ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน แพทย์หญิง

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 27, 2022, 12:17:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kkoopp

แพทย์หญิง มารู้สึกดีด้วย  งานนี้ก็ได้ของดีเลยซิครับ

betty2556

bangna001

yoyoman

คิดไว้แล้วว่าหมอแมนเราต้องดคยจัดกับหมอมาบ้างล่ะ นี่ยังแถมพยาบาลที่รพ.อีก โหดจริงๆ

akeco

จากคำบรรยาย ใยไหมนี่น่าจะสเปกผมอีกแล้ว ผิวขาว หุ่นบางๆ รอยลโฉมน้องใยไหมเลยครับ

Ha

ดูแล้วหมอใยไหม คงไม่รอดหมอแมน แน่ ๆ เลย. เรื่อวนี้คงแฮปปี้เอนดิ้ง จบลงบนเตียง

manote

arkira

ก็ลุ้นอยู่​ว่าเมาแล้วจำไม่ได้​จะเป็นไปได้อย่างไรสำหรับหมอแมนมันต้องซ้ำรอยจนกว่าจะจำได้สิครับ
เอาหน่าหมอใยไหม​ก็คลายเครียดไปน้ำออกแล้วแยกทางตามคอนเซปต์​หมอแมนเค้าถึงกำหนดก็ย้ายรพ.แล้ว
อิอิลุ้นไปเรื่อยขอบคุณทึ่แบ่งปันความเสียวครับ

brother1

ต้องเมาเบอร์ไหนถึงจำอะไรไม่ได้เลย แต่ใยไหมก็เหมือนจะติดใจนะคับไม่งั้นคงไม่ยอมง่ายๆแน่

l3utte12

hentaiknight

ตกลงตอนเมาทำท่าไหนบ้างเนร่ย กมอใยไหมถึงติเใจ

hamyaiyao

ก็แอบคบไปเรื่อยๆดีกว่า อย่างไรแมนก็เก่งกว่าไหมถึงติดใจคิดถึงวันนั้น

sarnkun

ใยไหม โดนครั้งที่แล้วคงจะติดใจนะเนี่ย

attorock

ทั้งแพทย์ทั้งพยาบาล คุณหมอโชคดีจริงๆ