ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน Pretty 4

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 21, 2022, 05:15:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Wing666

สังหรณืว่าพญาเทครัวแต่น่าจัดแม่ก่อนคุณน๊องง  แม่แต่โอปอลล์ก็ไม่รอด

n_neng

อาการใบเฟริน์น่าจะหึงมากกว่า จัดน้องไปด้วยเลยครับ

spty24

ผมว่านะ มาเวนี้น่าจะไม่พ้นกรณีที่2 ดูจากที่แอบหน้าแดงตอนสบตาแล้ว ดูทรงไม่น่ารอดพ้นเงื้อมมือหมอแมน แล้วอีกอย่างเหมือนที่รีดเดอร์ท่านอื่นว่า งานนี้มีเงี่ยนตามกันทั้งบ้านแน่นอนครับ555

ttasster

น้องเฟิร์น อาจจะชอบพี่แมน หรือว่า จริง ๆ แล้ว น้องเฟิร์น ชอบฟ้าใส
ว่าแต่จัดในบ้านแบบนี้ พรุ่งนี้จะได้ทำงานไหมเนี่ย

1819

จากพฤติกรรมที่สังเกตุได้ของใบเฟิรน์ คิดว่าน่าจะเป็นอย่างที่2  มากกว่าอย่างแรก เหตุผม เพราะรู้ว่าเฮียแมนจะทานข่าวเย็นด้วย ก็รีบไปช่วยแม่ฟางทำกับข้าวเลย    เเละถ้าหวงพี่สาว คงไม่อยากให่เฮียแมนทานข่าวกับึรอบครัวด้วย   และ ที่ชอบคงเป็นความประทับแรกพบ และ เข้ามาช่วยเหลือ พ่อ ได้ด้วย  
แต่วางเรื่องใบเฟิรน์ก่อน  จัดกับฟ้าใสแบบนี้ เชื่อว่า ต้องมีคนแอบฟังแน่ๆ        อยากให่เป็นแม่ฟางที่สามีป่วย อดอยาก มานานอยากระบายบ้าง หรือ ไม่กับโอปอล ที่ เคยจัดกับสามี แต่ พอไม่ว่างอยู่ด้วย ก็ต้องมีอารมณ์กับผู้ชายทร่มานอนในบ้านบ้าง   ส่วนใบเฟิรน์ดีไม่ดี  มี2ทางเลือก คือ เสรยนอนร้องไห้หลับไปแล้ว หรือ ไม่ก็แอบฟังเพราะหึงแล้วติ้วตัวเอง หุๆ ::DookDig::
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

pddy2545

Pepe Indy

ใบเฟิร์นน่าจะอยากโดนหมอฟันแหล่ะครับ เผลอๆ โอปอด้วย ::Oops::

Sri Trang

โอโฮ เดี๋ยวนี้ให้ทำคาบ้านแล้วเหรอ สาวไทยใจกล้าขึ้นเยอะนะเนี่ย

Titanจู่โจม

เสร็จทั้งครอบครัวเลยมั้ยครับนี่คุณแมน 5555

เพิ่มเติม เห็นคุณแมนบอกว่า มี 1-13 ตอน แปลว่ามีอีก 9 ตอนเบิ่มๆเลยเหรอครับนี่

Zabest

Ryoki888

สงสัยใบเฟิร์น จะแอบชอบหมอด้วยแล้ว

robot 77

ใบเฟรินชอบพี่แมนละซิ อย่างนี้ต้องไปตามต่อบนดิน รับรองมันส์แน่คุ้มค่าแน่นอน เพื่อนต้องสนับสนุนไรต์เตอร์นะครับจะได้มีผลงานดีๆมาให้อ่านต่อ

pongjun

darter

ได้ล่อคาบ้่น แล้วแอบไปลุยน้องเมียต่อเลย

nar007

อล้วแบบนี้ใบเฟินจะมีโอกาสกับพี่แมนมั้ยล่ะ ดูทรงแล้วหมอแมนคงไม่ปฏิเสธน้องหรอกละมั้ง