ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 92 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 03, 2022, 01:12:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Melon

สรุปโดนลุงเคย์ต้มซะเปื่อยแน่ๆเลยนะครับบุญโทน

วันรวมตัวสาวๆหรอครับ มากับพร้อมเพียงเลย

monster gmail

คุณเคย์เข้ามาสอนด้วย​ พูดภาษาไทยทั้งที่​เก็บไว้เป็นความลับได้​ แสดงว่ายอมรับท่านโทนแล้ว

kard

เอ้า นายโทนโดนแกงมาตั้งนาน ตาเคย์พูดไทยฟังไทยได้แต่ต้น สู้สู้เลยครับ ตอนต่อไปมาเร็วเลย ::JubuJubu::

leopoldi

คห.ผม ผมว่าโทนแค่ตั้งตัวไม่ทันกับการปรากฏตัวของหมาชิบะ อุ้ย คู่หมั้นชิบะ มากกว่า แต่กลิ่นไม่ค่อยดีเลยนะดูอีโก้ๆ ไงไม่รู้ แต่อยากให้โทนคิดถึงสามสาวสวยเป็นหลัก อันนี้คือของจริง มองตารู้ใจ ชุดใหญ่ไฟกระพริบแน่นอน

n_neng

wangdora29

kriangbaac

peddo

เตรียมใจแค่มาเป็นบอดีการ์ด แต่มาเจอปัญหาหัวใจ ใครๆ ก็คงวางตัวลำบาก แต่มาเจอการต้อนรับและชื่นชมจากบริษัทเดิม นี่มันก็มีสองด้านนะครับ ทำงานสำเร็จก็น่าภูมิใจ แต่ความที่มีสายสัมพันธ์กับบริษัทใหญ่จะทำให้วางตัวลำบาก สุดท้ายถ้าไม่เปลี่ยนตำแหน่งก็จ้องเปลี่ยนที่ทำงาน
คุณรุกะอาจจะไม่ชอบถูกตามประกบแจแบบนี้ โทนที่มึนๆ หน่อยและก่อวีรกรรมไว้ก็เลยเป็นที่ถูกใจ แต่ฐานะขณะนี้คงต้องปรับตัวอีกเป็นสิบปีกว่าจะขยับใกล้ขึ้นอีก อย่าว่าแต่เอื้อมถึงเลย สุดท้ายสาวเกะอาจเป็นคำตอบที่เหมาะสม ถ้าไม่กลัวคนทำงานด้วยมองที่อดีตของพวกเธอครับ
สาขาเชียงใหม่มาครบอย่างนี้ เล่นยูโดสักทีสองทีคลายเครียดหลังเลิกงานดีไหมครับ

chon101

swss2511

เป็นวันที่โทนได้พบกับหลากหลายความรู้สึก ทั้งเศร้าสุขทุกข์ใจมาพร้อมกันจนทำให้จดจำไม่รู้ลืม

Nong5670

อ้าว โดนว่าที่พ่อตาหลอกมาตลอดเลยว่าพูดไทยไม่ได้ เทพโทนโดนตุ๋นสะแล้ว

hunterkung

sun_307

ได้ทำเท่าที่ทำได้ก็โอเคแล้วนะเทพโทน ไม่ต้องไปคิดมาก ยังมีสาวไทยที่คอยอยู่ตั้งหลายคน สู้โว๊ยเทพโทน

boulderdash69

แบบนี้ท่านโทนจะได้ลุ้นคุณรุกะต่อไหมเนี่ย ?? สำคัญคือ คืนนี้จะโดนสาวคนไหนปลอบใจให้ละท่าน  ::JubuJubu::