ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 92 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 03, 2022, 01:12:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yoyoman

เช็คอินร้านเกะโต๊ะ 4 ครับ เรื่องราวจะเป็นไงต่อน้อ อุตส่าปูบทรุกะมาซะดิบดีเลย มาเจอตอตรงคู่หมั้นนี่ไปต่อไม่เป็นเลยครับ

potaeds

h-man

วันนี้มีแต่เรื่องให้เซอร์ไพรส์

นายโทนจะเจออะไรต่อบ้างนะ

dan tee

ดูจะหน่วงๆนะครับช่วงนี้  แต่ว่าตอนภาคต้นๆก็หน่วงๆๆ แต่ท่านฟาดเรียบเลยนะครีบ

Nu metal

blackburn421

Ttum1188

ดิ่งนิดๆเจ็บหน่อยๆครับท่านโทน แต่คนที่เจ็บกว่าน่าจะเป็นคุณรุกะนะครับ

Chakree Thammanichanont

คุณเคนี่เนียนใช้ได้ พูดไทยได้ไม่ยอมบอก น่าจะรู้แหละว่าลูกสาวแอบชอบโทนอยู่

evilbenz

มันดูแปลกๆ เหมือนคุณเคย์จะเปิดตัวลูกเขย นินจาเลยครับ 555+

Edit : แม่มาแล้ว ครบทีมแบบนี้ สงสัยมีได้ขึ้นเวทีแน่ๆ

munkza

คุณเคย์เค้าพูดได้ตั้งนานแล้ว เอ็งมึนไม่รู้เรื่องเองบุญโทน

Angel_p

บรรยากาศpart7 กำลังดีเลย ไม่ดิ่งจนเกินไปได้ลุ้นๆ surprise ไปอีก

boy2516

kk2016

ชีวิตนายโทน เหมือนเพลง หน่วง ของ room39 เลยเชียว มันคงเป็นความรักที่ไม่ถึงกับสุข มันคงเป็นความทุกข์ที่ไม่ถึงกับเศร้า