ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน Pretty 4

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 21, 2022, 05:15:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

soidao

ผมว่าเป็นไปได้ทั้งสองอย่างคือ น้องใบเฟิร์นทั้งหวงพี่สาวและชอบหมอด้วย สงสัยหมอต้องรับศึกหนักทั้งบ้านแล้วล่ะครับ555  อย่าลืมรูปเจ้ฟางด้วยนะครับหมอ  ขอบคุณล่วงหน้าครับ

rollingstar

อ่าว ๆ น้องใบเฟิร์นเปิดทางขนาดนี้ ต้องได้แล้วแหละ 5555
อีกใจผมก็รออ่านพี่ฟางอยู่นะ อยากรู้ว่าไปได้ยังไง 
เห็นรูปแล้วยังแน่นอยู่เลย
หรือจะเหมาบ้านอีกมั้ยเนี่ย 5555
ปล. เมื่อไหร่จะได้อ่านน้องมินตราาาา

Daxamoo

พี่ก็ดีน้องก็อยากได้ ดูแล้วพญาเทครัวแน่ๆ ไม่รอดสักคน

commonly

ดูจากสถานการณ์แล้ว ใบเฟริ์นน่าจะชอบคุณหมอ แต่ไม่มีโอกาสได้บอก พอมาอีก ก็ไปเป็นแฟนคนอื่นแล้ว เธอคงเสียใจและเสียดายมากครับ แบบนี้ก็ถือว่าโอกาสเปิดอยู่เพราะน้องใบเฟริ์นมีใจ ^_^

achuya

จัดพี่เสียงดังขนาดนี้ น้องใบเฟริ์นจะมาขอแจมด้วยมั๊ยนะ

mnrie

ตอนนี้ตอนที่ 4 รู้เลยว่ามีอีกหลายตอนแน่นอนกับครอบครัวนี้ 555

abdominizer

น้องสาวก็มีใจ ยังไงดีละครับหมอ

รู้สึกว่าการบรรยายเห็นภาพมากขึ้นนะครับ
ด้วยความไม่อยากค้างคา ตามไปอ่านต่อจน coin หมดเลยครับ
เพิ่งมาเห็นว่ามีภาคแยก 555

CandyPop

napakon

ก่อนโดนก็กลัวคนอื่นจะได้ยินพอโดนแหนมตัวไม่น้อยเข้าไปนี่ ร้องจนน้องสาวใจแตกแน่เลย พี่แมนของใบเฟริน

somte

เป็นพระยาเทครัวจัดให้หมดบ้านเลลยครับ

sos-sos

eark108

ยังไม่ได้ไปตามอ่านเรื่องน้องฟ้าใสเลยครับ แแต่คิดว่าไร้ท์คงได้เก็บร้องใบเฟิร์นในไ่ม่ช้สแน่นอน

Tritratex

แบบนี้น้องใบเฟิร์นไม่น่ารอดด้วยอีกคนแน่เลย แต่จะทำยังไงให้ฟ้าใสรับได้ ส่วนท่านแม่นี่เชียร์ออกหน้าออกตา​มากเลย

AssSin01

เก็บน้องด้วยจะเสี่ยงไปมั้ยนะ โครตใกล้ตัว 5555 แต่เป็นเสือก็ต้องล่าเหยื่ออย่างตื่นเต้นอ่ะเนอะ  ::Evil::

Pattpatt

แน่นอนว่า คนอย่างพี่แมน
ใครๆก็อยากเอาทำผัว
แม้แต่พี่ฟางก็ไม่เว้น
จุ้กกรุ้ๆ