ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน Pretty 4

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 21, 2022, 05:15:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ขาวดำ

น้องสาวฟ้าน่าจะแอบชอบเป็นแน่แท้

กับแม่ฟ้าเนี่ยเป็นเพราะหมอทำเสียงดังเกินไปแน่ๆ แม่เลยอดใจไม่ไหว ก็ยังสงสัยว่าได้กันได้ยังไง

มันก็ไม่แน่

kenwin

singkanong

น้องใบเฟิร์นต้องแอบชอบพี่แมนเป็นแน่แท้คอนเฟริมแห่ะๆและพี่แมนน่าจะมีโอกาสเหมาหมดบ้านรวมทั้งแม่และพี่สใภ้โอยยยชักจะอิจฉาพี่แมนแล้ว.....

jooloo

แม่ยายกะน้องเมียจะได้ใครก่อนน้อแบบนี้

pizzahutcha

น้องใบเฟรินมีใจให้ขนาดนี้ เป็นพี่น้าปลอบใจน้องใบเฟรินก่อน แล้วค่อยไปหาพี่สาวฟ้าใส อีกรอบก็ไม่สาย ว่าอย่างงั้นไหม๋ครับคุณหมอ

อ่าวไปทำให้เด็กมันหลง ตั้งแต่ตอนไหนครับหมอ หรือว่าตอนที่ไปเฝ้าพ่อ ???

B522

ใบเฟิร์นคงชอบหมอแหละ ป่านนี้ได้ยินเสียงหมดแล้วล่ะ แล้วก็อยากให้จัดพี่สะใภ้ด้วยอีกคนซะเลย

ent490

กรณีที่ 3 คือ บ.ฟ. โกรธที่ทุกคนไม่บอก บ.ฟ. ครับ
เชื่อผม ผมไม่เชียร์พี่หมอ กับ บ.ฟ. !!!!!!  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

-taro-

แสดงว่าน้องใบเฟิร์นต้องเข้าใจผิดว่า writer มาที่บ้านเพื่อมาจีบตัวเอง พอรู้ความจริงเลยเฮิรทหนัก

สาวมีใจให้แบบนี้ หาทางตะล่อมจับล่ออีกคนน่าจะไม่ยากนัก
แบบนี้ต้องจัดหนักๆ ให้เสียงครางดังไปทั้งบ้าน จะไปปลุกความเงี่ยนของทุกๆคน 

drblackjack

เรื่องของน้องเฟิร์นผมว่ามีได้อีกอย่างคือ เค้าหึงพี่เค้าป่าวครับ อาจจะไม่ได้ชอบหมอแต่แอบชอบพี่ตัวเอง
แต่ที่น่าเป็นไปได้สุดก็แอบชอบหมอล่ะครับ

บุกมายิงน้องคาบ้าน คิดว่าจะจัดคนในบ้านเพิ่มซะแล้ว ผมเชียร์น้องโอปอล 55
แต่สับขาหลอกไปมอเตอร์โชว์เฉย
รอเชียร์ตอนไปเทสไดร์ฟกับเซลสาวนะครับ

หมอครับ ธัญวลัยมันมีไม่ถึงตอน 13 ครับ
รอติดตามนะครับ

yopmail

พี่ฟางเปิดโอกาสให้แบบนี้ ต้องตอบแทนพี่ฟางด้วยนะ

Khammui

มีสาวสวยเต็มบ้านเลย จะได้ทั้งบ้านมั้ยเนี่ย

pipatpee

mossess

arsenyo

หรือสองพี่น้องเป็นคู่เลสเบี้ยนกัน เลยหึงพี่สาวรึเปล่านะครับไรท์

zethkhun

ผมว่าน้องใบเฟิร์นชอบพี่แมนแน่ๆ แต่พี่สาวจะทางสะดวกให้แซนวิสไหมนี่สิ