ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน บาริสต้า

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 03, 2022, 11:44:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cocopelli

toy5599

แหม่ ลาบลอย มาประเคน ถึงที่เลย เสือพร้อมขย้ำอยู่ แล้ว

toonarmar

กินของใกล้ตัว​ มันเสี่ยงมากเลยนะคุณ​หมอแมน
แต่ก็อย่างว่า.. ชีวิตต้องขับเคลื่อนด้วยความท้าทายฮะ​ 555

thisisbest

asper7352

kikusan

หมอแมนจัดน้องจนหนำใจ อย่าลืมช่วยน้องเขาด้วยนะครับ

Navee Wongsit

akeco

หมอแมนเล่นคนใกล้ตัวแบบนี้ระวังจะจบซีรี่ย์แหนมตุ้มเร็วกว่าที่คิดนะ(โดนตัด!!!)
ปล.ผมไม่เห็นภาพนะ ไม่รู้คนอื่นเป็นเหมือนกันมั้ย

Teekar Triyananont

yopmail

น่าจัดแซนวิสได้นะ เลี้ยงฉลองเปิดร้าน จัดแชมเปนซักขวด ต่อด้วยไวน์สองขวด กลิ่นแซนวิสมาเลย

mankkk

น้องชมพูลีลาตอนอมพลิ้วมาก หมอแมนก็ตอกเสาเน้นๆๆ ท่าทางจะฟันแล้วไม่จบง่ายๆๆ

Zxcp123

กาแฟใส่นมเยอะๆ อร่อยแน่งานนี้ แต่งานนี้รับส่วยสองคนเลยมั้ย

kookai

ตกลงเลือกใครเป็นบาริสต้าครับ ลงทุนขนาดนี้แล้วนะครับ ถ้าเป็นชมพู่ก็กินกันยาวไปครับ

Whahaha

ถือว่าวินๆนะครับ น้องชมพู่ชงกาแฟให้หมอชิม หมอก็เสริฟน้ำให้น้องเขาถึงคอนโด

หมอแมนนี่ร้ายจริงๆ รู้คำตอบอยู่แล้ว
ว่าอร อ้อนเลือกใคร รออ่านตอนต่อๆไปอยู่นะครับ เผื่อว่าจะถึงคืวกระแตบ้าง