ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 4 ep 4

เริ่มโดย poongpong, มิถุนายน 29, 2022, 09:17:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

ยังจำช่วงเวลานั้นกันได้ใช่ไหมครับ
หลังจากล๊อคดาวน์มาเดือนกว่า ไม่มีอะไรไปทางไหนได้ หน้ากากก็ขาดตลาด
ทำอะไรก็ไม่ได้ เดินทางได้แค่กลางวัน กลางคืนต้องหาที่พัก แล้วเดินทางต่อ
ถึงจะเริ่มผ่อนปรนบ้างแต่โดยรวมก็ยังแย่
ผมตัดสินใจปิดบริษัท หมายถึงพักกิจการ ให้ลูกน้องออกหมดเพราะไม่คิอว่าจะกลับมาได้ไว ทำทุกอย่างเอง
เหลือเงินติดตัวไม่เท่าไหร่ จ่ายค่าเสีนหายต่างๆหมดแล้วก็ทำทุกอย่างเท่าที่ทำได้
โชคดีที่ตัดสินใจเร็ว

สถานการณ์ตอนนี้คือ ฟินและบีอยู่สิงคโปร์ ทุกอย่างที่โน่นเริ่มควบคุมได้ มีทอมที่ตามตื๊อฟินขอแต่งงานเฝ้าอยู่ที่นั่น
ไก่อยู่ กทม รอตองซึ่งติดอยู่ฮ่องกง ใครอีกล่ะ มิน กลับไปอยู่ที่ภูเก็ต แล้วก็เหมือนจะเฟดๆตัวออกไป
พี่อามกับเม พาครอบครัวไปอยู่ที่ระยอง ชวนผมขับรถไปหา

ผมหนีบแก้มพนักงานเก่าที่กลับมาขอความช่วยเหลือจากผม แก้มคืองูพิษที่มาคอยรีดพิษผมใช่ช่วงกักตัว

การไปหาพี่อามกับเมที่ระยอง อาจจะรู้สึกผ่อนคลายแต่ก็ไม่ได้รู้สึกดี

ถึงจะวิดิโอคอลคุยกับหลายๆคน แต่อารมณ์มันก็ห่อเหี่ยวมากๆ
ชีวิตช่วงนั้นคือ อ่ะ รอเวลาคุยงาน ประชุมซูมเสร็จ ซึ่งกว่าจะเสร็จแม่งก็ยาวนาน
งานก็ชะงักไปหมดเพราะไม่มีใครรู้อนาคต
เราผ่านคืนแรกแห่งการปลดปล่อย ผมกับยัวและเมเดินกลับมาที่บ้านพักของยัว
โดยที่พี่อามกับแก้มแยกไปไหนตอนไหนไม่รู้ ผมก็ไม่สนใจแก้มละ

เมถามฟินกับบีเป็นไง

ยัวหันมามองเราสองคนแล้วบอก เรื่องนี้ยาวนะ

มันน่าจะยาวกว่าที่เราคิดไว้มานานแล้วล่ะ ผมบอก

เมกระโดดหอมแก้มผมทีนึง แล้วก็ซบเดินกันไปที่ห้องยัว

ยัวหันมาส่งภาพให้ดูเป็นภาพฟินกับบีนอนแก้ผ้าอยู่ น่าจะหลับทั้งคู่

ผมถามใครถ่าย!!!!

ยัวเปิดประตูเข้าห้องไป แล้วก็ไปลากเอาบรั่นดีมาเทให้เราสามคนนั่งกิน

ยัวบอกว่า บีมีแฟนแล้ว เป็นคนสิงคโปร์ ผมฟังอย่างตื่นเต้น
แล้วรูปนี้ใครถ่ายเมถาม
ไม่รู้ว่าทอมหรือแฟนบีอ่ะ แต่สองคนยังไม่ได้บอกอะไร

ผมนั่งกินเหล้าต่อ ยัวนั่งแก้ผ้าทั้งยังงั้น เมก็ใส่แค่สื้อผ้าหลวมๆ
ยัวเล่าว่าเธอมีแพลนจะลาออกกลับบ้าน เพราะไม่รู้จะยังไงกับธุรกิจโรงแรม ถึงเธอจะไม่โดนปลด แต่ก็ไม่รู้ยังไงต่อ

เมบอกว่าเธอคิดว่าเมืองไทยไม่โอเคแล้ว การจัดการไม่ดี แต่ก็เงียบไป
ผมบอกว่าเรามาเอนจอยโมเมนท์กันดีกว่า ไหนๆก็มาแล้ว

สักพักพี่อามก็เดินเข้ามาพร้อมกับแก้ม แก้มที่เดินเลปือยอกเข้ามาแบบหลุดลุ่ย
แก้มจัดการตัวเองก่อนเข้ามาในห้อง บรั่นดีถูกรินเพิ่ม
เรานั่งคุยกันเรื่องนั้นนี้ไปเรื่อยๆ ผมลุกไปดุดบุหรี่ พี่อามลุกตามมา
ผมถามพี่อามว่าเป็นไง บอกดีว่ะ เบื่อเม เอาก็นอนนิ่งๆ
ผมคิดในใจ เขาไม่อยากเอากับพี่รึเปล่า แล้วพูดออกไปว่าแต่ก็ยังให้เอานะ
พี่อามบอก เออออ พี่อามดูกระหยิ่มยิ้มย่อง แปลกๆ
ผมถามพี่มีอะไรแน่ๆ พี่อามบอกกูเครียด กูเลยเอายาไอ้ทอมใส่ให้กินกันหมดแล้วก็หัวเราะ
ผมบอกฉิบหายละ แกบอกใส่นิดเดียว ไม่เหี้ยเหมือนคราวที่แล้ว

ผมหันกลับมามองสามคนที่เมากรึ่มและปริ่มด้วยแววตา
ผมถามแก้มเด็ดไหม เออตื่นเต้นดี เมื่อกี๊พาไปล่อตรงสระน้ำมา

ผมกลับมานั่งอีกที ยัวยังแก้ผ้าอยู่ พอมานั่งยัวก็ลุกมานั่งตัก เนื้อตัวแน่นๆของยัวเบียดกับตัวผม
หน้าอกตั้งๆเอามือผมไปจับเล่นขยำให้ทุกคนดู

แก้มมองตาไม่วางเลย แก้มบอกคุณยัวน้ำไหลแล้ว ยัวก้มไปมองมีน้ำขาวๆไหลยืดมาจริงด้วย

ผมขอลุกไปฉี่ก่อน ปวดฉี่รวมทั้งปวดตรงนั้นด้วย ยัวลุกไปนั่งข้างเม หอมแก้มเมแล้วก็จูบเมเบาๆ

ผมสวนกับแก้มเข้าห้องน้ำ แก้มถามผมว่า พี่จะสวิงกันเหรอ
ผมถามทำไมคิดแบบนั้น แก้มบอกแก้มไม่เคย ตื่นเต้น ผมคว้าหมับเข้าที่นมของแก้ม แก้มร้องซี๊ดส์
ผมขยำไปแรงๆ แก้มแอ่นตัวตาม ยัวก็เข้ามาพอดี

ยัวร้องแอ๊ะ ผมเลยเดินมาหายัว พร้อมกับอาวุธที่เริ่มผงาดแล้ว  ผมจับยัวจูบแลกลิ้นต่อหน้าแก้ม
ยัวแอ่นโคกบดมาชนกับแก่นกายของผม ผมเอามืออีกมือจับนมของยัว นมยัวกับแก้มใหญ่พอๆกัน แก้มยืนมองอยู่ตรงนั้น

ผมจับยัวกดตัวลงพร้อมกับควักของผมออกมาอย่างรวดเร็ว ยัวก็แลกลิ้นออกมาฉกพร้อมกับเลียไปรอบๆหัวหยัก ผมร้องอ่าาาา
ยัวเครื่องติดไวมาก เลียไปที่ไข่วนมาที่หัวแล้วก็ดูดไข่แรงๆจนผมร้องซี๊ดสสสผมหันไปมองแก้มตาฉ่ำมองยัวกับผมอย่างระทึกใจ
ยัวตอนนี้เครื่องติดแล้ว ยัวก้มอมของผมอย่างเอาเป็นเอาตาย เสียงอืมห์ อืมมมมมในปากยัว เร้าใจมากๆ
ผมจับยัวหันหลังแล้วเสียบ ยัวร้องอี๊ยๆๆๆแล้วเอามือปราม บอกอย่าพึ่งเสียว ปวดฉี่
ผมพายัวไปที่ห้องน้ำแล้วยืนในท่าหมา ผมเอาของผมถอนออกมาแล้วบอกฉี่เลย
ยัวเบ่งสักพัก ก็มีฉี่ไหลลงขามาผมใช้จังหวะนั้นกระแทกสวนเข้าไป เสียงน้ำดังแจ๊ะลั่นห้องยัวร้อง โอ๊ยยสสสสสสสสสสสซี๊ดสสส อี๊ยยยย.....

ผมหันไปมองเห็นแก้มยืนมองตาโต นมตั้ง ผมกวัวกมือเรียกแก้มเข้ามา ใกล้ๆ เลิกเสื้อขึ้นแล้วดูดนม
แก้มตัวสั่นเมื่อผมงับไปที่นมแรงๆแล้วดูดตัวเอียงเหมือนจะล้มแต่ยัวยังฉี่ไม่เสร็จดี ยัวปล่อยตัวเองให้หลุดแล้วก็ผลักผมลงนอนกับพื้น
ยัวนั่งคร่อมลงมาแล้วฉี่ลงมาบนของผมสลับกับกระแทก ฉี่ยัวแรงจนผมเสียวหัวจี๊ดเลย
แก้มยังดูตกใจกับภาพข้างหน้าอยู่ มันไม่มีปี่มีขลุ่ยอะไรเลย อยู่ๆก็ลากกันมาในห้องน้ำ
ยัวกระแทกลงมาจนฉี่หมด แล้วยัวก็กระตุกเบาๆ ยัวบอกยังไม่เสร็จแต่เสียวมาก นมใหญ่ๆของยัวกระเพื่อมขึ้นลงยังตระการตาเหมือนเดิม
แก้มกลายเป็นคนทำอะไรไม่ถูก
ยัวตอนนี้ก้มหน้าก้มตาบดบี้ขยี้และขมิบลงมาที่แก่นกายของผมจนผมเสียวใจจะขาด
ยัวร้องแค่ซี๊ดสสส ซี๊ดสสส ซี๊ดสสสสสส่ายหน้าไปมา เอามือขยำนมตัวเอง บางขณะที่มันเสียวมากๆ ยัวดึงหัวนมตัวเองไปด้วย
ผมตื่นเต้นอะไรไม่รู้แต่เสียวจวนจะเสร็จ แต่ยังไม่เสร็จ

ผมหันไปอีกทีแก้มตอนนี้โดนพี่อามโอบมาจากข้างหลังคลึงนมอยู่แก้มแอ่นตัวไปมาตามแรงคลึงช้าๆ พี่อามเอื้อมมือมาคลึงด้านหน้าตรงหว่างขาแก้ม
แก้มหายใจเหมือนคนหายใจไม่ออก ไม่ได้อึดอัดแต่ก็หายใจยาวๆขาดเป็นห้วงๆ

ยัวหยุดกระแทกลงมา หร้อมกับหันไปยืนหันหลังให้ฝักบัว
ผมเปิดฝักบัวให้มีเสียงน้ำไหล ล้างตัวไปด้วยแล้วก็เอามือล๊อคเอวยัว แล้วก็รั้งตัวขึ้นมาเพื่อจับนม
นมแน่นๆสู้มือแบบยัวมันต้องขยำให้แหลกคามือ
ยัวหันมามองผมตาแดงก่ำ บอกว่า คุณเอาแรงๆเลย
ผมจับเอวยัวลีอคได้ก็กรแทะส่งไปสุดแรง
เสียงกระแทกพั่บๆๆ ดังผสมเสียงน้ำฝักบัว และเสียง ใช่เสียงพี่อามกำลังซัดแก้มแล้วเช่นกัน
ผมแว่บว่าเมหายไปไหน แต่เสียงยัวที่ร้อง อ๊ะห์ๆๆ แรงๆๆ โอ๊ยยยยซี๊ดสสส โอยยยย ทำให้ผมลืมทุกอย่าง
เสียงนมยัวฟาดไปมาพั่บๆ ยัวเขย่งขาขึ้นเกร็งตัว
ยัวร้องซี๊ดสสส โอยยย ซี๊ดดสสสส อ๊ยย ซี๊ดสสสสสสสสสสส โอยยยยยยย อี๊ยยยยย
อ๊าาาาาาาาาาา แล้วทิ้งตัวลงไป
ผมเดินไปหาแก้มเอาของผมเข้าไปในปาก แล้วก็แตกออกมา
แก้มสำลักแต่ก็ดูดกลืยนไปจนหมด

ตอนนี้แก้มกำลังโดนพี่อามกระแทกอย่างเมามัน แก้มหลับตาคิ้วขมวด ไม่เปล่งเสียงร้องซักแอะ มีแต่เสียงกัดไรฟันรอดออกมา
นานๆจะมีเสียงอึ๊ยยห๊ะ ออกมาสักที ยัวอาบน้ำไปมองพี่อามกับแก้มไป

พี่อามเร่งความเร็วขึ้น แก้มเปิดปากร้อง อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา โอ๊ยยยยยยตัวกระตุกไป
แต่พี่อามยังไม่เสร็จ

ผมกับยัวออกมาข้างนอก เมไม่อยู่แล้ว
ของผมมันยังไม่หลับดีนัก อาจจะหลายเดือนพึ่งจะรู้สึกตื่นเต้นจริงจัง
ยัวมานอนหายใจหอบที่โซฟา บอกโอยไม่ได้มีอะไรกะใครมานานขาสั่นเลย
ในห้องน้ำเสียงแก้มกับพี่อามยังดังอยู่
ยัวดึงผมไปจูบ บอกค่อยหายเครียดหน่อย ยัวมองไปที่ของผมหายเครียดจริงเหรอ ยังโด่อยู่เลย

เรานอนคุยกันโดยมีเสียงอ๊ะๆๆ พั่บๆๆ ของพี่อามกับแก้มดังอกมาเรื่อยๆ
ยัวถามพี่อามไปอึดมาจากไหน ผมบอกแกได้ยาดีมาน่ะ กินแล้วโด่เลย ปลอดภัยด้วย มีอย.
ยัวขำกับคำว่ามี อย.
ผมบอกอยากลองมั่ง ยัวบอก ขอแกสิ แต่ไอ้ไม่เสร็จนี่ น่าจะเครียด
ผมถามเมล่ะ เมน่ะจะไปดูลูกๆนอน
แล้วเมกับพี่อามดีขึ้นไหม ยัวบอกโควิดมันก็เปลี่ยนอะไรไปแยะนะ

เหมือนเมกับพี่อามจะกลับมาอยู่ด้วยกันแต่ไม่แน่ใจ ไม่ได้ถาม แต่ดูคุยกันดีขึ้น
ผมบอกว่าถ้ากลับมาดีกันผมจะได้ระวังตัวกับเม
ยัวบอกไม่ทันละมั๊ง พี่อามได้แก้มไปแล้วไง เมเดินเข้ามาปิดประตู
แล้วก็เดินตรงมาที่ผม เมนั่งลงข้างหน้าแล้วก็ก้มดูดของผมที่ยังตื่นอยู่
เมียเลียกินน้ำที่ค้างอยุ่ปลายไปอย่างดูดดื่ม

แล้วเมก็นั่งสวมลงมาผมไม่ค่อยเสียวมากนัก อาจจะเพราะพึ่งเสร็จ แต่ก็เสียวในอารมณ์ที่เมทำ
เมหน้าแดงกล่ำเหมือนไปมอมตัวเองมา โยกคลึงขึ้นลงอย่างช้าๆ แต่หนักแน่น ยัวเอียงตัวมาดูดหัวนมผม
เหมือนท่อนของผมจะเริ่มแข็งขึ้นเรื่อยๆ
เมเอามือจับที่หน้าท้องผมแล้วก็คลึงไปมาช้า แล้วเมก็จิกหัวยัวขึ้นมา ยัวกระชากหงายหลังไป เมดึงยัวมาจูบปากเสียงดัง ยัวแลกลิ้นกับเมอย่างรุนแรง
เมจับยัวมาดูดที่หน้าอก แล้วกดหน้ายัวแนบแน่นลงไป
ยัวคว้าหมับฟาดไปที่ก้นเมอย่างแรง เสียงดังลั่น เมร้องซี๊ดสสสสสสสสสสสส
เมผปล่อยยัวออกแล้วก็เร่งกระแทกใส่ผมอย่างรุนแรง ตอนนี้ยัวนั่งคร่อมลงมาที่หน้าผม แล้วก็บดร่องลงมา ผมเอาลิ้นดูดเสียงดังซร้วบ
ยัวร้องโอ๊ยยยยยย

เมเร่งความเร็วขึ้นเรื่อยเสียงร้องระงม จนเมร้องโอ๊ยยยยไม่ไหวแล้วววเสียวววว อี๊ยยยยยยยยยยยยย
แล้วก็ล้มตัวลงมา
พี่อามเดินมาเสียบเมต่อโดยที่แก้มนั้นนอนน้ำหูน้ำตาไหลอยู่ข้างๆ พี่อามระเบิดพลังลงไปที่ก้นงอนๆของเมอย่างไม่ยั้ง
เมร้องกรี๊ดลั่้น แต่ก็ส่ายหน้ารับความเสียวอย่างสุดเสียว ผมนั่งดูทั้งๆที่โด่แบบนั้น ยัวหันหลังกดทับมากระแทกขึ้นลงต่อผมจับยัวคว่ำลงไปในท่าหมา
แล้วก็กระแทกใส่ไปทางเม เมส่ายหน้าเสียวร้องครวญครางไม่เป็นภาษา
ท่าทางที่ขัดขืนพี่อามมันทำให้อารมร์ผมขึ้นมากๆ
พี่อามจับก้นเมลรอคไว้เร่งความเร็วแล้วก็ชักออกมาใส่ปากยัว ยัวร้องเร็วๆๆโอ๊ยยหหเสียว โอ๊ยยย เสสียยยยยยยววววว สสะสะสะสสเสร็จจจจ อ่าหหหห

ทุกคนหอบกันหมด ผมลากแก้มมา แก้มบอกพอแล้วพี่แก้มแสบไปหมดแล้ว
ผมลากแก้มาาหน้าบ้าน กลางแจ้ง แล้วก็จับแก้มนอน แล้วก็เสียบของผมใส่เข้าไป
แก้มร้องอูยยยยยยยยยยย ซีดสส ไม่ไหวแล้ว พอก่อนนนนน พอออก๊อนนนนนน โอียยยกรี๊ดดดดดดด แก้มตัวกระตุกในจังหวะที่ผมเสร็จ ผมชักออกมารดไปบนนมแก้ม
แก้มน้ำตาไหลออกมาเลย

ผมจับแก้มลุกขึ้นประคอง พาไปนอนที่เตียง

พี่อามนอนที่เตียงกับเมและแก้ม ผมไปนอนโซฟากับยัว

ผมนอนแก้ผ้ากันอยู่กับยัวแบบนั้น จนหลับไป มารู้สึกตัวอีกทีคือรู้สึกว่ามีเสียงร้อง
ผมลืมตามาดู พี่อามยังเอากับแก้มอยู่เลย ผมดูนาฬิกา แกบอกว่าแม่งไม่เสร็จแต่อยากเอาว่ะ
ผมงีบหลับไปสักครึ่งชั่วโมงได้ พี่อามพาแก้มมายืนเอาคร่อมผม

แก้มเอามือบีบแขนผมส่ายหน้าไปมาร้อง กรี๊ดดด โอยยเสร็จอีกแล้ว แก้มไม่ไหวแล้วค่ะ
พี่อามเกร็งตัวกระตุกชักว่าวใส่นมแก้มไป ทุกอย่างกลับมาสงบ
ผมได้ยินเสียงคลื่นข้างนอกอีกครั้ง

ผมลุกไปใส่เสื้อผ้า แล้วก็เดินมาหน้าบ้าน เมหลับอยู่ที่เก้าอี้ข้างหน้า
ผมพาเมมานอนในบ้าน

พี่อามเดินกลับบ้านไป ด้วยกางเกงตัวเดียว
ผมหลับตาลงอีกครั้ง มันมีเรื่องครุ่นคิดแยะมาก
หลับไม่สนิทเลย

ผมหลับๆตื่นๆทุกครั้งที่มีคนขยับตัว
พอรู้สึกตัวอีกที ทุกคนตื่นหมดแล้วยกเว้นแก้มกับผม

ผมเดินมาหน้าบ้าน ยัวกำลังคุยกับบีกับฟินอยู่
สองคนอยู่ในชุดง่ายๆ วิดิโอคอลกันอยู่
ยัวเห็นผมมา เลยบอกว่าบีมีแฟนแล้วนะ ผมทักทายปกติ บีบอกไฮ...

ผมเลยถามว่าฟินล่ะ เซย์เยสรึยังฟินจ้องผมเลื่อนห้ามาใกล้ๆโทรศัพท์ บอก โนวววววววววว
ผมเลยถาาว่าแล้วใครถ่ายรูปให้ ฟินบอก ตั้งกล้องกันเองนี่ล่ะ เบื่อ เผื่อมีคนตื่นเต้น

ผมหัวเราะลั่นยัวบอกตื่นเต้นทั้งคืนอ่ะ

เราคุยเรื่องแฟนบีกันสั้นๆ บีเป็นคนอยากมีแฟนตลอดอยู่แล้ว ตั้งแต่แรกๆ
คราวนี้สถานการณ์มันโดดเดี่ยวมาก การติดโควิดอยุ่เมืองนอกไม่แปลกเลยที่จะรับใครเข้ามา

ฟินยังยอมทอมไปสองสามทีเลยมั๊ง อันนี้ผมคิดเอาเอง
เราจบการสนทนาสั้นๆ

เมก็เดินมา ชวนยัวออกไปหาซื้อของ ยัวบอกขอแต่งตัวก่อน

ผมเข้ามาอาบน้ำพร้อมยัว ยัวบอกว่า เมคิดเรื่องไปฉีดวัคซีนที่เมกาจริงจังมากๆ ถ้าเปิดเมื่อไหร่ไปแน่ๆ
เอาลูกๆไป พี่อามไม่รู้

ผมบอกว่ามีทางเลือกก็เอาเถอะ ที่เรามาอยู่ตรงนี้ก็เพราะไม่มีทางเลือกมากนัก

กลางวันมันว่างมากๆ ผมหลับเป็นตายไปช่วงนึง พี่อามก็มาปลุก
ต้องคุยงานไหม ทำอะไรรึเปล่า ผมบอกไม่มีครับพี่

โอเค ไปตกหมึกกัน

ผมถามเอาเรืออกได้เหรอ ได้ แต่ต้องกลับเร็ว

ผมลังเลว่าจะไปดีไหม ก็เห็นแก้มแต่งตัวไปด้วย
ผมบอกไม่ไปดีกว่า สองคนนั้นดูเคมีเข้ากันแปลกๆ พี่อามอยากได้แฟนที่อารมณ์บ้านๆหน่อย เมอาจจะดีเกินไป

ผมไม่ได้ไป แต่เห็นชุดแก้มที่ไปแล้ว พี่อามแม่งพาไปจัดแน่ๆ

ผมเปิดคอมสักัพกหลีกหนีการเข้าโซเชี่ยล เพราะผู้คนพร่ำบ่นกันแต่เรื่องโควิด
สักพักบีวิดิโอคอลมา

ผมกดรับ บีถามอยู่กะใคร บอกอยู่คนเดียว
ผมถามฟินล่ะ กลับไปที่ห้อง
ผมถามฟินกับทอมเป็นไง บีบอกก็ทอมอ่ะ มันตื้อจริงๆ ตื้อมาก แต่ฟินอ่ะ ถ้าไม่ก็คือไม่
แล้วบีกับแฟนล่ะ บีเขินๆตอบ ก็ดี เขาเป็นวิศวะระบบงานที่นี่
ผมบอกเอ้ายินดีด้วย บีนิ่งไปนิดๆ แล้วก็คุยนั่นนี่ผมเป็นฝ่ายฟังซะมากกว่า
แล้วก็บอกเนี่ยโควิดไม่ได้ไปไหนเลย ชุดซื้อมาไม่ได้ใส่เลย
เปลี่ยนเรื่องเฉย ผมเลยบอกว่าเอาไว้แฟนมาแล้วลองสิ น่ารักดีออก

บีบอกอ้าว ว่าจะลองให้ดู
ผมบอกได้ๆๆ ลองได้ไม่ติดอะไรเลย
บีทำหน้าเบ้บอก เอาเชียยยว บางทีผมก็ไม่รู้หรอกว่าผู้หญิงคิดอะไร แต่ผมไม่คิดอะไรมาก
บีลองชุดไปมาจนผมเลพินไม่ได้เซฟไว้เลย
แต่บีบอกขอไปเข้าห้องน้ำก่อน
ผมบอกเอากล้องเข้าไปด้วย บีถามบ้านเหรอ ผมบอกเอาจริง

บีเดินถือกล้องไปวางอย่างว่าง่าย
บีบอกจะฉี่ล่ะนะ ผมบอก ยืนฉี่เลย บีก็ทำจริงๆ

บีเดินมานอนที่เตียงเอากล้องตั้งไว้ แล้วบีก็ลูบไล้ไปมา เสียงซี๊ดส์เบาๆ ทำเอาของผมตื่นขึ้นมา
ผมถามบีว่า ไม่รอแฟนใหม่เหรอ
บีลุกมาจ้องกล้องแล้วตอบว่า มันแฉะตอนนี้ ไม่มีใคร แล้วบีก็เอานิ้วยกออกจาร่องให้เห็นน้ำใสๆยืดอออกมา

บีเอานิ้ววางทาบลงไปแล้วก็ดึงขึ้นไปมาอยู่แบบนั้น เสียงอื้มเบาๆ แต่ดูรุนแรงในอารมณ์ค่อยๆดังขึ้น

บีเอานิ้วกดจมหายไปช้าๆ จากนิ้วเดียวกลายเป็นสองนิ้ว แล้วเร็วขึ้นเรื่อยๆ
บีร้อง
ซี๊ดสสสยาวๆ สลับกับเสียงแจ๊ๆๆๆสั้นๆแต่ถี่ขึ้น
อูยยยสสส ซี๊ดสสส อยูยยยยย โอํยยยห
ทำเอาผมละสายตาไปจากจอไม่ได้เลย อูยยยยยยยยยย อ๊ะๆๆๆ บีเร่วความเร็วขึ้นร้องถี่
โอ๊ยยยยยยยยยยหหหห บีแอ่นโคกสูงบิดตัวเอี้ยวแล้วก็แอ่นตัวขึ้นลงสองสามทีพร้อมกับหอบหายใจ

เสียงเงียบไป
เสียงบีลอยเข้ากล้องมาว่า โควิดนี่ช่วยตัวเองทุกวันเลย เครียด
ผมบอก ผมก็เหมือนกัน

เรานอนคุยผ่านกล้องกันไปมาสักพักเรื่องนั่นนี่ บีก็บอกว่า ไปอาบยน้ำล่ะน้าาา ไว้คุยกัน
ผมแกล้งแหย่ว่า ไว้กับแฟนแล้วคอลมานะ บีบอกบ้าาา แล้วก็วางไป
ใจลึกๆผมก็ยอากฟัดบีกับฟินอีกสักครั้ง แต่ก้ไม่รู้เลยว่าเราจะได้เจอกันอีกไหม หรือยังไง

ผมนั่งล่องลอยอยู่ตรงนั้น คิดว่าบีคงไม่ได้กลับมาแล้วมั๊ง ฟินล่ะ
โควิดมันแยกทุกคนออกไปจากกันแบบไม่ตั้งใจ แต่ชีวิตก็ดำเนินต่อไป

อีกสักพักใหญ่ๆ เมกับยัวก็กลับมา
ผมนั่งกินข้าวคุยกันถึงเราจะผ่านช่วงโควิดนี้ไปยังไง

เราทำนั่นทำนี่กันจนบ่ายและเย็น ผมออกไปเล่นน้ำทะเลบ้าง

แต่หาดก็ดูไม่มีผู้คนเอาซะเลย

พี่อามกับแก้มกลับมาตอนข้าวเย็น แก้ทไปอาบน้ำแล้วก็มาทานข้าวด้วย
ผมว่าจะอยู่สักอาทิตยื แต่จู่ๆก็มีมาตราการผ่อนปรน ผมเลยอยากกลับ กทม

ยัวเองก็แพลนจะกลับไปทำงาน เพราะจริงๆโรงแรมหลายๆที่ไม่ได้ปิด
คือเปิดเงียบๆ แต่ก็ไม่โปรโมท ไประวังตัวกันเอาเอง

เอาจริงๆคือผมไม่มีอารมณ์ร่วมกับอะไรเลย อะไรก็ได้ อะไรก็ช่าง รอเวลาอย่างเดียว

และจริงๆ เราก็มีอะไรกันแค่คืนแรกคืนเดียวเพราะทุกคนรู้สึกเบื่อหน่ายมาก
วันถัดๆมา

ผมแพลนว่าพรุ่งนี้หรือมะรืนอาจจะกลับ กทม

พี่อามบอกว่า ไปล่องเรือกันไหม ไปเกาะใกล้ๆไม่มีคน

ผมบอกไปก็ได้ ไม่ติดอะไร

ยัวกับเมทำท่าลังเล เมเหมือนไม่อยากไป ผมก็เลยไมท่ไป เก็บของดีกว่า
ตกดึกค่ำแล้ว พี่อามยังไม่มา ผมพิมพ์ไปถามว่าถึงไหน
พี่อามบอก มึงเดินมาที่ท่าเรือพี่อยู่ท่าเรือ
แล้วก็ส่งภาพนี้มา ท่าเรืออออ ทำไมเป็นภาพนี้ เชี่ยยยย ท่าเรือนะเว๊ย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

เดช12341

โควิททำให้คนเราเปลี่ยนไปบางทีก็ทำอะไรบ้าๆได้เหมือนกัน

livpool

เข้าใจอารมณ์ตอนนั้นเลยมันอึนๆ  ไม่รู้จะเอายังงัยดี เบื่อๆอยากๆ

gai

เสียดายบีละ แต่ยังมียั่วๆมาอีก ชอบๆๆครับ

Thunyawit sriradon

จัดสวิงแก้มล้วมั้งเสี่ยอาร์ม ดูชอบสไตล์นั้น

jaja

น่าสงสารสุดคงเป็นเมเลิกกับผัวแล้วแต่ก็ให้เอาอยู่อีก

intanianoi

เสียดายบี เคมีดูเข้ากันกะพระเอก

araiwaaa

พี่อาร์มเอาแก้มไปสวิงป่าวเนี่ย ท่าเรือซะด้วย น่าจะมีคนเรืออยู่

pamaaeng

เวลาเครียดๆ เรื่องเซ็กส์ช่วยได้ดีเลยละ

เอกcell

พี่อาร์มเล่นแก้มที่ท่าเรือโชว์หรือ

bluenavy

summersale

nar007

พี่อาร์มนี่มันสายโชว์จริงๆ มีอะไรแปลกตลอด

Kengchamp

sun_307

โควิด-19 ทำให้ทุกสิ่งทุกอย่างเปลื่ยนแปลงไปหมด ทุกคนต้องปรับตัวอยู่กันแบบระมัดระวัง เงินทองก็หายาก เพราะโดนล๊อคดาวน์ แต่ไรท์ก็เก่งนะครับยังสามารถประคับประคองตัวเองได้ มีสาวๆให้แก้เครียดกันไป