ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 63

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มิถุนายน 14, 2022, 09:55:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

LMnade

ความเลือดร้อนมันอยู่ในสายเลือด

taka95

คุณพ่อนี่โหดมาก ที่โทนได้มาก็เรื่องอารมณ์ร้อนเลือดเข้าตานี่ละมั้ง

n_neng

เลือดพ่อมาเต็มๆๆเลยนายโทน แต่ยังต้องเรียนรู้อีกเยอะ 

boy2516

kriangbaac

ถึงว่าไม่ใช่แค่นิสัย แต่สาวติดทั้งบางก็คงได้จากพ่อมาแน่ๆ

Pooh

มีไรให้อึ้งอีกไหมพ่อ   เหลือที่คุยกับผีนะยังไม่เห็น

readder

ipichai

รู้แหละ
พ่อทศ = เจ้าพ่อทศ
โคตรเก่ง ใจนักเลงจริง

ชายชรา

ใหญ่กว่าโทนก็พ่อทศใหญ่กว่าพ่อทศก็แม่ทิพย์นี่ล่ะหนอ

montoya2109

633sqd

แม่ทิพย์นี้เสือในร่างคิตตี้แน่ๆ
จบแบบนี้ ตามกู้ภัยเหอะ ท่าทางจะเจ็บกันระนาว ::Horror::

inputpy

เลือดนักสู้แรงไม่แพ้กัน แถมเสน่ห์เหมือนจะมากกว่าพ่อด้วยนะครับ สาวๆถึงติดกันตรึม

Kiss my ass

::Hmmm::พีคในพีค พ่อทศนี่โหดจัดเลย
ลูกถึงได้มาเต็มๆ 555

lnw007

สุดจัด นี่ฟังเรื่องเล่าของตำนาน ชัดๆ

ผมว่าเรื่องเล่านี้น่าติดตามกว่าร้านเกะละ555

weeraj

ลูกมักจะได้สายเลือดมาจากพ่อแบบเต็มๆเลย