ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผัวเผลอเมื่อไหร่ มาเอาได้ทุกเมื่อ! cop

เริ่มโดย แดนชัย สนธยา, มิถุนายน 23, 2022, 09:25:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แดนชัย สนธยา

อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊า อ๊า เสียว – อื๊ออออ คิดถึงจังเลย

แต่ผมไม่ได้คิดถึง ที่ผมกำลังทำอยู่นี่คือความเงี่ยนล้วนๆ เพราะเธอนั่นแหละ สาวน้อยร่านควย ที่ทิ้งผมไปในวันนั้น กลับมาหากันวันนี้ ก็ยังหีสวยเหมือนเดิม ไม่สนว่าใครจะเย็ดเธอไปแล้วบ้าง มันจะดีแค่ไหน แต่เธอบอกเอง ว่าไม่มีใครเลียหีของเธอเสียวเท่าผมอีกต่อไปแล้ว

แคมหีใหญ่อวบ ถูกปลายลิ้นของผมเลียไล้ตวัดดูดดุนจนเสียการทรงตัว สองขาบิดไปมา ร่างกายดูกระสับกระส่าย ลมหายใจเพี้ยนผิด สองมือกดหัวผมลง ให้ผมเลียหีเธอ มากขึ้น หนักขึ้น และรุนแรงขึ้นกว่าเดิม ยิ่งเลีย น้ำหีใสๆ ก็ไหลเยิ้มฉ่ำออกมา ผมใช้นิ้วค่อยๆ สวมสอดเข้าไปแล้วขยับเข้าออกถี่รัว จนเสียงครางค้างเติ่งในลำคอ

หนึ่งนิ้ว เพิ่มเป็นสองนิ้ว และสามนิ้ว รูหีของเธอยังคงตอดนิ้วผมอย่างถี่รัว พลางส่งเสียงออกมาอย่างสุขสม ชื่นชมว่าผมยังฃเย็ดเก่งเหมือนเดิม แต่เธอไม่ได้กลับมาเพื่อขอผมคืนดี

อ๊ะ อ๊ะ อ๊ายยยย เสียว อื๊ออออ – ดีจัง ดีจังเลย อือออออ

ผมชะงัก และสงวนท่าทีเอาไว้ตรงนั้น ก่อนที่จะดึงร่างที่นอนบนเตียงขึ้นมานั่ง แล้วถอดเสื้อผ้าของผมออก ควักลำควยที่เธอเคยคุ้นออกมา ชักไม่กี่ทีก็ควยแข็งแล้ว เพราะผมเงี่ยนตั้งนานแล้ว ควยลำใหญ่ไซส์ 54 ยาวเกือบ 8 นิ้วผงาดหราอยู่ตรงหน้า หัวควยบานถอกสีหวาน พร้อมกับน้ำควยเยิ้มๆ ที่ไหลออกมาปริ่มปลายควย

อมสิ – ถ้าคิดถึงเรา ก็ดูดควยให้มันเสียวๆ หน่อย

แววตาเธอเป็นประกายแล้วรีบคว้าควยของผมเข้าไปอมทันทีอย่างหิวกระหาย เสียงจ๊วบจ๊าบดังขึ้นพร้อมกับเสียงอืมในลำคอ เธอดูดควยผมเข้าออกถี่รัว ก้มโม๊คลงไปจนสุดโคนแล้วรูดขึ้นมาใหม่ ก่อนที่จะบิดหน้าไปมาระคนกับมือที่ชักรูดหนังควยที่ขยับไปมาเป็นจังหวะ ทำให้ผมเสียวยิ่งขึ้นกว่าเดิม – อมควยเก่งขึ้นเหมือนกันนี่

ผัวใหม่คงสอนมาละสินะ

ซี้ดดดดดดด –ดูดเลย ดูดแรงๆ แบบนั้นแหละ

ผมจับหัวเธอ แล้วเย็ดปากเธอด้วยเอวอย่างถี่รัว ลำควยขยับเข้าออกไปปากที่ดูดดุนควยผมอย่างแรงจนแก้มตอบ เสียงอุ๊ก อ๊อก ดังขึ้นอย่างต่อเนื่อง แต่ผมไม่หยุดเท่านั้นหรอก กลับมาทั้งที ครั้งนี้ผมจะเย็ดให้สาสมใจกับความกล้าที่กลับมาหาผมแล้วบอกว่า "ช่วยเย็ดเราหน่อย ผัวใหม่เย็ดไม่มันส์เท่าเธอเลย"

หนีไปหามันเพราะรวย แต่ควยคงไม่เท่าผมสินะ – ความคิดขุ่นมัวขึ้นมาในช่วงเวลานั้น ผมหมดอารมณ์ที่จะให้เธออมควยแล้ว ตอนนี้อยากจะเย็ดเธอให้หีบานหีโบ๋ไปเลย จะได้จำเอาไว้ว่าความสุขที่แท้จริงมันเป็นจังไง ผมจิกผมเธอแล้วเหวี่ยงให้หงายหลังลงไปนอนบนเตียง ก่อทนที่จะกระโจนขึ้นเตียงไปทันที จับควยที่แข็งกระดกปากรูหีของเธอจนเสียงร้องดังลั่น ในหัวของผมวาบหวิวพิกล ในตอนที่จรดลำควยเสียบหีของเธอแล้วดันเข้าไปรวดเดียวจนสุดโดคน

สวบบบบบ – พรวดดดดดด!

อ๊ะ อ๊ายยยยยยย – เสียว เสียว อื๊ออออ เย็ดเราเลย เย็ดเราเลย

ร่านควยมากใช่ไหม ได้สิ เดี๋ยวจะเย็ดให้เดินไม่ได้เลย

ผมจับสองขาขึ้นพาดบ่า แล้วเริ่มกระแทกเย็ดหีเธออย่างหนักหน่วง ทุกๆ การกระแทก ลำควยถลำเข้าในรูหีของเธอจนสุดโคน ภายในบีบ ดูด และตอดรัดควยผมตลอดการขยับไหม เสียงครางดังขึ้นสลับไปมาไม่ขาดสาย ผมก็ยิ่งย้ำไปแบบนั้น กระแทกกระทั้นเข้าไปจนเริ่มรู้สึกเสียวควยขึ้นมา

ปั้บบบ ปั้บบบ ปั้บบบ ปั้บบบ

เสียงกระแทกหนักๆ ดังขึ้นไม่ขาดสาย มันไม่เคยเบาลง และจังหวะไม่เคยช้าลงเลยเช่นกัน เสียงครางของเธอเริ่มดังขึ้นเรื่อยๆ คงจะสมใจแล้วแหละ โดนเย็ดหีแรงสะใจแบบนี้ ใครจะไม่ชอบบ้างล่ะ ระหว่างที่เลิกกันไป ไม่ว่าสาวคนไหนที่ผมเย็ดก็อยากจะกลับมาถ่างขาให้ทั้งนั้น

อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊า อ๊า – เสียว เสียวหีไปหมดแล้ว อื๊ออออ มะไม่ไหวแล้ว อื๊อออ เสียวววว

รอก่อนสิ ยังไม่ทันได้เสียวเลย เดี๋ยวจะจัดให้หนักๆ

ปั้บ ปั้บ ปั้บ ปั้บ ปั้บ

ผมบิดร่างของเธอให้นอนตะแคง พับขาสองข้างไปทางเดียวกัน แล้วกดสะโพกเธอเอาไว้ ก่อนที่จะยกตัวขึ้นแล้วกระแทกควยเข้าไปอย่างหนักหน่วงและต่อเนื่อง เพื่อให้เธอรู้ว่ากระทั่งในช่วงสุดท้าย ผมก็ยังสามารถเย็ดเธอได้อย่างไม่เหน็ดเหนื่อย

ซี้ดดดดดดดดดด – อดทนไว้ จะแตกแล้ว จะแตกในหีเธอนี่แหละ

ปั้บ ปั้บ ปั้บ ปั้บ ปั้บ!!!

อ๊ะ อ๊ะ อ๊า อ๊า – ยะ อย่าแตกในนะ แตกนอกขอร้อง ขอร้อง อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ

ซี้ดดดดดดดดดด – แตกแล้ว แตกกกก อื้มมมมม!!!

แต่คำขอร้องของเธอส่งมาไม่ถึงผม ควยกระแทกเข้าไปมิดโคนควย แล้วค้างเอาไว้อย่างนั้น พ่นน้ำควยจากความเงี่ยนระคนความขุ่นมัวออกมาเต็มรูหีของเธอ แล้วย้ำซ้ำๆ จนพอใจ ในขณะที่ร่างกายของเธอไร้เรี่ยวแรงต่อต้าน นอนนิ่งอยู่บนเตียงในตอนที่ผมดึงควยออกแล้วลุกออกมา

น้ำควยขุ่นขาวไหลเยิ้มรูหีของเธอ

ผมมองร่างกายตรงหน้าด้วยความหงุดหงิด หงุดหงิดที่เผลอรู้สึกดีและคิดถึงคืนวันเก่าๆ แต่ในตอนนี้เธอไม่ใช่ของผมอีกแล้ว

ผมแต่งตัวออกจากโรงแรมนั้นทันที โดยไม่สนใจว่าเธอจะเป็นอย่างไร แค่บอกกับเธอทิ้งท้ายก่อนประตูจะปิดลงว่า

ผัวเผลอเมื่อไหร่ มาเย็ดได้ทุกเมื่อ!

จบ