไปแบบนี้

eak111

อ่านตามแล้วคิดไปเลย ว่าใครรุกใครกันแน่ตอนเมา หรือจริงๆหลับไปเฉยๆ   ฮาเลย555+
หมอผู้หญิง โอกาศได้สูงสุดก็ช่วงใช้ทุนนี่แหละครับ ห่างทุกๆคนไป ก็เหงา
ต้องจัดซ้ำ ชดเชยที่จำกันไม่ได้ ให้ไม่ลืมอีกเลย เอาให้ลืมแฟนไปเลย แล้วค่อยปล่อยผ่านตามคอนเซปนะครับ

Mmnnbb

ตอนเมาจำไม่ได้ รื้อฟื้นความทรงจำแบบนี้สงสัยแฟนคงโดนทิ้งแล้วแหละ

cuzto

ไหนๆก็ทั้งทีต้องจัดรีแมตช์กันอีกรอบครับคุณหมอแมน ให้น้องเค้าลืมไม่ลงไปเลย รอบที่แล้วไม่รู้ตัวรอบนี้เรารู้ตัวก็ดีไปอีกแบบนึง น้องใยไหมเขาต้องเหงามากแน่ๆ หมอแมนต้องเอาอกเอาใจคลายเหงาให้น้องเค้าหน่อยนะครับ

Khaosuay

tapesaksit

ใยไหมปากบอกให้หยุดแต่ให้ความร่วมมืออย่างดี

rewind99

งานนี้ห กจำได้หมดละ  ผลังจากเมาแล้วจำไรไม่ได้   เขาฟื้นความจะละนะ

Icebabi