ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 65

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มิถุนายน 25, 2022, 11:56:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

spectre056

อ๋อ ชวนพ่อทศไปทำงานด้วยตอนนี้นี่เอง

KengNaJa

ช่วงนี้บทพระเอกก็จะมาๆหายๆละก็มึนๆนะครับ เพราะต้องหลีกให้พ่อทศกับรุ่นใหญ่เขาคุยกันละก็แนะนำพี่แมนด้วยย55555

jame32015

pm2015

พี่แมนนี่ก็เอาพ่อทศมาจนได้นะ... สุดยอด

tango2003

ยิ่งกว่าการเปิดประวัติความเป็นมาของแต่ละคน ตอนนี้ยิ่งเผยรายละเอียดเรื่องราวก่อนที่พ่อทศจะมาเป็นที่ปรึกษาให้พี่แมน

Best21795

บรรยากาศครอบครัวสุดๆ สั่งสอนถูกแนวสุดๆ

Ssarawut

Mowax

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: Meephoo เมื่อ มิถุนายน 25, 2022, 11:58:51 หลังเที่ยง
ขอบคุณเจ๊มากมายครับ ที่สละเวลามาแฉความมึนๆของโทน
ครอบครัวนักเลงบ้านนอกขนานแท้

Senses22

พ่อทศนี่คมในฝัก
นิ่งๆ เงียบๆ แต่เฉียบและเด็ดขาดเลย

บ้านโทนนี่ต้องเรียกว่า
บ้านคนมีของเลย
มีแต่ไม่อวด ของเค้าดีจริงทั้งพ่อทั้งแม่ทั้งโทนเลย

KomuKomu

ลึกล้ำมากพ่อทศนี่ อย่างกะมังกรหลับหรือเสือซ่อนเล็บ แม้แต่ลูกอายุยี่สิบกว่าแล้วยังไม่เคยรับรู้เลย

TeenoiJJ

จะมีซีรีย์พ่อทศให้อ่านไหมครับไรต์
รุ่นใหญ่มีอะไรให้เรียนรู้เยอะแยะเลย
🎉T__T🎉

namogt

พี่แมนน่าจะโตขึ้นอีกระดับแน่นอนงานนี้

Raymond

NaNNz

การเป็นคนเก่ง ขาดไมไ่ด้เลยคือการเรียนรู้ตลอดเวลา  ะพั้แมนพร้อมจะเรียนตลอดเวลา นั่นย่อม ดีแก่ตัวมากก
" "