ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน บาริสต้า

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 03, 2022, 11:44:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phenix

tarapong

แล้วพี่อรก็เลือกน้องกระแต แป่วววว ขอบคุณ​ครับ​

Panawat_t

mighty

น่าจะเลือกทั้งคู่และทั้งคู่ก็คงไม่รอดหนอนตุ้มจิ๋วหมอแน่เลย

robot 77

หมอ พยาบาล นักศึกษา ยังอ่านไม่ครบเลย มาใหม่อีกแล้ว แต่ก็สนับสนุนไรเตอร์ตลอด เพื่อนๆไปตามต่อบนดินตามช่องทางที่ให้ไว้รับรองคุ้มค่าแน่นอน ผมรับประกัน

okai

โชคมักจะมาในจังหวะไม่ทันตั้งตัวแต่หมอพร้อมตั้งรับเสมอเลยนะครับ.. 
จะเลือกใครระหว่างฟองนมสวย.. กับนมสวยๆนครับ.. 

swgxxx26

Dark illusion

ได้ผูกปิ่นโตกะน้องชมพู่ยาวๆครับ แต่ต้องระวัง2 พี่น้องดีๆ เพราะผู้หญิงเซ้นแรงมากกครับ

Cb400f

เหมาหมดร้านเลย บริหารงาน สะดวก ฉับไว แต่เหนื่อยหน่อย 

&555&

ผมว่าควรเลือกกระแตดีกว่า แล้วเก็บชมพู่ไว้กินไกลๆตัวหน่อย อันตรายมากครับ แม้กระแตไม่ได้หุ่นยั่วยวนเท่า แต่ผลงานการวาดรูปบนกาแฟต้องใส่ใจมากๆๆ ดีไม่ดี เรื่องบนเตียงอาจเด็ดกว่าด้วย

sunnies

เข้าทางถูกซ่ะด้วยอยากได้งานก็ค้องมีติดสินบน

Paul K

มาเสนอตัวกันแบบนี้ เป็นใครก็ไม่ยอมพลาดครับ แต่ต้องระวังสองสาวจับได้ด้วยนะครับ 

ryg123456

นับว่าพี่หมอสะสมบุญเยอะจริงๆเลยนะครับ

Topp458

คะแนนประเมิณผลงานน้อง เต็มแน่นอนครับบริการดีขนาดนี้

upperbound

ก็คงต้องเลือกน้องชมพู่แหละเนอะ ชงกาแฟอร่อยขนาดนี้ 555