ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน บาริสต้า

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 03, 2022, 11:44:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lupin13

น้องทำฟองนมไม่เก่ง เพราะน้องเค้าเน้นให้เรากินนมสดจากเต้าสินะ 

cuzto

น้องเสนอมา เราก็ต้องสนองไปครับ เด็กๆนี่จัดว่าเป็นยาอายุวัฒนะชั้นดีเลย ยิ่งกินยิ่งกระชุ่มกระชวยครับพี่หมอแมน

ปล.น้องอาจไม่ถนัดชงฟองนม เพราะอยากให้กินนมจากเต้ามากกว่าแน่ๆครับ  ::Glad::

Pistol081

คนนึงทำฟองนมเก่ง แต่อีกคนป้อนนมเก่ง
ยังไงคนที่ 2 ก็ได้งานครับ 555

nmiint

รับทั้งสองคนเลย คนละหน้าที่กัน แบ่งได้ชัดเจน

note_ut

Khammui

soidao

โอ้ว คืนนี้หมอจะแหวกกลีบชมพู่ สุดยอดเลยครับ ป.ล.อยากเห็นรูปเจ้ฟางบ้างครับ

Leo the rott

ถ้าชมพู่ไม่ได้งานนี้ละก็ คงรู้นะจะเกิดอะไรขึ้น

mspeed

masterelectrode

แบบนี้มันติดสินบนแฟนเจ้าของร้านด้วยร่างกายนี่หว่า ::DookDig:: ::DookDig::

ว่าแต่ หมอจะต้องเข้ามาดูร้านบ่อยๆแล้วไหมอ่ะแบบนี้

eak111

กลัวอย่างเดียว เก็บน้องชมพู่  แล้ว ฟันแล้วไม่จบนี่สิ แล้วพวกผมจะได้อ่านไรกันต่อ

elviswhat

หรือแมนจะจัดหมดทั้งเจ้าของแบะลูกน้องร้านนี้ทั้งร้าน

acropobia899

กำลังจะได้กินชมพู่อยู่แล้วโนขัดจังหวะซะได้

แต่ก็คืนนี้ก็งไม่พลาดแหละ

แต่คิดว่าพี่อรจะเลือกชมพู่อยู่แล้วนะ แค่ชมพู่มาเข้าทางท่านแมนพอดี

pd19811983

ไม่รู้ว่ากระแตจะใช้วิธีนี้ด้วยหรือเปล่า ที่จริงอยากให้ทั้งสองแข่งกันเลยว่าใครจะแน่กว่ากัน ทั้งการชงและการชมแหนม