ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 5

เริ่มโดย twintower, พฤษภาคม 30, 2022, 02:56:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

petergg

คู่หูคุณหมอ ผ่านงานแล้ว งานต่อไปจะยากขี้นไปอีก
อะไรกันครับเนี่ย

xxxboyz

ผู้กองเป็นรายต่อไปใช่ไหมคุณหมอออออ

basset

หมอ  เริ่มเข้าใกล้ ผีสาว เรื่อยๆ ละครับ

inputpy

จะเปลี่ยนคู่ปรับ เป็นคู่นอน ซะละมั้ง ยิ่งสงสัย ยิ่งเข้าหา

saekow

แล้วแบบนี้จะยอมรับว่าเป็นคู่หูได้รึยังครับคุณหมอ

timemachine68

Matsudaira777

สาวผู้กองนี่สงสัยเรื่องงานรึเริ่มสนใจคุณหมอกันน้อ

pongjun

สนุกมาก เหมือนอ่านนิยายผี กับนักสืบโคนันไปพร้อม ๆ กัน

nar007

สงสัยอาจมีซัมติ้งกับตร.สาวมั้นนะ ไม่แน่ๆ

tuaklom

เป็นเรื่องที่น่าติดตามมมากจริงๆ  น่าค้นหาและสนุกมากๆ

7878

เรื่องนี้ สนุกจริง ๆ

อยากให้มี บทสืบสวนสอบสวน มากกว่านี้ครับ
ให้ดูยากๆ นิดนึง

lucipher666a

เรื่องสนุกมากครับแต่ถ้าไม่มีซีนXXXก็ไม่ว่านะครับสนุกมากครับ

meowmeng

ถ้ามีผู้ช่วยแบบนี้ ก็น่าจะทำงานได้สบายๆไปเลยนะหมอ

Cb400f

neimuchan

ไหนๆก็แกล้งบ้าไปเล้ย บอกไปเลย อ๋อ ผมเห็นผี ครับ...........
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-