ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขุนศึกตระกูลหยง2.4 (คุณป้าพาไปฝึกวิชา)

เริ่มโดย Sukita, มิถุนายน 28, 2022, 04:18:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

สามเมียเจ้นั่งกินข้าวจู่ๆ ป้าฝนก็เอ๋ยบอกเสียงดังในโต๊ะรับทานอาหาร "หยู่หนูไปแต่งตัวขับรถพาป้าไปเช็คบัญชีที่บริษัทหน่อยนะ" สามสาวที่เงี่ยนควยหยู่หลิงหมิงหลิวหน้าถอดสี ที่รู้ว่าอดควยน้องชายคืนนี้ แต่ถึงไม่ออกนอกบ้านแม่อยู่บ้านสามสาวก็เกรงคุณฝนจะรู้แหละ สาวเลยทำใจตั้งแต่หยู่ไลด์บอกว่าคุณน้ำฝนกลับมาแล้ว แถมไลน์บอกว่าป้าคงอยู่ไม่นานพักผ่อนแล้วค่อยสนุกกัน แต่นั้นไม่ใช้เป้าใหญ่ เพราะที่แท้เจ้าหยู่มันเจ้าเล่ห์มาก แท้จริงแล้วอยากตอกหีป้าน้ำฝน แถมมันยังถามระหว่างเยสป้าว่าเลขาสาวคนเก่าป้าที่ชื่อ น้ำตาลไปไหน ป้าบอกว่าเป็นเมียจามรไปแล้ว หยู่เลยขอให้ป้าช่วย ให้มันสมหวังกับน้ำตาลสาวหมวยสุดคมของบริษัทด้วยการนัดสวิงกับ ไอ้เลขาหนุ่มจามรและน้องน้ำตาลเมียมัน โดยที่ป้าเล่าให้ฟังว่าน้ำตาลวัย27 อดีตดาวของบริษัทเคยเอาแฟนมาฝากทำงาน พอทำงานได้สองเดือนน้ำตาลกับแฟนก็หาทางลัดโดยการให้แฟนมาเอากับป้าแบบที่น้ำตาลก็ไม่หวงนายจามร เพราะตอนนั้นน้ำตาลติดพนันออนไลน์อยู่หลายแสรเลยต้องการเงินจากป้าน้ำฝน ส่วนเรื่องคืนนี้ผู้หญิงหิวเงินแบบน้ำตาลคืนเดียวได้สองแสนเธอย่อมไม่ปฏิเสธ แต่ป้าฝนก็เตือนหยู่ว่าน้ำตาลเป็นสาวสวยจริงแต่รอบจัดเพราะเป็นดาว ม.เอกชน ติดแบรนด์เนมติดหรูแต่สมัยเรียนเพราะฉะนั้นหลานหยู่อาจไม่พึ่งใจในความไม่สดซิง
รถแล่นไปจอดหน้าบ้านนายจามรและน้ำตาล บ้านในโครงการหรูหลังหนึ่งไม่น่าต่ำกว่า20ล้านย่านบางนา "จามรละตาล" "ไปซื้ออาหารคะคุณฝน" หยู่พยายามมองความสวยของสาวที่คืนนี้มันจะได้เย็ดเพราะฝันมานานแต่มาอยู่บ้านปีที่แล้วป้าพามาบ่อยๆ "เอาตาล นิหลานฉัน เธอรู้เรื่องจากมรแล้วยัง เอาเลขที่บัญชีมาสิ" พูดจบตาลก็ให้เลขบัญชีกับป้าฝนโอนเงิน หยู่มองร่างสูงโปร่งในชุดเสื้อเชิ้ตยาวเกฝดินเข้าบ้านแบบควยตุงก่อนขยับรถไปจอดในบ้าน "หยู่นิถุงยาง หลานอย่าไปไว้ใจใยนินะมันก้นไว แถมผัวก็ปล่อยอีก" "ครับๆป้าผมจะป้องกัน" "ดี จ๊ะอย่างหลงมันจนลืมป้านะ ป้าขอ" หยู่รีบลงจากรถเดินตรงไปหาพี่น้ำตาลด้วยความหื่นรีบชักควยใส่ถุงยางแบบบางแล้วเดินไปหา อดีตเลขาตาลที่ไขกุญแจบ้าน "พี่ตาลสวยจัง ผัวพี่เขาโอเคแล้วนะ" "จ้าคุณหยู๋ ทำไม ชอบพี่ตาลหรือ อือใจร้อนจัง อ้าใส่ตรงนี้เลย" ไม่ทันที่น้ำตาลจะไขประตูเสร็จไอ้อ้วนก็ถูกเสื้อเชิ้ต เกี่ยวขอบางเกงในสีขาวพี่ตาลแล้ว เอาควยใส่ถุงยาง รีบสอดใส่ตาลที่กำลังไขประตู ส่วนคุณนายน้ำฝนต้องดูด้วยความระทึกหี เพราะไม่คิดว่าหยู๋ตะกรามขนาดนี้ งั้นแสดงว่าที่บ้าน3 สาวลูกหลานเธอที่ทำหน้าตอนกินข้าวซังกะตาย ไม่ทันที่คุณนายจะคิดจบรถจามรก็แล่นมาจอด มันดูเมียสาวโดนหยู๋เด้าควยคาประตูแบบไร้อาการหึ่งหวง ก่อนคุณนายฝนจะ เปิดประตูรถจามรรีบรูดซิบใส่ถุงยาง ก่อนก้นกลมคุณนายสาวจะหย่อนหีให้ควย5นิ้วมันแทรกเข้าหีคารถ แคมมี่ที่เธอซื้อให้สองผัวเมีย โดยตาทั้งคู่ก็มองไปที่ประตูไฟฟ้าที่ค่อยเลื่อนปิดและ ภาพหยู่กดควยใส่หีน้ำตาลอยู่ด้วยใจระทึก "ฮือ หยู่ควยใหญ่จังอ้า พี่ไม่ได้โดนควยใหญ่แบบนี้นานแล้วอ้า" "ผัวมรพี่ตาลมาแล้วดูสิรถขย่มสงสัยเย็ดกับป้าฝนอยู่ พี่ไม่หึงหวงหรืออูย" "อูยหึงทำไมละ ควยหีมีไว้ลองเย็ดอยู่แล้ว คุณหยู่ อูย เต็มหีดีจริงอ้า...ส่วนความรักมันอีกเรื่องโอววว ต่อในบ้านเถอะน้ำจะแตกแล้วอาย" เธอไขกุญแจบ้านเสร็จพอดี ส่วนจามรหนุ่มหล่อก็เด้าหีคุณฝน ก่อนค่อยจับเอวไว้แล้วให้คุณนายพันล้านคลานท่าหมาเข้าประตูบ้านมันไปติดๆ ไอ้หนุ่มหล่อน่าตาดีแบบไอ้จามรต้องช็อกเพราะเห็น เมียน้ำตาลหีอ้าจากควยไอ้อ้วนหยู่ที่ทั้งใหญ่และยาวเสียบคาหีเมียที่เสื้อผ้าหลุดจนเปลือยครางอย่างสุดร่าน "ไงจ๊ะจามรหลานฉันถึงไม่หล่อ แต่ดูสิทั้งเก่งทั้งใหญ่ระวังเมียเธอหลง นะ" "ไม่หลอกครับคุณนาย ใยตาลตัวแสบนิชอบโดนรุมเย็ดมากกว่าครับอูยย" "อูยจริงหรือจามรขา" "จริงครับ เดือนที่แล้วคุณสมชายบัญชีคุณไกรวิทย์นิติกรและคุณปราโมทคลัง ก็มารุมเย็ดมัน ได้มาแสนกว่าครับ" "อูยนิเธอให้เมียขายหีเลยหรือจามรอูยย" "ครับอะไรรวยเร็วผมเมียเอาหมดครับ คุณนายอยากขายหีไหมครับ" "ไม่เอาหลอกจ้า..ลำพังนอนกับลูกค้าทั่วโลกพอแล้วจ้า ส่วนหีฉันให้จามรที่สุดหล่อไว้ทานจ้าอือ" ไอ้จามรประหีคุณนายมากดเย็ดที่โซฟายาวกลางบ้าน ส่วนหยู่อัดหีน้ำตาลที่โซฟาอีกตัวแบบท่าเสยแหกหีพี่ตาลโชว์ น้ำหนีขาวไหลมาขะโลมควยยาวใหญ่ของหยู่ที่ใส่ถุงเย็ดครั้งแรก แม้ไม่มันแต่ก็เสยหีคล่องดีมาก "อ้าเก่งจังคุณหยู่วันหลังมาอูย เอาพี่ตาลบ่อยไปนะคะโอวว" "ได้เลยครับพี่ตาลอ้าวว" อดีตดาว.เอกชนร่านควยขึ้นขโยกหย่มต่อใส่ควยใส่ขุนศึกร่างอ้วน มันเสยเพลงทวนขึ้นรับแม้แม่ทัพหญิงชำนาญควยมาเป็นร้อยดุ้น ก็มีอันสะท้านเมื่อเพลงทวนงอพิศดารแทงเข้าร่องหนีจนขมิบน้ำหีแตกแทบไม่ทัน การดันควยเสยและดูดดันหัวนมที่เหมือนเพลงยุทธเฉพาะตัวของขุนศึกตะกูลหยงทำเอาหีแคมสั่นสะท้านไปทั่ว เสือผ้าหยู่หลุดออกจากกายตอนใดไม่ทราบร่างสองกอดเด้าเย็ดในท่านั่งอย่างเร้าร้อน "อ้าจะออกแล้วหยู่คนเก่งของพี่อ้าก" น้ำหนีแม่ทัพน้ำตาลชำนาญควยแตกออกมาอย่างสุดกลั้น ก่อนขุนศึกจะทิ้งร่างน้ำหีแตกพ่ายของเธอนอนลงและกดกระเด้าควยในท่าสะพานโค้ง ก่อนแม่สาวต้องเอาสองมือเดินถ้อยหลังมาหาผัวจามารที่เย็ดกับคุณนายฝนสาวแก่ร่านควย "อูยคุณหยู่เก่งจริงผัวมร ขาา.." "อ้าฉันบอกอูยน้ำตาลจะติดใจหลานชายฉัน" "คุณนายครับคุณหยู๋ควยงอเย็ดเก่งแบบนี้ มิน่าคุณนายเลยไล่ผมไปต่อนบ่ายครับ" จามรเลขาหนุ่มเอ๋ย "อูยน่าอ้ายจามรคนหล่อพี่ฝนเงี่ยนกับหน้าหล่อๆจามรเสมอแหละจ้าอ้า" พอพูดปดมด้อยไอ้หยู่เลยเสยควยจนอีน้ำตาลร่านควยหีตุงส่ายหีตัวลอยไปกอดคอหยู่ในท่าลิงอุ้มแตง ป้าฝนและนายมรตะลึงกับรสเย็ดที่ร้อน จนขามรต้องถอนควยออกจากหีคุณฝน แล้วสอดควยใส่ร่องตูดน้ำตาลเมียรักก่อนช้อนสองขาให้น้ำตาล ก่อนนอนตัวลงตอกตูดเมียมัน และหยู่ก็แหกหีป้าน้ำฝนผู้ใข้อำนาจเงินบำเรอมันให้สมหวัง สี่ร่างมั่วหีมั่วควยกันยันตีสามกลาง ห้องโถงของบ้านนั้น "อูยไม่ ไหวแล้วผัวจามร  น้ำหี ฉันออกแล้ว" "ป้าฝนรอด้วยครับผมจะแตกคาตูดพี่ตาลแล้วอ้าก" "มาเลยคะคุณหยู่ตาลก็จะแตกคาลิ้นผัวมรแล้วอาก" "ผมจองแซงนะคุณหยู่อ้าก" จามรกดควยแน่นแข่ในหีคุณนายแตกน้ำกาขาวขุนรอบที่3ใส่หีคุณนายสาวใหญ่ไปก่อน ส่วนคนที่แตกตามมาคือน้ำตาลที่ผัวจามรดูดแตดกัดแตดเธอแน่น "อ่าออกพี่แล้วคุณหยู๋" ส่วนหยู่ถอนควยรูดถุงยางออกแล้วให้จามรชักควยออกก่อนสอดควยกดจนมิดหีคุณป้าพันล้าน จนป้าน้ำฝนน้ำแตก "อ้าหยู่หลานป้าป้าออกแล้วจ้าอูยยยอ้าก" หยู่ขุนศึกร่างอ้วนทวนใหญ่กัดฟันแทงสุดมดลูกแม่ยายที่รักก่อนระเบิดน้ำควยแตกตามไปติดๆในร่องหีป้าฝน สองร่างผัวมรแลเมียตาลกอดกันหลับอย่างสุขควยหีตูดแบบสุดอารมณ์หื่น ส่วนป้าฝนและหยู่อาบน้ำแต่งตัวกลับบ้านมาตี4 ในระหว่างทางหยู่เล่าเรื่องการเย็ดเจ้ทั้ง4ให้ป้าฟัง ตอนแรกหยู่กลัวป้าจะด่า แต่ป้ากลับบอกเรื่องนี้เรื่องธรรมดา ลูกสาวทั้งสองและหลานหงส์และหมิงเธอก็ควรรู้ว่าเหมาะsexแบบไหน ยิ่งฝึกในบ้านย่อมปลอดภัยเพราะสมัยสาวๆป้าน้ำฝนก็มีอะไรกับลุงเขยตอนมาเรียนมหาลัย คนในบ้านดีไม่มีการแบคเมย์แค่กันท้องและหลงรักกันจริงๆ เป็นพอ ไอ้หยู่เลยรอดไป@

ขอบคุณที่กระแสการติดตามน้องอ้วนหยู่ดีครับ เขียนเร็วๆ ผิดพลาดบ้างต้องขออภัยกันนะ

toooooom

kupong

voozaa01

ลุ้นว่าเจ้าหย๔่จะเก็บครบเมื่อไหร่ ขอให้ได้ลุ้นหลายๆ ตอนนะครับ

1819

น่าจะจัดให้หยู่ เล่นน้ำตาลจนติดใจยอม มากกว่าจามร   หล่อ แต่ไม่เร้า ขายเมียให้คนอื่นบ่อยๆ ต้องสำนึก  แล้วยัย น้ำตาล ต้องโดนแบบเต็มอิ่มแต่ไม่ได้เงืน
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

ieaky

สมใจหยู๋แล้วงานนี้สาวในใจที่อยากลอง แต่คงต้องกลับไปจัดให้สี่สาว+ป้าพร้อมกันซักแมทล้างตาเพราะป้าก็รู้เรื่องแล้วนิ

swss2511

therasak

ฝึกปรือมากๆ  เพราะต้องรับศึกหนักแน่  คงไม่น้ำแห้งตายซะก่อนนะพ่อพระเอก

myfino262903

จอมยุทธหยู๋ เจ้าวรยุทธทวนทองคำ เอาในบ้านนี้แหละเงินไม่ไหลไปไหน

Kingmar