ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน แพทย์หญิง

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 27, 2022, 12:17:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

include

ขอบคุณสำหรับผลงานครับ

น้องไหมอยู่ห่างบ้านห่างแฟน แถมทำงานหนัก พอมีคนดูแล ได้เจออะไรดีๆมันก็ติดใจเป็นธรรมดา
ผมว่าผญก็มีโมเม้นอยากแก้เหงาเหมือนผช แต่ติดตรงคิดมาก รู้สึกผิดเลยไม่กล้าทำ

booncom

ไม่เคยผิดหวังครับ เนื้อเรื่องเด็ดๆทั้งนั้น สำนวนการเขียนเยี่ยมยอดเหมือนเดิม

Satira Potikanon

คราวนี้รับรองติดใจแน่สงสัยครบทั่งรพ.เหนื่อยนะหมอแมน

jaaebaby

เมาทำไปโดยไม่รู้เรื่องเลยต้องมารื้อฟื้นความหลังกันต่อคับ ว่าจะเหมือนตอนเมาไหม

แมงโก้ส้นตีน

จบด้วยความทรงจำดีๆ แบบนี้ก็สนุกดีไปอีกแบบนะครับ
::DookDig::

แต่อยู่ๆ ก็เจอโบนัสสเตจ พี่น้ำเข้ามาให้เก็บแต้มอีก

ว่าแต่เล่น ณ ที่รโหฐานขนาดนั้น ไม่รู้กันไปทั่ว ร.พ. แล้วมั่งหมอ

::Shy::

peddo

น้องไหมคงขาดของมานาน เจอลีลาดุเดือดถูกใจเลยต้องระบายออกให้เต็มที่  ระวังไยไหมน้องเขายุ่งเหยิงจนแฟนจำไม่ได้นะครับ
พอได้ยินพี่น้ำพยาบาลสาวสวยนี้หูผึ่งเลย อยู่ ตจว. นาน ของน่าจะขาดเหมือนกัน แต่ถ้าจัดการไม่ดี ระวังของหมอจะขาดนะครับ อิอิ

dawdom

xxxboyz

naoatt

ตอนเมาจำอะไรไม่ได้ ตอนนี้ต้องรื้อฟื้นความจำกันใหม่

mankkk

สงสัยน้องใยใหมเมาแล้วหื่น พอได้ลองแล้วติดใจ สงสัย ได้อีกเรื่อยๆๆจนย้าย

Pong Sak

shadow5

น้องใยไหมก็ร้ายไม่เบา แต่พี่หัวหน้าพยาบาลก็ใช่ย่อย งี้หลังจากน้องใยไหมเวียน รพ สงสัยต้องพูกปิ่นโตกับพี่หัวหน้าพยาบาลสะแล้ว

ขอบคุณมากนะครับ กับผลงานดีๆๆอีกเช่นเคย

villosum

Schnitzel

lert

ต้องรีบย้อนกลับไปอ่านตอนอื่นๆซะเเล้วสิ