ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน Pretty 4

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 21, 2022, 05:15:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

outsider

เรื่องหวงพี่สาวนี่ไม่น่าใช่ ใบเฟิร์นไม่ใช่เด็กแล้ว ไปรับส่งขนาดนี้ต้องรับรู้ได้อยู่แล้วว่าเป็นคนพิเศษของพี่สาวอ่ะ

จรัญ บุญชู

ดูท่าทางแล้ว...จะหมดทั้งบ้านหรือเปล่าเนี่ย

vertjaune

อ้างอิงจากที่อวดภาพ ฟ ไปกระทู้ Pretty 3 กระทู้ Pretty 5 น่าจะถึงคิว บฟ แล้วแหละ เพราะถ้าลั่นบ้าน ฟ กับ ฟส น่าจะจอยเกมเดียวกันไม่ได้

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ฟ้าใสไม่ยอมผ่อนเสียงเลยเดี๋ยวคนข้างๆก็มาแจมนะครับ

deamondear

ทรงนี้ มีโอกาศยกบ้านแน่ๆ ผมนี่รอลุ้นอนาคตเลยครับ

Rutt Non

คุณแม่มาแอบเห็นเลยเกิดเหตุการณ์ได้คุณแม่ด้วยหรือเปล่าครับไรท์

okai

ท่าทางจะเป็นพระยาแล้วนะครับ.. ทางม้นมาแนวๆนี้แล้ว.. น้องสาวออกอาการชัดขนาดนี้.. 

Helmqwerty

ผมว่ามีโอกาส50/50อย่างที่พี่หมอว่านั่นแหละฮะะ ทั้งหวงและอาจจะชอบด้วย อิ้อิ้
ปล.ผมแอบรอซี่รี่ขุ่นแม๊นะะะ 5555

Roam/Z/l3

123aw

พี่แมนคงต้องปลอบใจน้องใบเฟรินแล้ว เอาใจช่วยนะครับ

grozothe

อ่านตอนนี้เหมือนโดนสับขาหรอก
พาร์ทแรกเกริ่นถึงพี่ฟางนึกว่ามีบทของพี่ฟาง
พาร์ทสองเกริ่นตัวละครใหม่ก็นึกว่าเป็นคนใหม่
สรุปแล้วจบที่.....

ส่วนประเด็นน้องเฟิร์นแอบคิดว่าเป็นข้อสองแฮะ

ที่น่าสงสัยคือคำใบ้ท้ายตอน 3 คำ นั้นคืออะไรน้า
ใช่สปอยตอนถัดไปรึปล่าวน้อ

Edit: อ่้าวมี 13 ตอนเลยเหรอครับ
แต่ไหงเช็คในเว็ปยังมีแค่ 4 ตอนเอง

yoyoman

แหม่...นึกว่าจะได้จัดเทครัวตอนนี้ซะอีก ผิดคาดเลยครับ นี่ก็ลืมคิดไปเลยว่ามางานพริตตี้ไรต์ต้องเจอโจทย์เก่าอย่างกลุ่มน้องฝน เอาซะทำตัวไม่ถูกเลยนะหมอ นี่คิดว่าคงได้จัดรีแมตซ์กะน้องแพรอีกแน่ๆ ยังไงก็ระวังน้องฟ้ารู้นะหมอ เดี๋ยวน้องเค้าจะเสียใจเอา

kpnttn

มาถึงบ้านแบบนี้ ทางสะดวกแบบนี้ เท 4 ไปเลยมั้ยพี่แมน ทำลับลมคมในกันแบบนั้น น่าจะพอมีสิทธิ์นะท่าน

guang_k

เดาว่าน้องใบเฟิริ์นใจให้คุณแมนครับ หวงพี่สาวไม่น่าจะขนาดนี้ จัดในบ้านแบบนี้น่าจะจุดไฟให้ใครอีกหลายคน หมอแมนน่าจะเหนื่อยอีกนานกับสาวบ้านนี้