ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน Pretty 4

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 21, 2022, 05:15:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

amtorff73

หมอแมนเล่นจัดในบ้าน 4 สาวนี่ก็สุดยอดแล้วครับ ผมว่า 3 สาวที่เหลือต้องแอบเงี่ยนตามกันบ้างแหละ แต่ที่เด็ดกว่านั้น ผมว่าน้องเฟิร์นต้องแอบฟังถึงหน้าประตูแน่ๆเลยครับ

สงสัยหลังจากงานนี้ หมอแมนคงต้องให้รางวัลทั้งบ้านแน่นอน

Pong Sak

ไม่ต้องประเด็นไหนแล้วครับ ประเด็นสองชัดเจนสุด

sun_307

น้องใบเฟิร์นน่าจะชอบพี่หมอนะครับ พอรู้ว่าเป็นแฟนกับพี่ฟ้า ก็เลยเกิดอาการช็อคและก็งอนไปเลย ยังไงพี่หมอน่าจะคอยปลอบใจน้องนะ

shotti

ood_aspire

ball2112

ต้องเป็นข้อ2แน่ๆ น้องแอบมีใจให้แล้ว ตอนต่อไปคงมีบทกินตับน้องใบเฟิร์นด้วยแน่ๆ

maioz

พี่แมนจะเทครัว หรือปล่าวนะ ผมล่ะ ลุ้นให้ทั้งบ้านเลย

kk2016

ผู้ใหญ่เปิดทางให้แบบนี้ ต้องจัดหนักๆครับ

bangna001

ไรต์ต้องลองจัดแม่กับลูกพร้อมกันครับ เด็ดสุดๆ ตื่นเต้นมาก

terapoong48

txxt30

ท่าทางน้องใบเฟิร์นจะหลงแอบชอบไรด์เดอร์อยู่นะ พอรู้ว่าพี่สาวของตัวเองเป็นแฟนกับไรด์เดอร์ ถึงได้อารมณ์บ่จอยขนาดนั้น

elviswhat

นายแมนจะเก็บสาว ๆ หมดทั้งบ้านเลยไหมนิงานนี้

ฺBlackBear

ใบเฟิร์นคงแอบชอบหมอชัวร์เลย ว่าแต่จัดกันสนั่นบ้านแบบนี้ คงรู้กันทั้งบ้านแล้วมั้งเนี่ย มีแต่สาวๆ ด้วยสิ จะมีใครมาขอให้หมอช่วยแก้เหงาไหมหนิ  ::Grimace::

sunnies