ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน เซลล์ขายรถ

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 22, 2022, 01:59:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boulderdash69

นอกจากจะเทสรถ แล้วยังได้เทสเซลล์ขายรถ อีก สงสัยกว่าจะจ่ายครบ น้องบัวจะโดนคุณหมอขับ อีกกี่รอบเนี่ย  ::HeyHey::

sophon1

kungkrub

ทำไมตอนผมซื้อรถไม่เห็นได้ข้อเสนอแบบนี้บ้างเลย นึกขึ้นได้เซลผมผู้ชายนิหว่า  ::HoHo::

คุณแมนเก็บแรงไว้เผื่อจัดน้องเฟิร์นนะ ไหนๆก็ไปนอนบ้านนั้นแล้ว  ::HeyHey::

testman

หูย หมอ เช้าเย็นทุกวัน ฟิตน่าดู

ดูน้องบัวแกยอมง่ายคุยคล่อง หมอไม่ใส่ถุงป้องกันไว้ก่อนหรือครับ ดูน่ากลัวอยู่นา
ว่าแต่แบบนี้ ถ้าน้องไข่มุกแกเข้าใจขึ้นมา หมอจองรถสองคันไม่ได้แล้วนะ

ruby31797

น้องบัวคงติดใจหมอแมนเป็นแน่แท้ ฮิฮิฮิฮิฮิ

artmanna

ร้อนแรงและคาชุด น่าจัดมากเลยครับน้องบัว ชุดแบบนี้ น่าจะ bm แหงๆ

ipichai

ใส่ให้สุด เดี๋ยวก็ลืมถุงไปเองแหละ เพราะบัวเสียว
ปล่อยเสร็จเดี๋ยวซื่อยาให้

overspirit

St-james

2000HP

ระหว่างโชว์รูมนู้นกับโชว์รูมนี้อันไหนเซลล์สวยกว่ากัน เอ้ย รถสวยกว่ากันครับ

Hanz3312

ดีลเลอร์รถมีเยอะเลย เฮียสนใจจะตามซื้อรถมาไว้สักร้อยคันไหมครับ ::DookDig::