ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าของนายโทน - แฟนฉัน - ตอนที่ 7

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 05, 2022, 10:42:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

suaassccc

btr12345

ถ้าไม่เคยมีประวัตไปทำใครท้องมาก่อน ไม่น่าจะเปนจุดเพ่งเล็งนะ

bmaII

ใช้ชีวิตลำบากมาก่อน ดีกว่าใช้ชีวิตสบายแล้วมาลำบาก ใช้ชีวิตคุ้มค่าเรียนจบมหาลัยมาเป็นโทนขุนแผนของสมาชิกร้านเกะ

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ แฟนฉันมาแล้ว โทนไปหาดรีมแต่เจอแม่ของดรีมก่อน เลยรีบหนีเลยนะครับ

kchaichana

น้องดรีมมา นางฟ้า ณ มอหินขาว ต้องตามมาแล้วครับ

polltoys

น้องดรีมคนสวย แต่พ่อนายโทนหัวใจจะวายแล้ว

nayhoylod

ieaky

รออ่านเรื่องนี้ของท่านโทนมานาน ขอบคุณมากครับที่มาลงให้อ่านต่อ เข้าใจความรู้สึกช่วงหัวเลี้ยวหัวต่อของการเรียนจริง ๆ สรุปข้าวสารนี่มาจากเสี่ยใช้ไหม

Ttum1188

บทบาทของพ่อทศเริ่มมาเรื่อยๆแล้วครับ ไอดอลตัวจริง

brother1

พ่อคงคิดในใจ กูพูดยังไม่ทันขาดคำเลย ถึงกับสำลักคับ ดีนะที่ท่านโทนบอกก่อนว่าไม่ใช่เรื่องนั้น แต่คงมีคิดบางละผมว่า

jumpman

Tik K.

Nithiwit Sakfan

รออย่างเดียวเลยครับ เพราะว่าน้องดรีมหายไปนานเลยไม่รู้ว่าจะลงเอยหย่างไร