ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน บาริสต้า

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 03, 2022, 11:44:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dew1

น้องชมพู่ จัดให้แบบสาสมใจกันเลยทีเดียว

จรัญ บุญชู

เรียบร้อยโรงเรียนอีกตามเคย...อิจฉาจังเลยหมอคนนี้

yoyoman

คราวนี้หมอแมนคงต้องเลือกระหว่างคนที่ "ตีฟองนม" สวยกับคนที่ "นม" สวยแล้วล่ะ แต่คงเลือกไม่ยากหรอกดูท่า ว่าไปก็อยากจะเห็นนมคู่นั้นแบบชัดๆมั่งจัง หรือนมสองคู่ของพี่อรกับพี่อ้อนก็ดี
.
.
.
เพิ่มเติม
.
.
.
อู้หูว...นมสวยสมกับที่หใอบอกจริงๆด้วยวุ้ย ของโคตรดีย์

pattaa

include

ขอบคุณสำหรับผลงานครับ

น้องชมเขาก็รู้จุดขายตัวเองแหละนะ รู้วิธีใช้จุดขายให้เป็นประโยชน์ซะด้วย
มีแต่คนบอกอิจฉาคุณแมนที่ได้สาวเยอะ ไม่มีใครโฟกัสความเสี่ยงตายเลย 55555

ปล.อ่านตอนลูบนมอ่อยทำให้คิดถึงสาวร้านโจ๊กในบุฟผาราตรีภาคแรกเลย

2000HP

อรว่า... อรตัดสินใจเลือก ชมพู่ค่ะ!!?

ถ้ายังงี้นี่หมอแมนยิ้มกริ่ม กินฟรีแถมกินยาวเลยสิครับ

ya00022449

กาแฟไม่ต้องการนมเลยร้านนี้ อิจฉาหมอ ได้กินกาแฟใส่นมแบบ บะลั๊กกัก ::GiveMe::

Raymond

ร้านไหน ขอตามไปดู...นมที่ใส่กาแฟโหน่ยยย 555

ต้องไปเยี่ยมญาติแถวคลอง 15 ละ

Mysoul12

คืนนี้โดนแน่ๆแต่อยากให้จัดบาริสต้าทั้งสองคนเลยจะได้สมใจอยากที่อยากกินแซนวิส จะได้สมหวังไหมนะ

Kompaphat

กาแฟส่ายนม 2 แก้วน่าจะรสชาติหวานกลมกล่อม

Kiss my ass

::ChuChu::แอบแซบนี่มันอร่อยจริงๆครับหมอ อย่างนี้ต้องจัดน้องแบมด้วยเลยครับ

Themis

ด้วยโอกาสและจังหวะ จริงๆนืาจะจัดในห้องน้ำไปแล้ว กลายเป็นว่าได้โซโล่ทั้งคืน เด็กสดใหม่น่าจะฟิตเอาเรื่องนะครับท่าน

teyes1234

ใช้เต้าไต่ที่แท้ทรู 555 ได้ปิดจ้อบแน่นอน

therasak

ไวไฟจังนะชมพู่่ ลูบนมแป๊บเดียว  เปียกแล้ว

แมวหง่าว

เมื่อบาริสต้าต้องอ้าให้พี่แมนกระแทก