ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 38 (Last Boss)

เริ่มโดย Farewell, กรกฎาคม 01, 2022, 05:53:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

♤judas♤

เป้บอกความจริงเรื่องแม่ แป้งและปิ่นให้กวางฟังล่ะแล้วกวางจะรับได้ไหมรับได้ก็อยู่ในฮาเรมล่ะ..

lolimanx

rai2000

กวางคนสุดท้ายได้แล้วมั้ง หมดแรงสู้ไหวรึ

male1177

Rivermoon

กวางรับไปแบบจุกๆทั้งนั้นเลย ช็อค

Titanจู่โจม

หมอปิ่นเปิดโอกาสให้กวางละสินะ

ปล. อยากอ่านผมเรียนเก่งครับ ภาค 2 ต่อจนจบน่ะครับ

keatmano

เป้จะรับสาว ๆ ได้ทั้งหมดหรือ ... ต้องฟิตร่างกายขนาดไหนเนี่ย

boy2516

กวางน่าจะรับได้อยู่นะเพราะดูเป็นสาวสมัยใหม่

xtazy

อยากไล่กวางออกไป แต่ถ้ารับได้ก็มีสาวๆเพิ่มเลยนะเป้

ballnakrab

ฮาเร็มสี่สาว ครบองค์คณะพอดี เป้นี่โชคดีสุดๆ มีแม่จัดการทุกอย่างให้ ได้สาวครบเลย ::Fighto::

123aw

นายเป้ทำบุญมาเยอะจัง จัดได้อีกหลายคนแน่ๆ ติดตามครับ

zzzbamboozzz

TonyP

wutthigai

กวางจะรับได้มั้ยน๊า ส่วนตัวคิดว่าดีเลยคนในบ้านไม่น่าห่วงอะไร

winnythepooh

กวางคงไม่เปลี่ยนใจหรอก ติดใจของเป้ไปแล้ว