ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน เซลล์ขายรถ

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 22, 2022, 01:59:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

arkira

น้องบัวน่าจะมีประสบการณ์​ ​ปิด​ดีลการขายดีกว่าน้องไข่มุกนะครับ​ รู้งงานว่าต้องปิดดีลอย่างไรทำอะไรไม่ต้องพูดเยอะ​(ว่าที่​Topsaleชัดๆ)​
ว่าแต่ไอ้​2แฝดคู่หูแหนมตุ้มจิ๋วของหมอแมนผลิตน้ำทันเหรอนั่น​เช้าสอยน้องแพร​เย็นเก็บน้องบัว
ปล.น้องบัวทรงดีเลยนะครับ​ จัดคาชุดเลยได้ฟิลมากกก​ คนนี้คงได้ตามคอนเซป์ฟันแล้วจบนะครับ​55555
ขอบคุณ​ที่แบ่งปันให้ชมขอรับ​ ขอให้สุขภาพแข็งแรงมีแรงแยง... ทุกครั้งที่ใจปรารถนาเด้อครับ

nick056

วงการนี้ไม่แน่ใจว่าจะเป็นทุกกรณีไหม แต่ผมคิดว่าน้องบัวคงผ่านประสบการณ์แบบนี้มาอย่างแน่นอนครับ ไม่งั้นคงไม่มีอารมณ์ร่วมขนาดนี้

artherox

คุณหมอนี่ได้ฟันไปเรื่อยเหมือนกันนะครับเนี่ย

Sukjai21

taton

นึกว่าจะได้กะน้องไข่มุกซะแล้ว ดีที่ยังมีน้องบัวมา(ให้)เสียบแทน ช่วงงานมอเตอร์โชว์นี่ ยังไงก็สำรองน้ำไว้เยอะๆนะครับ เดี๋ยวจะมีข่าวหมอฟันขาดน้ำแห้งตายคาเตียง อิๆๆ

Superpie Pie

ด้วยเนื้อเรื่องชวนติดตาม เลยลุยตามอ่านรวดเดียวจบ
มอเตอร์โชว์ปีนี้ คงเป็นปีที่วุ่นวาย และทำให้ท่านเหน็ดเหนื่อยมากๆ 555

เปิดเรื่องด้วยเซลล์ไข่มุก ที่ผมตามลุ้นเนื้อเรื่องอยู่
แต่กลับมาไดร์ฟเซลล์บัว ในยูนิฟอร์มและเร่าร้อนสุดๆ แม้จะมีเวลาน้อย

มีแวะเอ่ยถึงน้องฝน ที่ผมยังจำภาพความสดสวย ร้อนแรงที่ท่านเคยลงไว้ได้เป็นอย่างดี เสียดายที่หาดูในนี้ไม่ได้ละ
ที่แปลกใจและตื่นเต้นสุดๆแบบคาดไม่ถึงคือ น้องกิ๊กหัวร้อน ที่ดูจะเกลี่ยดท่านเอามาก
แต่กลับนำท่านมาจินตนาการ จนท่านสบโอกาสจัดไปเบาๆที่ห้องน้ำ
แล้วไลน์ตามท่านไปรักษาอาการป่วยกันอีกครั้ง ชนิดที่ไม่คิดว่า จะร้อนแรงได้ขนาดนี้

จนมาถึงเซลล์ไข่มุกที่ดูออกแนวหวานๆ แต่จบด้วยความรู้สึกที่ผมสงสารน้องเขา และเข้าในเหตุผลการตัดสินใจของท่าน
เนื้อเรื่องชุดนี้เยี่ยมมากครับ เล่นเอาอ่านจนอิ่มไปเลย

แมวหง่าว

nahakk

บริการทดลองก่อนถือว่าเเจ่มมากๆ จัดไปให้คุ้มเลย

หัตถ์ อาสา

ต้องทดลองใช้ช่วงล่างก่ินว่าดีมั้ยจะได้ซื้อ

::ChuChu::

thisisbest

Chaithain

ช่างเป็นผู้ชายที่โชคดีเเท้
มีสาวๆห้อมล้อม

classic007