ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 63

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มิถุนายน 14, 2022, 09:55:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kingome

potaeds

aum691

คนที่เด็ดสุดในบ้านนี้เห็นจะเป็นแม่ทิพย์แล้วล่ะ ดูชิลกับทุกสถานการณ์

saekow

เป็นครอบครัวที่ผ่านอะไรมาเยอะมากๆ ทั้งเรื่องที่ดีและร้าย

GU Koy

ประวัติพ่อทศนี่ถึงกับอึ้งเลย

Nithiwit Sakfan

คุณพ่อทศ นี่ไมธรรมดาเลยนะครับ มแล้วมีอะไรให้เซอร์ไพรซ์อีกใหมครับ

aumoum

สรุปคือพ่อทศคือลูกพี่ของเจ้าพ่อ​ แล้วโทนก็ได้เลือดนักสู้มาจากพ่อ

Tik K.

โทนจะรู้ไหม ว่าพ่อตัวเองเก่งมากๆ

Paradise

มือไม้หนักนี่ส่งต่อทางดีเอ็นเอจริงๆ

Alan

อย่างนี้เข้าข่าย ผู้มีทธิพลตัวจริง ปล่าวเนี่ย 555...
เหมือนตอนนี้ พระเอกไม่ใช่โทนซะละนะ...

Ssarawut

Ricebird526

เป็นตอนที่ได้รู้เบื้องลึกเบื้องหลังจริงๆ ว่าทำไมพ่อโทนถึงมาเป็นที่ปรึกษาให้ครอบครัวแมน

gusjung111

ต่อไปนี้พ่อคงมีบทบาทขึ้นมาอีกเยอะ

polltoys

ก็ว่าอยู่ ทำไมโทนโหดแท้ ได้พ่อม่าเต็มๆ

KengNaJa

ได้คุณพ่อมาเต็มๆเลยสินะครับท่านโทน55555