ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 5

เริ่มโดย twintower, พฤษภาคม 30, 2022, 02:56:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pingak

นานๆ มาที แต่ติดตามตลอด ผูกเรื่องชวนติดตามมากครับ

intanianoi

ไม่มีฉากอย่างว่าเท่าใด แต่ก็สนุกดีครับ

kopXIIII

ผู้กองเหมือนจะเป็นสายชอบคนเก่งและเอะใจสังเกตุ
ผู้หมวดก็ฉลาดไม่ใช่เล่นหล่ะนะ

Plazx

นอกเหนือหน้าที่แล้ว...การสืบสวนจะเหนือกว่าตำรวจแน่ๆ

thanarat3459

ผู้กองมีเรื่องคาใจ...อย่างเดียวใช่ป่าว..ไม่มีคา....อย่างอื่นชิมิ...คุณหมอ... ::HeyHey::

darkshadow0504

ผู้กองสาว กับหมอหนุ่ม แล้ว วิญญานไฮโซ จะอยู่ตรงใหน

sunnyman

แนวเรื่องสืบสวนสอบสวนเขียนออกมาได้น่าสนใจมากครับ ลุ้นตามเลยว่าจะเกิดอะไรต่อไปครับ ขอบคุณมากครับ

นัทโตะ

แอบขำตอนกิ่งกาญจน์รอง เย้ มีมุมตลกกับเขาด้วยแฮะ

123aw

ความรักผูกพันธ์ระหว่างวิญญาณกับหมอจะไปแบบไหน ต้องติดตามอย่างใกล้ชิดแล้ว

P555

วิญญาณสาวต้องมีประโยชน์ในเรื่อง xxx ด้วยสิครับ

ktbb1966

แนวผีที่รักไม่มีฉากอีโรติกอ่านเพลินๆดี

vigo3820

NNGGOO

balance

::YehYeh::เป็นเรื่องที่อ่านแล้วชวนติดตามครับชอบมากครับ

kookai

ชอบเนื้อเรื่องครับ ขอตามไปยาวๆ เลยนะครับ เรื่องสาวๆ ก็น่าลุ้นนะครับมีทั้งตำรวจ หมอ และก็วิญญาณ